JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

    Report Post
    Page 3 of 8 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 148
    1. Mkwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2011
      Location : Kalenga
      Posts : 1,049
      Rep Power : 30790220
      Likes Received
      1008
      Likes Given
      765

      Default Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Attachment 63295Attachment 63294Wengi wajiunga Chadema, Mkusanyiko ulikuwa ni mkubwa sana kwa historia ya mwana siasa yeyote aliyewahi kutokea Houston TX .

      Mbowe awabadili Wana CCM na kuwa Chadema.

      Mbowe afanya Houston kuwa base ya CHADEMA na wanachadema watoa Pikipiki 126
      Last edited by Mkwawa; 29th August 2012 at 22:50.
      Nilijitoa mhanga kwa watu wangu; watoeni watawala wadhalimu na mafisadi kwa ustawi wa nchi yetu.


    2. Mikael P Aweda's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th December 2010
      Posts : 2,755
      Rep Power : 197044687
      Likes Received
      3449
      Likes Given
      3337

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Quote By Kimbunga View Post
      Hivi siku hizi mambo yote ni kwa diaspora? Hivi ni kweli wanaenda kufungua matawi au wanasukumwa na posho na kutembea ughaibuni? Mipango ya diaspora kupiga kura ikoje ifikapo 2015 manake isiwe kufungua tu matawi lakini mwisho wa siku hao wanachama wanakuwa hawana maamuzi siku ya kupiga kura!

      Hapo kwenye Red nimefurahia sana, labda ungesema mwingine. Mbowe kwa biashara zake halali ana uwezo wa kwenda ulaya kila mwezi akitaka. Pesa za Chadema haziwezi kumsumbua Mbowe kwa kadri ninavyomjua. Hivi kwa Siku Mbowe kwenye bishara zake anaingiza sh ngapi mkuu mpaka aende US kwa ajili ya Posho? Hii hapana mkuu, umepotosha makusudi.

      Jasusi and FREDOMFIGHTER like this.
      TANGANYIKA KWANZA

    3. Kiganyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 1,245
      Rep Power : 1069
      Likes Received
      748
      Likes Given
      452

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Marriot Hotel Houston - Ulipofanyika mkutano wa CHADEMA
      Wadau wa Houston - John na Mbowe
      Mdau Abdulkarim na Katibu wa CDM Houston Nd.Mlay

      Wadau wa Houston

      Mdau wa Atlanta, Dada Linda ndani ya nyumba

      Wadau wa Houston na Atlanta

      Msafara wa Mh.Mbowe ukiingia Marriot

      Msafara wa Mh.Mbowe ukiingia Marriot

      Sehemu ya Wadau wa Houston wakisikiliza sera za Vua Gamba Vaa Gwanda

      Wadau Sekulu na Himid

      Dada Linda na Dada Asha wakionesha ubunifu wa mavazi yenye rangi ya bendera ya CDM

      Mdau Ngalawa akiwa na Mh.Mbowe

      Mh.Mbowe na wadau wa Houston

      Mh.Mbowe na wadau wa Houston na Atlanta

      Mh.Mbowe na mkereketwa wa CCM-Houston Nd.Ndejembi

      Mh.Mbowe na wazee wa M4C kutoka DMV
      Kwa picha zaidi bofya read more

      Mh.Sugu akiwa na Nd.Ngalawa

      Mh.Mbowe akimwaga sera za CHADEMA kwa wadau wa Houston

      Sehemu ya umati wa wadau
      Mwenyekiti wa TZ-Houston Community, Nd.Novatus Simba
      Wadau Houston wakivua Gamba na Kuvaa Gwanda

      Wadau Houston wakivua Gamba na Kuvaa Gwanda

      Wadau Houston wakivua Gamba na Kuvaa Gwanda

      Mdau Lenny wa Houston akivua Gamba na Kuvaa Gwanda

      Mdau Kasapira aka Yes We Can wa Houston akivua Gamba na Kuvaa Gwanda
      Future M4C wa Houston

      Wadau

      Mdau Sekulu akimuuliza swali Mh.Mbowe
      Andrew Sanga akiwa na kadi ya CDM
      Mdau Jerome akipokea kadi ya CDM kutoka kwa Mh.Mbowe

      Mwenyekiti wa CDM Taifa akisaini kadi za wanachama wapya

      Mwenyekiti wa Muda wa CDM-Houston, Bw,Fue O. Fue akiwa na Mh.Mbowe, Dada Maggie na Mdau

      Mh.Sugu akiwa na Nd.George Kasapira

      Mh.Mbowe akiwa na Nd.Martin Mhumbira

      Mh.Mbowe akiwa na Nd.Andrew Sanga
      Edson, muonamambo, escober and 1 others like this.

    4. Orio Lilio's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st August 2012
      Posts : 11
      Rep Power : 411
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      nani kakuambia Hai kunashida ya kila namna,nenda kaangalie jimbo la huyo mwigulu nchemba ndo kuna neema?mwache kamanda apige kazi ya ukombozi wana Hai tunatambua mchango wake awepo Hai au atakapo kuwa nje ya Hai.Mbowe komboa taifa kata anga kupigania ukombozi,mwenyekiti shupavu asiye yumbishwa na magamba

    5. Mandown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Location : CHINI YA MBUYU
      Posts : 1,185
      Rep Power : 666
      Likes Received
      220
      Likes Given
      104

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Quote By Mkwawa View Post
      Wengi wajiunga Chadema, Mkusanyiko ulikuwa ni mkubwa sana kwa historia ya mwana siasa yeyote aliyewahi kutokea Houston TX . Mbowe awabadili Wana CCM na kuwa Chadema. Mbowe afanya Houston kuwa base ya CHADEMA na wanachadema watoa Pikipiki 126
      mbona wanapokezana tu safari za nje! juzi alikuwa huko yule jamaa wa arusha, leo yupo mbowe..... ! halafu ndio wa kwanza kumlalamikia kikwetw kwa safari za nje!

    6. kipisi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Posts : 30
      Rep Power : 509
      Likes Received
      16
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Tata View Post
      Hivi hawa jamaa wa diaspora huwa wanapiga kura kweli hawa?
      Sasa ngoja nikupe fact wana diaspora sio lazima tupige kura ila tunachofanya ni kukisaidia chama tunatoa magari, pikipiki Na hata helcopter yote hii kwa ajili ya kujenga chama kuanzia ngazi ya chini, ccm 2015 hamtoki, lazima chadema ichukue nchi mtake msitake habari ndiyo, wana wa diaspora houston tawi la chadema tutatoa pikipiki 126
      Tata and escober like this.

    7. Precise Pangolin's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 8,485
      Rep Power : 339981
      Likes Received
      2013
      Likes Given
      794

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Quote By zomba View Post
      Weka picha wacha porojo, za Kinana tumeona DC.

      Ukute ni afadhali ya Lema pale bar ya Wakenya, London.
      USA CCM walimpeleka Diamond kuhamasisha kwanini msingepeleka na komba na lile scania kwaajili ya kuongeza Nguvu? kwi! kwi! kwi! teh!

    8. kisururu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Posts : 314
      Rep Power : 556
      Likes Received
      75
      Likes Given
      246

      Default

      Quote By Tata View Post
      Hivi hawa jamaa wa diaspora huwa wanapiga kura kweli hawa?
      Sina uhakika kama wanapiga maana NEC iko ovyo haitaweza kuwafikia watu wote.ila kwa support yao ya mawazo na fedha za kujenga chama ni muhimu sana

    9. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,899
      Rep Power : 25925
      Likes Received
      501
      Likes Given
      278

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Nape anazidi kuchanganyikiwa hapa
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    10. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 2,931
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      797
      Likes Given
      957

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      haya mliokuwa mnataka picha, picha hizo hapo juu, mumeziona????

    11. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,376
      Rep Power : 85902463
      Likes Received
      1704
      Likes Given
      802

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      "Tumefika hapa kutokana na UDHAIFU wa Rais Jakaya Kikwete.." J.J. Mnyika, Bungeni,June,2012.

    12. Chuck j's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Location : DAR ES SALAM/KINONDONI
      Posts : 576
      Rep Power : 586
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      zisiwe za kichina tuu manake za kichina
      otto

    13. sosoliso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Mwembekiuno
      Posts : 4,709
      Rep Power : 129349122
      Likes Received
      3219
      Likes Given
      3655

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Quote By kingxvi View Post
      watu wengine bwana jimboni kwake hai kuna shida ya kila namna lakini yeye kiguu na njia kutafuta sifa kwa walowezi ambao hata kura huwa hawapigi
      Unaweza kuzitaja hizo shida za kila namna ambazo zipo kwenye jimbo la Hai..?

    14. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 13,400
      Rep Power : 18295
      Likes Received
      907
      Likes Given
      14

      Default Re: Mbowe afanya maajabu houston

      Quote By kipisi View Post
      Mh mbowe amefanya kile kilichowashinda wanasisa wengi wa tanzania walio waliowahi kutembelea houston, ktk mkutano uliofanyika mariot hotel watanzania zaidi ya 100 waliweza kuchua Card za chadema, kabla ya mh mbowe mh Sugu alitoa hotuba fupi akiwaomba wananchi waunganishe nguvu kuutoa utawala mbovu wa ccm, Sugu alienda mbali akisema ccm wanawaogopa wana diaspora, chadema wanawahitaji sana Hawa watu, watasaidia sana kujenga uchumi wa nchi yetu
      weka picha uumbuke.hakuna kitu kama hicho,watu walikuwa 20 tu.punguza maneno.unamdanganya nani???

    15. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,376
      Rep Power : 85902463
      Likes Received
      1704
      Likes Given
      802

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Quote By zomba View Post
      Weka picha wacha porojo, za Kinana tumeona DC.

      Ukute ni afadhali ya Lema pale bar ya Wakenya, London.
      Mzee kinana nae anfuata chakula? hii ndio tofauti ya CDM na NyinyiEM shame on you,
      mnawaza kula tu< hivi bila kuandaa chakula kwenye shughuli zenu watu hawaji?


      chama cha ubwabwa


      chama makini kwa watu makini M4C forever
      "Tumefika hapa kutokana na UDHAIFU wa Rais Jakaya Kikwete.." J.J. Mnyika, Bungeni,June,2012.

    16. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 13,400
      Rep Power : 18295
      Likes Received
      907
      Likes Given
      14

      Default Re: Mbowe afanya maajabu houston

      picha yenye watu wengi kuliko zote ina watu 23,ndio unasema haijawahi kutokea???

      kawadanganye wasiojiuliza ie akina YES BOSS

    17. andrewk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th April 2010
      Posts : 2,941
      Rep Power : 1120
      Likes Received
      395
      Likes Given
      102

      Default Re: Mbowe afanya maajabu houston

      swali zuri sana, maana naona wimbi la kuwakimbilia limekuwa kubwa sana..... lakini pia michango yao ya hali na mali invisaidi hivyo vyama!

      Quote By Tata View Post
      Hivi hawa jamaa wa diaspora huwa wanapiga kura kweli hawa?

    18. Manyanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Look Behind You......
      Posts : 4,445
      Rep Power : 25545
      Likes Received
      1191
      Likes Given
      932

      Default

      Quote By Mandown View Post
      mbona wanapokezana tu safari za nje! juzi alikuwa huko yule jamaa wa arusha, leo yupo mbowe..... ! halafu ndio wa kwanza kumlalamikia kikwetw kwa safari za nje!
      safari za Kikwete zina tija gani ktk maendeleo ya nchi? Kazi zinazofanywa na viongozi wa CDM matunda yake yanaonekana

    19. Lyimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 3,401
      Rep Power : 26445
      Likes Received
      1701
      Likes Given
      769

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Quote By Kimbunga View Post
      Hivi siku hizi mambo yote ni kwa diaspora? Hivi ni kweli wanaenda kufungua matawi au wanasukumwa na posho na kutembea ughaibuni? Mipango ya diaspora kupiga kura ikoje ifikapo 2015 manake isiwe kufungua tu matawi lakini mwisho wa siku hao wanachama wanakuwa hawana maamuzi siku ya kupiga kura!
      Mkuu Kimbunga diasporas wanamichango yao pia. Licha ya michango ya mawazo kutokana na exposure zao, pia wanachangia materials zinazosaidia kujenga chama na katika maendeleo pia. Ukichukulia hizo pikipiki 126, gari la wagonjwa nk si haba ukilinganisha na safari za hawa wakuu. Ila naungana na wewe katika kuzidi kuhamasisha tuliopo nchini tuweze kujitolea zaidi katika kidogo tulichonacho ili kujenga chama na maendeleo yetu kwa ujumla. Natumaini tunaweza kufanya makubwa zaidi kuliko diasporas walioko nchi mbalimbali, ila nao ni vizuri wakashiriki pia.
      "Wisdom is not a product of schooling, but of the lifelong attempt to acquire it"

    20. Bulesi's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 5,308
      Rep Power : 32129226
      Likes Received
      1026
      Likes Given
      155

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Quote By Mikael P Aweda View Post

      Hapo kwenye Red nimefurahia sana, labda ungesema mwingine. Mbowe kwa biashara zake halali ana uwezo wa kwenda ulaya kila mwezi akitaka. Pesa za Chadema haziwezi kumsumbua Mbowe kwa kadri ninavyomjua. Hivi kwa Siku Mbowe kwenye bishara zake anaingiza sh ngapi mkuu mpaka aende US kwa ajili ya Posho? Hii hapana mkuu, umepotosha makusudi.

      Alikuwa anamsema mkweree ambae maisha yake yote ni ya mshahara tu na hajawahi kufanya kazi za kujiajili; shamba lake la kwanza amelipata akiwa waziri na vingine vyote baada ya kuingia magogoni!! Ndio maana katika utawala wake hana concept ya self-reliance kila siku kutembeza bakuli!!
      Froida likes this.

    21. Mark Francis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Location : Ubungo, DSM
      Posts : 567
      Rep Power : 677
      Likes Received
      286
      Likes Given
      54

      Default Re: Freeman Mbowe - Afanya maajabu Houston TX

      Kuna umuhimu wa kuweka utaratibu kwa diaspora kupiga kura huko waliko.... Balozi zetu huko nje zitumike kwa kazi hiyo kipindi cha uchaguzi!!
      kiribo likes this.
      "Better to be hurt by the truth than comforted with a lie"

    22. Clean9

    Page 3 of 8 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...