JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

    Report Post
    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast
    Results 61 to 80 of 82
    1. Malaria Sugu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2009
      Posts : 2,662
      Rep Power : 0
      Likes Received
      250
      Likes Given
      18

      Default Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Kuna habari katika Annur ya jana, inayosema kwamba magazeti ya Tanzania Daima na Nipashe yatapandishwa kizimbani kwa uchochezi
      Hii ni kutokana kutoa picha ya tukio la Morogoro la Ustadh Juma na kudai ni tukio la Zanzibar.

      lakini ustadh huyo alipoomba ufafanuzi kwa Muhariri wa Nipashe anadai alitukanwa matusi ya nguoni na Muhahariri huyo jambo ambalo amedai linaonyesha UDINI WA WAZIWAZI WALIONAO BAADHI YA WAHARIRI WA MAGAZETI NCHINI na amesema anaandaa mashataka dhidi ya magazeti hayo iwe funzo kwa wahahariri wengine wenye kutothamini imani za wengine.
      Last edited by Malaria Sugu; 6th June 2012 at 17:18.

    2. Ulemavu

    3. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,200
      Rep Power : 86489543
      Likes Received
      2294
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By mathematics View Post
      GAZETI lenyewe la kuamini ndio hilo AL NNUR...??? Ingekuwa GAZEeI la kuaminika kama MWANANCHI ningetafakari kuamini kweli labda alitukanawa!!
      Annuur kwenye front page ya gazeti lao waliandika KOMPYUTA ZA NECTA ZINAPIGA MUZIKI WA INJILI.......wao ndo waliona hiyo ndo habari ya kuuzia gazeti

    4. Sideeq's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Posts : 2,402
      Rep Power : 1039
      Likes Received
      418
      Likes Given
      7

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Kesi ya nyani kumpeleka ngedere.......come on!

    5. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 3,069
      Rep Power : 1378
      Likes Received
      832
      Likes Given
      1056

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By Mzito K View Post
      Annuur kwenye front page ya gazeti lao waliandika KOMPYUTA ZA NECTA ZINAPIGA MUZIKI WA INJILI.......wao ndo waliona hiyo ndo habari ya kuuzia gazeti
      AL NNUR ni kikundi cha walevi wachache na sidhani kama wanwakilisha maoni ya waislaM woote TZ, na waislam waliokwenda shule wanawakosoa na kuwapinga sana hao AL NNUR, WAPUUZI WALE!!

      na mbona Nina marafiki wengi tu waislam wanazikiliza sana gospel na wanazipenda, na wengine hata kwenye simu zao wameweka ringtones za SHUSHO, FLORA MBASHA, ROSE MUHANDO etc!

    6. nisaha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2012
      Posts : 30
      Rep Power : 437
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By mathematics View Post
      al nnur ni kikundi cha walevi wachache na sidhani kama wanwakilisha maoni ya waislam woote tz, na waislam waliokwenda shule wanawakosoa na kuwapinga sana hao al nnur, wapuuzi wale!!

      Na mbona nina marafiki wengi tu waislam wanazikiliza sana gospel na wanazipenda, na wengine hata kwenye simu zao wameweka ringtones za shusho, flora mbasha, rose muhando etc!
      pole sana ndugu. One day you will know.

    7. nisaha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2012
      Posts : 30
      Rep Power : 437
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By Mzito K View Post
      Annuur kwenye front page ya gazeti lao waliandika KOMPYUTA ZA NECTA ZINAPIGA MUZIKI WA INJILI.......wao ndo waliona hiyo ndo habari ya kuuzia gazeti
      Unajua Annur liko katika rank ya ngapi ya Wasomaji wengi Tanzania?
      linashika Kumi bora ya magazeti yenye wasomaji wengi Tanzania, kwa sababu lina specific Audience na lina touch the opressed class. na lina ongoza miongoni mwa reference Newspapers in Tnzania.

      subiri ijumaa utaona Impact ya Annur.

      ALLAH BLESS ISLAM.

    8. Azam

    9. mathematics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Location : MY PLACE
      Posts : 3,069
      Rep Power : 1378
      Likes Received
      832
      Likes Given
      1056

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By nisaha View Post
      pole sana ndugu. One day you will know.
      UJINGA wako ndio ULEVI wako, na kwa vile kuwa mjinga ni bure , endelea baki na ZEGE la UJINGA wako...

    10. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,533
      Rep Power : 171830111
      Likes Received
      9320
      Likes Given
      7408

      Default

      Quote By Bujibuji View Post
      Usiangalie nyuma, yai bovu linapita

      hahahahahahaha Bujibuji wewe....

    11. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,121
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4069
      Likes Given
      2447

      Default

      Quote By ritz View Post
      Safi sana haya magazeti ni hatari sana kwa mustakabali wa taifa letu...
      Madrasa al sul

    12. KOMBAJR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Location : Ufipa Street
      Posts : 5,251
      Rep Power : 6507
      Likes Received
      1071
      Likes Given
      433

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By ritz View Post
      Safi sana haya magazeti ni hatari sana kwa mustakabali wa taifa letu...
      Kwasababu hayawashobokei?Tuanze na Uhuru kwanza
      Face Reality As it Is, Not As it Was or As You Wish It To Be.

    13. Alwayz on top's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Posts : 225
      Rep Power : 413
      Likes Received
      25
      Likes Given
      8

      Default

      sawa sawa hao jamaa wametoa picha za uongo! wanafiki wakubwa hlo tanzania daima si unajua la nani? wahariri wa siku hz wahun weng sio wadin coz dini yenyewe ya ukristo hawaijui wababaishaji tu mtu unasoma miez 3 halaf unaajiriwa tanzania daima kuna maajabu hapo si umewaeka watu wakijiwen..

    14. kwamwewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2010
      Posts : 1,066
      Rep Power : 5526
      Likes Received
      124
      Likes Given
      161

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By mathematics View Post
      al nnur wanaandika habari nyingi sana za uchochezi, je wao hakuna wa kuwapeleka mahakamani..??!!
      anza wewe kuwapeleka

    15. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 4,076
      Rep Power : 1336
      Likes Received
      1093
      Likes Given
      426

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Jambo moja nimegundua sisi kama nchi tunatakiwa kuangalia upya sera yetu ya ushirikiano na baadhi ya nchi za Kiarabu! Vurugu hizi zote mpaka huko Zanzibar ni kwasababu ya hawa jamaa! Tumwombe Mungu tufike salama 2015.

    16. sweke34's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2010
      Posts : 2,496
      Rep Power : 1335
      Likes Received
      738
      Likes Given
      1260

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By nisaha View Post
      Unajua Annur liko katika rank ya ngapi ya Wasomaji wengi Tanzania?
      linashika Kumi bora ya magazeti yenye wasomaji wengi Tanzania, kwa sababu lina specific Audience na lina touch the opressed class. na lina ongoza miongoni mwa reference Newspapers in Tnzania.

      subiri ijumaa utaona Impact ya Annur.

      ALLAH BLESS ISLAM.
      Mambo mengine ni ya kujitakia tu.
      Thanda likes this.

    17. Vunjavunja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th May 2012
      Posts : 89
      Rep Power : 449
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Mbona wao wameunguza makanisa zanzibar hatukuja juu kama wao, wakifanyiwa wao ndo wanaona kuwepo kwa udini?

    18. lukenza's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th April 2010
      Posts : 118
      Rep Power : 565
      Likes Received
      7
      Likes Given
      4

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      NINAKERWA SANA NINAPOSIKIA WATU WANABISHANA AGENDA IKIWA UDINI CHRISTIAN VS MUSLIM Ndugu zangu mazungumuzo ya namuna hii siyo mazuri kwa mstakabali wa Taifa letu. Ubishii wa Udini unakuja vipi jamani sisi ni Watanzania

    19. Tume ya Katiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Anonymous
      Posts : 3,885
      Rep Power : 0
      Likes Received
      823
      Likes Given
      440

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By timbilimu View Post
      Jambo moja nimegundua sisi kama nchi tunatakiwa kuangalia upya sera yetu ya ushirikiano na baadhi ya nchi za Kiarabu! Vurugu hizi zote mpaka huko Zanzibar ni kwasababu ya hawa jamaa! Tumwombe Mungu tufike salama 2015.
      Ndio mwisho wako wa kufikili hapo? kweli vyuo vikuu vya mou ni janga la kitaifa!

    20. Thanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Multiple Destination
      Posts : 1,917
      Rep Power : 1691
      Likes Received
      583
      Likes Given
      1552

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Hapa Entities ni gazet la Annur vs Nipashe na Tanzania Daima au ni Tanzania Daima na Nipashe vs Ustadh aliyetukanwa?
      Anyway si vizuri kwa magazeti ambayo ndio entities kutukana wadau ambao ndio wasomaji.

    21. Bornvilla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 810
      Rep Power : 659
      Likes Received
      197
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By timbilimu View Post
      Jambo moja nimegundua sisi kama nchi tunatakiwa kuangalia upya sera yetu ya ushirikiano na baadhi ya nchi za Kiarabu! Vurugu hizi zote mpaka huko Zanzibar ni kwasababu ya hawa jamaa! Tumwombe Mungu tufike salama 2015.
      Ok! Tuangalie uhusiano kati yetu na wanaukumbi wa disco maana wanaka kuitumbukiza nchi kwenye dimbwi la damu. Disco linachezwa hadi ofisini! Hii nchi sio ya wacheza disco! Siunakumbuka staji shoo mmoja alisema nchi ikijiunga na OIC damu itamwagika.Wacheza disco bwana! Kuhusu An-nuur hilo ni gazeti la fact na sio vile vigazeti vyenu vya wacheza show vinavyoandika propaganda na uongo mtupu!Waislam huwa tunasimama kwenye ukweli tu na uongo ni dhambi! Ninyi si kuongopa ni sawa?

    22. Malaria Sugu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2009
      Posts : 2,662
      Rep Power : 0
      Likes Received
      250
      Likes Given
      18

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By mzito k View Post
      annuur kwenye front page ya gazeti lao waliandika kompyuta za necta zinapiga muziki wa injili.......wao ndo waliona hiyo ndo habari ya kuuzia gazeti
      hahaaa. Kumbe?

    23. Mercyless's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 540
      Rep Power : 547
      Likes Received
      98
      Likes Given
      918

      Default Re: Tanzania Daima, Nipashe kupandishwa kizimbani - Annur

      Quote By Malumbano View Post
      Kuna habari katika Annur ya jana, inayosema kwamba magazeti ya Tanzania Daima na Nipashe yatapandishwa kizimbani kwa uchochezi
      Hii ni kutokana kutoa picha ya tukio la Morogoro la Ustadh Juma na kudai ni tukio la Zanzibar.

      lakini ustadh huyo alipoomba ufafanuzi kwa Muhariri wa Nipashe anadai alitukanwa matusi ya nguoni na Muhahariri huyo jambo ambalo amedai linaonyesha UDINI WA WAZIWAZI WALIONAO BAADHI YA WAHARIRI WA MAGAZETI NCHINI na amesema anaandaa mashataka dhidi ya magazeti hayo iwe funzo kwa wahahariri wengine wenye kutothamini imani za wengine.
      Matusi ya nguoni yana uhusiano gani na udini? Acha propaganda uchwara wewe!

    24. WB-1

    Page 4 of 5 FirstFirst ... 2345 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...