JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 20,731
      Rep Power : 18031720
      Likes Received
      10487
      Likes Given
      8827

      Default Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

      Nembo ya taifa ina rangi ya vyama vya CCM na Chadema. Ccm imekufa na itazikwa rasmi 2015, na kuanzia hapo ni awamu ya NGUVU YA UMMA PEOPLE'S POWER


    2. Father of All's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3,096
      Rep Power : 1092
      Likes Received
      1839
      Likes Given
      3345

      Default Re: Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

      Premises of your argument please?
      Jasusi likes this.

    3. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 20,731
      Rep Power : 18031720
      Likes Received
      10487
      Likes Given
      8827

      Default

      Quote By Father of All View Post
      Premises of your argument please?
      Www.senteKayumba.com

    4. kalikenye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2009
      Location : Machinjioni
      Posts : 919
      Rep Power : 709
      Likes Received
      125
      Likes Given
      64

      Default Re: Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

      Endeleeni kujidanganya huku mkitoa watu makafara

    5. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 20,731
      Rep Power : 18031720
      Likes Received
      10487
      Likes Given
      8827

      Default Re: Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

      Pole najua inakuuma kupoteza imani kwa wananchi,
      ndio matokeo hayo wa kuwakumbatia matajiri wachache na kuwasahau mamilioni ya wanyonge.


      Click image for larger version. 

Name:	bongo.jpg 
Views:	0 
Size:	41.7 KB 
ID:	63514
      Quote By kalikenye View Post
      Endeleeni kujidanganya huku mkitoa watu makafara
      Sangarara likes this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    6. JF SMS Swahili

    7. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 5,896
      Rep Power : 55542
      Likes Received
      2342
      Likes Given
      3649

      Default Re: Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

      Quote By Bujibuji View Post
      Www.senteKayumba.com
      How much credible is this?

    8. #7
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,491
      Rep Power : 1822
      Likes Received
      793
      Likes Given
      64

      Default

      Quote By kalikenye View Post
      Endeleeni kujidanganya huku mkitoa watu makafara
      sidhani kama kuna kafara kubwa inayoweza kulinganisha na kuanguka majukwaani wakati wa kampeni na kuzamisha meli

    9. Dotworld's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 3,265
      Rep Power : 89791
      Likes Received
      2318
      Likes Given
      2487

      Default Re: Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

      Quote By Father of All View Post
      Premises of your argument please?
      Quote By Sangarara View Post
      How much credible is this?
      Quote By Bujibuji View Post
      Www.senteKayumba.com
      .
      Wakuu Father of All & Sangarara Jamani nyie mmeshaambiwa kuwa ni Saint Kayumba?! ... sasa mbona bado mnang'ang'ania kuandika kidhungu?! ... mngemuandikia kwa kiswahili nafikiri angewajibu! ...

      Ha! ha! ha! ... mambo ya Saint Kayumba School!
      .
      Sangarara likes this.
      Dduhsi itnuhn kose kiri itda ---> 뜻이 있는 곳에 길이 있다

    10. Takalani Sesame's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2008
      Location : Mobile
      Posts : 588
      Rep Power : 721
      Likes Received
      158
      Likes Given
      115

      Default Re: Nembo ya taifa inaitabiria CHADEMA ushindi

      Quote By Bujibuji View Post
      Nembo ya taifa ina rangi ya vyama vya CCM na Chadema. Ccm imekufa na itazikwa rasmi 2015, na kuanzia hapo ni awamu ya NGUVU YA UMMA PEOPLE'S POWER
      Mkuu peleka hii habari kule chit chat..
      Usually when people are sad they don't do anything. They just cry over their condition. But when they get angry they bring about a change. Malcolm X

    11. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...