JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

    Report Post
    Page 1 of 16 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 313
    1. Wateule's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th September 2010
      Posts : 70
      Rep Power : 573
      Likes Received
      17
      Likes Given
      3

      Default Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Member of Parliament CV

      GENERAL
      Salutation Honourable Member picture
      First Name: Freeman
      Middle Name: Aikaeli
      Last Name: Mbowe
      Member Type: Constituency Member
      Constituent: Hai
      Political Party: CHADEMA
      Office Location: P.O. Box 3070, Moshi
      Office Phone:
      Ext.:
      Office Fax:
      Office E-mail: [email protected]
      Member Status: Current Member
      Date of Birth
      EDUCATION
      School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
      Secondary School Secondary Education - - HIGH SCHOOL
      EMPLOYMENT HISTORY
      Company Name Position From Date To Date
      Bank of Tanzania Bank Officer -

      Source: Parliament of Tanzania
      Zawadi Ngoda, Az 89, Nivea and 1 others like this.


    2. fikirikwanza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 5,845
      Rep Power : 73144978
      Likes Received
      1346
      Likes Given
      104

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Kama huna hiyo cv kwa nini unaandika??? acha mambo ya aibu.
      Mafie PM likes this.

    3. Dondoa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th November 2008
      Posts : 21
      Rep Power : 657
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Duh! bonge la CV inatosha kabisa kumuweka pale Magogoni miaka 10!

    4. cement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th May 2012
      Location : Tanganyika-Dar es salaam
      Posts : 561
      Rep Power : 586
      Likes Received
      187
      Likes Given
      177

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Inatosha kabisa hii cv!

    5. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 16,637
      Rep Power : 201413685
      Likes Received
      8941
      Likes Given
      5048

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Wateule
      Join Date : 17th September 2010
      Posts : 12
      Rep Power : 397
      Likes Received0
      Likes Given0
      Mafie PM and Mmawia like this.
      God will not permit any troubles to come upon us, unless He has a specific plan by which great blessing can come out of the difficulty..


    6. ilboru1995's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Posts : 2,356
      Rep Power : 0
      Likes Received
      237
      Likes Given
      122

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      gamba wewe... tuwekee ya chenge, mwigulu,mkapa,ballali,karamagi ,maige,mataka,kafumu,ndulu,wer ema,jaji wa kesi - lema na mpendazoe,pinda,nape...kisha tuambie cv zao zimeisaidia vipi nchi hii ....then peruuz na kudadis cv za lula da silva, abeid amani karume relate na michango yao kwa watu wao....

    7. Bob G's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Location : UK Manyasi
      Posts : 2,310
      Rep Power : 966
      Likes Received
      428
      Likes Given
      43

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Akitaka kufanya vizuri kwenye siasa akasome umri unamruhusu, asikubali kushindwa na akina lyatonga, Hatutaki visingizio elimu hio ni ndogo kwa sasa

    8. 911's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 589
      Rep Power : 784
      Likes Received
      96
      Likes Given
      933

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Hizi sredi za CV za wabunge mbalimbali siku hizi zimekuwa zikichipua kama uyoga vile hapa jamvini.

    9. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 7,031
      Rep Power : 17398060
      Likes Received
      1021
      Likes Given
      83

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Nasikia JK kaopoa kimwana kingine tena cha kiarabu!

    10. mwenyenguvu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 155
      Rep Power : 509
      Likes Received
      36
      Likes Given
      359

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      mbona haieleweki hii cv,ilete ikiwa kamili tafadhali

    11. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 6,471
      Rep Power : 1947
      Likes Received
      1325
      Likes Given
      349

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Quote By Mpungati View Post
      Nasikia JK kaopoa kimwana kingine tena cha kiarabu!
      ebana ehh!jamaa hachoki kusukuma ngozi??du
      I DEMOLISH MY BRIDGES BEHIND ME THEN THERE IS NO CHOICE BUT TO MOVE FORWARD



    12. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,540
      Rep Power : 1570
      Likes Received
      1324
      Likes Given
      687

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Quote By Bob G View Post
      Akitaka kufanya vizuri kwenye siasa akasome umri unamruhusu, asikubali kushindwa na akina lyatonga, Hatutaki visingizio elimu hio ni ndogo kwa sasa
      elimu ipi sasa,,,hiyo CV mbona haionyeshi kitu?
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    13. KirilOriginal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2012
      Posts : 1,412
      Rep Power : 855
      Likes Received
      362
      Likes Given
      150

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Mwigulu anasema Uslama wa Taifa ni chombo kitakatifu kisihojiwe kitu chochote, je hawapati fedha kuwokana na kodi ya Watanzania?

    14. PakaJimmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,251
      Rep Power : 16106755
      Likes Received
      8164
      Likes Given
      3665

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Fasheni hii. Unacopy cv ya mtu na kudelete contents na kupaste JF.
      Unaonekana un a thread nyingi! kweeeeeeek!

    15. Ndakilawe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Location : Here
      Posts : 1,516
      Rep Power : 48060
      Likes Received
      267
      Likes Given
      185

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Quote By Bob G View Post
      Akitaka kufanya vizuri kwenye siasa akasome umri unamruhusu, asikubali kushindwa na akina lyatonga, Hatutaki visingizio elimu hio ni ndogo kwa sasa
      hiyo cv sio sawa, coz Mh. Mbowe baada ya kuukosa Urais mwaka 2005, alikwenda Oxford kama sio Havard, aliposomea degree ya Utawala! ukiwauliza wanaokumbuka, watakukumbusha ni chuo gani hasa

    16. Tutor B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : Mwanza City Tanzania
      Posts : 3,734
      Rep Power : 117950
      Likes Received
      1272
      Likes Given
      458

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Mtoa thread hajui maana ya CV - msamehe bure. Ila nasikitika nimepoteza muda wangu kuchungulia madudu haya!
      "Ebya nyenkya bibyalwa mbwenu" = Mavuno ya kesho hupandwa leo.

    17. andate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 2,684
      Rep Power : 1026
      Likes Received
      907
      Likes Given
      3356

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Quote By RockSpider View Post
      gamba wewe... tuwekee ya chenge, mwigulu,mkapa,ballali,karamagi ,maige,mataka,kafumu,ndulu,wer ema,jaji wa kesi - lema na mpendazoe,pinda,nape...kisha tuambie cv zao zimeisaidia vipi nchi hii ....then peruuz na kudadis cv za lula da silva, abeid amani karume relate na michango yao kwa watu wao....
      Mi sio gamba. lakini ingia hapa uone CV zao. lakini usikate tamaa ya kuongozwa nao.
      Parliament of Tanzania

    18. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 7,031
      Rep Power : 17398060
      Likes Received
      1021
      Likes Given
      83

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Dry as dust! CLOSED TOPIC

    19. Wambugani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2007
      Posts : 1,604
      Rep Power : 1024
      Likes Received
      207
      Likes Given
      226

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      Quote By RockSpider View Post
      gamba wewe... tuwekee ya chenge, mwigulu,mkapa,ballali,karamagi ,maige,mataka,kafumu,ndulu,wer ema,jaji wa kesi - lema na mpendazoe,pinda,nape...kisha tuambie cv zao zimeisaidia vipi nchi hii ....then peruuz na kudadis cv za lula da silva, abeid amani karume relate na michango yao kwa watu wao....
      Vipi unataka kuwaajiri?
      Wars are caused by undefended wealth - Ernest Hemingway, famous American writer

    20. Mahesabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2008
      Location : manzese
      Posts : 3,970
      Rep Power : 1624
      Likes Received
      549
      Likes Given
      5849

      Default re: Cv ya Freeman Mbowe hii hapa

      watu wakiambiwa ukweli wanakuja juu..! yeye mwenyewe hajakanusha wala kuomba marekebisho kwenye tovuti ya bunge.Makuwadi kama kawaida ni kutoa mitusi kwa mleta uzi..!


    Page 1 of 16 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 16
      Last Post: 21st August 2012, 15:56

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...