JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 20,791
      Rep Power : 372840186
      Likes Received
      7383
      Likes Given
      4403

      Default BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Taarifa kwa umma



      Ndugu waandishi wa habari


      Hivi karibuni kwa zaidi ya mwezi na nusu sasa kumejitokeza vijana wanaopita kwenye maeneo mbalimbali katika mji wa Arusha,wakitukana na kukikashifu chama chetu cha CHADEMA,matusi na kashfa hizi ni matokeo ya ripoti ambayo iliandaliwa na vijana watano wasomi wa chuo kikuu,waliotumwa na Mkuu wa Mkoa wa Arusha Bwana Malongo Magesa.Itakumbukwa kuwa Mkuu huyu wa mkoa wa Arusha aliletwa Arusha kwa sababu maalum na moja ya sababu hizo ni kukidhoofisha CHADEMA, hivyo aliunda kikosi kazi hicho ambacho hata hivyo miongoni mwa vijana hao watano watatu ni vijana wangu,walizunguka Arusha,na kumletea ripoti MBOVU ambayo kwa UPOFU wake naye ameifanyia kazi,moja ya ushauri waliompa ni kuwatumia wanachama wa CHADEMA kuwatukana Viongozi wao na chama,hivyo Mkuu wa mkoa pamoja na Meya Feki wa Kichina,wakawarubuni vijana wawili wanachama wa CHADEMA ambao ni Niko na Kiyeuyeu. Vijana hawa Niko Na Kiyeuyeu ambao wanalipwa na Mkuu wa Mkoa pamoja na Meya wa Kichina wamepewa pikipiki pamoja na Tshs 20,000 kila siku kwa kazi hiyo ya siasa chafu.Tunatoa Rai wa wakazi wote wa Arusha kuwapuuza Vijana hawa ambao njaa zinawasumbua hadi kufikia kujisaliti wenyewe.


      BAVICHA mkoa wa Arusha tunalaani aina hii ya siasa,na tunamtaka mkuu wa Mkoa aache kutumia ofisi ya umma kwa maslahi ya ccm vinginevyo aachie ofisi ya Umma.Tunatambua kuwa mkuu wa Mkoa ana majukumu yake lakini Bwana Malongo Magesa amekuwa akiingilia utendaji wa Halimashauri ya manispaa ya Arusha,na kuwa kama Mkurugenzi,hivi karibuni alizuia Tenda ya kukusanya ushuru wa Mabango kwa kuwa mzabuni aliyeshinda sio chaguo lake na badala yake akataka kampuni ya ndugu yake ndio ipewe Tenda wakati imetender kwa hela ndogo zaidi.


      Tangu ateuliwe kushika wadhifa huu huyu RC amekuwa Kituko hapa Arusha, ameunda zaidi ya Tume tatu kuchunguza ubadhirifu ulio wazi wa Halmashauri ya manispaa ya Arusha,na hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa huku tume hizo zikiwa zimetumia mamilioni ya walipa kodi maskini wa Arusha

      BAVICHA tunamtaka afanye yafuatayo

      1. Aache mara moja kutukana CHADEMA na Viongozi wake vinginevyo tutatangaza mgogoro naye

      2. Aeleze umma wa Arusha juu ya Ripoti tatu za tume alizounda za kuchunguza ubadhirifu mkubwa katika Halimashauri ya manispaa ya Arusha, aeleze hatua gani alichukua

      3.Achague kuwa Mkuu wa mkoa au Mkurugenzi




      ……………………..
      Nanyaro Ephata
      Mwenyekiti BAVICHA mkoa wa Arusha
      14/9/2012
      HANDO and Chenge like this.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...


    2. LESIRIAMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2008
      Posts : 2,249
      Rep Power : 22746
      Likes Received
      742
      Likes Given
      79

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Asante kamanda tumekusoma

    3. #3
      kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 7,567
      Rep Power : 1974
      Likes Received
      1310
      Likes Given
      75

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      hilo nalo neno!.....mwambia ata a2mie nn kuwarubn wana arush, maisha tunaish watz yanawaumbua.

    4. #4
      Sordo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Location : Siringet Olemuta
      Posts : 397
      Rep Power : 573
      Likes Received
      121
      Likes Given
      109

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Pamoja kamnda yeye sio ndio aliyewashauri UVCCM pwani waseme kuwa Rais ajeye hatatokea kaskazini? ila kwa Arusha atajuta kuletwa huko
      Mwenye njaa hana masikio

    5. #5
      Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 9,156
      Rep Power : 173565465
      Likes Received
      5159
      Likes Given
      5739

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Huyu mkuu wa mkoa namwonea huruma sana. Akili zake ni za kizamani sana. Technic zake ni kama za Mwigulu. Hajawahi kusema ni nini kilichowaua vijana watano wa chadema huko Nduruma, mauaji ya mwenyekiti wa cdm usa na anajua yeye ndiye m/kiti wa kamati ya ulinzi wa mkoa! Tukianza kuhoji, ofisi haita kalika! Atajuuuuuta.........!
      Crashwise likes this.


    6. #6
      SG8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Location : DSM
      Posts : 2,893
      Rep Power : 4355
      Likes Received
      946
      Likes Given
      880

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Kwako Magesa Mulongo... Imeandikwa na wenye hekima..."Nchi hii ni mali yetu sote, hakuna mwenye hati miliki...hata chama tawala hakina hati miliki na nchi hii... Pia imeandikwa ...Wanaodhani kuwa Chama chao kitatawala mpaka atakaporudi Yesu hawajasoma historia, ni vipofu wa jazanda... Magesa Mulongo rudi shule kasome topic inayoitwa "Managing Changes".
      "Show your mind, not your behind"

    7. #7
      Puppy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2011
      Posts : 1,662
      Rep Power : 828
      Likes Received
      420
      Likes Given
      60

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Nanyaro kesho twende Usa tukayaseme haya pamoja na kamanda Nassari

    8. Ronal Reagan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 3,443
      Rep Power : 1232
      Likes Received
      906
      Likes Given
      402

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Siasa za huyu RC hazipaswi kutushangaza. Kama ilivyobainishwa na mleta mada, ni wazi huyu alipelekwa Arusha kwa kazi maalum ya kuithibiti CHADEMA, tena kwa gharama na njia yoyote.


      Kama vile ilivyo ngumu kwa CCM kuachana na rushwa/ufisadi ktk kada zake zote kadhalika ni vigumu sana kwa CCM kuacha siasa zake za maji taka.

      Hivyo niwaombe makamanda hapo Arusha uongozi wa CHADEMA (M) pamoja na wadau wengine kama akina Nanyaro, Msando, Crashwise, Mungi, Liverpool na wengine mfanye yafuatayo:-

      1) Keep your focus on major objectives in that particular region. Part of such workings by the puppet called RC is to create chaos, confusion and mistrusts among CHADEMA members. Always remember that UMOJA NI NGUVU, so keep it.

      2) We must work on bridging the generation gap (especially the youth) regarding ethos and leadership ethics. Lazima mtambue kuwa vijana wengi hawana mafunzo/elimu wala makuzi ya kiuongozi na/au kisiasa.

      3) Be the changes you want to see. I mean live the talk by walk the vision.

      Nionanvyo mimi, kama mkikubali kushuka chini (degraded) mpaka ktk level yao, je nani atakayeweza kutofuatisha kati yenu na CCM? Hamuwezi na haifai kushindana na kichaa kujipaka mavi.
      ral likes this.

    9. DALLAI LAMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 6,662
      Rep Power : 23104614
      Likes Received
      1349
      Likes Given
      0

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Natangaza uadui na hao mabwana wakipita ktk kata yangu..

    10. Steven Robert Masatu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2009
      Location : majita makojo
      Posts : 1,479
      Rep Power : 904
      Likes Received
      646
      Likes Given
      681

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Nasikia mna mkutano tarehe 15 tumieni nafasi hiyo kumlipua ila msitumie njia kama za akina mwigulu na lusinde. Pambanueni hoja zenu vizuri na msijenge chuki. Waacheni wao waendelee na matusi nyie pambaneni kwa hoja hasa na kuzinadi vizuri sera za Cdm.




      Sisi sote ni ndugu tatizo ni ccm!!!!

    11. #11
      Froida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Posts : 5,857
      Rep Power : 8529
      Likes Received
      1017
      Likes Given
      270

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Lula tu pesa za walipa kodi mtu kakaa pala hajiamini kama nini na kazi yake ni kulinda miradi ya Jakaya ni Ridhiwani haya tutaona mwisho wake

    12. majebere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 3,230
      Rep Power : 0
      Likes Received
      589
      Likes Given
      182

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Hizi siasa zimekua za kishule sasa, huu upuuzi kweli mnausifia? Upuuzi mtupu.

    13. Nanyaro Ephata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Location : Arusha
      Posts : 820
      Rep Power : 35549
      Likes Received
      612
      Likes Given
      25

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Huyu RC amezidi sasa,na tumejipanga kupambana naye

    14. #14
      biz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th September 2012
      Posts : 24
      Rep Power : 452
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Muda wa ccm mahali pale haupo tena hata aje nani .Tumesema,tunasema,na tutaendelea kusema.CCM ARACHUGA NITOLEE

    15. Mwita Maranya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,514
      Rep Power : 2478316
      Likes Received
      7753
      Likes Given
      6973

      Default Re: BAVICHA Arusha: yamuonya mkuu wa mkoa wa Arusha

      Watanunua wangapi na hadi lini? Wananchi wameshawakataa ccm hizi fedha wanazowalazimisha wafanyabiashara kuwachangia nao wanakwenda kuzitumia kuhonga na kununua wanasiasa wa upinzani zinakaribia kukata.
      Hapo ndipo watakapolia na kusaga meno hasa huyo chemba na vuvuzela nape.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...