JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mawaziri na Wabunge wa CCM Wazomewa Lindi na Mtwara

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 42
    1. Josephine03's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 752
      Rep Power : 637
      Likes Received
      297
      Likes Given
      377

      Default Mawaziri na Wabunge wa CCM Wazomewa Lindi na Mtwara

      Mawaziri wa ccm waliojaribu kuzima moto wa chadema Lindi na Mtwara wazomewa leo Sophia Simba amezomewa katika kijiji cha nyangao jimbo na mtama, Mkuchika amezomewa jimboni kwake Newala katika kata ya Namiyonga. Source FB ya Kamanda John Heche

      Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
      Chimunguru and QUALITY like this.


    2. Suzie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Posts : 1,264
      Rep Power : 0
      Likes Received
      385
      Likes Given
      512

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Na bado wasubiri kutupiwa mawe tu
      QUALITY likes this.

    3. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 11,071
      Rep Power : 85903589
      Likes Received
      3471
      Likes Given
      440

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Safi sana!watawadanganya nini wananchi wa huko wakati wamewatapeli korosho zao wakampa mfadhili mkuu wa ccm mohammed entreprises bure,kisha mhindi kauza india kaingia mitini

    4. Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 9,208
      Rep Power : 173565483
      Likes Received
      5172
      Likes Given
      5818

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Halafu utawasikia watakavyokanushwa kwa nguvu kwamba hawajazomewa. Wao kuzomewa ni kushangiliwa!
      Kwetu Iringa likes this.

    5. asigwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Location : Tandhaniya
      Posts : 7,141
      Rep Power : 10094970
      Likes Received
      2567
      Likes Given
      2113

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      mpaka mwaka huu uishe kuna baadhi ya waheshimiwa wa MAGAMBA watakua washakufa na STROKE

      juzi tuu nilisikia WASIRRA nae kazomewa kazi ipo


    6. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 9,544
      Rep Power : 2617
      Likes Received
      1893
      Likes Given
      988

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Wananuka rushwa, uozo wote huo nani atawasikiliza?

    7. monongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2011
      Posts : 302
      Rep Power : 562
      Likes Received
      27
      Likes Given
      1

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Hawana jambo jipya hao,wasubiri kutandikwa fimbo za tumboni,la kuvunda halina ubani!!

    8. DALLAI LAMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 7,523
      Rep Power : 23104795
      Likes Received
      1823
      Likes Given
      0

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Mkuchika,chibulunje,membe..com on names in politics with zero impact 2 southen zone

    9. Ruhazwe JR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2011
      Location : Dar es salaam Tanzania
      Posts : 3,392
      Rep Power : 12729
      Likes Received
      883
      Likes Given
      853

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      safi sana,

    10. Mlengo wa Kati's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2011
      Posts : 2,729
      Rep Power : 0
      Likes Received
      480
      Likes Given
      31

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      chadema acheni utoto wenu tuna tofautiana kwa hoja na sio kwa kuzomea. mnataka kujenga taifa la wazomeaji!

    11. MANGUNGO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 1,527
      Rep Power : 815
      Likes Received
      331
      Likes Given
      61

      Default

      Quote By Suzie View Post
      Na bado wasubiri kutupiwa mawe tu
      nafuu mawe!mayai mabovu

    12. Muke Ya Muzungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2009
      Posts : 3,454
      Rep Power : 0
      Likes Received
      204
      Likes Given
      31

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Quote By Josephine03 View Post
      Mawaziri wa ccm waliojaribu kuzima moto wa chadema Lindi na Mtwara wazomewa leo Sophia Simba amezomewa katika kijiji cha nyangao jimbo na mtama, Mkuchika amezomewa jimboni kwake Newala katika kata ya Namiyonga. Source FB ya Kamanda John Heche

      Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
      nabado kupigwa kinyesi

    13. Dawa ya Mjinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2009
      Location : Magubike
      Posts : 259
      Rep Power : 676
      Likes Received
      97
      Likes Given
      102

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Quote By Mlengo wa Kati View Post
      chadema acheni utoto wenu tuna tofautiana kwa hoja na sio kwa kuzomea. mnataka kujenga taifa la wazomeaji!

      Mkuu, shilingi ina pande mbili vinginevyo feki. Kwa miaka hamsini au kwa maneno mengine nusu karne, Fisi Wenu mmejenga taifa la washangiliaji. Mkila rushwa tunashngilia, mkifisadi mpaka mkaota magamba mwashangiliwa, mkibadhirifu shangwe, mkiiba mali ya umma mwapigiwa makofi, mkiuza nchi mwaimbiwa nyimbo na vifijo kwa wingi. Mkidhulumu wakulima na wafanyakazi si nderemo hizo, hata mnapoua (kama ilivyotokea Igunga na Arumeru) pia mnadai pongezi na vigelegele. Hilo ndilo taifa mlilojenga. Shangwe kwenda mbele. Mmedekezwa kweli kweli. Kama ni mtu ana miaka hamsini lakini bado anatumia daipa/nepi kama mtoto mchanga.

      Imetosha. Inabidi muonyeshwe ubinadamu kwamba kama sarafu una pande mbili, ukifanya vyema utashangiliwa lakini ukiharibu haki yako utaipata ya kuzomewa. Hivyo ndivyo zilivyo nchi zenye kutumia akili. Fisi wenu muanze kuzoea kuzomewa maana hakuna mlichofanya kinachowastahilisha kushangiliwa. Sasa mtapata kile mnachostahili - kuzomewa mpaka muelewe somo! Mazoea mabaya, walinena wahenga.

    14. Mufa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd October 2011
      Posts : 36
      Rep Power : 512
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Kesho lazima tuwazomee pale jangwani

    15. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 7,033
      Rep Power : 17398060
      Likes Received
      1024
      Likes Given
      83

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Wanatakiwa kuchomwa moto!

    16. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 12,216
      Rep Power : 71520160
      Likes Received
      2271
      Likes Given
      739

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      ha ha ha! Great article

    17. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 20,928
      Rep Power : 372840222
      Likes Received
      7526
      Likes Given
      4407

      Default

      Quote By Mlengo wa Kati View Post
      chadema acheni utoto wenu tuna tofautiana kwa hoja na sio kwa kuzomea. mnataka kujenga taifa la wazomeaji!
      ukifanya kima tuta kushangilia lakini ukifanya utumbo tutakuzomea...au ulitaka wapopolwe mawe ndiyo ujue wananchi wamechoka

    18. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 20,928
      Rep Power : 372840222
      Likes Received
      7526
      Likes Given
      4407

      Default

      Quote By Mlengo wa Kati View Post
      chadema acheni utoto wenu tuna tofautiana kwa hoja na sio kwa kuzomea. mnataka kujenga taifa la wazomeaji!
      ukifanya chema tutakushangilia lakini ukifanya utumbo tutakuzomea...au ulitaka wapopolewe mawe ndiyo ujue wananchi wamechoka

    19. mpayukaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Posts : 950
      Rep Power : 1040
      Likes Received
      339
      Likes Given
      1498

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Si wangewatia displine tu badala ya kuwasindikiza kwa mayowe ambayo hayawezi kumtia mtu displine? Nami ngoja niwazomee hayoooo hayooo hayoo!

    20. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 5,207
      Rep Power : 2052
      Likes Received
      900
      Likes Given
      0

      Default Re: Mawaziri na Wabunge wa Magamba Wazomewa Lindi na Mtwara

      Rejea mazungumzo ya Nape akiwa njombe,anasema CCM itatawala milele,na wanajiandaa kuimba iyena iyena kuelekea uchaguzi wa 2015,hivi ni kweli wananchi wamepumbazwa kiasi hicho kuimba upuuzi wakati hali zao dini hivi???ukombozi uje haraka sana,tumechoka


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...