JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 38 of 38
    1. PISTO LERO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2011
      Posts : 1,826
      Rep Power : 0
      Likes Received
      615
      Likes Given
      409

      Default PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo



      Askari wa Jwtz wakiwa wamebeba moja ya jeneza la mwili waaskari wa 3 wa jeshi hilo waliofariki kwa ajali ya maji wakivuka mto Lamada, Sudani walikokwenda kulinda amani chini ya jeshi la umoja wa Mataifa muda mfupi kabla ya kuiaga mili hiyo Lugalo jijini Dar es Salaam

      Askari wa JWT wakingiza miili ya marehemu katika Gari tayari kwa safari ya kuelekea mikoani kwa ajili ya Mazish

      Mkuuwa Majeshi nchini Devis Mwamunyange akifariji mke wa moja wa askari walifariki Bi, Fatuma Chunguile


      Mkuuwa Majeshi nchini Devis Mwamunyange akitoa heshima za mwisho kwa miili ya marehemu


    2. Moshe Dayan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2008
      Location : haifa-israel
      Posts : 784
      Rep Power : 794
      Likes Received
      490
      Likes Given
      74

      Default

      Quote By dotto View Post
      Huyu Mwamnyange hizo pete kubwa za nini au nazo ni nishani za mikononi!!!?????
      Katika habari hii nzima, uliloliona la msingi ni pete za mwamunyange!??aisee!

      Hebu rudi kwenye heading, then jishauri kama umeielewa vizuri, otherwise anzisha thread kuhusu mapete unayoyasema
      OSOKONI likes this.

    3. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 3,884
      Rep Power : 1280
      Likes Received
      1028
      Likes Given
      426

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      RIP makamanda. Lakini nimekua najiuliza kwanini askari wetu wasipelekwe kulinda amani ktk maeneo ambayo tuna maslahi ya kiuchumi na kiusalama! Sioni umuhimu wa vijana wetu kuwepo Sudan,ukiondoa maslahi ya kisiasa na pesa kwa askari wanaokwenda ktk hiyo mission!

    4. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,742
      Rep Power : 4297
      Likes Received
      3297
      Likes Given
      6299

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      RIP Mashujaa wetu. Wamekufa wakilitumikia Taifa lao maana begi walizofaa darful zilikuwa na nembo ya Taifa na Jeshi letu.
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    5. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,742
      Rep Power : 4297
      Likes Received
      3297
      Likes Given
      6299

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Moshe Dayan, hizo black hats, ina maana hawa wote walikuwa marine comandos? What a loss! Na kulikuwa na mafuriko yaliyotokea bila kutegemewa?
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    6. Thanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Multiple Destination
      Posts : 1,917
      Rep Power : 1674
      Likes Received
      582
      Likes Given
      1552

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      RIP Commanders....The Almight One will forgive all of ua mischiefs!!
      I am a Democratic Figure,Opposer of Non reality Proposers.
      Thanda Similane

    7. Kansime

    8. #26
      MD24's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 653
      Rep Power : 614
      Likes Received
      185
      Likes Given
      62

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Ndio maana kwa nchi za wenzetu kwenye hizi operations wanapeleka 'SEAL' solders, kuepusha vifo vya kipuuzu kama hivi...

    9. Moshe Dayan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th February 2008
      Location : haifa-israel
      Posts : 784
      Rep Power : 794
      Likes Received
      490
      Likes Given
      74

      Default

      Quote By MD24 View Post
      Ndio maana kwa nchi za wenzetu kwenye hizi operations wanapeleka 'SEAL' solders, kuepusha vifo vya kipuuzu kama hivi...
      Hao SEAL wapo nchi zote duniani?

      Pia, hujawahi kuskia commando anakufa?

      Unajua tofauti ya operation na mission!?

      je, ushauliza namna vifo vilivyotokea? Na
      ilikua usiku au mchana? Maana watu wengine ni mahiri kudandia threads alimradi tu u-post comment,

      upuuzi kutoka kwa mpuuzi.., shenzi kabisa.
      OSOKONI likes this.

    10. Sabayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2010
      Posts : 2,295
      Rep Power : 950
      Likes Received
      816
      Likes Given
      1779

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      R.I.P our fallen heroes what a loss!!!!!!!!!!

    11. Ufunuo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2011
      Posts : 542
      Rep Power : 491261
      Likes Received
      137
      Likes Given
      170

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      R.I.P Makamanda sote njia ni hiyo nyie mmetangulia tu, mpumzike kwa amani.
      HERI WENYE MOYO SAFI MAANA HAO WATAMWONA BWANA

    12. MissM4C's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2012
      Location : masaki
      Posts : 617
      Rep Power : 753
      Likes Received
      124
      Likes Given
      32

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Askar wetu bongo ******* wote, wanajua kuua raia wasio na hatia tu lakn hawana mbinu za kivita, we imagne walikuwa askar 5 Wakafa wetu 3 tu, wale wawil walpona stupid kwel anyway R.I.P

    13. #31
      Nzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : 740 Park Avenue
      Posts : 7,135
      Rep Power : 618261
      Likes Received
      1763
      Likes Given
      1083

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Quote By Ndahani View Post
      Moshe Dayan, hizo black hats, ina maana hawa wote walikuwa marine comandos? What a loss! Na kulikuwa na mafuriko yaliyotokea bila kutegemewa?
      Mimi nilidhani makomando wetu uvaa beret za maroon?!
      Ndahani likes this.
      ".....maana hakuna hata mmoja wetu anayejua ukweli wote; tunaweza tukagundua sehemu mpya ya ukweli, lakini hatuna haki ya kujidai kwamba tunajua zaidi"-------Mwl. Julius Kambarage Nyerere

    14. #32
      Cynic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2009
      Location : Around
      Posts : 3,082
      Rep Power : 1215
      Likes Received
      538
      Likes Given
      219

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      RIP fallen heroes. Ila ilitakiwa mpewe usafiri wenye heshima (angalau ktk safari yenu hii ya mwisho), siyo kupakiwa kwenye lori pamoja na mapipa.
      '... Knowledge is good, but wisdom is even better ...'

    15. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,742
      Rep Power : 4297
      Likes Received
      3297
      Likes Given
      6299

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Quote By Nzi View Post
      Mimi nilidhani makomando wetu uvaa beret za maroon?!
      Kwani tunao wa aina moja tu?
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    16. #34
      Nzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : 740 Park Avenue
      Posts : 7,135
      Rep Power : 618261
      Likes Received
      1763
      Likes Given
      1083

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Quote By Ndahani View Post
      Kwani tunao wa aina moja tu?
      Ninachofahamu ni kwamba makomando (tena nafikiri, ndiyo special forces wtu pia) wa Tanzania uvaa maroon beret. Sasa chifu, kama una habari nyingine tofauti na hiyo, karibu unifahamishe.
      ".....maana hakuna hata mmoja wetu anayejua ukweli wote; tunaweza tukagundua sehemu mpya ya ukweli, lakini hatuna haki ya kujidai kwamba tunajua zaidi"-------Mwl. Julius Kambarage Nyerere

    17. Mkekuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 914
      Rep Power : 603
      Likes Received
      113
      Likes Given
      0

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      R.i.p mashujaa wetu.

    18. MpendaTz's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 1,221
      Rep Power : 816
      Likes Received
      215
      Likes Given
      750

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Quote By dotto View Post
      Huyu Mwamnyange hizo pete kubwa za nini au nazo ni nishani za mikononi!!!?????
      Wewe vipi bwana, huyo aliyevaa pete ni mwandishi aliyeshika kinasa sauti! Siyo mkono wake huo.Loh!
      Last edited by MpendaTz; 8th September 2012 at 23:36.
      Masuke likes this.

    19. MpendaTz's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 1,221
      Rep Power : 816
      Likes Received
      215
      Likes Given
      750

      Default Re: PICHA: Miili Ya Askari Wa JWTZ Waliokufa Nchini Sudani Yaagwa Leo

      Kikosi cha Tanzania huko Sudan kinasifika sana watu makini na watenda haki.
      Hata Polisi wetu wametuwakilisha vizuri sana, wameacha sifa zuri kabisa. Nawashangaa wanaofanya viroja nchini kwenye mikutano ya chama kimoja tu.
      Labda kuna Polisi wa kitengo cha CCM nini?

    20. #38
      Mbuty's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th September 2011
      Posts : 111
      Rep Power : 472
      Likes Received
      7
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Cynic View Post
      RIP fallen heroes. Ila ilitakiwa mpewe usafiri wenye heshima (angalau ktk safari yenu hii ya mwisho), siyo kupakiwa kwenye lori pamoja na mapipa.
      Mbona wameheshímiwa,jeshi hutoa usafiri wa kusafirisha mwili,hayo mapipa unayoyaona ni ya mafuta,ukiona hivyo ujue safari ni mbali na jeshi hubeba mafuta yao wenyewe,na kwa gari hilo inaelekea kuna ndugu/watu wengi wanaoambatana nao.

    21. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...