JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

    Report Post
    Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 142
    1. Gurudumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2008
      Posts : 2,355
      Rep Power : 1142
      Likes Received
      241
      Likes Given
      104

      Default Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Mnakumbuka ile katuni iliyokuwa imechapwa kwenye gazeti la Kenya ikonesha wana habari wa Tanzania wakilamba viatu vya JK. Ililalamikiwa sana ingawa ilikuwa na ukweli fulani. Sasa imewekwa katuni kwenye gazeti la The East African kama ilivyo hapa chini. Sijui tena tukasirike au tukubali ukweli?


    2. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 4,165
      Rep Power : 1358
      Likes Received
      1130
      Likes Given
      426

      Default

      Quote By Kiranga View Post
      Wakenya si wanataka wao wawe juu siku zote tu.
      Kiranga,kama umefuatilia hii michezo kupitia KBC utagundua kwamba hata Wakenya wanalalamika kwamba timu yao imefanya vibaya. Lakini tukubaliane na ukweli mmoja kwamba ktk hiyo sekta mpaka sasa wapo juu sana kulinganisha na ubabaishaji wetu.
      Magembe R. Malima likes this.

    3. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,477
      Rep Power : 1798
      Likes Received
      913
      Likes Given
      141

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Quote By MchunguZI View Post
      Yaaani kwa maneno mdomo wa TZ umejaa medali!!!

      Hivi nani alimpa madaraka Bayi??? Ana akili timamu mtu huyu?

      Pia tuwaelewe wakenya kwamba siyo washirika wetu. ni wapinzani na washindani wetu. Tz hatujawachora kwa upuuzi wao wa kuingia Somalia kwa sababu ya wazungu wawili tu waliotekwa nyara. sasa hivi wanalizwa kila kona ya Nairobi.
      Hutaki ukweli siyo??........................ .?? Si na wewe kawachore wanapigwa mabomu na Wasomalia kama unaona ni issue. Afterall mchoraji ni Mbongo mwenzetu!! Hivi hao wawakilishi wetu umewaona wakishiriki mchezo wowote zaid ya Marathon leo ambayo wanapitwa mpaka na Wapakstani!!
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    4. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 2,952
      Rep Power : 86127520
      Likes Received
      1089
      Likes Given
      866

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Quote By MchunguZI View Post
      Yaaani kwa maneno mdomo wa TZ umejaa medali!!!

      Hivi nani alimpa madaraka Bayi??? Ana akili timamu mtu huyu?

      Pia tuwaelewe wakenya kwamba siyo washirika wetu. ni wapinzani na washindani wetu. Tz hatujawachora kwa upuuzi wao wa kuingia Somalia kwa sababu ya wazungu wawili tu waliotekwa nyara. sasa hivi wanalizwa kila kona ya Nairobi.



      Unapoandika mada ama kutoa maoni jaribu kutumia fikra si hasira zisizo na sababu kwani unapotoka na kukosa maana. Hivi ulishajiuliza kwanini kenya walienda mpaka Somalilia kushambulia al shabab? Ngoja nikufupishe tu, siku zote unapotaka kujenga nyumba kwenye kichuguu, hausawizishi kichuguu bali unang'oa shina zima au siyo? Je, shina la al shabab liko wapi? Jaribu kupata the whole picture ya hiii story ndipo utoe maoni yako la sivyo utakuwa mtu wa bla bla kama watanzania wengi. Rais Mkapa alisema haya, watanzania si watu wa kujituma ni watu wa bla bla na ni wavivu wa kufikiri, je na wewe upo huko? Mh. rais aliona mbali sana kwa kutuita hivi and I support him kwani wengi wetu wako hivi. We umeona wapi mtu kusema ukweli ukawa mpinzani ama msaliti? Hapa Tanzania ukiongea ukweli ama ukidai haki yako unazimwa, si ujinga huu? Yaani inakuwa kama vile baadhi ya viongozi na watu hawataki watanzania kuwa na akili ya kudai haki yao. Kikwete na viongozi wake wanatubia mali zetu, nimesema mali zetu si za Kikwete wala viongozi serikalini...ukilalamika unaitwa mchonganishi na kufungwa. Majirani zetu wanajua kuwa watanzania tuko hivi na ndiyo maana wanatudharau. Mtu kamwe huwezi kusifia ujinga kuogopa kuitwa msaliti, sifia kinachohitaji kusifiwa. Tafadhali mwana JF mwenzangu usiwe na hasira za kukurupukia kujibu watu, jaribu kufikiri kwanza na muhimu uwe na data za kuku support, hapa ni shule ya elimu dunia si uropokaji/bla bla bla.

    5. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,219
      Rep Power : 429502252
      Likes Received
      23426
      Likes Given
      23724

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      sifa yetu ni kubwabwaja lol
      There are things in life that are very difficult to explain....

    6. MAMMAMIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Near You
      Posts : 3,802
      Rep Power : 3342
      Likes Received
      1505
      Likes Given
      1223

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Mimi nimependa mzigo wa medali ulizobeba TZ, Medali Za na Sababu. Hongera Tanzania.

      Click image for larger version. 

Name:	TANZANIA NA MEDALI ZA SABABU.png 
Views:	0 
Size:	73.0 KB 
ID:	61647

      Click image for larger version. 

Name:	Sababu1.png 
Views:	0 
Size:	77.7 KB 
ID:	61649Click image for larger version. 

Name:	Sababu2.png 
Views:	0 
Size:	150.6 KB 
ID:	61650Click image for larger version. 

Name:	Sababu3.jpg 
Views:	0 
Size:	71.9 KB 
ID:	61651Click image for larger version. 

Name:	Sababu4.jpg 
Views:	0 
Size:	63.3 KB 
ID:	61652
      Last edited by MAMMAMIA; 12th August 2012 at 22:57.
      JokaKuu, jmushi1, Yo Yo and 3 others like this.
      "JF - SAUTI YA WASIO NA SAUTI ............ na wapayukaji"

    7. Mkereketwa_Huyu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Location : London | Dar Es Salaam
      Posts : 2,952
      Rep Power : 86127520
      Likes Received
      1089
      Likes Given
      866

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Quote By Kiranga View Post
      Wakenya si wanataka wao wawe juu siku zote tu.

      Kiranga, inabidi uchunguzwe akili yako. Kusema ukweli si kashfa, mbona wakenya wanatupita kwenye riadha hata na soka pia pamoja na vitu vingi tu. Huu si uongo, wako juu yetu kwa kila kitu labda sie tumewazidi katika suala la ukabila lakini kimaendeleo wako juu sana, kubali ukweli. Tukiachana na bla bla na kufanya la maana kushindana na wenzetu mbona tutafika mbali. Hii ya kukaa na kutegemea kuwa ipo siku Mungu atatuona, huu ni ujinga. Huwezi kushinda kitu kwa kutegema dua za Mungu, inabidi ujitume kama wafanyavyo wenzetu, na ndiyo maana tunashindwa siku zote na kubaki oh tulionewa, sijuwi nini. Huu ni uzembe na ni ujinga, tuwe na usongo wa kujituma ili tushindane kama wenzetu.
      Magembe R. Malima likes this.

    8. kapotolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 3,038
      Rep Power : 23675
      Likes Received
      1659
      Likes Given
      525

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Tanzania mdomo mkubwa, vitendo sifuri, kazi kukagua mananasi ghana wakati chalinze yapo
      When you are lost, speed is useless - Peter Msigwa

    9. Asante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2009
      Posts : 905
      Rep Power : 931
      Likes Received
      232
      Likes Given
      400

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Wakati mwingine tupeleke timu ya wacheza BAO, tutafanya vizuri

    10. MAMMAMIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Near You
      Posts : 3,802
      Rep Power : 3342
      Likes Received
      1505
      Likes Given
      1223

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Quote By Mkereketwa_Huyu View Post
      Kiranga, inabidi uchunguzwe akili yako. Kusema ukweli si kashfa, mbona wakenya wanatupita kwenye riadha hata na soka pia pamoja na vitu vingi tu. Huu si uongo, wako juu yetu kwa kila kitu labda sie tumewazidi katika suala la ukabila lakini kimaendeleo wako juu sana, kubali ukweli. Tukiachana na bla bla na kufanya la maana kushindana na wenzetu mbona tutafika mbali. Hii ya kukaa na kutegemea kuwa ipo siku Mungu atatuona, huu ni ujinga. Huwezi kushinda kitu kwa kutegema dua za Mungu, inabidi ujitume kama wafanyavyo wenzetu, na ndiyo maana tunashindwa siku zote na kubaki oh tulionewa, sijuwi nini. Huu ni uzembe na ni ujinga, tuwe na usongo wa kujituma ili tushindane kama wenzetu.
      Hapa umemaliza yote Mkereketwa_Huyu Mkuu! Huwa ninafuatilia mashindano ya riadha ya dunia na ya kikanda, sijawahi kuiona Tanzania kushiriki zaidi ya kwenye mashindano ya Afrika na Jumuiya ya Madola, ambako nako hatufanyi lolote na maana. Kwa wenzetu, kushindwa ni aibu, kwetu imekuwa kama sifa. Wakati timu za nchi nyingi, pamoja na kuambulia medali, zimeanza kujitathmini walikosea wapi na kuanza mikakati ya matayarisho kwa Olympics za Rio, sisi tutasubiri mpaka 2016 ndio tuanze kujitayatisha ambapo kwa kweli sio kujitayarisha bali kujitahayarisha.

      Tuendelee kuwa vichwa vya wendawazimu katika michezo na shamba la bibi katika uchumi, labda siku moja Mungu atatuonea huruma.
      Magembe R. Malima likes this.
      "JF - SAUTI YA WASIO NA SAUTI ............ na wapayukaji"

    11. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 15,964
      Rep Power : 115513615
      Likes Received
      8405
      Likes Given
      4523

      Default

      Quote By Kang View Post
      Uganda imechukua Gold ya marathon, hajawatendea haki!!
      it's all about tz
      Magembe R. Malima likes this.

    12. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 15,964
      Rep Power : 115513615
      Likes Received
      8405
      Likes Given
      4523

      Default

      Quote By Kang View Post
      Uganda imechukua Gold ya marathon, hajawatendea haki!!
      it's all about tz! Let us pay the price tuache kuropoka! They are correct!
      Magembe R. Malima likes this.

    13. simplemind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2009
      Posts : 5,981
      Rep Power : 1865
      Likes Received
      1209
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Utani mbali ,Mo Farah na Kiprotich tunapigana vikumbo Eldoret mitaani.

    14. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,830
      Rep Power : 4150
      Likes Received
      1659
      Likes Given
      762

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      michezo ni furaha na kusherehekea humanity, sio kushinda tu..
      ..."Dogo kom endi slota dis Boko Haram" ...

    15. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,830
      Rep Power : 4150
      Likes Received
      1659
      Likes Given
      762

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      kwanza hao wakenya wanaokimbia bila kufukuzwa walishaambiwa wanatumia steroids hawajajibu hoja hadi leo hii..
      ..."Dogo kom endi slota dis Boko Haram" ...

    16. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2966
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Nashauri miaka ijayo wapelekwe na wacheza solo na zumna,if posibo na KANGA MOKO LAKI C PESA,HUENDA TUKAPATA WALAU MEDANI YA BATI

    17. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2966
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Abdulhalim View Post
      kwanza hao wakenya wanaokimbia bila kufukuzwa walishaambiwa wanatumia steroids hawajajibu hoja hadi leo hii..
      are u FILBERT BAYI???

    18. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2966
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Abdulhalim View Post
      michezo ni furaha na kusherehekea humanity, sio kushinda tu..
      kula daku ulale,,,,,,,
      sasa kwanin waliahidi ushindi???kwann walikaa kambini???yale ni mashindano sio bonanza la lidaaz

    19. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2966
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Asante View Post
      Wakati mwingine tupeleke timu ya wacheza BAO, tutafanya vizuri
      mdau hata zumna,khanga moko laki si pesa,kiduku cha tandale,na mashindano ya pool(hapa tunapaweza sana)

    20. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 24,179
      Rep Power : 17073168
      Likes Received
      12286
      Likes Given
      2399

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Quote By Mungi View Post
      it's all about tz! Let us pay the price tuache kuropoka! They are correct!
      They are not correct with regards to Uganda.
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    21. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 24,179
      Rep Power : 17073168
      Likes Received
      12286
      Likes Given
      2399

      Default Re: Gazeti la The East African: Katuni ya Kejeli kwa Tanzania, Olympic

      Quote By Mkereketwa_Huyu View Post
      Kiranga, inabidi uchunguzwe akili yako. Kusema ukweli si kashfa, mbona wakenya wanatupita kwenye riadha hata na soka pia pamoja na vitu vingi tu. Huu si uongo, wako juu yetu kwa kila kitu labda sie tumewazidi katika suala la ukabila lakini kimaendeleo wako juu sana, kubali ukweli. Tukiachana na bla bla na kufanya la maana kushindana na wenzetu mbona tutafika mbali. Hii ya kukaa na kutegemea kuwa ipo siku Mungu atatuona, huu ni ujinga. Huwezi kushinda kitu kwa kutegema dua za Mungu, inabidi ujitume kama wafanyavyo wenzetu, na ndiyo maana tunashindwa siku zote na kubaki oh tulionewa, sijuwi nini. Huu ni uzembe na ni ujinga, tuwe na usongo wa kujituma ili tushindane kama wenzetu.
      No doubt Tanzania tumecheza, but that's not the beef here.

      Kusema kweli si kashfa.Kusema uongo ni kashfa.

      Hiyo katuni imeonyesha Waganda hawana medali wakati wamechukua medali ya dhahabu.

      Kashfa.
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    Page 2 of 8 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...