JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Riziwani Kikwete pole sana

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 85
    1. andrews's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2012
      Posts : 1,682
      Rep Power : 869
      Likes Received
      145
      Likes Given
      76

      Default Riziwani Kikwete pole sana

      Riziwani Kikwete ule mkutano uloanzisha kule bagamoyo na ukasema rais hawezi kutoka kaskazini Maneno hayo yatakutokea puani unajua Kikwete akitoka madarakani wapambe wako wote hutawaona tena watakuwa na Rais Mwingine ambaye hata Kikwete atakuwa shocked.


    2. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,849
      Rep Power : 3672939
      Likes Received
      2624
      Likes Given
      3072

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Mkutano wa lini alisema hivyo?

    3. Collins's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th July 2012
      Posts : 145
      Rep Power : 447
      Likes Received
      45
      Likes Given
      37

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      ccm ikitolewa madarakani sijui ataficha wapi uso wake
      I'm sorry for you son!

    4. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 7,492
      Rep Power : 4284336
      Likes Received
      1746
      Likes Given
      4

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Ahsante kamanda ujumbe umefika.

    5. Barnabas Shadrack's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2011
      Posts : 2,155
      Rep Power : 0
      Likes Received
      233
      Likes Given
      19

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Ccm itoke madarakani?why, kuna nini hadi jambo kama hili litokee. Navojua CCM itatawala milele.
      Call your enemy what you are, and always tell exacact opposite of the truth.

    6. mzee wa njaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Posts : 1,368
      Rep Power : 748
      Likes Received
      209
      Likes Given
      107

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      who is riz 1 by the way?

    7. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 9,980
      Rep Power : 88723559
      Likes Received
      2307
      Likes Given
      1753

      Default

      Quote By 99 Problems View Post
      ccm ikitolewa madarakani sijui ataficha wapi uso wake

      Mi nasubiria tu!

    8. hovyohovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2012
      Posts : 501
      Rep Power : 520
      Likes Received
      127
      Likes Given
      44

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Hatujafikia hapo mkuu. Lazima tuhubiri siasa zisizo za visasi na tulenge kupata 'smooth transition' kutoka kwa JK kwenda kwa mwingine. Kama alitoa maoni yake ktk mwelekeo huo, heshimu kuwa ni maoni yake. Kubwa ni 'kumthibitishia kuwa inawezekana mkuu wa nchi akatoka kaskazini'. Context pia ni muhimu: kama wakati ule mgombea mwenye nguvu alikuwa akitokea Kaskazin, tuseme Slaa, kusema Rais mwaka huu hatoki kaskazin, naona ni sawa tu. Udhaifu ktk hoja yako ni kuwa sioni uhusiano wa haya mambo matatu: Riz kusema hayo, Usalama wa Taifa na baada ya muhula wa JK kumalizika,
      Ng'azagala likes this.

    9. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,910
      Rep Power : 4343
      Likes Received
      3392
      Likes Given
      6508

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Kaazi kweli kweli....
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    10. Nzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : 740 Park Avenue
      Posts : 7,565
      Rep Power : 86519050
      Likes Received
      1956
      Likes Given
      1701

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana



      Wakuu, labda mimi sijui kusoma, mtoa mada ni wapi amesema yeye anawakilisha mawazo ya CHADEMA?
      Au ndiyo mnakuwa wale wale wa kuona kila anayekosoa mienendo ya serikali ya CCM, viongozi wake au watu walio karibu na serikali hiyo, ni CHADEMA??!!?

      Yaani hii nchi imekuwa vituko sasa, mtu yeyote anayeikosoa serikali na viongozi wake, sasa ni CHADEMA!! Kazi ipo!
      mjaka likes this.
      ".....maana hakuna hata mmoja wetu anayejua ukweli wote; tunaweza tukagundua sehemu mpya ya ukweli, lakini hatuna haki ya kujidai kwamba tunajua zaidi"-------Mwl. Julius Kambarage Nyerere

    11. Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 14,034
      Rep Power : 29888241
      Likes Received
      11291
      Likes Given
      49566

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Kama siasa zenyewe ndizo hizi za kutishiana, angalieni msije kuwaponza hao mnaowategemea kuchukua nchi 2015, wazee wa kazi wasije wakawapotezea into thin air kabla ya 2015!. Si niliwawekea hapa kisio la chini la utawala wa CCM kwa nchi hii ni miaka 100!, hansini iliyomalizi na sasa bado 50 mingine!. Kumbukeni hamwezi kugombea kisu, mwenzako ameshika kwenye mpini, kabla kisu hujakishika, unaana kumtishia atakiona cha mtema kuni!, unajua anaweza kukasirika na kuamua sio tuu kukushikisha kwenye makali, bali kukukata nacho!.

      Hakuna ubishi Chadema ndicho chama chenye matumaini makubwa sana kwa sasa, lakini watakaokiponza Chadema, ni watu wenye mawazo kama haya!, mtanisamehe kusema watu wenye mawazo kama haya, hawana akili timamu japo sio lazima mpaka waokote makopo!, hawa ndio ma hate preachers ambao Chadema inapaswa kuwashughulikia kwanza wasije wakakitibulia ushindi laini wanao uotea!.

    12. Mwanajamii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Posts : 7,084
      Rep Power : 1883
      Likes Received
      28
      Likes Given
      13

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Quote By pasco View Post
      kama siasa zenyewe ndizo hizi za kutishiana, angalieni msije kuwaponza hao mnaowategemea kuchukua nchi 2015, wazee wa kazi wasije wakawapotezea into thin air kabla ya 2015!. Si niliwawekea hapa kisio la chini la utawala wa ccm kwa nchi hii ni miaka 100!, hansini iliyomalizi na sasa bado 50 mingine!. Kumbukeni hamwezi kugombea kisu, mwenzako ameshika kwenye mpini, kabla kisu hujakishika, unaana kumtishia atakiona cha mtema kuni!, unajua anaweza kukasirika na kuamua sio tuu kukushikisha kwenye makali, bali kukukata nacho!.

      Hakuna ubishi chadema ndicho chama chenye matumaini makubwa sana kwa sasa, lakini watakaokiponza chadema, ni watu wenye mawazo kama haya!, mtanisamehe kusema watu wenye mawazo kama haya, hawana akili timamu japo sio lazima mpaka waokote makopo!, hawa ndio ma hate preachers ambao chadema inapaswa kuwashughulikia kwanza wasije wakakitibulia ushindi laini wanao uotea!.

      .
      ndio wale wale lazima utawajua wakikutana
      Pasco likes this.

    13. SIERA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 505
      Rep Power : 586
      Likes Received
      84
      Likes Given
      97

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      99% ya Muslim they won't vote for CDM 2015 so jifuraisheni tu hapa kilasiku kuwatusi hapa mara mmekaririshwa madrasa mara kaziyenu kula ubwabwa mara hamjasoma so u think they will go and vote for u people !? Kama mnawaona WAislam wajinga bs ujingawao mtauwona vizuri 2015 ."....I'm Muslim and I'm proud 2 be Muslim siwezi kwenda kumpigia kura mtu anaenikashifu Kila siku .naukifuatilia kwa undani watu wote wanao wakashifu WAislam ni wafuasi wa CDM so inaniwia vigumu kuelewa malengo Yao ....wakati Niko chuo nilikua mfuasi mzuri wa CDM Kama miaka miwili nyuma .Baada ya kuijua JF nikawajua vizuri wafuasi wa CDM Wana tapishwa na WAislam nimepoteza hamnacho
      Pasco and Mlisa like this.

    14. Silas A.K's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2008
      Posts : 796
      Rep Power : 799
      Likes Received
      125
      Likes Given
      328

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Ni hatari zaidi maofisini ambako kila anayelalamikia uozo na ubadhirifu anaonekana ni chadema.mimi nachoka kabisa jamani duuuh!utafikiri chadema ni wengi kuliko CCM! nahisi hata mwanaCCM akikosoa chama chake naye anaonekana chadema! inawezekana chadema kinapewa uwezo ambao hakina na hiyo itakuwa mtaji mzuri kwao kushinda 2015.

    15. Mwanajamii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Posts : 7,084
      Rep Power : 1883
      Likes Received
      28
      Likes Given
      13

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Quote By siera View Post
      99% ya muslim they won't vote for cdm 2015 so jifuraisheni tu hapa kilasiku kuwatusi hapa mara mmekaririshwa madrasa mara kaziyenu kula ubwabwa mara hamjasoma so u think they will go and vote for u people !? Kama mnawaona waislam wajinga bs ujingawao mtauwona vizuri 2015 ."....i'm muslim and i'm proud 2 be muslim siwezi kwenda kumpigia kura mtu anaenikashifu kila siku .naukifuatilia kwa undani watu wote wanao wakashifu waislam ni wafuasi wa cdm so inaniwia vigumu kuelewa malengo yao ....wakati niko chuo nilikua mfuasi mzuri wa cdm kama miaka miwili nyuma .baada ya kuijua jf nikawajua vizuri wafuasi wa cdm wana tapishwa na waislam nimepoteza hamnacho
      : Bora ya ccm mafisadi kuliko chadema wadini

    16. Kingcobra's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 828
      Rep Power : 660
      Likes Received
      152
      Likes Given
      14

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Hatuombei lakini maudhui ya uzi huu yana mantiki. Tuangalie historia na uzoefu wa nchi zingine.

    17. Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 14,034
      Rep Power : 29888241
      Likes Received
      11291
      Likes Given
      49566

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Quote By SIERA View Post
      99% ya Muslim they won't vote for CDM 2015 so jifuraisheni tu hapa kilasiku kuwatusi hapa mara mmekaririshwa madrasa mara kaziyenu kula ubwabwa mara hamjasoma so u think they will go and vote for u people !? Kama mnawaona WAislam wajinga bs ujingawao mtauwona vizuri 2015 ."....I'm Muslim and I'm proud 2 be Muslim siwezi kwenda kumpigia kura mtu anaenikashifu Kila siku .naukifuatilia kwa undani watu wote wanao wakashifu WAislam ni wafuasi wa CDM so inaniwia vigumu kuelewa malengo Yao ....wakati Niko chuo nilikua mfuasi mzuri wa CDM Kama miaka miwili nyuma .Baada ya kuijua JF nikawajua vizuri wafuasi wa CDM Wana tapishwa na WAislam nimepoteza hamnacho
      Mkuu Siera, pole sana for you change of heart!, kwa vile hatupigi kura kwa misingi ya udini kwa vile hatutafuti Kadhi!, Kama CCM imechokwa, hata wewe na wenzio wote msipoipigia Chadema, bado ndio itakayopita!, unadhani wenzako ni wapiga kura?. CCM imeshachokwa kanda ya Kaskazini, kanda ya Ziwa dalili sio nzuri!, hizo kanda mbili tuu, zikii back Chadema, hata wote mliobakia muichague CCM, bado matokeo yatakuwa CCM Out!. Nakushauri boda jitayarishe kisaikolojia kukubali "the innevitable" mara tuu yatakapokuwa yale uliyodhani hayawi!.
      Jasusi likes this.

    18. Mwanajamii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Posts : 7,084
      Rep Power : 1883
      Likes Received
      28
      Likes Given
      13

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Quote By pasco View Post
      mkuu siera, pole sana for you change of heart!, kwa vile hatupigi kura kwa misingi ya udini kwa vile hatutafuti kadhi!, kama ccm imechokwa, hata wewe na wenzio wote msipoipigia chadema, bado ndio itakayopita!, unadhani wenzako ni wapiga kura?. Ccm imeshachokwa kanda ya kaskazini, kanda ya ziwa dalili sio nzuri!, hizo kanda mbili tuu, zikii back chadema, hata wote mliobakia muichague ccm, bado matokeo yatakuwa ccm out!. Nakushauri boda jitayarishe kisaikolojia kukubali "the innevitable" mara tuu yatakapokuwa yale uliyodhani hayawi!.
      pasco karibu anahamia chadema

    19. SIERA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 505
      Rep Power : 586
      Likes Received
      84
      Likes Given
      97

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Quote By Pasco View Post
      Mkuu Siera, pole sana for you change of heart!, kwa vile hatupigi kura kwa misingi ya udini kwa vile hatutafuti Kadhi!, Kama CCM imechokwa, hata wewe na wenzio wote msipoipigia Chadema, bado ndio itakayopita!, unadhani wenzako ni wapiga kura?. CCM imeshachokwa kanda ya Kaskazini, kanda ya Ziwa dalili sio nzuri!, hizo kanda mbili tuu, zikii back Chadema, hata wote mliobakia muichague CCM, bado matokeo yatakuwa CCM Out!. Nakushauri boda jitayarishe kisaikolojia kukubali "the innevitable" mara tuu yatakapokuwa yale uliyodhani hayawi!.
      Hata ccm ikishindwa sio tatizo kwangu ninachojaribu kuonyesha hawa wafuasi wa CDM wasiwakashifu watu ambao nao ni wapiga kura hata Kama watu hatupigi kura kwa misingi ya dini au wewe unaona WAislam hata wasipo vote for CDM wa ka switch kwengine u think CDM watawin !?
      Pasco likes this.

    20. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11239
      Likes Received
      3512
      Likes Given
      2565

      Default re: Riziwani Kikwete pole sana

      Quote By BADO MMOJA View Post
      Umesikia cdm tumelalamika kuwa tumeibiwa? unawezaje kujua mambo ya nyumbani mwa jirani yako ili hali wao wenyewe hawajakuambia kama ulikuwa hujui kuwa wewe ni mno basi leo tambua hilo wanachadema hawajalalamika wewe ccm una lalamika au nawe ni Mwigulu Nchemba wa kuchovya kumsemea Mh. Selasini?
      Nyie si misukule mtalalamika nini na mmeshakuwa brain washed.
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...