JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Ileje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Bulambya
      Posts : 1,931
      Rep Power : 835
      Likes Received
      765
      Likes Given
      184

      Default Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Jumuiya hii ni ya wanaharakati wa kueneza dini ya kiislamu au ni wanaharakati wa kisiasa?
      Never give up your right!


    2. UPOPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2010
      Posts : 558
      Rep Power : 80415489
      Likes Received
      280
      Likes Given
      68

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Nadhani Vyote kwani wewe unawaza vipi?

    3. Wingu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,222
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      286
      Likes Given
      41

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Masaburi yako mimi nikadhani jambo la maana kumbe upuuzi.Fanya yako wacha kufuatilia yasiyokuhusu au peleka fb.

    4. Joseph's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2007
      Location : Zanzibar
      Posts : 3,123
      Rep Power : 86231894
      Likes Received
      852
      Likes Given
      620

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Umekwishawahi kusikia wanachosema?
      Tafuta kanda zao na utapata jibu la swali lako.
      You can never have someone praise you,nor will anyone condemn you,never in the past,not at present and never will be in the future.

    5. Ileje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Bulambya
      Posts : 1,931
      Rep Power : 835
      Likes Received
      765
      Likes Given
      184

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By UPOPO View Post
      Nadhani Vyote kwani wewe unawaza vipi?
      Nilidhani ni jumuiya ya kufundisha uislamu na maadili yake. Lakini swala la kuwasemea Wazanzibari wote kupitia mgongo wa uislamu si sawa na isitoshe hata huko katika mizizi ya uislamu yaani nchi za kiarabu si wote wanashabikia uislamu kuisemea siasa!
      Never give up your right!

    6. Ileje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Bulambya
      Posts : 1,931
      Rep Power : 835
      Likes Received
      765
      Likes Given
      184

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By Mzinga View Post
      Masaburi yako mimi nikadhani jambo la maana kumbe upuuzi.Fanya yako wacha kufuatilia yasiyokuhusu au peleka fb.
      Jambo la maana ni hiki kinyesi ulichomwaga hapa?
      Never give up your right!

    7. mzaire's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Posts : 200
      Rep Power : 473
      Likes Received
      40
      Likes Given
      4

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By Ileje View Post
      Jumuiya hii ni ya wanaharakati wa kueneza dini ya kiislamu au ni wanaharakati wa kisiasa?
      Wewe utavoiita inakuwa sawa kwani unadhani Uislam umeishia kwenye kuswali tuu ? Uislam umesheheni kila aina ya mambo yenye maslahi na binadamu kama huyajui uliza au kaa kimya! Usishangae sana, lakini pia Katiba yao imeruhusu Taasisi za kidini kuzungumzia siasa na maslahi ya nchi.

    8. mzaire's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Posts : 200
      Rep Power : 473
      Likes Received
      40
      Likes Given
      4

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By Ileje View Post
      Jambo la maana ni hiki kinyesi ulichomwaga hapa?
      Jibu lako liko www.mzalendo.net na http://zanzibaryetu.wordpress.com ingia humo utapata jibu, Mkuu ya Zenji hayakuhusu achana nayo hawa jamaa wanatafuta uhuru kwa mara nyengine waachie wafanya harakati zao kwani wote hao ni Wazenji.

    9. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,217
      Rep Power : 2239
      Likes Received
      2109
      Likes Given
      623

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By mzaire View Post
      Wewe utavoiita inakuwa sawa kwani unadhani Uislam umeishia kwenye kuswali tuu ? Uislam umesheheni kila aina ya mambo yenye maslahi na binadamu kama huyajui uliza au kaa kimya! Usishangae sana, lakini pia Katiba yao imeruhusu Taasisi za kidini kuzungumzia siasa na maslahi ya nchi.
      Si ndio kauliza au ulitaka aulize kwa lugha ile mnayotumia kusoma albadili ndio uelewe?

      Moja ya mambo yaliyosheheni ni jazba na majibu ya kukurupuka kama haya yako. Na jambo lingine ni uchochezi kama ule wa MziziMkavu wa kukata picha nusu na kusingizia ni unyama wa Israel.

      Mimi pia nina swali; Yale mauaji yanayoendelea Syria kwa muislamu kuua waislamu wenzake 8099, yana uhalali wa kitabuni ndio maana hatuyakemei au?
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    10. Falcon's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th August 2010
      Posts : 238
      Rep Power : 566
      Likes Received
      62
      Likes Given
      1

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Ukishuhulikia na lisilo kuhusu utapa lisilo kuridhi

    11. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,217
      Rep Power : 2239
      Likes Received
      2109
      Likes Given
      623

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By mzaire View Post
      Jibu lako liko www.mzalendo.net na http://zanzibaryetu.wordpress.com ingia humo utapata jibu, Mkuu ya Zenji hayakuhusu achana nayo hawa jamaa wanatafuta uhuru kwa mara nyengine waachie wafanya harakati zao kwani wote hao ni Wazenji.
      Zanzibar ni mkoa kwenye nchi yetu, ni sawa na vile tunavyofuatilia mambo ya Ikwiriri. Na una uhakika gani kuwa muanzisha mada hatoki mkoa huo?
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    12. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,217
      Rep Power : 2239
      Likes Received
      2109
      Likes Given
      623

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By Falcon View Post
      Ukishuhulikia na lisilo kuhusu utapa lisilo kuridhi
      Majibu ya kipemba haya
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    13. Wingu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,222
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      286
      Likes Given
      41

      Default

      Pole bwana kama nimekujibu vibaya.Ila haya ya wazenj mkuu tumeyachoka wacha tu wajitenge.
      Quote By Ileje View Post
      Jambo la maana ni hiki kinyesi ulichomwaga hapa?

    14. mzaire's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Posts : 200
      Rep Power : 473
      Likes Received
      40
      Likes Given
      4

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Si ndio kauliza au ulitaka aulize kwa lugha ile mnayotumia kusoma albadili ndio uelewe?

      Moja ya mambo yaliyosheheni ni jazba na majibu ya kukurupuka kama haya yako. Na jambo lingine ni uchochezi kama ule wa MziziMkavu wa kukata picha nusu na kusingizia ni unyama wa Israel.

      Mimi pia nina swali; Yale mauaji yanayoendelea Syria kwa muislamu kuua waislamu wenzake 8099, yana uhalali wa kitabuni ndio maana hatuyakemei au?
      Kuhusu JAZBA nadhani CDM (wakristo) ndio wanaongoza Tz hii mpaka mnakatana kwa mapanga na kuuwana Arusha bila ya sababu za msingi, kuhusu majibu ya kukurupuka hapo utaona kuwa unaudhaifu wa kufikiri, ivo nyinyi CDM(Wakristu) mlifikiri nini mliposema mikoa ya kaskazini ya Tz inatakiwa ijitenga na Tz kwa 7bu tu wafuasi wengi wa CDM kama huko si kukurupuka au ni nini ? Tafakari kabla ya jazba na chuki zako dhidi ya uislam na waislam kaka.

      Na pale Rwanda, Burundi na DRC waliowauwa zaidi ya watu 1,000,000 na wao pia ni waislam, na yule Charse Stela alikuwa muislam, wacha chuki zako dhidi Uislam, Waislam na Wanaharakati wa UWAMSHO hata ukisema bado huwezi kulazimisha kukubali muungano wa kihuni kwa Wazanzibari.

      Lete hoja za maana usituletee jazba na chuki za kipumbavu hapa!

    15. abu alfauzaan's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 439
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      yote mawili,kwani unataka nin?
      au washakuudhi?
      fanya yko,ucshughulikie mambo yasokuhusu,
      iyo tabia ya kike!
      haiwi kikwete na pinda wamenyamaza

    16. Mzito Kabwela's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,041
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2196
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Ileje View Post
      Jumuiya hii ni ya wanaharakati wa kueneza dini ya kiislamu au ni wanaharakati wa kisiasa?
      Hawa wana mtandao wao wa internet, tembelea www.mzalendo.net utapata habari zao

    17. Mzito Kabwela's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,041
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2196
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By abu alfauzaan View Post
      yote mawili,kwani unataka nin?
      au washakuudhi?
      fanya yko,ucshughulikie mambo yasokuhusu,
      iyo tabia ya kike!
      haiwi kikwete na pinda wamenyamaza
      Tuliza munkari

    18. mzaire's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Posts : 200
      Rep Power : 473
      Likes Received
      40
      Likes Given
      4

      Default Re: Jumuiya ya Uamusho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar!!!!!

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Zanzibar ni mkoa kwenye nchi yetu, ni sawa na vile tunavyofuatilia mambo ya Ikwiriri. Na una uhakika gani kuwa muanzisha mada hatoki mkoa huo?
      Hizo ni fkira mgando tuuuu, jipe moyo utaishi kwa matumaini kaka.
      Kama ni mkoa mbona mmekwenda(Mkapa+JK+Mwinyi+Sita ) kuwaomba ruhusa SMZ ya kuchimba mafuta na kuwafungia UAMSHO ili wasiendelee na harakati zao, sasa ikiwa ni mkoa si mngalitoa agizo tu kwa mkuu wa mkoa wa Zanzibar (Shein) kwanini mnajipendekeza kwao.
      Last edited by mzaire; 25th May 2012 at 22:35.

    19. Bobuk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 3,966
      Rep Power : 85948333
      Likes Received
      1771
      Likes Given
      93

      Default

      Quote By mzaire View Post
      Hizo ni fkira mgando tuuuu, jipe moyo utaishi kwa matumaini kaka.
      Kama ni mkoa mbona mmekuja(Mkapa+JK+Mwinyi+Sita) kuwaomba ruhusa SMZ ya kuchimba mafuta na kuwafungia UAMSHO ili wasiendelee na harakati zao, sasa ikiwa ni mkoa si mngalitoa agizo tu kwa mkuu wa mkoa wa Zanzibar (Shein) kwanini mnajipendekeza kwao.
      Mbona hata tulipokwenda kuchimba dhahabu Nyamongo tuliwaomba viongozi wa kimila/kikabila ndipo tukaanza kuchimba dhahabu, sasa kuna ubaya gani kuwaomba SMZ kuchimba mafuta!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...