JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 55
    1. Saranda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 418
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      Wanajamvi nilikuwa Dodoma nilikutana na Mh. Catherine Magige. 2015 ana ndoto ya kuwa Vice-President.

      Je nani anajua elimu yake CV yake na hata utendaji kazi wake.


    2. Muke Ya Muzungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2009
      Posts : 3,454
      Rep Power : 0
      Likes Received
      198
      Likes Given
      31

      Default Catherine Magige's CV

      Member of Parliament CV

      GENERAL
      Salutation Honourable Member picture
      First Name: Catherine
      Middle Name: V.
      Last Name: Magige
      Member Type: Special Seat
      Constituent: No Constituency
      Political Party: CCM
      Office Location:
      Office Phone:
      Ext.:
      Office Fax:
      Office E-mail:
      Member Status: Current Member
      Date of Birth

    3. Ndachuwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2006
      Location : ARUSHA
      Posts : 3,278
      Rep Power : 1397
      Likes Received
      766
      Likes Given
      591

      Default re: Catherine Magige's CV

      Hii haijakamilika, aulizwe Katibu wa Bunge kwanini iko nusu sidhani kama Mheshimiwa Cath anahusika na mapungufu ya kuingiza data
      Unstoppable likes this.
      "Effective leadership is not about making speeches or being liked; leadership is defined by results not attributes" Peter Drucker

    4. Ta Muganyizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Kashasha
      Posts : 3,211
      Rep Power : 1139
      Likes Received
      1185
      Likes Given
      1733

      Default re: Catherine Magige's CV

      Huyu atakuwa na Degree ya Mapishi kama ya Mbunge wangu wa Nkenge. Ukiona hivyo ujue chini hamna kitu
      Lynix likes this.
      "Wezi wote wa EPA wakikamatwa kwa mpigo nchi hii itayumba!!!" Pinda

    5. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,496
      Rep Power : 114742932
      Likes Received
      2549
      Likes Given
      1172

      Default

      Usiyoyajua Kuhusu Catherine Magige-5


      Anawahusudu Zitto, January Makamba
      Tunaendelea kutazama yale ambayo kwa maana moja au nyingine ulikuwa huyajui kuhusu Mbunge wa Viti Maalum (CCM) anayewakilisha vijana (UVCCM) Mkoa wa Arusha, Catherine Valentine Magige.

      Huko nyuma tumeshaangalia maeneo kadhaa, sababu ya yeye kuingia kwenye siasa, wito alionao katika kusaidia makundi mbalimbali kwa sababu mpaka sasa, ameonekana ndiye mbunge anayeongoza kwa kusaidia watu mbalimbali ndani ya kipindi kifupi.

      Ukiachana na hayo, hivi karibuni gazeti hili liliendesha shindano la mbunge anayedatisha. Shindano hilo lililenga kumpata mbunge kijana mwanamke mrembo, anayejituma kufanya kazi, hivyo kuigusa jamii kwa sehemu kubwa kutokana na huduma anayoitoa.

      Kutokana na mvuto wake pamoja na namna alivyojitoa kuisaidia jamii ndani ya kipindi kifupi, Catherine aliweza kufika hatua ya tatu bora, huku mshindi wa jumla akiwa Mbunge wa Kawe kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Halima Mdee.

      Catherine anazungumziaje ushindi huo wa Halima na hatua ambayo yeye amefikia? Anasema: “Kwanza nampongeza Halima Mdee kwa ushindi, waliokuwa wanapiga kura ni Watanzania kutoka maeneo mbalimbali ya nchi, kwa hiyo anakubalika na utendaji kazi wake unaonekana.

      “Pili namshukuru Mungu kwa hatua ambayo nilifikia. Unajua wakati shindano linaanza sikutegemea, ukichukulia mimi ndiyo nilikuwa naingia bungeni kwa mara ya kwanza, kwa hiyo nafasi hiyo imeonekana Watanzania wananiona na wanakubali utendaji kazi wangu.

      “Hapa namaanisha kuwa pale hatukuwa tunapigiwa kura kwa urembo, kulikuwa na kigezo cha namna mtu anavyojituma katika kazi yake. Kingine ni kwamba napongeza shindano kwa sababu limetuweka karibu na Watanzania ambao ndiyo wapiga kura wetu.”

      Mwakani utafanyika Uchaguzi Mkuu ndani ya CCM, je, Magige ana mpango wowote wa kugombea? Anajibu: “Hapana, sina mpango. Nahitaji kutumia muda wangu kuwatumikia wananchi kupitia ubunge. Jukumu nililonalo ni jipya, hivyo sitakiwi kuchanganya mambo mengi kwa wakati mmoja.

      “Angalau ningekuwa mbunge kwa kipindi kirefu na kuona kama ninaweza kujigawa, kukitumikia chama kama kiongozi wa chama na mbunge, pia wakati huo huo kuwatumikia wananchi kama mbunge, hapo bila shaka ningekuwa na uamuzi wa moja kwa moja.

      “Kuna watu wananishauri kugombea ujumbe wa NEC (Halmashauri Kuu ya CCM), mimi naona bado. Sidhani kama natakiwa kujitwisha kofia nyingi kwa sasa, ila mpaka mwakani nitakuwa nimeshajipima kuona kama naweza kugombea NEC. Ni suala la kuangalia na kusubiri, muda utazungumza.”

      Wanasiasa ni watu wenye maadui wengi, vipi upande wake? Catherine anasema: “Maadui hawakosekani. Hata kama siyo mbunge, bado kuna watu watakuchukia na mara nyingi mtu anayekuchukia siyo lazima awe na sababu za msingi. Anaamua tu kuchukia.

      “Kama kuna watu wananichukia, hilo siyo tatizo kubwa kwangu. Mimi nawaheshimu, namheshimu kila mmoja kwa sababu sitaki kuishi kwa ubaya na watu. Ni vizuri kama kuna mtu anahisi simfurahisi, aje aniambie kuliko kukaa na chuki. Kumaliza tofauti na mwenzako ni jambo jema mno.

      “Mimi ni kiongozi, ninawakilisha wananchi bungeni, kwa hiyo sitakiwi kuishi kwa uhasama. Endapo nitaonesha chuki na mtu, hiyo ni alama ya kuwabagua watu ambao natakiwa niwawakilishe bungeni. Hivyo sipendi chuki lakini bado nasisitiza kwamba huwezi kuzikwepa kwa sababu wengine wanakuchukia bila sababu.”

      ANAWAHUSUDU ZITTO NA JANUARY
      Mbunge wa KIgoma Kaskazini (CHADEMA), Zitto Kabwe na yule wa Bumbuli, January Makamba ndiyo wanamkuna vilivyo Cathaerine, anasema: “Kuna sifa ambazo zinanifanya nivutiwe na mwanasiasa. Kwanza ni lazima awe na upeo, uzalendo, uadilifu, ujasiri na msimamo usioyumba.”

      Source: Global Publishers 7th May, 2011
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"


    6. MAMC's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd January 2012
      Posts : 106
      Rep Power : 455
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default re: Catherine Magige's CV

      Hata ikiwekwa hiyo iliyokamilika hutaona tofauti na hii tunayoiona hapa. Waulize barclays wenzie waliowahi fanya nae kazi!

    7. Asa'rile's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th June 2012
      Posts : 159
      Rep Power : 439
      Likes Received
      30
      Likes Given
      3

      Default Re: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      ..Hebu bwageni humu ka-CV kake basi.
      au ndio walewale dizain ya 'Kwema chepetu,' Vi..kamata'
      aise Body linalipa bwana.... anapozungukwa na mafisadi malimbukeni ..unaweza kucheka hadi ufe

    8. Jodeny's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th March 2012
      Posts : 149
      Rep Power : 451
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default

      MBUNGE wa Viti Maalumu, Catherine Magige, amewalilia vijana kwa kuitaka serikali kuwajiri
      wanaohitimu vyuo vikuu kwenda kutumikia mahakama mbalimbali nchini badala ya kuwaacha
      wakihangaika mitaani.
      Akichangia katika Makadirio ya Mapato na Matumizi ya Wizara ya Katiba na Sheria, bungeni
      Dodoma, jana, Catherine alieleza kwamba vijana wengi wanaohitimu vyuo vikuu kutoka fani ya
      sheria wamekuwa wakihangaika mitaani na matokeo yake wengine kujiingiza kwenye mambo
      yasiyofaa.
      Alisema ugumu wa maisha wanaokumbana nao baada ya masomo unawafanya baadhi yao
      kushindwa kumudu gharama za maisha na matokeo yake kujiingiza kukata tama kimaisha.
      Hivyo, aliitaka serikali kuweka mpango ambao utakuwa unawajiri moja kwa moja kutokana na
      kuonekana uhaba mkubwa wa watumishi wa mahakama, hali itakayosaidia wengi wao kupata
      ajira kuliko ilivyo sasa.
      “Ni muhimu serikali kulitazama hili ili kuwasaidia vijana ambao wanajituma kusoma kwa bidii lakini
      wanapohitimu masomo yao huishia kuzurura mitaani wakitafuta ajira bila mafanikio,”alieleza.
      Aidha, aliitaka serikali kuhakikisha inapunguza msongamano wa wafungwa magerezani kwa
      kuharakisha kesi kuliko ilivyo sasa ambapo kuna mlundikao mkubwa wa keshi katika mahakama
      nchini.
      “Kuwekwe utaratibu maalumu wa kushughulikia kesi hizo ili kupunguza mlundikano wa kesi
      mahakamani, maana watu wanakaa kwa muda mrefu sana magarezani bila kutendewa
      haki,”alisema.
      Aidha, aliwataka wabunge kuacha kuingilia mhimili wa mahakama kwa kuujadili bungeni, kwani
      kufanyua hivyo ni kuvuka mpika ya bunge na matokeo yake kuingilia mhimili mwingine wa dola.
      “Lazima tuheshimu mihimili mingine, vinginevyo tunawezakujikuta tukifanya mambo ambayo
      hayahusiani na kazi za bunge , kitu ambacho kitaleta picha mbaya ya bunge kuingilia mihimili
      mingine,”alieleza.
      Pia, aliwataka vijana kujitokeza kwa wingi katika kutoa maoni ya mchakato wa katiba, kwani hiyo
      ndiyo fursa pekee kwa vijana kutambulika katika katiba hiyo kuliko ilivyo sasa.
      Alisema kwamba kushindwa kwa vijana kutoa maoni yao katika mchakato huo ni kupoteza fursa
      adhimu ambayo haitapatikana tena kwa miaka mingi ijayo, hivyo kuwaomba kushiriki kwa wingi
      katika mchakato huo wa kutoa maoni.

    9. Saranda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 418
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default re: Catherine Magige's CV

      Quote By Ta Muganyizi View Post
      Huyu atakuwa na Degree ya Mapishi kama ya Mbunge wangu wa Nkenge. Ukiona hivyo ujue chini hamna kitu
      Huyu mh. sijamsikia hata siku moja bungeni anatoa mada yoyote zaidi ya kuweka make-up, wadau watujuze zaidi dukuduku la kumuelewa zaidi

    10. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,904
      Rep Power : 1934
      Likes Received
      786
      Likes Given
      0

      Default Re: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      Ndio anasoma sasa degree yake elimu yake na alivyopitia ni story ndefu ......sanaa na inasemekana amekulia kwenye shida sana sana!

    11. Senkenke1's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 412
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default re: Catherine Magige's CV

      Quote By kimeloki View Post
      something is wrong.
      Huyo ni mke mdogo wa Kagasheki, hasara maana chakula cha vigogo. ubunge wa ngono ... hasara kichwa pumba kilaza ngono tu ni somo. Pole Mh. Kaga

    12. Kunta Kinte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : DAR
      Posts : 3,046
      Rep Power : 539562
      Likes Received
      809
      Likes Given
      1001

      Default re: Catherine Magige's CV

      Tumtendee haki, mwenye picha yake kamili aweke ili wadau waone sifa zake halisi zilizomfikisha alipo!!
      BabaDesi likes this.
      Have patience with all things, but chiefly have patience with yourself.- Saint Francis de Sales

    13. sirghanam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Posts : 287
      Rep Power : 626
      Likes Received
      89
      Likes Given
      166

      Default Re: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      hivi vitu maalumu naona vimewekwa kuwadhalilisha wanawake

    14. andishile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 1,045
      Rep Power : 630
      Likes Received
      307
      Likes Given
      458

      Default Re: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      uzi wako umeandika 'wasifu wa ndani"nikafungua uzi fasta kujua umejuaje moyo ,figo,maini,kongosho,nyongo,ut umbo n.k vya ndani vya mhe catherine maige?kumbe sio ulivyoandika!HA HA HAHAAAAAA!
      Pombekali likes this.

    15. Jobo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2008
      Location : Dar
      Posts : 585
      Rep Power : 741
      Likes Received
      28
      Likes Given
      3

      Default Re: Catherine Magige's CV

      kinubi likes this.
      Ab actu ad posse valet illatio (from what has happened we may infer what will happen)

    16. mharakati's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 1,054
      Rep Power : 657
      Likes Received
      294
      Likes Given
      290

      Default Re: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      Quote By Pombekali View Post
      Hata kama,naona sasa wengi mmezama katika maisha yake binafsi wakati mleta mada alitaka tuone nafasi au matarajio ya huyu mwanamama 2015.maisha yake binafsi hayatusaidii ,tunataka ubora wake kama mbunge.other wise i QUIT
      viongozi wa kitaifa katika karne ya 21 hawaangaliwi tu kwa vyeti na uzoefu wa kazi bali pia na tabia binafsi kama hizi wanazoziweka hapa hawa wachangiaji..Africa tujifunze kuchangua viongozi kwa kuangalia na maisha binafsi ya nje ya uongozi. otherwise tutapata MADHAIFU wengi tu huko mbeleni
      Jasusi, Mboko and Pombekali like this.

    17. makerubi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 80
      Rep Power : 488
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      Catheline alisoma CBE miaka minne au mitano imepita Certificate, ila sikumbuki kama aliendelea Diploma au hakuendelea. WaCBE Miaka hiyo wanamjua.

    18. Baba Hellen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2012
      Location : TANGA
      Posts : 465
      Rep Power : 501
      Likes Received
      45
      Likes Given
      23

      Default Re: Catherine Magige's CV

      Oooh my god!! My country is the area where the most stupid in the world come from. Ok! But why me is the most clever in the world? Oooh becouse i hate the wickness leaders especiall those who come thithiem.ok join with me to spread our camp peoples poweeeeeeeeeeeeer

    19. Saranda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 418
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      wewe bwana hapo juu wacha kutudanganya cbe ajawahi kutia mguu labda cbe hotely unachanganya mbona wewe ulishawahi kumuona mazungumzo yake ? bungeni akifika yeye ni kutuma vikaratasi na kuongea ujinga kuna siku kidogo nimuabishe niliombwa sana na mtu nimuache lakini wana nchi watajionea huu uzembe siku moja utakwisha people powerrrrrrrrrrrrrrr

    20. peter muzo's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 25th May 2011
      Posts : 14
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      kweli umenena mgeni wetu jf imeingiliwa watu tunaomjua huyu dada hana hizo tabia nanimtulivu sana au kosa la Mungu kumpa uzuri? yaelekea watu wakiwa nachuki zao binafsi wanazileta huku. wana jf tubadilike natuwe tunafikiria siyo kukurupuka kupost mambo yaajabu nayasiyo nafaida kwetu sote badilikeni. nimesoma kuanzia mwanzo hadi mwisho niuzandiki na fitna huyu dada namfahamu sana nimtulivu naanajiheshimu. jf yupunguze majungu kunamambo mengi yakupost siyo majungu

    21. Clean9

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...