JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 65
    1. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Attachment 54885


      Haya nayasema mimi Kada wa CCM.kuwa hyo mikutano yenu mnayoifanya ni sawa na ngonjera au Maigizo...Ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi.Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika.
      CCM ni chama chenye nguvu.
      CCM ni Chama chenye uwezo mkubwa kiuetandaji.
      CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii na kuwaletea wananchi maendelo
      CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      CCM Viva Viva,fanyeni mikutano jueni kila muendapo mtatukuta.

      Updates
      Haya ndo yanawapa ukiburi kuwa mtatawala njii hig
      Chadema-chaga development for movement alliance.
      M4C-Movement for change
      Last edited by zubedayo_mchuzi; 29th May 2012 at 16:12.


    2. Bado Kidogo 2015's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 207
      Rep Power : 456
      Likes Received
      76
      Likes Given
      18

      Default

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      Aliwazalo mjinga ndo humtokea.
      Na wewe ndiyo mjinga,

      Bado Kidogo 2015.

    3. wagaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 717
      Rep Power : 565
      Likes Received
      166
      Likes Given
      124

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      M4C-MOVEMENT FOR CHAGA
      Utapata mtori tu
      ccm kama avatar yako. usijali nguvu bado mnazo

    4. MANGUNGO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 1,225
      Rep Power : 698
      Likes Received
      260
      Likes Given
      34

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Mh!unajinyea kibaya zaidi unajika hayo mavi kama mtoto kumbe mkubwa!

    5. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By wagaba View Post
      ccm kama avatar yako. usijali nguvu bado mnazo
      Ipo ya kutosha

    6. GIB's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2012
      Posts : 337
      Rep Power : 493
      Likes Received
      92
      Likes Given
      139

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      Haya nayasema mimi Kada wa CCM.kuwa hyo mikutano yenu mnayoifanya ni sawa na ngonjera au Maigizo...Ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi.Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika.
      CCM ni chama chenye nguvu.
      CCM ni Chama chenye uwezo mkubwa kiuetandaji.
      CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii na kuwaletea wananchi maendelo
      CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      CCM Viva Viva,fanyeni mikutano jueni kila muendapo mtatukuta.

      Updates
      Haya ndo yanawapa ukiburi kuwa mtatawala njii hig
      Chadema-chaga development for movement alliance.
      M4C-Movement for change
      Hata Moi na KANU yake alisema hivyo hivyo leo wapo wapi,
      hukumbikilichotokea Zambia.
      Hujaona yalio mpata Nicolas Sarkozy, hukumbuki yaliyo tokea Ivory coasty,
      Naomba Mungu muendelee kujidaganya hivyo hivyo hadi 2015 Tutakapo ikabidhii CDM nchii.
      Ee mwenyezi Mungu Mwingi wa rehema sikia kilio chetu. tunaomba uingilie kati haya manyanyaso tunayo ya wapa sisi watanzania. Tunaomba umoja na mshikamano viendelee kudumu ndani ya chadema , chama mbadala kilicho itwa ili kitukomboe sisi waanzania.
      Wote tuseme AMEEN.
      Muswada unaendeleza kivuli kirefu cha Urais wa Kifalme katika mchakato wa upatikanaji wa Katiba Mpya. Tundu Antiphas Mughwai Lissu (MB) 2012


    7. Clean9

    8. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By MANGUNGO View Post
      Mh!unajinyea kibaya zaidi unajika hayo mavi kama mtoto kumbe mkubwa!
      Msimulia mvua ujue ishamfika....

    9. engmtolera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 4,899
      Rep Power : 5499
      Likes Received
      1213
      Likes Given
      1119

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      Alama za nyakati hakuna.zilikuwepo enzi hizo.
      Kuondoka madarakani ni ndoto na hata ikitimia si kwa kizazi hiki
      naomba nikuulize swali dogo tu

      1.unaweza nipa sababu za watu kugomea kugombea nafasi za uongozi ndani ya chama mwaka huu hususani ktk mashina,matawi na kata?

      2. je unaweza nieleza ni kwanini uchaguzi wa kilombero hadi FFU wameingilia kati baada ya wanachama kupigana kwa kulazimishiwa mgombea wasiomtaka?

      ndani ya chama bado kuna makundi na makundi hayo hayajatatuliwa hadi leo ndio chokochoko zinazojitokeza ktk chaguzi za sasa

      na kama huamini nakuomba soma hii ktk gazeti la mwananchi la leo Maige: Majungu CCM yameniondoa uwaziri

      Maige: Majungu CCM yameniondoa uwaziri


      usijipe moyo sana,jitahidi kuondoa kasoro zilizopo,usije sema NINGELI
      "You Can Not Jail Him First And Hear Him Later"

    10. MANGUNGO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 1,225
      Rep Power : 698
      Likes Received
      260
      Likes Given
      34

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Mh!unajinyea kibaya zaidi unajipaka hayo mavi kama mtoto kumbe mkubwa!fyata kama mkama,tupo bize na m4c japo kuwa mi mnyakyusa,chama kipo sawa na ushambenga huo mnaoleta nyinyi wenye choo cha makuti magamba

    11. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By GIB View Post
      Hata Moi na KANU yake alisema hivyo hivyo leo wapo wapi,
      hukumbikilichotokea Zambia.
      Hujaona yalio mpata Nicolas Sarkozy, hukumbuki yaliyo tokea Ivory coasty,
      Naomba Mungu muendelee kujidaganya hivyo hivyo hadi 2015 Tutakapo ikabidhii CDM nchii.
      Ee mwenyezi Mungu Mwingi wa rehema sikia kilio chetu. tunaomba uingilie kati haya manyanyaso tunayo ya wapa sisi watanzania. Tunaomba umoja na mshikamano viendelee kudumu ndani ya chadema , chama mbadala kilicho itwa ili kitukomboe sisi waanzania.
      Wote tuseme AMEEN.
      Mungu anajua dhamira yenu na hawezi kuwapa nchi kama mdhaniavyo.

    12. Trustme's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Posts : 528
      Rep Power : 591
      Likes Received
      101
      Likes Given
      29

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      Haya nayasema mimi Kada wa CCM.kuwa hyo mikutano yenu mnayoifanya ni sawa na ngonjera au Maigizo...Ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi.Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika.
      CCM ni chama chenye nguvu.
      CCM ni Chama chenye uwezo mkubwa kiuetandaji.
      CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii na kuwaletea wananchi maendelo
      CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      CCM Viva Viva,fanyeni mikutano jueni kila muendapo mtatukuta.

      Updates
      Haya ndo yanawapa ukiburi kuwa mtatawala njii hig
      Chadema-chaga development for movement alliance.
      M4C-Movement for change
      mmmh! Hongera ccm kwa kutengeneza wavivu wa kufikiri! Duu! Kweli nimeamini Ujinga hauna kikomo!!!!
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend.
      A successful woman is one who can find such a man.

    13. Tewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2008
      Posts : 573
      Rep Power : 756
      Likes Received
      88
      Likes Given
      12

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Si mbaya kujifariji maana watoto wamini wanasema raha jipe mwenyewe

    14. Dangire's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Location : Dar
      Posts : 196
      Rep Power : 487
      Likes Received
      45
      Likes Given
      3

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      Haya nayasema mimi Kada wa CCM.kuwa hyo mikutano yenu mnayoifanya ni sawa na ngonjera au Maigizo...Ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi.Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika.
      CCM ni chama chenye nguvu.
      CCM ni Chama chenye uwezo mkubwa kiuetandaji.
      CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii na kuwaletea wananchi maendelo
      CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      CCM Viva Viva,fanyeni mikutano jueni kila muendapo mtatukuta.

      Updates
      Haya ndo yanawapa ukiburi kuwa mtatawala njii hig
      Chadema-chaga development for movement alliance.
      M4C-Movement for change
      Ama kweli mtandao umeingiliwa na mamluki! kama shibuda ndani ya chadema!
      1. Ati ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi!
      hivi unaelewa unalolisema? cdm ndio imeasisi mipango mingi ambayo chama chako cha magamba kimeyaiga-matumizi ya helkopta kwenye mikutano ya kampeni; hoja ya uanzishwaji wa chuo kikuu ddma; mchakato wa katiba mpya; kuibua mafisadi, nk. ccm ilichofanya kwanza ni kupinga na baadae wakakubaliana na hoja hizi zote. maana ya hoja/mipango hii ni kuwa - 'it's the dreamer who can tell best about the dream'. cdm ndio wenye ndoto nyingi za kimaendeleo na ndio wanaoweza kuongoza vema harakati za kujiletea maendeleo kuliko chama cha mafisadi na washirika wake. 'nyinyiem' imefika mwisho wa kufikiri. hawajui kudhibiti ufisadi, hawajui kuleta maendeleo endelevu, wao kazi yao ni kula tu mali za uma.
      2. Ati Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika!
      Hoja mufilisi!!! hebu niambia ni kabila gani tz hii ambalo liko entittled kuongoza nchi hii? kabila la jk? la nyerere? la mkapa? sema ni kabila gani?
      hivi bado unaendelea kufikiria kwa kutumia makalio au tumbo? jifunze kuhusu sifa za kiongozi bora na utaona 'ukabila' haupo. nchi hii inahitaji mtu aliye mzalendo wa kweli atakayewaongoza watz ktk kumiliki uchumi wao ili waione faida ya kuwa watz.ccm na viongozi wake (ambao wewe ndio unaona wanaweza) wameishia kuwakatisha tamaa watz.

      3. CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii

      Yaani hata historia ya nchi yako (kama sio mamluki) huifahamu! hv uhuru wa nchi hii uliletwa na ccm? si ajabu hata hujui ni lini nchi hii ilipata uhuru wake! si kazi yangu kuanza kukufundisha historia.......nenda kaanze tena darasa la tatu.
      4. CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      sishangai kuwa wewe ni mmoja wa waliolishwa 'unga wa ndele'. yaani bado hujafunguka, hujitambui, unadhani bado rais ni nyerere, na kuona ccm kuwa ni zaidi ya baba na mama yako! si ajabu u-mzee wa miaka kati ya 80 na 90. shame on u!

      VUA GAMBA, VAA GWANDA NDIO MPANGO - HATA NEPI ANALIJUA HILO, JK ANATETEMEKA ANAPOSIKIA CHADEMA, M4C.........

    15. Mumwi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 578
      Rep Power : 601
      Likes Received
      111
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      wapinzani ni sawa na wasanii wanaotungiwa nyimbo na kuziimba wao.
      Endelea kujifariji ccm ndo mwisho wenu umefika.

    16. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By engmtolera View Post
      naomba nikuulize swali dogo tu

      1.unaweza nipa sababu za watu kugomea kugombea nafasi za uongozi ndani ya chama mwaka huu hususani ktk mashina,matawi na kata?

      2. je unaweza nieleza ni kwanini uchaguzi wa kilombero hadi FFU wameingilia kati baada ya wanachama kupigana kwa kulazimishiwa mgombea wasiomtaka?

      ndani ya chama bado kuna makundi na makundi hayo hayajatatuliwa hadi leo ndio chokochoko zinazojitokeza ktk chaguzi za sasa

      na kama huamini nakuomba soma hii ktk gazeti la mwananchi la leo Maige: Majungu CCM yameniondoa uwaziri

      Maige: Majungu CCM yameniondoa uwaziri


      usijipe moyo sana,jitahidi kuondoa kasoro zilizopo,usije sema NINGELI
      Ngoja nikwambie kitu dogo,Uchache wenu,Udogo wenu ndo unaowafanya mtii amri mmoja.
      Swala la kumkataa mtu wasiemtaka ni haki yao na kila hali ya kufanya,

      Hakuna chama ambacho hakina makundi.

      Maige au IMAGE si mwadilifu,amekula vingapi.ameiba vingapi.Kama ni mpigania haki kwanini Hela za mkopo asijenge dispensar jimboni kwake.
      Yako mengi ambayo yanafanyika nje ya maigizo ya chama chetu tawala.

      Nafasi za mashina waliogoma wamegoma kwasbbu zao,kukosa kwao kugombea si kwamba chama kimepoteza mwelekeo hakiwezi poteza mwelekeo hata kidogo.

    17. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,259
      Rep Power : 86133188
      Likes Received
      4405
      Likes Given
      5292

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      si wewe ulionekana kuzimu siku ile ukiungua moto au nakosea umetokea wapi huku duniani? shindwa
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    18. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,259
      Rep Power : 86133188
      Likes Received
      4405
      Likes Given
      5292

      Default re: CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

      sasa unajikanyaga mkuu soma uliloandika theni kazia mbona unamponda GAMBA mwenzio ?
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    19. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By Dangire View Post
      Ama kweli mtandao umeingiliwa na mamluki! kama shibuda ndani ya chadema!
      1. Ati ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi!
      hivi unaelewa unalolisema? cdm ndio imeasisi mipango mingi ambayo chama chako cha magamba kimeyaiga-matumizi ya helkopta kwenye mikutano ya kampeni; hoja ya uanzishwaji wa chuo kikuu ddma; mchakato wa katiba mpya; kuibua mafisadi, nk. ccm ilichofanya kwanza ni kupinga na baadae wakakubaliana na hoja hizi zote. maana ya hoja/mipango hii ni kuwa - 'it's the dreamer who can tell best about the dream'. cdm ndio wenye ndoto nyingi za kimaendeleo na ndio wanaoweza kuongoza vema harakati za kujiletea maendeleo kuliko chama cha mafisadi na washirika wake. 'nyinyiem' imefika mwisho wa kufikiri. hawajui kudhibiti ufisadi, hawajui kuleta maendeleo endelevu, wao kazi yao ni kula tu mali za uma.
      2. Ati Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika!
      Hoja mufilisi!!! hebu niambia ni kabila gani tz hii ambalo liko entittled kuongoza nchi hii? kabila la jk? la nyerere? la mkapa? sema ni kabila gani?
      hivi bado unaendelea kufikiria kwa kutumia makalio au tumbo? jifunze kuhusu sifa za kiongozi bora na utaona 'ukabila' haupo. nchi hii inahitaji mtu aliye mzalendo wa kweli atakayewaongoza watz ktk kumiliki uchumi wao ili waione faida ya kuwa watz.ccm na viongozi wake (ambao wewe ndio unaona wanaweza) wameishia kuwakatisha tamaa watz.

      3. CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii

      Yaani hata historia ya nchi yako (kama sio mamluki) huifahamu! hv uhuru wa nchi hii uliletwa na ccm? si ajabu hata hujui ni lini nchi hii ilipata uhuru wake! si kazi yangu kuanza kukufundisha historia.......nenda kaanze tena darasa la tatu.
      4. CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      sishangai kuwa wewe ni mmoja wa waliolishwa 'unga wa ndele'. yaani bado hujafunguka, hujitambui, unadhani bado rais ni nyerere, na kuona ccm kuwa ni zaidi ya baba na mama yako! si ajabu u-mzee wa miaka kati ya 80 na 90. shame on u!

      VUA GAMBA, VAA GWANDA NDIO MPANGO - HATA NEPI ANALIJUA HILO, JK ANATETEMEKA ANAPOSIKIA CHADEMA, M4C.........
      Umejitutumua sana kujitetea yangu machache,mapovu mengi sana.sina haja ya kukujibu kwakuwa unaijua historia ya nchi hi.Mpaka kuzaliwa kwa CCM Kumewatoa wapi wazazi na wewe mpaka unaweza tumia muda wako bila usumbufu.

    20. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By Dangire View Post
      Ama kweli mtandao umeingiliwa na mamluki! kama shibuda ndani ya chadema!
      1. Ati ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi!
      hivi unaelewa unalolisema? cdm ndio imeasisi mipango mingi ambayo chama chako cha magamba kimeyaiga-matumizi ya helkopta kwenye mikutano ya kampeni; hoja ya uanzishwaji wa chuo kikuu ddma; mchakato wa katiba mpya; kuibua mafisadi, nk. ccm ilichofanya kwanza ni kupinga na baadae wakakubaliana na hoja hizi zote. maana ya hoja/mipango hii ni kuwa - 'it's the dreamer who can tell best about the dream'. cdm ndio wenye ndoto nyingi za kimaendeleo na ndio wanaoweza kuongoza vema harakati za kujiletea maendeleo kuliko chama cha mafisadi na washirika wake. 'nyinyiem' imefika mwisho wa kufikiri. hawajui kudhibiti ufisadi, hawajui kuleta maendeleo endelevu, wao kazi yao ni kula tu mali za uma.
      2. Ati Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika!
      Hoja mufilisi!!! hebu niambia ni kabila gani tz hii ambalo liko entittled kuongoza nchi hii? kabila la jk? la nyerere? la mkapa? sema ni kabila gani?
      hivi bado unaendelea kufikiria kwa kutumia makalio au tumbo? jifunze kuhusu sifa za kiongozi bora na utaona 'ukabila' haupo. nchi hii inahitaji mtu aliye mzalendo wa kweli atakayewaongoza watz ktk kumiliki uchumi wao ili waione faida ya kuwa watz.ccm na viongozi wake (ambao wewe ndio unaona wanaweza) wameishia kuwakatisha tamaa watz.

      3. CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii

      Yaani hata historia ya nchi yako (kama sio mamluki) huifahamu! hv uhuru wa nchi hii uliletwa na ccm? si ajabu hata hujui ni lini nchi hii ilipata uhuru wake! si kazi yangu kuanza kukufundisha historia.......nenda kaanze tena darasa la tatu.
      4. CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      sishangai kuwa wewe ni mmoja wa waliolishwa 'unga wa ndele'. yaani bado hujafunguka, hujitambui, unadhani bado rais ni nyerere, na kuona ccm kuwa ni zaidi ya baba na mama yako! si ajabu u-mzee wa miaka kati ya 80 na 90. shame on u!

      VUA GAMBA, VAA GWANDA NDIO MPANGO - HATA NEPI ANALIJUA HILO, JK ANATETEMEKA ANAPOSIKIA CHADEMA, M4C.........
      Umewah ona tembo anapgwa Swala?

    21. Ciril's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 2,670
      Rep Power : 1082
      Likes Received
      379
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By zubedayo_mchuzi View Post
      Haya nayasema mimi Kada wa CCM.kuwa hyo mikutano yenu mnayoifanya ni sawa na ngonjera au Maigizo...Ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi.Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika.
      CCM ni chama chenye nguvu.
      CCM ni Chama chenye uwezo mkubwa kiuetandaji.
      CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii na kuwaletea wananchi maendelo
      CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
      CCM Viva Viva,fanyeni mikutano jueni kila muendapo mtatukuta.

      Updates
      Haya ndo yanawapa ukiburi kuwa mtatawala njii hig
      Chadema-chaga development for movement alliance.
      M4C-Movement for change
      Jamiiforums tumevamiwa!!!!!!!!!!!!!!

    22. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,389
      Rep Power : 71295
      Likes Received
      941
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By nivea View Post
      sasa unajikanyaga mkuu soma uliloandika theni kazia mbona unamponda GAMBA mwenzio ?
      Simpondi alipewa majukumu yeye hakuyafanya kama ilivyotakiwa,kama mtu ni msafi hata wakuseme vipi utabaki kuwa msafi tu.

    23. Kansime

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...