JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

    Report Post
    Page 8 of 12 FirstFirst ... 678910 ... LastLast
    Results 141 to 160 of 224
    1. #1
      Molemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 11,104
      Rep Power : 1909947
      Likes Received
      5944
      Likes Given
      508

      Default Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Mwangwi wa mauaji ya kinyama na kikatili yaliyofanywa na jeshi la polisi mkoani Iringa sasa umeenea dunia nzima.

      Shirika la habari la Marekani CNN limeripoti tukio hilo kwa kina na uhalisia wa pekee.Shirika hilo pia limeelezea matukio yote ya mauji ya kinyama yaliyowahi kufanywa huko nyuma ambayo yote yalikuwa ni kuidhibiti demokrasia na kutaka kukifunga mdomo chama kikuu cha upinzani CDM.

      Shirika hilo pia limeeleza kushangazwa na ukimya wa tume ya haki za binadamu nchini Tanzania kufumbia unyama huu.

      Habari kamili soma link ifuatayo:

      http://ireport.cnn.com/docs/DOC-8364...feeds%2Flatest
      Elli, Tshala, Mag3 and 33 others like this.


    2. bagamoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2010
      Posts : 1,727
      Rep Power : 11135
      Likes Received
      418
      Likes Given
      507

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Mwenyekiti wa Vilabu vya Waandishi Tanzania Abubakar Karasani ametoa masikitiko jinsi mwandishi wa habari alivyouwawa na mwili wake kubaki vipande vipande.

      Source: matangazo live Radio ya Kiswahili Ujerumani kupitia RFA radio sasa hivi saa 18: 15 hrs Radio Free Africa Tanzania*|* RFA Live

    3. Asa79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th July 2012
      Posts : 591
      Rep Power : 524
      Likes Received
      162
      Likes Given
      10

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Dunia inaangalia kila ccm inachofanya. Ccm na kikwete wanasamehe wezi wakiwamo wa rada ambao serikali za wenzetu walikuwa tayari kutupa ushahidi kwa sababu upo. Kikwete anahongwa suti ili kulainishwa na wanaoitwa wawekezaji hayo yote polisi hayaoni ila kuua raia wasiokuwa na hatia. Wiki leak inaeleza madudu kibao ya kikwete ba serikali yake lkn serikali hii sikivu kimya kabisa. Akina ulimboka wanateswa kwa kiwango kisichomithilika lkn kimya km vile hakuna kinachotokea na km vile watz hatuoni.
      2015 ingekuwa kesho mngeniona nnavyokuwa km mwenda wazimu kwa kumshangaa kila mtz atakayejaribu kuipigia kura ccm na mafisadi na wauaji wake

    4. Arushaone's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 12,662
      Rep Power : 207877408
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      24868

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Kama siyo igp mwema na waziri wa mambo kujiuzulu basi rais atangaze kuwa serikali imeshamshinda apishe wenye uwezo. Kama ni katazo nchi nzima hakuna political rally/meeting nini makamu wake alichokuwa anafanya kule bububu zanzibar? Je siyo siasa ile?

    5. #144
      TOFU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2012
      Posts : 272
      Rep Power : 455
      Likes Received
      36
      Likes Given
      22

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Big U mzee mwanajiji.........!!!!!!!!!!
      nic step......!!!!!

    6. chiborie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2011
      Posts : 262
      Rep Power : 501
      Likes Received
      33
      Likes Given
      53

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Quote By bushman View Post
      Michael kamuhanda rpc anayeshuhudia mwandishi mwangosi anapigwa bomu la tumbo,naomba mahakama ya uharifu wa kivita ifunguliwe mapema tanzania!!!!!!!!!!!!!! Polisi ccm hawa.


      Du! mkuu umenitachi kinoma, hawa jamaa wanatakiwa the Hague haraka iwezekanavyo tuone kama hawa magamba wataenda kuwatetea!
      kui likes this.

    7. Kansime

    8. bagamoyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2010
      Posts : 1,727
      Rep Power : 11135
      Likes Received
      418
      Likes Given
      507

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      STATEMENT FROM MEDIA COUNCIL OF TANZANIA
      03. September. 2012
      Dar-es-Salaam,
      Tanzania

      MCT sets up a team to probe killing of a journalist

      The Media Council of Tanzania (MCT) has set up a three –member team to investigate the killing of Iringa
      based journalist of Channel Ten Television, Daudi Mwangosi on September 2, 2012.

      The Executive Secretary of MCT, Kajubi Mukajanga said the investigation is aimed at establishing the circumstances that led to the first ever death of a journalist while on duty in Tanzania.

      “MCT needs to document this”, Mukajanga added.

      He clarified that the investigation carried by MCT is neither a police nor judicial inquiry… it is a journalistic effort to get the record straight for today and future generations.

      “People will want to know about this dark day” a visibly shaken Mukajanga briefed senior officials at the Council.

      Mwangosi, Mukajanga said, should not have died pointing out that the investigation is within MCT’s mandate.

      The minimum we can do for Mwangosi is to document the circumstances that led to his murder, Mukajanga added.

      The three-member team picked by the Council to investigate the killing will be led by John Mireny – the Publications, Research and Documentation Manager of MCT, Hawra Shamte the Political Editor of Mwananchi newspaper and veteran journalist and lecturer at Tumaini University, Simon Berege who is based in Iringa.

      Mukajanga asked the team to gather information from journalists in Iringa and villagers in Nyololo where Mwangosi who was also the chairperson of the Iringa Press Club met his death.

      Meanwhile the World Association of Press Clubs (WAPC) expressed shock and strongly the killing of the Iringa scribe.

      In a statement issued by WAPC Secretary General, Chris Conybeare, the association called on President Jakaya Kikwete to launch a full, public and transparent investigation on this incident to ensure that justice is served.

      Members of the WAPC Executive Committee are currently in Tanzania for a meeting.

      The MCT Executive Secretary, Mukajanga who is also the Acting WAPC President briefed the members of the Executive Committee on the background that led to the commotion prompting police to disperse a crowd that attended the launching of a branch of the opposition party – Chadema in the Nyololo village.

      Mukajanga said a cover up theory is floated around that the journalists was hit by flying object presumably thrown at him and police from the disenchanted crowd.

      A newspaper vendor was killed in a demonstration called by the same political party a few days earlier in Morogoro.

      end

      Source: MCT sets up a team to probe killing of a journalist
      jmushi1 likes this.

    9. Fakhi Jumaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 201
      Rep Power : 460
      Likes Received
      25
      Likes Given
      164

      Default Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Quote By Mundali View Post
      Hata dunia ikijua they will still keep on their brutality acts. JK alipromise kwamba sasa atakuwa Dictator (Killer), naona kaanza kwa ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi. If the TPDF is not for us, we shall defend ourselves.
      Kwami TPDF ndo kitu gani ndg yangu?
      Nemo judex causa sua

    10. sheky's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 180
      Rep Power : 458
      Likes Received
      40
      Likes Given
      10

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Mara zote mtu aliyeishiwa mbinu hutumia nguvu na vitisho ili kunyamazisha watu walio kinyume chake. Hii ni hatua dhahiri ya CCM kuzama. Ninahuzunishwa na huyu katibu wa vijana wa CCM, kweli ukiwa umeleweshwa huwezi jua nuru na giza, tena huwezi tofautisha wakati gani wa kukemea na wakati gani wa kusifu. Ole ni kwao walielekezao taifa hili katika umwagaji damu! Ipo siku damu hii itawahukumu na nyumba zao.

    11. james chapacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 600
      Rep Power : 541
      Likes Received
      117
      Likes Given
      25

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      kunaumuhm wa kuliangalia upya GESI lya POLIS,Inakuwaje VITU VIZITO vilivyo rushwa nawatu wasio julikana vinazidi kupoteza maisha ya watanganyika?Na je inakuwaje wasijulikane? TANGANYIKA si salama tena

    12. saidyakub's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th August 2010
      Posts : 71
      Rep Power : 519
      Likes Received
      18
      Likes Given
      7

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Inanishawishi ksema kwamba wewe ni mgeni kwenye IT, vinginevyo likua unakaribia kulala usingizi kwahiyo akili ilikua imechoka sana, anyway hiyo ni website ya cnn.com, inaitwa ireport. Ukiifungua hiyo click home hapo utakuta inaitwa edition.cnn.com jatib kulinganisha kwa kugoogle cnn, sik nyingine usireply hovyohovyo itendee haki IQ yako
      jmushi1 likes this.

    13. #151
      kui's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2009
      Posts : 1,099
      Rep Power : 802
      Likes Received
      59
      Likes Given
      463

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Mwanakijiji ungepeleka na the other picture ya remains zake although it's not good especially for his family to see that but, the World need to SEE AND UNDERSTAND UOZO unaoendelea TZ, while all that GOVERNMENT'S doing is being the best at smiling for the cameras....UNf.....ing Believable!
      jmushi1 likes this.

    14. #152
      kui's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2009
      Posts : 1,099
      Rep Power : 802
      Likes Received
      59
      Likes Given
      463

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      That whole freakin' gov. Need to be sued...period!
      jmushi1 likes this.

    15. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,763
      Rep Power : 10405
      Likes Received
      1819
      Likes Given
      1892

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Niliona kamanda Mwanakijiji alitupia hii habari pale CNN, hakika historia ya ukombozi wa Taifa hili itawakumbuka waliokufa katika harakati hizi. Tujipe moyo tutashinda.
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    16. #154
      kui's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2009
      Posts : 1,099
      Rep Power : 802
      Likes Received
      59
      Likes Given
      463

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      I'm not going to be suprised if this k's government start to be compared with bashar assad's

    17. Msengapavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2008
      Posts : 902
      Rep Power : 781
      Likes Received
      125
      Likes Given
      15

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Quote By Smile View Post
      Mbona sijaona kama ni ya cnn? Au zipo mbili?
      Yeah! uki log in to CNN unakuwa na uwezo wa ku-upload pages kutoka kwenye media nyingine; maneno "not Vetted by CNN" juu kusho kwenye picha yana maana kuwa; CNN hawajahakiki picha hiyo hata kama habari wameisikia. Huo ndo uelewa wangu!
      jmushi1 likes this.

    18. TUJITEGEMEE's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 4,032
      Rep Power : 301484
      Likes Received
      957
      Likes Given
      2823

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      R.I.P Daud Mwangosi.
      Udadisi.........

    19. jmushi1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 2nd November 2007
      Posts : 15,864
      Rep Power : 0
      Likes Received
      5276
      Likes Given
      6312

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Smile,naomba tusameheane kama nilikukwaza.Nadhani ni hasira za mauwaji haya.Naomba tusameheane na tumove forward.Mimi nimekusamehe kwa lolote ulilosema.Nilipatwa na hasira kwasabau nilihisi kama vile mnazibeza jitihada za wengine wetu kwenye kutafuta haki ya mwandishi na ndugu yetu,muhanga...Mwangosi(RIP).

      Ni matumaini yangu kuwa umenisamehe kwenye hili,kwani nimegundua na wewe hukufurahishwa na mauwaji,ila ni kama vile haukuwa serious,na ndiyo maana nikaropoka kuhusu MMU.
      Let's move on...
      jouneGwalu and Smile like this.

    20. Sipendi Ubepari's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th January 2012
      Posts : 246
      Rep Power : 482
      Likes Received
      40
      Likes Given
      11

      Default

      Niliwahi kuandika Post kuwa"ianzishwe ICTT kama ile ICTR ya Rwanda", Mods wakaiondoa sijui kwa maslahi ya nani.
      Quote By bushman View Post
      Michael kamuhanda rpc anayeshuhudia mwandishi mwangosi anapigwa bomu la tumbo,naomba mahakama ya uharifu wa kivita ifunguliwe mapema tanzania!!!!!!!!!!!!!!

    21. Sipendi Ubepari's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th January 2012
      Posts : 246
      Rep Power : 482
      Likes Received
      40
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By Ecoli View Post
      Wata cover na mauaji ya Chacha Wangwe?
      Bila shaka wataeleza jinsi ccm ilivyomuua Wangwe baada ya kufichua alikofichwa Daudi Balali wa EPA.

    22. JIULIZE KWANZA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 1,871
      Rep Power : 869
      Likes Received
      330
      Likes Given
      805

      Default Re: Dunia yalaani kifo cha mwandishi Daud Mwangosi

      Quote By Smile View Post
      nina eneo humu jf? huku kuna viwanja vimepimwa nini?
      Ka maanisha jukwaa la mapenzi au facebook ndio mtaani kwako.



      By jmushi1
      Dada rudi maeneo yako please,umepotea njia,ni ushauri tu.
      jmushi1 likes this.
      There shall be no peace without right for all...By Bob Marley.

    23. Clean9

    Page 8 of 12 FirstFirst ... 678910 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...