JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 35 of 35
    1. Baraka F.K's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th August 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 76
      Rep Power : 415
      Likes Received
      20
      Likes Given
      3

      Default LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      Jeneral Ulimwengu anaendesha kipindi cha Jeneral on Monday,
      Mada ni Mauaji ya Mwngosi - Nyororo
      Wachagiaji jaji Mihayo na mwenyekiti wa baraza la Waandishi wa habari


    2. davinho's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 13th February 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: "Kifo cha Mwangosi" on Jenerali on Monday!.

      Kumuua mtu kwa kiwango kile haiwezi kuwa bahati mbaya...

      Mwangosi amekufa kifo cha kimkakati... Bahati mbaya ni Ile mikakati ya kijinga kabisa kiasi kwamba hata mtoto anajua hili ni la kupanga.

      Familia ya Mwangosi isimame kidete ikisaidiwa na wataalamu wa sheria na haki za binadamu kudai haki.

    3. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 5,703
      Rep Power : 1736
      Likes Received
      657
      Likes Given
      183

      Default Re: "Kifo cha Mwangosi" on Jenerali on Monday!.

      Quote By jmushi1 View Post
      Mkuu naamini kabisa unachokisema,very sad indeed!RPC aliona kwa macho yake akipigwa na polisi,na kama unavyojuwa,tayari walikuwa wamemkamata mwandishi mmoja,nadhani kwasababu walijuwa yeye ndo mwenyekiti wao,basi walijuwa lazima aende kujaribu kufahamu kulikoni akamatwe.Na polisi walipokuwa wakimpa kichapo,RPC anayemfahamu,akajidai hata hamfahamu,akayafumbia macho,sawa na pilato aliponawa mikono,wahunu wanaojiita polisi,wakammalizia pale pale.Mbele ya mchacho ya RPC na OCD,wakijuwa kuwa wanawafurahisha mabosi wao.Na kuna taarifa za waandishi waliokuwa wamejibanza kwenye kona,ambao walisikia polisi wakijigamba kuwa lazima wauwe siku hiyo,kumbe walijuwa kabisa ni nani wanakwenda kumwua?Then ccm bado wana balls za kusingizia amani tena?labda amani ina maana ya tofauti kwao.
      yule askari aliyemwekea bunduki tumboni alishapewa kazi ya kummaliza Mwangosi,haiwezekani askari afanye vile wakati boss wake RPC akijaribu kumwokoa,nimefurahi kwa sababu hawakujua wapiga picha wanachukua kila tukio,taarifa tulizo nazo zinasema baadhi ya askari hawatoki pale na wameandaliwa kutoka background mbovu kabisa walikotoka,kumbuka kuna ile picha ya mwisho askari amesimama akimshangaa Mwangosi wakati ameshakufa??yule kwa roho yake asingeweza kufanya vile,aliwekwa kwenye lile kundi bila kujua mipango nini kinaendelea,yule aliyempiga bomu ndiye alitumwa kwa kazi ile maalam,amini usiamini sio askari wote wanafurahia mambo yanayofanywa na jeshi hili dhalimu,Mwisho wa huyu MwemA utakuwa kama wa Bilal,yote haya tunayajua kwa kuwa tunaona mbali kuliko waanavyofikiri
      I DEMOLISH MY BRIDGES BEHIND ME THEN THERE IS NO CHOICE BUT TO MOVE FORWARD



    4. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 960
      Rep Power : 2735
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Re: "Kifo cha Mwangosi" on Jenerali on Monday!.

      Quote By raymg View Post
      Subirin Postmoterm report kwanza nauhakika huyo mwandishi aliuliwa na dude fulan la ajabu sana lililorushwa na wafanya fujo toka mbeya!
      Dude la ajabu ndo nini, jini au?. Polisi waache upumbavu wao, Mwangosi kauliwa na bomu la machozi alilolipuliwa nao na polisisiemu. Kuna mwananchi anayemiliki bomu la machozi?

    5. Maarko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 728
      Rep Power : 617
      Likes Received
      145
      Likes Given
      55

      Default Re: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      Mwema hatoguswa na mtu yeyote yule,nadhani msilolijua ni kwamba muheshimiwa mwema ni shemeji yake mkuu wa kaya.subirini utawala dhalimu wa ccm uatakapoondoshwa ndiyo watashtakiwa hawa wauaji,polisi ni wauaji wakubwa wako watu wengi sana wanauwawa kila mara bila hao (polisi)wauaji kuchukuliwa hatua yoyote.

    6. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 960
      Rep Power : 2735
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Re: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      Kwa taarifa fupi kutoka Ebony Fm ya Iringa ni kwamba mwili wa marehemu utaagwa usiku huu nyumbani kwa marehemu maeneo ya Kihesa na kesho mwili utasafirishwa kuelekea Mbeya kwaajili ya mipango ya mazishi.

    7. Kansime

    8. sweke34's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2010
      Posts : 2,493
      Rep Power : 1316
      Likes Received
      737
      Likes Given
      1258

      Default Re: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      Hicho kipindi bado kinaendelea?

    9. Mzawa Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 679
      Likes Received
      149
      Likes Given
      349

      Default Re: Tamko la jukwaa la wahariri tanzania kuhusu kuuawa kwa daudi mwangosi

      Quote By motochini View Post
      TAARIFA YA JUKWAA LA WAHARIRI (TEF)
      KWA VYOBO VYA HABARI
      KUHUSU KUUAWA KWA MWANDISHI DAUDI MWANGOSI

      3. Kwa matukio ya aina hii, tunadhani wakati mwafaka kwa uongozi wa Jeshi la Polisi nchini kuwajibika, kuazia kwa Kamanda wa Polisi wa Mkoa na uongozi wa Makao Mkuu, akiwamo Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP), Saidi Mwema.


      8. Kwa maana hiyo, mbali na uchunguzi ambao utafanywa na polisi, tunatoa wito kwa Serikali kuunda chombo huru, ambacho kitabaini ukweli, na matokeo yake yatangazwe kwa umma, huku wahusika wa aibu hiyo wakichukuliwa hatua za kisheria. Tunasema hivyo, tukifahamu kwamba tayari kuna jitihada za kuficha ukweli na kueneza propaganda za uongo kuhusu tukio zima.


      IMETOLEWA NA:


      NEVILLE MEENA,
      KATIBU MKUU – JUKWAA LA WAHARIRI TANZANIA (TEF)
      SEPTEMBA 3, 2012
      Hapana, hapana, hapana, kuwajibika pekee hakutoshi, wahusika wanapaswa kushitakiwa na kupewa adhabu stahiki kwa makosa waliyofanya.

      Jukwaa la wahariri lilipaswa hata kukataa tume iliyoundwa na jeshi la polisi, kwani haiwezekani kutenda haki na kutokana na ushahidi eye witnesses Polisi ndiyo wahusika wakati RPC anatoa taarifa tofauti. Kuweka statement kuwa pamoja na tume ya polisi, ni dalili ya kuwa tayari kupokea matokeo ya tume hiyo. Sidhani kama ni sawasawa.

    10. #28
      raymg's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2012
      Location : Mwanza
      Posts : 780
      Rep Power : 565
      Likes Received
      189
      Likes Given
      19

      Default Re: "Kifo cha Mwangosi" on Jenerali on Monday!.

      Quote By majorbuyoya View Post
      Dude la ajabu ndo nini, jini au?. Polisi waache upumbavu wao, Mwangosi kauliwa na bomu la machozi alilolipuliwa nao na polisisiemu. Kuna mwananchi anayemiliki bomu la machozi?
      alishababu wanayo kibao kaka.....subiri report ya police utaona

    11. kukukakara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2012
      Posts : 256
      Rep Power : 455
      Likes Received
      36
      Likes Given
      7

      Default

      Quote By lutayega View Post
      Kajubi anasema baraza linataka kuanza kutoa mafunzo ya kuchukua taarifa kta mazingira hatarishi kwa kuwa mikutano ya siasa imekuwa sehem hatari, pia ameshauri wahariri kuanza kurinda wandishi wao
      waende jeshini au? Reporters considered to be learned guys in their job. This is black and white murder; dont turn mwangosi a lab mouse. Angefanyaje ktk kundi la ffu kama hilo! Mkajanga and the whole lot seek'the truth and only truth. Labda hizo picha ni za kugushi..

    12. majorbuyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 960
      Rep Power : 2735
      Likes Received
      230
      Likes Given
      281

      Default Re: "Kifo cha Mwangosi" on Jenerali on Monday!.

      Quote By raymg View Post
      alishababu wanayo kibao kaka.....subiri report ya police utaona
      Sima uhakika kama ni kweli Al-shabaab wanaweza kutumia mabomu ya machozi ktk shughuli zao za kigaidi, ili iweje? Unategemea polisi hao hao waliomuua mwandishi wa habari watoe report ambayo ni fair?. Nashukuru hakuna ndugu yangu wa karibu anaefanya kazi hii ya polisi, ni afadhali ya panzi hutumia akili yake kujifikirisha kuliko polisi anayeamrishwa kila kitu hata kikiwa kibaya.
      raymg likes this.

    13. sahini's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th April 2012
      Posts : 28
      Rep Power : 423
      Likes Received
      3
      Likes Given
      14

      Default Re: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      jaji Mihayo anajitambua.

    14. TUJITEGEMEE's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 4,032
      Rep Power : 301484
      Likes Received
      957
      Likes Given
      2823

      Default Re: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      Kama na huu utakuwa ni upepo tu...na ukapita, basi watanzania itabidi tubadili mbinu za kudai haki zetu za msingi.
      Udadisi.........

    15. Omulangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2008
      Posts : 747
      Rep Power : 786
      Likes Received
      134
      Likes Given
      9

      Default Re: "Kifo cha Mwangosi" on Jenerali on Monday!.

      Quote By Sobangeja View Post
      Du! tulitegemea jeshi letu baada ya kuingia Said Mwema, IGP, msomi,na aliyefanya shughuli za kimataifa,lingekuwa la kisasa lakini mambo yalinayofanyika na jeshi la polisi na yanayoendelea yameonyesha mapungufu makubwa kwa Mwema.Tunaendelea kusikiliza Channel 10!
      Hivi Said Mwema ameishia darasa la ngapi?

    16. hodogo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th March 2012
      Posts : 239
      Rep Power : 472
      Likes Received
      90
      Likes Given
      60

      Default Re: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      Quote By step View Post
      The most important thing to discuss should be the secrets behind the series of killings on opposition rallies. Someone (perhaps high ranking gov officials) who is/are quite should be questioned now. Police receives orders, who gives orders?
      That is simple! Its some body who has got authority on these armed forces! If not, why IGP and The minister of home affair are getting away with this without resigning as part of accountability?

    17. davinho's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 13th February 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      2

      Default Re: LIVE : Channel Ten - Mauaji ya Daud Mwangosi

      Quote By director1 View Post
      yule askari aliyemwekea bunduki tumboni alishapewa kazi ya kummaliza Mwangosi,haiwezekani askari afanye vile wakati boss wake RPC akijaribu kumwokoa,nimefurahi kwa sababu hawakujua wapiga picha wanachukua kila tukio,taarifa tulizo nazo zinasema baadhi ya askari hawatoki pale na wameandaliwa kutoka background mbovu kabisa walikotoka,kumbuka kuna ile picha ya mwisho askari amesimama akimshangaa Mwangosi wakati ameshakufa??yule kwa roho yake asingeweza kufanya vile,aliwekwa kwenye lile kundi bila kujua mipango nini kinaendelea,yule aliyempiga bomu ndiye alitumwa kwa kazi ile maalam,amini usiamini sio askari wote wanafurahia mambo yanayofanywa na jeshi hili dhalimu,Mwisho wa huyu MwemA utakuwa kama wa Bilal,yote haya tunayajua kwa kuwa tunaona mbali kuliko waanavyofikiri
      Aliyekwambia RPC alijaribu kumwokoa Mwangosi nani?

      maana taarifa za habari ambazo waandishi wenzie wa habari ndo mashuhuda wa mauaji hayo, mmoja wao akihojiwa amesema wakati Mwangosi anapigwa kwa virungu na mateke, yeye alikimbilia gari la RPC kumsihi azuie vijana wake wasitishe kumshambulia jamaa, lakini anasema RPC alishusha kioo kumsikiliza kisha akapandisha na kuondoa gari kwa honi na ving'ora.

      Shuhuda mwingine anasema ilifikia hatua alimwona askari mwenye nyota 3, akiingilia kile kipigo kumwokoa Mwangosi, na kwenye picha Nafikiri ndo Yule ambaye Mwangosi amemkumbatia, lakini peke yake haikuwezekana, anaonekana askari mwingine akinyooshea mtutu tumboni mwa Mwangosi, na mashuhuda wanaeleza kishindo kikasikika na nyama kutawanyika, huku yule askari aliyekuwa anajaribu kumwokoa jamaa nae akijeruhiwa vibaya miguuni.

      Walikuwa, wanamtafuta... Sasa wamempata, tena bila kujali kuna watoto wanaomtegemea, mke, n.k.

      Huu ushemeji wao kwa bro inaonekana utatukosti vibaya sana. Maana sasa hivi wanatamba tu...

    18. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...