JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 32 of 32
    1. Ndjabu Da Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2008
      Posts : 2,723
      Rep Power : 11796
      Likes Received
      393
      Likes Given
      214

      Default Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Naona JK kampatia uwaziri Angela Kairuki kutokana na zile ziara za mwaka jana za Kamati ya Wabunge kwenda UK kudai pesa za rada zirudishwe hazina, ambapo hatimaye walifanikiwa. Kwa mtazamo wangu, Angela Kairuki alionekana akizungumza kwa machungu makubwa na hasira wakati akiweka wazi msimamo wa Serikali mbele ya Wabunge wa UK kwenye taswira na video zilizotolewa wakati huo

      Hivi huyu mdada ni chotara, na ana wasifu gani kwa maana ya umri, elimu, marital status, na kadhalika?
      mpayukaji and DEUS NSHANGE like this.

    2. Movie-Date

    3. W. J. Malecela's Avatar
      JF Tanzanite Member
      Array
      Join Date : 15th March 2009
      Posts : 9,309
      Rep Power : 583903
      Likes Received
      4099
      Likes Given
      2312

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Quote By salaama View Post



      Bachelor of Laws (LLB Hons) University of Hull, UK; Pgd in Legal Practise-Stafordshire University; Level 3 Certificate in French Language-university of Nantes,France

      Professional qualifications: Commissioner for Oath and High Court advocate, Anti-money laundering (AML) specialist, Certificate in Legislative Drafting-Ghana Law school, Certificate in Altenative Dispute Resulution and Arbitration-UNiTAR, Certificate of Labour Law-Tanzania Labour College-mbeya, Qualified Arbitrator-


      Pia mwaka jana alikuwa miomgoni mwa vijana wachache katika jumuiya ya Afrika ya Mashariki waliochaguliwa kushiki kwenye Programu ya Leadership for Change in Africa.....details zaidi zipo hapa Home - Team Web Site


      - Duh! jamani imetossha sasa maana this is simply overqualified, sasa tuwe objective na openminded kama watu tulioenda shule somo kama hili tunatakiwa tulinganishe, hebu huko upande wa pili leteni CV ya Mwenyekiti ili tukate mzizi wa fitina, ni maoni yangu tu! ha! ha! ha!


      William.
      donbeny likes this.

    4. Malunkwi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 290
      Rep Power : 559
      Likes Received
      50
      Likes Given
      16

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Quote By Biohazard View Post
      Ila ww nae Taarabu sana.
      mi mwenyewe imebidi nicheke nilivyoona coment ya huyo jamaa ana chai sana

    5. Planner's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2011
      Location : Loliondo
      Posts : 210
      Rep Power : 532
      Likes Received
      49
      Likes Given
      70

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Ana wasifu mzuri ambao kwa serikali zinazotumia potentials huyo atatusaidia kusogeza mambo,issue ni je sisiem huwa wanajua kutumuia vipaji kwa manufaa yetu?.genius wetu mzee Balali wa BOT alitufikisha wapi..?kwa serikali yetu ni vigumu sana kuweka matarajio makubwa katika aspect yoyote manake waweza kufa kwa stress......!ukistaajabu ya musa...
      Kupanga ni kuchagua

    6. webondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2012
      Location : Chini ya mwembe
      Posts : 1,212
      Rep Power : 676
      Likes Received
      191
      Likes Given
      406

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Anastahili hapo alipo!

    7. baraka boki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 181
      Rep Power : 554
      Likes Received
      18
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By W. J. Malecela View Post
      - Duh! jamani imetossha sasa maana this is simply overqualified, sasa tuwe objective na openminded kama watu tulioenda shule somo kama hili tunatakiwa tulinganishe, hebu huko upande wa pili leteni CV ya Mwenyekiti ili tukate mzizi wa fitina, ni maoni yangu tu! ha! ha! ha!


      William.
      ndiyo maana ulikosa ubunge wa africa mashariki

    8. Ndjabu Da Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2008
      Posts : 2,723
      Rep Power : 11796
      Likes Received
      393
      Likes Given
      214

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Quote By Njoka Ereguu View Post
      Mkuu katika hoja hii nilielewa kuwa unahoja unataka kuitoa, sasa ilikuwa vigumu kufanya hivyo bila taarifa za ziada kama ulivyozihitaji. Kwa kuwa sasa umezipata za kutosha hata za ziada kuliko mahitaji yako tunaomba sasa wasilisha hoja yako mezani. AU imepotea ghafla?
      Well, more power to Angellah. Lakini pamoja na elimu yake yote, kwa kiasi fulani amebebwa na connections zake za kifamilia kupitia mamake na mumewe kama Wachangiaji wengine walivyogusia hapo juu. Huo ndiyo ukweli uliojidhihirisha, na umuhimu wa thread niliyoanzisha haukuwa haba. Wengi tumefahamu tuliyokuwa hatuyajui.

    9. Gerald Furaha Maro's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 28th April 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Le Mutuuz are we comparing chairperson here? and we have be asking CV ya naibu waziri ambaye ni wa taifa sio upande wowote? this left a lot of question for politician of this country....

    10. Mkomamanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 545
      Rep Power : 564
      Likes Received
      101
      Likes Given
      0

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Quote By W. J. Malecela View Post
      - Duh! jamani imetossha sasa maana this is simply overqualified, sasa tuwe objective na openminded kama watu tulioenda shule somo kama hili tunatakiwa tulinganishe, hebu huko upande wa pili leteni CV ya Mwenyekiti ili tukate mzizi wa fitina, ni maoni yangu tu! ha! ha! ha!


      William.
      Mi sidhani kama ni 'overqualified' kwa maana degree ni moja tu na mengine ni mapambo ambayo kwa yeyote aliyewahi kuishi ulaya, kupata certificates ni jambo lisilotisha sana kwa kuwa kila summer waweza kuzipata tu. Lakini pia tukumbuke kuwa certificates hata zingekuwa 20 hazitengenezi hata Diploma moja, vivyohivyo diploma hata ziwe 100 hazitengenezi degree hata moja na degree za kwanza kama za Mugabe hata ziwe 30 hazitengenezi hata degree moja ya uzamili na uzamili hata 10 hazina PhD hata moja.

      Kwa kufaa nafasi hiyo anafaa kwa kuwa TZ ndivyo ilivyo na hakuna apataye bila kujulikana, ila kwamba ndiye mwamba na kinara kwa waTZ wote sidhani kama ni sahihi labda ni sahihi tu kwamba ndiye aliyeonekana na mheshimiwa anayeteua au anayeteuliwa kipindi hiki

    11. mzurimie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2011
      Location : Mtaa Mmoja
      Posts : 1,606
      Rep Power : 192754871
      Likes Received
      673
      Likes Given
      281

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Ni mke wa mtoto wa mwisho wa marehemu Dr. Hubert Kairuki aliyefunguaga hospitali ya Mikocheni. yaani hao Kairuki ndio wanaomiliki hospitali hiyo.
      jisome tabia, jibadili ikiwa duh na raha utapata sana tu.

    12. W. J. Malecela's Avatar
      JF Tanzanite Member
      Array
      Join Date : 15th March 2009
      Posts : 9,309
      Rep Power : 583903
      Likes Received
      4099
      Likes Given
      2312

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Quote By Mkomamanga View Post
      Mi sidhani kama ni 'overqualified' kwa maana degree ni moja tu na mengine ni mapambo ambayo kwa yeyote aliyewahi kuishi ulaya, kupata certificates ni jambo lisilotisha sana kwa kuwa kila summer waweza kuzipata tu. Lakini pia tukumbuke kuwa certificates hata zingekuwa 20 hazitengenezi hata Diploma moja, vivyohivyo diploma hata ziwe 100 hazitengenezi degree hata moja na degree za kwanza kama za Mugabe hata ziwe 30 hazitengenezi hata degree moja ya uzamili na uzamili hata 10 hazina PhD hata moja.

      Kwa kufaa nafasi hiyo anafaa kwa kuwa TZ ndivyo ilivyo na hakuna apataye bila kujulikana, ila kwamba ndiye mwamba na kinara kwa waTZ wote sidhani kama ni sahihi labda ni sahihi tu kwamba ndiye aliyeonekana na mheshimiwa anayeteua au anayeteuliwa kipindi hiki
      - FULL STOP!!

      William!
      Morinyo likes this.

    13. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,683
      Rep Power : 1756
      Likes Received
      966
      Likes Given
      261

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Quote By W. J. Malecela View Post
      - Duh! jamani imetossha sasa maana this is simply overqualified, sasa tuwe objective na openminded kama watu tulioenda shule somo kama hili tunatakiwa tulinganishe, hebu huko upande wa pili leteni CV ya Mwenyekiti ili tukate mzizi wa fitina, ni maoni yangu tu! ha! ha! ha!


      William.
      Na wewe mgogo lete yako tuone umetumikia meli ngapi za wagiriki!!

    14. ludewa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th March 2009
      Posts : 215
      Rep Power : 641
      Likes Received
      36
      Likes Given
      103

      Default Re: Angela Kairuki: Wasifu wa mdada

      Quote By W. J. Malecela View Post
      - Duh! jamani imetossha sasa maana this is simply overqualified, sasa tuwe objective na openminded kama watu tulioenda shule somo kama hili tunatakiwa tulinganishe, hebu huko upande wa pili leteni CV ya Mwenyekiti ili tukate mzizi wa fitina, ni maoni yangu tu! ha! ha! ha!


      William.
      mwenyekiti wake wa kamati ya katiba na sheria ni mhe. pindi chana, ambaye alitaka uwaziri apewe yeye, kwa hiyo Degree yake ya russia. mwenyekiti wake pindi chana alikesha kwa waganga kule bagamoyo akimloga JK ampe uwaziri, wapi bwana kumbe JK halogeki. angela anastahili, siyo pindi chana.

    15. Ulemavu

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...