JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. Mbeke's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th August 2012
      Posts : 27
      Rep Power : 417
      Likes Received
      2
      Likes Given
      7

      Default UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      Katika jambo la kushangaza ni kwamba zaidi ya nusu ya wagombea wa Umoja wa vijana wa Taifa ni vijana wa Lowasa,hii imethibitishwa na uchukuaji na urudishwaji fomu za ngazi zote!,Beno Malisa ambaye ni mfuasi mkuu wa kumwandalia njia Lowasa kwa mwaka 2015 amekabidhiwa zaidi ya sh billion moja na nusu za kuwanunulia fomu viongozi wajao wa Umoja huo,katika mazingira ya kusikitisha sana,mzee Samwel Sitta naye anahusishwa kwa kumtuma kijana wake Paul Makonda wakati Lowasa akimwandaa Antony Mavunde wa Dodoma,


    2. armanisankara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2011
      Posts : 277
      Rep Power : 747
      Likes Received
      44
      Likes Given
      109

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      mr. lowassa ni fisadi wakati mr. sitta sio fisadi. mr. lowassa ana mabilioni ya kuonga mr. sitta hana pesa za kuhonga. mr. lowassa anawaanda mafisadi wa miaka ya baadae. wakati mr. sitta ana vijana ambao sio mafisadi. sasa hapo itatokana na ccm wapo upande upi. upande wa lowassa ukishinda 2015 nadhani chadema watakua na nafasi ya kushinda wakati kundi la mr. sitta likishinda kutakua na ushindani mkubwa na chadema..

    3. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,184
      Rep Power : 16106692
      Likes Received
      8078
      Likes Given
      3583

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      I think Lowassa should feel a bit of shame!
      Tanzania itakuwa imepata kiongozi wa maajabu sana kama Lowasa atakuwa rais wa nchi hii.
      Saint Ivuga likes this.

    4. Striker Searcher's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 420
      Likes Received
      0
      Likes Given
      7

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      Acha magamba yatafunane, yakisha isha ndo CHADEMA itapaisha maisha ya Watanzania.

    5. malaka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 1,248
      Rep Power : 763
      Likes Received
      348
      Likes Given
      149

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      Hii kali. Mungu ibariki hawa majamaa waangukie pua hata huu uchaguzi wao usifanikiwe wakorofishane, watoleane siri watanzania tujue waliotuficha, tuwakwepe maana bado wanataka kutunyonya tu? Tumechoka

    6. maria pia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Location : duniani
      Posts : 516
      Rep Power : 47787
      Likes Received
      112
      Likes Given
      721

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      sitta ni walewale tu,,,,mnafiki,msaliti,fisadi.. .hana jipya.....ctaki kukumbuka alichokifanya huyu mtu

    7. armanisankara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2011
      Posts : 277
      Rep Power : 747
      Likes Received
      44
      Likes Given
      109

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      Quote By maria pia View Post
      sitta ni walewale tu,,,,mnafiki,msaliti,fisadi.. .hana jipya.....ctaki kukumbuka alichokifanya huyu mtu
      ni vizuri ungetuambia ufisadi wa sitta

    8. TEMILUGODA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Posts : 1,347
      Rep Power : 706
      Likes Received
      230
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By armanisankara View Post
      mr. lowassa ni fisadi wakati mr. sitta sio fisadi. mr. lowassa ana mabilioni ya kuonga mr. sitta hana pesa za kuhonga. mr. lowassa anawaanda mafisadi wa miaka ya baadae. wakati mr. sitta ana vijana ambao sio mafisadi. sasa hapo itatokana na ccm wapo upande upi. upande wa lowassa ukishinda 2015 nadhani chadema watakua na nafasi ya kushinda wakati kundi la mr. sitta likishinda kutakua na ushindani mkubwa na chadema..
      2015 chadema itashinda hata awaye yeyote ndani ya ccm,hao wote mafisadi usiwatofautishe bali walinganishe.

    9. Kiraka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2010
      Location : ILOGANZALA
      Posts : 1,516
      Rep Power : 845
      Likes Received
      326
      Likes Given
      583

      Default

      Quote By maria pia View Post
      sitta ni walewale tu,,,,mnafiki,msaliti,fisadi.. .hana jipya.....ctaki kukumbuka alichokifanya huyu mtu
      Ama kwa hakika!!! Wanaudhi sana watu wa aina ya Sitta, Kilango, Mwakyembe na Ole Sendeka.

    10. Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,465
      Rep Power : 87664310
      Likes Received
      4799
      Likes Given
      5231

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      I think Lowassa should feel a bit of shame!
      Tanzania itakuwa imepata kiongozi wa maajabu sana kama Lowasa atakuwa rais wa nchi hii.
      Huyo ndugu hawezi kuwa rais wa nchi hii iwe kwa kura au kuteuliwa!

    11. Think's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th July 2012
      Posts : 72
      Rep Power : 427
      Likes Received
      1
      Likes Given
      5

      Post LOWASA-sitashindwa; SAMWELI SITA-sitakubali

      ni vita ya kujiandalia mazingira ya urais 2015 viongozi hawa wameanza kujikita ktk vita ya kumtafuta atakae kuwa kiongozi wa vijana taifa uvccm. je ni kweli ktk ktk vita hii lowasa ataangushwa tena na sitta? au sitta hatakubali lowasa ampate kiongozi wake wa uvccm?

      mabilion ya pesa yatamwagwa sana huku raia wakiwa hawana huduma bora za afya, je kiongozi atakae patikana uvccm hataweza kuwa fisadi kama kupatikana kwake ni kwa njia haramu?

      sita amewai sema kuwa lowasa ni fisadi, je nani mbabe ktk vita ya kumpata kiongozi uvccm? lowasa au sita

    12. thatha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Posts : 13,409
      Rep Power : 18296
      Likes Received
      907
      Likes Given
      14

      Default Re: LOWASA-sitashindwa; SAMWELI SITA-sitakubali

      Quote By Think View Post
      ni vita ya kujiandalia mazingira ya urais 2015 viongozi hawa wameanza kujikita ktk vita ya kumtafuta atakae kuwa kiongozi wa vijana taifa uvccm. je ni kweli ktk ktk vita hii lowasa ataangushwa tena na sitta? au sitta hatakubali lowasa ampate kiongozi wake wa uvccm?

      mabilion ya pesa yatamwagwa sana huku raia wakiwa hawana huduma bora za afya, je kiongozi atakae patikana uvccm hataweza kuwa fisadi kama kupatikana kwake ni kwa njia haramu?

      sita amewai sema kuwa lowasa ni fisadi, je nani mbabe ktk vita ya kumpata kiongozi uvccm? lowasa au sita
      Mbabe ni atakayeshinda. Tsubiri. Au mkuu wewe mtabiri?

    13. kingxvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Posts : 883
      Rep Power : 665
      Likes Received
      139
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By armanisankara View Post
      ni vizuri ungetuambia ufisadi wa sitta
      amejenga ofisi ya spika nyumbani kwao urambo.alikula pesa za cda yeye na rage,

    14. maria pia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Location : duniani
      Posts : 516
      Rep Power : 47787
      Likes Received
      112
      Likes Given
      721

      Default

      Quote By kingxvi View Post
      amejenga ofisi ya spika nyumbani kwao urambo.alikula pesa za cda yeye na rage,
      Asante mkuu,naona hilo jibu linamtosha,manaake anauliza km vile yy mgeni tz.....

    15. Mbopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2008
      Posts : 2,537
      Rep Power : 1154
      Likes Received
      385
      Likes Given
      14

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      Wanaodhani hii ni vita ya magamba wanaota ndoto mchana kweupee! Lowassa ni janga kwa taifa lote na haijalishi uko upande gani maana akishakuwa mgombea basi kwa wizi alioufanya atahonga kila mtu mpaka afike anakotaka na kwa mara ya pili katika historia ya Africa (ukimuweka na Charles Taylor) humo, tutakuwa na Rais anayetakiwa kuhamia the Hague kwa kuua wananchi wake kutokana na vitendo vyake vya kifisadi.

      Chadema wanaongea tu na mpaka sasa ukiwauliza mgombea wao ni nani hawajui , maana Slaa atapigwa chini muda si mrefu baada ya tuhuma zake za kujichotea mahela ya chama.

    16. Mbopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2008
      Posts : 2,537
      Rep Power : 1154
      Likes Received
      385
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By armanisankara View Post
      mr. lowassa ni fisadi wakati mr. sitta sio fisadi. mr. lowassa ana mabilioni ya kuonga mr. sitta hana pesa za kuhonga. mr. lowassa anawaanda mafisadi wa miaka ya baadae. wakati mr. sitta ana vijana ambao sio mafisadi. sasa hapo itatokana na ccm wapo upande upi. upande wa lowassa ukishinda 2015 nadhani chadema watakua na nafasi ya kushinda wakati kundi la mr. sitta likishinda kutakua na ushindani mkubwa na chadema..
      Swadaktaa! Fair analyisis!

    17. JOMAM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Posts : 213
      Rep Power : 454
      Likes Received
      47
      Likes Given
      26

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      sote kama vijana lazima tuungane kwa pamoja katika maamuzi sahii,kimsingi uamuzi wa chama cha mapinduzi katika kiongozi ajae ni wakimsingi kwani c tu wanaandaa wanaccm wajao bali na viongozi wa taifa,ni imani yangu chama kimeandaa mpango mzuri tu utakaotoa nafasi ya kila mmoja kujieleza na kupitia maelezo yao walioandika katika form zao kabla ya kufanya mchujo,ieleweke maamuzi hayafanywi na watu wawili ndani ya chama bali halmashauri nzima chini ya uongozi wa mwenyekiti,vijana waliochukua form ni wengi na wote ni wazuri ila watatofautiana ubora kulingana na maelezo yao hivyo ni busara kusubili kuona mchakato mzima

    18. JOMAM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Posts : 213
      Rep Power : 454
      Likes Received
      47
      Likes Given
      26

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      sote kama vijana lazima tuungane kwa pamoja katika maamuzi sahii,kimsingi uamuzi wa chama cha mapinduzi katika kiongozi ajae ni wakimsingi kwani c tu wanaandaa wanaccm wajao bali na viongozi wa taifa,ni imani yangu chama kimeandaa mpango mzuri tu utakaotoa nafasi ya kila mmoja kujieleza na kupitia maelezo yao walioandika katika form zao kabla ya kufanya mchujo,ieleweke maamuzi hayafanywi na watu wawili ndani ya chama bali halmashauri nzima chini ya uongozi wa mwenyekiti,vijana waliochukua form ni wengi na wote ni wazuri ila watatofautiana ubora kulingana na maelezo yao hivyo ni busara kusubili kuona mchakato mzima.

    19. annalolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 308
      Rep Power : 490
      Likes Received
      25
      Likes Given
      48

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      yaani hiyo sinema yao sielewi EL jamani aone aibu kidogo. hyo benno si alikuwa mshikaji wake riz kwahyo kabadilisha kambi

    20. Wamunzengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 512
      Rep Power : 514
      Likes Received
      133
      Likes Given
      4

      Default Re: UVCCM NA ZIMWI LA LOWASA Vs SITTA

      Quote By maria pia View Post
      Asante mkuu,naona hilo jibu linamtosha,manaake anauliza km vile yy mgeni tz.....
      bado kidogo bhana, huyu Sitta si ndo aliyeng'ang'ania kwenye ile nyumba ya serikali ambayo kimsingi alitakiwa akae huyu spika wa sasa huyu bi naniii, aahh,nani huyuuuu, aahh eeh huyu bi Kiroboto. Huyu mzee naye sio msafi huyu, sema tu nadhani wenzie walishamuwahi ndo maana anaonekana kama mtakatifu vile.

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...