JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 55 of 55
    1. Saranda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 418
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

      Wanajamvi nilikuwa Dodoma nilikutana na Mh. Catherine Magige. 2015 ana ndoto ya kuwa Vice-President.

      Je nani anajua elimu yake CV yake na hata utendaji kazi wake.


    2. Mdakuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 846
      Rep Power : 590
      Likes Received
      173
      Likes Given
      47

      Default Re: Catherine Magige's CV

      Inasemekana hata hili jina analotumia sio lake....
      Alinunua cheti cha Form IV kwa mwenye jina hilo ambaye ana udugu naye, yeye hakumaliza baada ya kutundikwa mimba na wajanja akiwa shuleni!
      Inasemekana alipata chance hiyo kutokana na kuwa mke mdogo wa Waziri!
      Kwa hiyo mhe. Waziri alimua kwenda bungeni akiwa na mke mdogo, akafanya mpango akafanikiwa.

    3. WAHEED SUDAY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2011
      Location : Usa River, Arusha
      Posts : 4,356
      Rep Power : 2208658
      Likes Received
      975
      Likes Given
      983

      Default Re: Mbunge viti maalumu aiba mme wa mtu arusha,catherine magige na moses

      Alaaah! Kumbe ni umbea, ngoja nisepe zangu.
      Chaooooooo.................... .!

    4. Simba Mkali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Location : Uswazi
      Posts : 449
      Rep Power : 519
      Likes Received
      111
      Likes Given
      122

      Default Re: Mbunge viti maalumu aiba mme wa mtu arusha,catherine magige na moses

      Huu uzi hapa siyo mahali pake, halafu kuna vitu vingi inaonekana mtoa mada havijui, acha kuzungumza umbea ongea fact, JF siyo sehemu yako rudi kule FB.

    5. #44
      Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,512
      Rep Power : 114742935
      Likes Received
      2551
      Likes Given
      1179

      Default Re: Mbunge viti maalumu aiba mme wa mtu arusha,catherine magige na moses






      Na Mwandishi wetu, DODOMA

      MBUNGE wa Viti Maalumu, Catherine Magige, amewalilia vijana kwa kuitaka serikali kuwajiri wanaohitimu vyuo vikuu kwenda kutumikia mahakama mbalimbali nchini badala ya kuwaacha wakihangaika mitaani.


      Akichangia katika Makadirio ya Mapato na Matumizi ya Wizara ya Katiba na Sheria, bungeni Dodoma, jana, Catherine alieleza kwamba vijana wengi wanaohitimu vyuo vikuu kutoka fani ya sheria wamekuwa wakihangaika mitaani na matokeo yake wengine kujiingiza kwenye mambo yasiyofaa.


      Alisema ugumu wa maisha wanaokumbana nao baada ya masomo unawafanya baadhi yao kushindwa kumudu gharama za maisha na matokeo yake kujiingiza kukata tama kimaisha.


      Hivyo, aliitaka serikali kuweka mpango ambao utakuwa unawajiri moja kwa moja kutokana na kuonekana uhaba mkubwa wa watumishi wa mahakama, hali itakayosaidia wengi wao kupata ajira kuliko ilivyo sasa.


      “Ni muhimu serikali kulitazama hili ili kuwasaidia vijana ambao wanajituma kusoma kwa bidii lakini wanapohitimu masomo yao huishia kuzurura mitaani wakitafuta ajira bila afanikio,”alieleza.


      Aidha, aliitaka serikali kuhakikisha inapunguza msongamano wa wafungwa magerezani kwa kuharakisha kesi kuliko ilivyo sasa ambapo kuna mlundikao mkubwa wa keshi katika mahakama nchini.


      “Kuwekwe utaratibu maalumu wa kushughulikia kesi hizo ili kupunguza mlundikano wa kesi mahakamani, maana watu wanakaa kwa muda mrefu sana magarezani bila kutendewa haki,”alisema.


      Aidha, aliwataka wabunge kuacha kuingilia mhimili wa mahakama kwa kuujadili bungeni, kwani kufanyua hivyo ni kuvuka mpika ya bunge na matokeo yake kuingilia mhimili mwingine wa dola.


      “Lazima tuheshimu mihimili mingine, vinginevyo tunawezakujikuta tukifanya mambo ambayo hayahusiani na kazi za bunge , kitu ambacho kitaleta picha mbaya ya bunge kuingilia mihimili mingine,”alieleza.


      Pia, aliwataka vijana kujitokeza kwa wingi katika kutoa maoni ya mchakato wa katiba, kwani hiyo ndiyo fursa pekee kwa vijana kutambulika katika katiba hiyo kuliko ilivyo sasa.


      Alisema kwamba kushindwa kwa vijana kutoa maoni yao katika mchakato huo ni kupoteza fursa adhimu ambayo haitapatikana tena kwa miaka mingi ijayo, hivyo kuwaomba kushiriki kwa wingi katika mchakato huo wa kutoa maoni.

      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    6. Knowing's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd November 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Mbunge viti maalumu aiba mme wa mtu arusha,catherine magige na moses

      sasa issue ni nini hapa? huyu si malaya tu?

    7. Kansime

    8. Ralphryder's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 4,588
      Rep Power : 0
      Likes Received
      712
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By Knowing View Post
      sasa issue ni nini hapa? huyu si malaya tu?
      Aaah! we vp umuite malaya mh mbunge! hivi hilo dume lenye umri wa miaka 58 linaweza kuibiwa na binti mdogo! kama we ndo mkewe basi kuna mahali umechemka ktk unyumba rudi unyagoni kajifunze!

    9. MTENDAHAKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 748
      Rep Power : 627
      Likes Received
      110
      Likes Given
      103

      Default Re: Mbunge viti maalumu aiba mme wa mtu arusha,catherine magige na moses

      mambo yake mazito mpaka zee limelewa na penzi lake!

    10. molely molly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2011
      Posts : 316
      Rep Power : 503
      Likes Received
      27
      Likes Given
      35

      Default Re: Mbunge viti maalumu aiba mme wa mtu arusha,catherine magige na moses

      duuuuuuuuuuuuuu sijaonaga wanaume wambea we akosa bahati tulia mzee akamue shenzy weye
      sitaki hata kujua historia!

    11. MwanaCCM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th February 2007
      Posts : 149
      Rep Power : 720
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Catherine magige mfano wa kuigwa na wabunge wa viti maalum

      Huyo Mheshimiwa ndio naona kuwa ni mheshimiwa pekee wa viti maalum anajituma sana na kujali jamii. Hongera kwa hilo na kachukue jimbo kabisa 2015 kama halima mdee. Kura yangu unapatA
      http://issamichuzi.blogspot.com/2013/04/magige-foundation-yatoa-msaada-dodoma.html?m=1

    12. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 9,826
      Rep Power : 4295468
      Likes Received
      3023
      Likes Given
      1949

      Default Re: Catherine magige mfano wa kuigwa na wabunge wa viti maalum

      For the Holy Quran says in Sura 42, verse 41: 'All those who fight when oppressed incur no guilt, but Allah shall punish the oppressor, Come the day.

    13. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 9,826
      Rep Power : 4295468
      Likes Received
      3023
      Likes Given
      1949

      Default Re: Catherine magige mfano wa kuigwa na wabunge wa viti maalum

      For the Holy Quran says in Sura 42, verse 41: 'All those who fight when oppressed incur no guilt, but Allah shall punish the oppressor, Come the day.

    14. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 9,826
      Rep Power : 4295468
      Likes Received
      3023
      Likes Given
      1949

      Default Re: Catherine magige mfano wa kuigwa na wabunge wa viti maalum

      For the Holy Quran says in Sura 42, verse 41: 'All those who fight when oppressed incur no guilt, but Allah shall punish the oppressor, Come the day.

    15. Kishili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 272
      Rep Power : 549
      Likes Received
      38
      Likes Given
      21

      Default Re: Catherine magige mfano wa kuigwa na wabunge wa viti maalum

      Ana mvuto kimapenzi na nadhani ataendelea kuwavutia viti maalum ccm atapata kwani hata makofi bungeni ni mpigaji

    16. MwanaCCM's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th February 2007
      Posts : 149
      Rep Power : 720
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Catherine magige mfano wa kuigwa na wabunge wa viti maalum

      Quote By kishili View Post
      ana mvuto kimapenzi na nadhani ataendelea kuwavutia viti maalum ccm atapata kwani hata makofi bungeni ni mpigaji
      hivi ni lazima neno "mapenzi" kutajwa hapa kila huyu dada akiongelewa? Ni muda watanzania umefika tukaacha majungu na unafiki ili kusonga mbele. Mie nimesema ni mfano wa kuigwa kwa mambo ya kijamii anayofanya sasa kuhusu mapenzi yametoka wapi hapa. That's her personal businness
      Ari Mpya, Nguvu Mpya na Kasi Mpya

      KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!!!!


    17. Ranks's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,359
      Rep Power : 664
      Likes Received
      201
      Likes Given
      587

      Default Re: Catherine magige mfano wa kuigwa na wabunge wa viti maalum

      Mh!Ni mdhuri athee,thatha hebu nambie ashaolewaga huyu au niudhe ile nyumba'ngu moja nijitothe.Mhhh!Akae mbali na yule aliyefumaniwa Igunga.

    18. Clean9

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...