JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kilichojiri bungeni Tarehe 13 April (Muswada wa mafao)

    Report Post
    Page 9 of 9 FirstFirst ... 789
    Results 161 to 173 of 173
    1. kix's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2009
      Posts : 315
      Rep Power : 642
      Likes Received
      86
      Likes Given
      56

      Default Kilichojiri bungeni Tarehe 13 April (Muswada wa mafao)

      Soma hansard ya bunge ya tarehe 13 april kumbe bunge lilipitisha hoja kana kwamba inamashiko kwetu.

      Wabunge ni wawakilishi wa wananchi wapo bungeni kupeleka kile ambacho tunawaagiza sasa nashidwa kufaham vizuri kwenye mswaada wa Sheria za Mifuko ya Hifadhi ya Jamii wa Mwaka 2012, je Myika hayo ndo wanafanya kazi wanaishi ubungo walikutuma.

      Je, Stealla Manyanya, Halima Mdee hayo ndo ulitumwa na wanchi wa jimbo lako au tukifika pale tunatumia utashi wetu binafsi na kwadharau wananchi waliokupa ridhaa hiyo tena kwa kukesha kulinda kura zako kusudi utete matatizo yao?

      http://polis.parliament.go.tz/PAMS/docs/HS-7-4-2012.pdf
      Kamakabuzi and TWIZAMALLYA like this.


    2. tpmazembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Posts : 1,559
      Rep Power : 808
      Likes Received
      414
      Likes Given
      208

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      kukimbia kulijadili hili ni kujidanganya wenyewe, ni kama kijifitini, huu mtihani wa kwanza chadema wamefail.

    3. njem's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 27th July 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 406
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      tutaingia barabarani
      tpmazembe likes this.

    4. tpmazembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Posts : 1,559
      Rep Power : 808
      Likes Received
      414
      Likes Given
      208

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Quote By njem View Post
      tutaingia barabarani
      kweli sasa ni kama hatuna tena mtetezi

    5. tpmazembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Posts : 1,559
      Rep Power : 808
      Likes Received
      414
      Likes Given
      208

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Kinachoshangaza ni kuwa wanahangaika na vitu vya kusadikika wanaacha vitu vya msingi, sasa hayo madini wanayojidai kutetea hata hawajui mikataba ilikuwaje, tenda wamapeana vipi, wanachimba kiasi gani, yaani ni USANII TU,hatuna mtetezi tz

    6. Nyetk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Posts : 1,238
      Rep Power : 1076748
      Likes Received
      747
      Likes Given
      710

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Unachekesha kweli. Wabunge wa CCM ndiyo najority bungeni hivyo jambo lolote wanalotaka lipite litapita tu. Ulitegemea wabunge wa upinzani wafanye muujiza gani wakwamishe mswada usipite?
      Echolima likes this.

    7. Kansime

    8. peri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,150
      Rep Power : 110770
      Likes Received
      831
      Likes Given
      184

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Quote By PakaJimmy View Post
      Usipoteze muda kulaumu, wewe kama mwajiriwa wa sekta ya serikali au binafsi fanya lililo katika nafasi yako!
      Hujaona wana GGM jana walichofanya, hadi jamaa wa SSRA akaamua kuomba mwezi 1 wa ziada ili wakafanye mawasiliano zaidi?
      Wangeanza kwanza wao kufanya lilo ktk nafasi yao wangekuwa wametuonyesha njia.
      kwa hili wamewaangusha walio waamini.
      Ndomana bado naamini wanasiasa ni walewale tu, hawatofautiani sana.
      tpmazembe likes this.

    9. tpmazembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Posts : 1,559
      Rep Power : 808
      Likes Received
      414
      Likes Given
      208

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Quote By nyetk View Post
      unachekesha kweli. Wabunge wa ccm ndiyo najority bungeni hivyo jambo lolote wanalotaka lipite litapita tu. Ulitegemea wabunge wa upinzani wafanye muujiza gani wakwamishe mswada usipite?
      wangekataa, waraise awareness , wana magazeti wangeandika wananchi wangeweka presha kabla hata rais hajasaini, wako kwenye hii mitandao, wananchi hatuwezi kufuatilia bunge muda wote wao kwanini kwenye shugulizao za kila siku hawakulisema hili

    10. peri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,150
      Rep Power : 110770
      Likes Received
      831
      Likes Given
      184

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Quote By Nyetk View Post
      Unachekesha kweli. Wabunge wa CCM ndiyo najority bungeni hivyo jambo lolote wanalotaka lipite litapita tu. Ulitegemea wabunge wa upinzani wafanye muujiza gani wakwamishe mswada usipite?
      Kweli ccm ni wengi na tunajua tabia zao, ndo mana hatusemi wametangusha coz hiyo ndio jadi yao.
      Tatizo, hao wanaotegemewa sikusikia hata wakipinga au kuulalamikia huo muswada
      tpmazembe likes this.

    11. tpmazembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Posts : 1,559
      Rep Power : 808
      Likes Received
      414
      Likes Given
      208

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Ukisema wabunge wa upinzani ni wachache hoja hiyo inakuwa haina mashiko, maana hiyo chadema inapewa nafasi ya kujadili chochote kinachopitiswa. NA PIA KUSEMA HAWANA UWEZO WOWOTE WA KUZUIA KITU NATO SIO KWELI MAANA HIYO KAMBI YA UPINZANI WANGEIVUNJA,basi hata hiyo madini wanayojadili leo haina maana ni bora waache maana haisaidii.HAWA WATU WAMESHINDWA KUTUTETEA LAZIMA TUWASEME.

    12. zululima's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd July 2011
      Location : tz dar es salaam
      Posts : 84
      Rep Power : 474
      Likes Received
      14
      Likes Given
      257

      Default re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Quote By tpmazembe View Post
      Ukisema wabunge wa upinzani ni wachache hoja hiyo inakuwa haina mashiko, maana hiyo chadema inapewa nafasi ya kujadili chochote kinachopitiswa. NA PIA KUSEMA HAWANA UWEZO WOWOTE WA KUZUIA KITU NATO SIO KWELI MAANA HIYO KAMBI YA UPINZANI WANGEIVUNJA,basi hata hiyo madini wanayojadili leo haina maana ni bora waache maana haisaidii.HAWA WATU WAMESHINDWA KUTUTETEA LAZIMA TUWASEME.
      Cha ajabu wewe TP MAZEMBE Thread umepost wewe na wewe mwenyewe ndo mchangiaji mkuu, acha watu wachangiaje ujibu hoja.
      Invisible and tpmazembe like this.

    13. Echolima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2007
      Posts : 740
      Rep Power : 3968
      Likes Received
      323
      Likes Given
      358

      Default Re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Tpmazembe ngoma anapiga mwenyewe,anacheza mwenyewe,anashangilia mwenyewe imekuwa kama Mchezo wa kuigiza.
      yawezekana hata hajui Mswada bungeni unapitishwaje ndo maana analopoka tu

    14. tpmazembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Posts : 1,559
      Rep Power : 808
      Likes Received
      414
      Likes Given
      208

      Default Re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      HII NI HATARI SANA, cha kushangaza sasa tunaanza kusikia wengine wanapokea rushwa

    15. makayamwene's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Post Re: Wabunge wa Upinzani wametuuza (mafao)

      Hili si la wabunge wa upinzani tu mkuu,ni suala linalotuumiza watanzania wote hasa tunaowafanya kazi za mikataba ya muda mfupi.Tunatakiwa tulipinge kwa pamoja wote.

    16. Clean9

    Page 9 of 9 FirstFirst ... 789

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...