JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kufuatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 86
    1. Tiger One's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 501
      Rep Power : 534
      Likes Received
      247
      Likes Given
      18

      Default Kufuatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Wana Jf nimepata habari mbaya kuwa wahudumu wa vyumba vya maiti hospitali zote za Dar wametangaza mgomo wa kutopokea wala kuhudumia maiti yoyote hata kama mtu kafia hapohapo hospitali husika mpaka Dr Ulimboka atakapo kuwa amepona na kueleza yaliyo msibu.
      Hivi nchi hii tunaelekea wapi?
      Kama vile hamna kinachoendelea, nasikia JK yuko bussy na mipango ya safari yake ya Canada.
      Nadhani kwa mgomo huo sasa maiti zitapangwa jangwani kwani huo ndo uwanja mpana.
      Elli and hendeboy like this.


    2. kapotolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 3,013
      Rep Power : 23662
      Likes Received
      1638
      Likes Given
      521

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma.

      Ningependekeza Maiti zipelekwe ikulu
      Riwa, Asprin, Elli and 15 others like this.
      Kiongozi shupavu hawezi kutumia mabavu kuongoza, ni kiongozi dhaifu tu ndio atatumia mabavu kuficha udhaifu wake - Jenerali Ulimwengu

    3. mysteryman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 987
      Rep Power : 667
      Likes Received
      167
      Likes Given
      39

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma.

      duh......!!!!!

    4. Froida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Posts : 5,722
      Rep Power : 8467
      Likes Received
      977
      Likes Given
      256

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      JK ni Laana ya nchi hii kama EMMA

    5. Ipyanah's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Posts : 96
      Rep Power : 596
      Likes Received
      34
      Likes Given
      39

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      "If you succumb to the temptation of using violence in the struggle, unborn generations will be the recipients of a long and desolate night of bitterness, and your chief legacy to the future will be an endless reign of meaningless chaos."
      Martin Luther King, Jr.
      mgaza2001 and Uwezo Tunao like this.

    6. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,649
      Rep Power : 119796995
      Likes Received
      5582
      Likes Given
      5619

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Ntakuwa mtu wa mwisho kuamini kuwa aliyotendewa Ulimboka yametendwa na serikali/polisi. Naomba Mungu amlaani sasa hivi na amuondoe duniani, yeyote aliyepanga na kutekeleza uovu huu dhidi ya Dr Ulimboka.

    7. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 8,301
      Rep Power : 326907299
      Likes Received
      3869
      Likes Given
      5190

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Quote By Tuko View Post
      Ntakuwa mtu wa mwisho kuamini kuwa aliyotendewa Ulimboka yametendwa na serikali/polisi. Naomba Mungu amlaani sasa hivi na amuondoe duniani, yeyote aliyepanga na kutekeleza uovu huu dhidi ya Dr Ulimboka.
      Tuko bwana. Naona umeamua kumpa Mungu order.

    8. Babkey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2010
      Posts : 2,363
      Rep Power : 1064
      Likes Received
      512
      Likes Given
      224

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      ...kazi ipo.. "litakalokuwa na liwe"
      ...ni dalili mbaya za kukiri kushindwa.

    9. Tiger One's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 501
      Rep Power : 534
      Likes Received
      247
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By Ipyanah View Post
      "If you succumb to the temptation of using violence in the struggle, unborn generations will be the recipients of a long and desolate night of bitterness, and your chief legacy to the future will be an endless reign of meaningless chaos."
      Martin Luther King, Jr.
      Sencerery for me it does't implemt since suffering just started from ****** regem and will end within the same regem when ****** handles power to people's power!!!

    10. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,649
      Rep Power : 119796995
      Likes Received
      5582
      Likes Given
      5619

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Quote By Sangarara View Post
      Tuko bwana. Naona umeamua kumpa Mungu order.
      Nimeomba. Sijawahi kumuombea mtu mabaya hata adui zangu, but with this... Mungu atuondolee mtu/watu hawa...
      Mtumishi Wetu and Katyline like this.

    11. Arvin sloane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Posts : 902
      Rep Power : 652
      Likes Received
      135
      Likes Given
      40

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Kwani dr. Ulimboka anaumwa nini?

    12. Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 7,170
      Rep Power : 29758243
      Likes Received
      901
      Likes Given
      638

      Default

      Quote By Babkey View Post
      ...kazi ipo.. "litakalokuwa na liwe"
      ...ni dalili mbaya za kukiri kushindwa.
      Kushindwa wakati mapambano hayajaanza bado? Subiri muone upande wa pili wa dola baada ya ule wa kistaarabu kushindwa kufanya kazi LIWALO NA LIWE.

    13. Precise Pangolin's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 8,584
      Rep Power : 340088
      Likes Received
      2047
      Likes Given
      803

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Quote By Sangarara View Post
      Tuko bwana. Naona umeamua kumpa Mungu order.
      Mkuu Sangarara yule hakimu aliyemhukumu Lema mguu kwisha habari yake hizo ni laana za watu milioni 20

    14. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 10,007
      Rep Power : 2568
      Likes Received
      1757
      Likes Given
      53

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      itafikia hatua Magamba yatajibeba mtaani. Tutajibu mapigo

    15. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,679
      Rep Power : 33486
      Likes Received
      2136
      Likes Given
      1673

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Quote By Froida View Post
      JK ni Laana ya nchi hii kama EMMA
      Tume ya Taifa ya Uchaguzi ijifunze kutokana na yanayotokea Tanzania kwa sasa, watu wenye akili zao wamempima mtu wamegundua hana uwezo wa kuwa kiongozi wa nchi wamemkataa lakini wao wanaamua tu kumtangaza tu, haya Jk anawaonyesha uwezo wake kwa matokeo tuu. Maisha yanazidi kuwa magumu kwa watumishi wa umma na sector binafsi. Ilihali amewahi kudanganya kwamba atafanya maisha bora kwa kila Mtanzania
      Dingswayo and zaleo like this.
      Mke wa mtu si sumu vinginevyo binaadamu wangebaki wachache sana duniani

    16. Babkey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2010
      Posts : 2,363
      Rep Power : 1064
      Likes Received
      512
      Likes Given
      224

      Default

      Quote By Ecoli View Post
      Kushindwa wakati mapambano hayajaanza bado? Subiri muone upande wa pili wa dola baada ya ule wa kistaarabu kushindwa kufanya kazi LIWALO NA LIWE.
      ...kama kuwapiga viongozi na kuwajeruhi eee!?
      Haya twasubiri the other side of the coin...

    17. Nduka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 7,170
      Rep Power : 29758243
      Likes Received
      901
      Likes Given
      638

      Default

      Quote By Babkey View Post
      ...kama kuwapiga viongozi na kuwajeruhi eee!?
      Haya twasubiri the other side of the coin...
      Subiri uone ndugu tumewaona wakitamba wao tu sasa na serikali itatumia nafasi yake LIWALO NA LIWE.
      Babkey likes this.

    18. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 10,740
      Rep Power : 25489694
      Likes Received
      3718
      Likes Given
      5825

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Unataka kuniambia ss wanaharakati tunaopigania haki zetu tujiandae kwenda MOI! Basi mm natangulia..

    19. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 8,301
      Rep Power : 326907299
      Likes Received
      3869
      Likes Given
      5190

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Quote By Tuko View Post
      Nimeomba. Sijawahi kumuombea mtu mabaya hata adui zangu, but with this... Mungu atuondolee mtu/watu hawa...
      Mungu nayemjua mie angependelea kuona hawa watu wanatubu dhambi zao zote na kuanza kuishi kwa mujibu wa maelekezo yake ili wasipotee. Ninaamini kabisa kabisa kwamba maombi yako yamewekwa kapuni.

      Nadhani hawa watu wako ndani ya uwezo wetu, tujadili namna ya kuwashughulikia bila kusababisha madhara zaidi.

    20. amkawewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 1,877
      Rep Power : 85900727
      Likes Received
      436
      Likes Given
      2854

      Default Re: Kufatia mateso kwa Dr Ulimboka, vyumba vya maiti nao wagoma!

      Quote By kanyi View Post
      Mkuu Sangarara yule hakimu aliyemhukumu Lema mguu kwisha habari yake hizo ni laana za watu milioni 20
      Hapo kwenye red unaweza kufafanua?


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...