JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa mhe: Mwakyembe

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. Omulangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2008
      Posts : 747
      Rep Power : 790
      Likes Received
      134
      Likes Given
      9

      Default Kwa mhe: Mwakyembe

      Je unafahamu kuwa kifo cha reli na meli za mizigo katika ziwa Victoria ni biashara ya maroli na kampuni za usafirishaji za wakubwa ulio nao serkalini? Ukijaribu kufufua usafirishaji kwa njia ya reli na meli wataku Kolimba kabisa!! Watu wana fleet ya semi mpaka 100 na zaidi unafikiri watakubali magari yao yapaki ili ufufue uchumi na maendeleo ya common man????
      Kaa la Moto likes this.


    2. Kaa la Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2008
      Location : Bristol
      Posts : 7,155
      Rep Power : 83685370
      Likes Received
      524
      Likes Given
      4911

      Default Re: Kwa mhe: Mwakyembe

      unadhani hajui? Anajua huyu. Shida ni kwamba hawezi kuwaangusha wakubwa wake wa kazi na hapa ndipo ugumu wake wa kazi utakapoanzia! Anyway ameshashindwa! Ngoja tuone kama tunatabiri uongo!
      wakati Cuf wanataka kuchukua nchi mwaka 2000 CCM walikuja na single ya kusema Cuf ni waislamu na kwa sasa wanadai sisi Chadema ni chama cha wakristo sasa CCM nacho ni cha watu gani? Watu wakajibu mashetaaaaaniiiiii.!---Wana Kigoma.

      ....Pamoja na kansa ya uongozi wa CCM watu wataendelea kukichagua,au watu wanaweza wakachoka na kusema potelea mbali wakachagua chama KINGINE....Julius. Kambarage. NYERERE"

    3. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...