JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

    Report Post
    Page 28 of 57 FirstFirst ... 182627282930 38 ... LastLast
    Results 541 to 560 of 1129
    1. #1
      n00b's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 870
      Rep Power : 28455
      Likes Received
      1702
      Likes Given
      200

      Default PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      Wana JF,

      Naomba mniruhusu niweke picha zenye sura za walioshiriki kitendo hiki cha kihuni ambacho ni uvunjifu mkubwa wa haki za binadamu kama kamera yangu ilivyokinasa.

      Nina picha ambazo zimechukuliwa zinazoonyesha walioshiriki na jinsi walivyoshiriki. Hata RPC alikuwepo eneo la tukio.

      Mods, naomba msiunganishe thread yangu plz.

      Picha nyingine nimezituma kwa watetezi wa haki za binadamu na video nimeziweka YouTube (sitatoa link kwa sasa).

      Wanahabari, ni wakati wa kuonyesha umoja wetu dhidi ya udhalimu huu.

      -----


      Huyu askari alimwelekezea mtutu tumboni na kumsambaratisha marehemu. Ni wazi watu wa Iringa wanamfahamu askari huyu.



      Pembeni ni shangingi la RPC, askari huyu naye kashuhudia kitendo hiki cha kikatili. Wanahabari tushirikiane kupiga kelele. Hapa walikuwa wamemaliza unyama wao wakimwondoa mwenzao aliyeumia eneo la tukio

      Maiti ilisambaratishwa kabisa utumbo, si uungwana kuweka picha kama hizo hapa.


      Kama ni kesi, askari huyu anaweza kuhojiwa. Nimekata picha kusitiri mwili wa marehemu.

      Marehemu kafa akipigania haki za wanahabari, ni wakati wa wanahabari kushirikiana vinginevyo wanasiasa wataendelea kutumia vibaya vyombo vya dola dhidi yetu.
      Last edited by n00b; 3rd September 2012 at 02:59.


    2. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,614
      Rep Power : 30810
      Likes Received
      1435
      Likes Given
      1116

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Hii habari imenisiktisha sana,R.I.P Mwandishi,Policcm mjue kabisa haya yana mwisho

    3. #542
      gody's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2010
      Posts : 1,005
      Rep Power : 847
      Likes Received
      242
      Likes Given
      93

      Default

      Quote By Habarisha View Post
      Hakuwa hata na silaha ya jadi lakini ametendewa ukatili uliowahi kutokea Rwanda, Burundi na nchi ambazo damu ilimwagika.

      Hivi mnataka wafe watu wangapi ili tuseme Tanzania siyo nchi ya amani?

      Kitendo kilichofanywa na polisi Iringa kinazidi kuongeza chuki ya wananchi dhidi ya polisi.

      yaani wameshazoea kuua na wanatuona tuko kimya
      so wanafanya hivo wanajua kwani tutawafanya nini!!!!
      Unstoppable likes this.

    4. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,482
      Rep Power : 7427
      Likes Received
      1527
      Likes Given
      136

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Click image for larger version. 

Name:	Daud Mwangosi  kulia enzi za  uhai wake.JPG 
Views:	0 
Size:	81.2 KB 
ID:	63664


      Enzi za UHAI wake akiwa kazini....
      Very sad sijui wauaji wanajisikiaje....?
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    5. Mimibaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Posts : 4,579
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1261
      Likes Given
      1171

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      Quote By Pasco View Post
      Speechless!

      RIP Daudi Mwangosi!.
      Pasco pole sana la sasa utambue chama unachokitetea sana ama kimeshindwa kutawala (sikuongoza) au kinafanya matendo ambayo wengi wetu tulishayaona maika mingi kuwa si ya kiutawala au kiuongozi
      Pasco likes this.

    6. OLESAIDIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : As per Assignment
      Posts : 12,785
      Rep Power : 266999364
      Likes Received
      5888
      Likes Given
      5088

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Quote By Kimbweka View Post
      sweetlady amekuja kanielewasha vizuri nimemuelewa....
      Wala sihitaji mabishano.....

      Haha ha ah aha I salute you........karibu kundini and enjoy the ride!!!!!!
      Where political parties exist it is important to asses the degrees in which the parties express the interests of the various classes (Karl Marx)

    7. Clean9

    8. Mangimeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 639
      Rep Power : 582
      Likes Received
      67
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By Candid Scope View Post


      Tukio la Kuuawa Mpiganaja Daud Mwangosi Nyororo - Iringa lilivyotokea


      Tanzania tunakoelekea si kwenyewe, mambo haya sasa lazima kupeleka kwenye vyombo vya usalama na watetezi wa haki za binadamu kimataifa ieleweke hali ya Tanzania ilivyo kuliko tunavyojitokeza kifua mbele kila kukicha kwamba Tanzania tuna amani.
      1. Marehemu Daud Mwangosi anauawa huku ameshikilia video camera na namkoba wake wa vifaa vya kazi ya uanahabari.
      2. Mkuu wa Upelelezi Polisi mwenye shati la light blue na kofia nyeusi kashika pistol akiinyosha hewani.
      3. Kamanda wao mwenye kirungu akiwa katikati akitoa amri ya kuua
      4. Plisi mwenye kofia nyekundu ana pistol
      5. Aliyepewa amri ya kumwua Daud Mwangosi ameshika sila kali ya kivita ya masafa marefu kana kwamba ni kuwindana vita vya msituni.


      Napata picha kwa nini nchi nyingi na hasa zilizoendelea ni marufuku polisi kutumia silaha kali za kivita isipokuwa ni silaha za masafa mafupi ambazo ni pistol. Hapa katika tukio kuna waliokuwa na silaha za masafa mafupi ambazo ni pistol zinaonekana wazi, lakini wakaamua kutumia silaha kali ya kivita ya masafa marefu ile watumiayo vita vya nchi kavu na vya msituni.

      Kadiri ya wazoefu waliopitia hata somo la jiografia kusoma picha unaona wazi marehemu hakuna na chombo cho chote chenye kuleta madhara kwa polisi, bali ni vifaa vyake vya kazi ambavyo amekufa amevishikilia mkononi na begani ambavyo ni video camera na mkoba wa vifaa vya uandishi.

      Kwa tukio hili tunatazamia kusikia utetezi wa jeshi la polisi dhidi ya utumiaji nguvu uliokithiri, kwani morogoro wamechepusha kwa vile tukio halikuwa recorded na vyombo vya habari, lakini hili ni wazi kabisa ambapo taswira zinatoa picha kamili ya kilichojilia.
      mdau nikurkebishe kidogo apo kwenye no 5 amna silaha ya kivita iyo ni bomba la kufyatulia bomu la machozi,na uyo askari hakuwa na nia ya kmfyatulia bomu,huyo mwandishi isipokua tunaweza kusema uyo askari alijisahau akaweka kidole kwenye triger wakati usalama wa silaha ukiwa ON,hivyo basi uyo askari anapaswa kuhadhibiwa kwa kosa la uzembe kazini ndo maana akamjerui ata askari mwnzake,SOS ni mm mwenyewe nlikua eneo la tukio.

    9. neggirl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 4,198
      Rep Power : 11101
      Likes Received
      1687
      Likes Given
      2191

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      Ni nyakati za mwishooo eee Watanzania tumwombe Mungu ....

    10. MIRIJA IKATWE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 136
      Rep Power : 477
      Likes Received
      12
      Likes Given
      126

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      Ziweke hzo picha plzzzzzzz

      Hawa wauaji wamezidi

    11. Mu-Israeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Location : Jerusalem
      Posts : 1,980
      Rep Power : 3849762
      Likes Received
      729
      Likes Given
      389

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Quote By Kimbweka View Post
      wewe kirundu... umekaa kaa kishabiki, kwani hapo ni vitani?....
      Hujajibu swali kwa nini CDM wanafanya maandamano bila kibali?
      Je wangekuwa na kibali haya yangetokea?
      Tunalalama baada ya kupata matokeo mabaya ya kutofuta taratibu.....Tujifunze na hili pia..... na siyo kuwa mashabiki tu...
      Kwenye red,
      Sababu ni kwamba polisi huwa wanakataa kutoa vibali vya maandamano kwa kisingizio cha kutokuwa na askari wa kutosha kulinda maandamano.

      Kwenye blue,
      Wangekuwa na kibali haya mauaji bado yangetokea. Kwasababu huyo aliyeuawa sio mwanachama wa chadema, na wala hakuwa anaandamana.
      Angalia vizuri picha utaona mwandishi aliyeuawa na polisi akiwa amezingirwa na polisi saba.
      • Jiulize bila unafiki, hao polisi saba waliomzingira mtu mmoja walishindwa kumkamata? hata wakalazimika kumuua?
      • Jiulize tena bila unafiki, kama polisi huwa wanasema hawana askari wa kutosha kulinda maandamano, hao askari saba dhidi ya mtu mmoja wametoka wapi?


      Kwa kifupi:-
      Mauaji yalipangwa, ili kuchafua jina la Chadema, kama ilivyokuwa Morogoro, na sehemu nyingine nyingi.

      Acha kutetea mauaji haya maana siku nyingine unaweza ukawa wewe au ndugu yako ndio atakaye uawa na polisi hao na polisi watasema "...umeuawa na kitu kizito kilichotupwa na waandamanaji..."
      "Basi yeye ajuaye kutenda mema, wala hayatendi, kwake huyo ni dhambi. " - Yakobo 04:17

    12. mchukiaufisadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 436
      Rep Power : 579
      Likes Received
      133
      Likes Given
      184

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Quote By Mzee Wa Rubisi View Post
      Attachment 63659Attachment 63660 Ushahidi gani waitajika kudhibitisha kuwa Polisi wameua.???//
      MUNGU Tunakuomba ushuke uone watu wako wanavyoangamia. Ulishuka Misri ukawaokoa wana wa Israel, shuka Tanzania utuokoe. Tunauwawa kama mbu mleta malaria anavyouwawa. Damu hii iwe juu yao wote waliohusika akiwemo Kiongozi mkuu wa nchi.

      Mungu shuka utuokoe.

    13. Manyanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Look Behind You......
      Posts : 4,445
      Rep Power : 25542
      Likes Received
      1191
      Likes Given
      932

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      mkuu asante kwa picha ingependeza ungezituma mpa BBC, Al Jazeera DW CNN ili waone jinsi polisi wa kitanzania wanavyokandamiza demokrasia

    14. Kulya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2011
      Posts : 321
      Rep Power : 518
      Likes Received
      114
      Likes Given
      82

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Quote By Mangimeli View Post
      mdau nikurkebishe kidogo apo kwenye no 5 amna silaha ya kivita iyo ni bomba la kufyatulia bomu la machozi,na uyo askari hakuwa na nia ya kmfyatulia bomu,huyo mwandishi isipokua tunaweza kusema uyo askari alijisahau akaweka kidole kwenye triger wakati usalama wa silaha ukiwa ON,hivyo basi uyo askari anapaswa kuhadhibiwa kwa kosa la uzembe kazini ndo maana akamjerui ata askari mwnzake,SOS ni mm mwenyewe nlikua eneo la tukio.
      Mkuu, sio kosa la uzembe kazini, thats muerder, uki-point mtu na bunduki, who is unarmed, thats contrary to the rules of engagement! And of course that suffice for Mens Rea for the offence of murder. And the Actus Reus is openly justifiable. Apelekwe Mahakama ya Kawaida na sio Martial Court.
      mchukiaufisadi likes this.

    15. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,482
      Rep Power : 7427
      Likes Received
      1527
      Likes Given
      136

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Quote By Mu-Israeli View Post
      Kwenye red,
      Sababu ni kwamba polisi huwa wanakataa kutoa vibali vya maandamano kwa kisingizio cha kutokuwa na askari wa kutosha kulinda maandamano.

      Kwenye blue,
      Wangekuwa na kibali haya mauaji bado yangetokea. Kwasababu huyo aliyeuawa sio mwanachama wa chadema, na wala hakuwa anaandamana.
      Angalia vizuri picha utaona mwandishi aliyeuawa na polisi akiwa amezingirwa na polisi saba.
      • Jiulize bila unafiki, hao polisi saba waliomzingira mtu mmoja walishindwa kumkamata? hata wakalazimika kumuua?
      • Jiulize tena bila unafiki, kama polisi huwa wanasema hawana askari wa kutosha kulinda maandamano, hao askari saba dhidi ya mtu mmoja wametoka wapi?


      Kwa kifupi:-
      Mauaji yalipangwa, ili kuchafua jina la Chadema, kama ilivyokuwa Morogoro, na sehemu nyingine nyingi.

      Acha kutetea mauaji haya maana siku nyingine unaweza ukawa wewe au ndugu yako ndio atakaye uawa na polisi hao na polisi watasema "...umeuawa na kitu kizito kilichotupwa na waandamanaji..."
      Habari yako inakasoro soma hapa chini

      *Polisi walimpiga bomu na kumsambaratisha
      *Utumbo wazagaa, wananchi wataharuki
      *Vilio kila kona, simanzi yatawala Iringa
      MWANDISHI wa habari wa Channel Ten, Daud Mwangosi, ameuawa kwa bomu. Taarifa zilizopatikana kutoka Mjini Iringa zinasema kuwa, Mwangosi aliuawa alipokuwa akipiga picha za polisi waliokuwa wakidhibiti maandamano ya wafuasi wa Chama cha demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mjini Mufindi jana jioni.
      Taarifa hizo zinasema kuwa, baada ya kudaiwa kupigwa bomu hilo, Mwangosi alisambaratishwa na mwili wake kuwa vipande vipande huku utumbo ukizagaa eneo la tukio. Kutokana na tukio hilo, taarifa zinasema kuwa, wananchi waliokuwa eneo la tukio walitaharuki na kuanza kulia, baada ya kutoridhishwa na jinsi alivyouawa mwandishi huyo wa habari.
      Pamoja na hayo, taarifa hizo zinasema kuwa, jana asubuhi, kabla ya polisi kuanza kudhibiti maandamano hayo, Mwangosi alikwenda kufanya mahojiano na Kamanda wa Polisi Mkoa wa Iringa, Michael Kamuhanda, ili kupata uhakika wa maandamano ya Chadema yaliyopangwa kufanyika Mjini Mufindi jana hiyo hiyo.

      Wakati akiwa katika mahojiano hayo, inasemekana kamanda huyo wa polisi alikasirika na kumtaka aeleze anauliza maswali hayo kama nani, jambo ambalo lilimfanya mwandishi huyo wa habari kuondoka ofisini kwa ofisa huyo wa polisi bila majibu ya uwepo wa mkutano huo.

      Kwa mujibu wa taarifa hizo, wakati Mwangosi akizungumza na Kamanda Kamuhanda, alikuwa na ratiba ya mikutano ya chama hicho ingawa kulikuwa na taarifa kwamba, polisi wamezuia mikutano yoyote hadi Sensa ya Watu na Makazi itakapokamilika.

      Kamanda Kamuhanda alipotafutwa kupitia simu yake ya mkononi simu yake ilikuwa ikiita bila majibu.

      Kuuawa kwa mwandishi huyo, ni mwendelezo wa vifo ambavyo vimekuwa vikidaiwa kusababishwa na askari polisi pindi wanapokuwa wakizuia maandamano ya wafuasi wa CHADEMA.

      Wiki iliyopita, askari polisi waliua mwananchi mmoja mkazi wa Morogoro wakati walipokuwa wakidhibiti maandamano ya wafuasi wa chama hicho, waliokuwa wakitaka kuandamana.

      Pamoja na polisi kutanda kila kona ya Mji wa Morogoro, wananchi hao waliandamana hadi Viwanja vya Uwanja wa Ndege ambako viongozi wa CHADEMA walihutubia mkutano wa hadhara.

      Mwanzoni mwa mwaka jana, polisi walidaiwa kuua wananchi watatu Mjini Arusha wakati walipokuwa wakidhibiti maandamano ya wafuasi wa chama hicho.

      Wakati hayo yakiendelea, jana awali Jeshi la Polisi, Mkoa wa Iringa, lilipiga marufuku mikutano ya CHADEMA, kupitia Oparesheni yao ya M4C, ili kupisha Sensa ya Watu na Makazi inayotarajia kukamilika Septemba 8 mwaka huu.

      Akizungumza na waandishi wa habari mjini hapa jana, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Iringa, Michael Kamuhanda, alisema zuio hilo la mikutano ya CHADEMA, litaendelea mpaka watakapotoa maagizo mengine juu ya mikutano hiyo.

      “Ni kweli jana saa mbili tuliwapa barua ya kuruhusu shughuli zao ila baada ya kuongezwa kwa kazi ya Sensa ya Watu na Makazi nimepokea agizo la kusitisha mikutano hii.

      “Mimi ninakaribia kustaafu na kazi yangu ninaipenda, hivyo siwezi kuruhusu suala la maandamano kinyume na maagizo yaliyopo,” alisema Kamanda Kamuhanda.

      Wakati Kamanda Kamuhanda akisema hayo, Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dk Willbrod Slaa, alisema msisimko wa mabadiliko ya kisiasa yanayoendelea hivi sasa nchini, hayataweza kusimamishwa na Serikali ya Chama cha Mapinduzi, hata kama wataamua kuwaua viongozi wote wa chama hicho.

      Dk. Slaa aliyasema hayo jana mjini hapa alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari juu ya hatua ya Jeshi la Polisi kuzuia mikutano yao, huku jeshi hilo likiapa kuzuia mikutano hiyo kwa gharama yoyote.

      Katibu Mkuu huyo alisema, chama chake kilipata taarifa za kusitisha mikutano jana ambapo alilazimika kuwasiliana na Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini (IGP ), Said Mwema, ili kupata ufafanuzi kutokana na kukiukwa kwa makubaliano ya awali, ambayo yaliwataka kusitisha mikutano yao kwa siku tano kisha waendelee na ratiba yao.

      “Kwa nia njema nilimpigia IGP Mwema ili kuweza kujadiliana juu ya jambo hili, lakini hakupokea simu mpaka nilipomtumia ujumbe mkali akaniambia, angepiga saa mbili usiku pia hakufanya hivyo na nilipomtafuta, alisema zuio linaendelea.

      “Nikamuuliza kama Watanzania wameelekezwa wawatafute waandikishaji wa Sensa kwa namba za simu wawe sababu ya kuzuia shughuli zetu halali, Mwema hakuwa na jibu,” alisema Dk. Slaa.

      Alisisitiza kuwa, hata baada ya kushindwa kutolea maelezo ya hoja hiyo, IGP Mwema alisema hilo ni agizo na ni lazima, litekelezwe kwa sababu ni amri iliyotolewa kisheria.

      Dk. Slaa alisema, hata alipomuuliza Mkuu huyo wa Polisi nchini ni sheria gani inayozuia hali hiyo, hakuweza kumjibu huku akisisitiza amri yake ifuatwe.

      “Sisi hatuna bunduki, hatuna mabomu wala majeshi, lakini Serikali ya CCM na Polisi wanapaswa kutambua haya tunayoyafanya ni sawa na gharika kuyazuia ni ngumu hata kama watatuuwa viongozi wote watambue mioyo ya Watanzania, itaendelea kulilia mabadiliko haya,” alisema Dk. Slaa.

      Alisema sheria ya Sensa inabainisha wazi kuwa, kama kutakuwa na zuio lolote juu ya shughuli hiyo, mhusika atahesabika kuwa ni mhalifu kazi ambayo mahakama imeshafanya kwa kuwahukumu baadhi ya watu waliochana karatasi za dodoso.

      Wakati huo huo, Mkuu wa Operesheni ya M4C Benson Kigaila alieleza kuwa, mikakati hiyo ya kuzuia mikutano ya CHADEMA ni mipango ya CCM kutokana na baadhi ya wabunge wao kuomba hilo katika Bunge lililopita.

      Alisema kwamba, Agosti 4 mwaka huu walipokuwa wakijiandaa kufanya mikutano yao katika Mkoa wa Morogoro, Jeshi la Polisi lilizusha sababu mbalimbali alizoeleza hazikuwa na msingi na kwamba, hata walipotumia busara ya kukubaliana bado waliendelea kubuni hila chafu za kuzuia.

      “Hawakutosheka na zuio la Agosti 4, wakaja na zengwe la Agosti 27 kuwa barabara ni ndogo na kwamba siku hiyo ni ya kazi, baada ya hapo wakaja na sensa, tumewasikiliza leo tena wanatuambia bado kuna zuio hili haliwezekani,” alisema Kigaila.

      Mkuu huyo wa Oparesheni alisema chama chao kilitii matakwa ya Jeshi la Polisi, kwa lengo la kuuonyesha umma ni namna gani jeshi hilo linatumika na kwamba sasa wamefika mwisho wa kusikiliza matakwa ya jeshi hilo yasiyo katika sheria.

      CHANZO: www.mtanzania.co.tz
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    16. saragossa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Location : Mkunazini
      Posts : 1,820
      Rep Power : 856
      Likes Received
      500
      Likes Given
      743

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      RIP Mpiganaji.

      Najiuliza tu, ni silaha kiasi gani zinazomilikiwa na raia wa tanzania? lile zoezi la kuzisajili, kuzigonga namba na kuziingiza kwenye computer database limetoa data gani kwa jeshi la polisi? idadi? aina? hivi na raia wakiamua kutumia silaha zao kimya kimya na kusulubu askari wanaoishi uraiani, patatosha kweli?

    17. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,623
      Rep Power : 200642427
      Likes Received
      2574
      Likes Given
      1190

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      Kifo hiki kina ushahidi wa kila namna kupitia still and moving pictures (video) sasa polisi watasingizia ni nani ameua? Hivi mtuhumiwa ambaye ni mwandishi wa habari anayeruhusiwa kuchukua matukio yote alikosa nini? Walimwona kabisa na camera na bag lake na baadhi ya askari watakuwa wanamfahamu sasa ilikuwaje wamuue? Ukishamkamata mhalifu kama wao polisi walimwona ni mhalifu si wangemfikisha katika vyombo vya sheria? Je mpaka wamuue kwa unyama kiasi kile huyo alikuwa na grenade la kujitetea ndipo wakaona wamuue kabla hajalilipua? So sad maana mwandishi huyu hakuwa na silaha zaidi ya vifaa vyake vya kutendea kazi. Machozi yananitoka jinsi ambavyo awamu ya nne imepoteza ile amani hayati Baba wa Taifa alituwekea kwa miaka mingi. Nchi imekuwa ya mauaji ya raia wasiokuwa na hatia kila eneo ukianzia kwenye migodi, siasa, na kila kona. Kweli majambazi watuue tena huwa wakishaiba usipowaletea vurungu wanakuacha but polisi walinzi wa raia na mali zao wanaua. CCM = Chama Cha Mauji.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    18. Mu-Israeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Location : Jerusalem
      Posts : 1,980
      Rep Power : 3849762
      Likes Received
      729
      Likes Given
      389

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Quote By Mangimeli View Post
      mdau nikurkebishe kidogo apo kwenye no 5 amna silaha ya kivita iyo ni bomba la kufyatulia bomu la machozi,na uyo askari hakuwa na nia ya kmfyatulia bomu,huyo mwandishi isipokua tunaweza kusema uyo askari alijisahau akaweka kidole kwenye triger wakati usalama wa silaha ukiwa ON,hivyo basi uyo askari anapaswa kuhadhibiwa kwa kosa la uzembe kazini ndo maana akamjerui ata askari mwnzake,SOS ni mm mwenyewe nlikua eneo la tukio.

      Hapo kwenye red,
      Unaandika kama vile wewe ndio huyo askari mwenyewe aliyefyatua bomu la kumuua mwandishi, maana kama vile ulikuwa 'live' ndani ya mawazo na akili za huyo askari wakati wa tukio lenyewe !!!

      Hapo kwenye blue,
      Haraka sana, wewe umeshafanya uchunguzi, umeshapata majibu ya uchunguzi kuwa askari aliua kwa bahati mbaya, na wewe huyo huyo, umeshatua mapendekezo ya hukumu na adhabu inayofaa kupewa muuaji huyo !!!

      Kazi tunayo !!!
      Lukansola likes this.
      "Basi yeye ajuaye kutenda mema, wala hayatendi, kwake huyo ni dhambi. " - Yakobo 04:17

    19. mchukiaufisadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 436
      Rep Power : 579
      Likes Received
      133
      Likes Given
      184

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Mlioko Iringa, tuwekeeni picha ya huyu muuaji, jina lake, na lolote mnalolifahamu ili tuliweke mbele za Mungu ili Mungu amuhukumu ndani 24 hours kama Haman.

    20. kaangwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2011
      Posts : 646
      Rep Power : 617
      Likes Received
      181
      Likes Given
      90

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      Quote By kichwat View Post
      wapi picha sasa?
      kama hujaona picha basi macho yako yana walakini,kwa ushauri uende ccbrt ufanyiwe uchunguzi wa akili na macho.

    21. Mu-Israeli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Location : Jerusalem
      Posts : 1,980
      Rep Power : 3849762
      Likes Received
      729
      Likes Given
      389

      Default Re: Kuuawa Mwangosi Nyororo Iringa, polisi watakwepaje ushahidi huu?

      Quote By Kimbweka View Post
      Habari yako inakasoro soma hapa chini

      *Polisi walimpiga bomu na kumsambaratisha
      *Utumbo wazagaa, wananchi wataharuki
      *Vilio kila kona, simanzi yatawala Iringa
      MWANDISHI wa habari wa Channel Ten, Daud Mwangosi, ameuawa kwa bomu. Taarifa zilizopatikana kutoka Mjini Iringa zinasema kuwa, Mwangosi aliuawa alipokuwa akipiga picha za polisi waliokuwa wakidhibiti maandamano ya wafuasi wa Chama cha demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mjini Mufindi jana jioni.
      .
      .
      .
      Wakati hayo yakiendelea, jana awali Jeshi la Polisi, Mkoa wa Iringa, lilipiga marufuku mikutano ya CHADEMA, kupitia Oparesheni yao ya M4C, ili kupisha Sensa ya Watu na Makazi inayotarajia kukamilika Septemba 8 mwaka huu.

      Akizungumza na waandishi wa habari mjini hapa jana, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Iringa, Michael Kamuhanda, alisema zuio hilo la mikutano ya CHADEMA, litaendelea mpaka watakapotoa maagizo mengine juu ya mikutano hiyo.

      “Ni kweli jana saa mbili tuliwapa barua ya kuruhusu shughuli zao ila baada ya kuongezwa kwa kazi ya Sensa ya Watu na Makazi nimepokea agizo la kusitisha mikutano hii.

      Mimi ninakaribia kustaafu na kazi yangu ninaipenda, hivyo siwezi kuruhusu suala la maandamano kinyume na maagizo yaliyopo,” alisema Kamanda Kamuhanda.
      .
      .
      CHANZO: www.mtanzania.co.tz
      Hapo kwenye red,
      Bado tu hupati picha ??
      Mikutano iliyozuiliwa ni ya Chadema tu !! Upo hapo ?? au na wewe umenukuu habari hii kwa makosa ??
      Jamaa karibu anastaafu, hawezi kuruhusu maandamano kinyume cha "maagizo" yaliyopo !! Maagizo gani ?? Au sensa inawagusa Chadema peke yao ??
      Upo hapo ???
      "Basi yeye ajuaye kutenda mema, wala hayatendi, kwake huyo ni dhambi. " - Yakobo 04:17

    22. Professa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 14
      Rep Power : 428
      Likes Received
      2
      Likes Given
      34

      Default re: PICHA: Hawa ndio waliomuua mwandishi wa Channel Ten (Daudi Mwangosi) huko Iringa

      Kwa matendo yao machafu, Serikali imelifungia -----------. Bahati mbaya imesahau kuna jamii forums. RIP kamanda Mwangosi, ndugu zake poleni sana.

    Page 28 of 57 FirstFirst ... 182627282930 38 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Waziri wa CUF Zanzibar abariki upigwaji mwandishi wa Channel ten
      By muhogomchungu in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 20
      Last Post: 28th January 2011, 12:13

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...