JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. Ileje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Bulambya
      Posts : 1,597
      Rep Power : 742
      Likes Received
      641
      Likes Given
      159

      Default JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Tangu ulipomalizika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 wilaya nyingi hazina wakuu wa wilaya kwa sababu mbalimbali na hivyo kusababisha baadhi ya wakuu wa wilaya kukaimu zaidi ya wilaya moja.

      Katika hali ya kawaida inashangaza sana kwani kuna makada wengi ambao wanamaliza soli bila kuwa na hakika ya mlo wa kesho!

      Je kucheleweshwa uteuzi wa wakuu wa wilaya kunaweza kuwa kunasababishwa na JK kutokuwaamini makada wake wengi wa CCM au CCM imeishiwa watu wenye sifa za kuwa wakuu wa wilaya?
      Never give up your right!


    2. LOVI MEMBE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2012
      Posts : 816
      Rep Power : 573
      Likes Received
      117
      Likes Given
      8

      Default Re: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Quote By ileje View Post
      tangu ulipomalizika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 wilaya nyingi hazina wakuu wa wilaya kwa sababu mbalimbali na hivyo kusababisha baadhi ya wakuu wa wilaya kukaimu zaidi ya wilaya moja.

      Katika hali ya kawaida inashangaza sana kwani kuna makada wengi ambao wanamaliza soli bila kuwa na hakika ya mlo wa kesho!

      Je kucheleweshwa uteuzi wa wakuu wa wilaya kunaweza kuwa kunasababishwa na jk kutokuwaamini makada wake wengi wa ccm au ccm imeishiwa watu wenye sifa za kuwa wakuu wa wilaya?
      ccm haijaishiwa makada ila makada wa mtandao wameisha hivyo kikwete ana mashaka na makada nje ya mtandao uliomuweka madarakani. Hiyo ndiyo siri yake
      Ileje likes this.

    3. Yetuwote's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd July 2010
      Posts : 193
      Rep Power : 534
      Likes Received
      41
      Likes Given
      28

      Default Re: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Hiyo ni ishara kuwa wakuu wa wilaya siyo muhimu kwa maendeleo ya taifa.
      Ileje likes this.

    4. Matola's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 17,296
      Rep Power : 97442
      Likes Received
      8044
      Likes Given
      5854

      Default Re: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Nampongeza sana Kikwete kama hatoteuwa Wakuu wa Wilaya maana hawana kazi yoyote zaidi ya kututia hasara tu kodi za wananchi.
      Ileje likes this.

    5. Ileje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Bulambya
      Posts : 1,597
      Rep Power : 742
      Likes Received
      641
      Likes Given
      159

      Default Re: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Quote By JB WISER View Post
      Nampongeza sana Kikwete kama hatoteuwa Wakuu wa Wilaya maana hawana kazi yoyote zaidi ya kututia hasara tu kodi za wananchi.
      Bila shaka hili ni pendekezo lako katika katiba mpya ijayo kuwa nafasi ya ukuu wa wilaya ifutwe na badala yake wenyeviti wa halmashauri za wilaya na mameya wa miji, manispaa na majiji wasimamie shughuli zote za maendeleo katika maeneo yao. Kazi za usalama zisimamiwe na ma-OCD na ma-RPC!
      Never give up your right!

    6. JF SMS Swahili

    7. marejesho's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : MULA
      Posts : 4,523
      Rep Power : 1027256
      Likes Received
      2286
      Likes Given
      1319

      Default Re: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Bora asichague kabisa,kuliko kuwajaza NCCR wengine!!!

    8. steven3079's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th May 2012
      Posts : 7
      Rep Power : 404
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      nchi hii kashaichoka kuiendesha

    9. Ileje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Bulambya
      Posts : 1,597
      Rep Power : 742
      Likes Received
      641
      Likes Given
      159

      Default Re: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Quote By marejesho View Post
      Bora asichague kabisa,kuliko kuwajaza NCCR wengine!!!
      Pole ndiyo umeamka? Ulikesha wapi?
      Never give up your right!

    10. ngaranumbe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Posts : 142
      Rep Power : 434
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default Re: JK kushindwa kuteua wakuu wa wilaya kwa zaidi ya mwaka kunatokana na CCM kupungukiwa makada?

      Siku za nyuma wanaharakati walishawahi kuhoji umihimu wa Wakuu wa Mikoa na Wilaya ni nini? kwamba ma-DAS na RAS wanatosha. Nafikiri JK anatafakari hilo kwa undani, vyeo hivi ni sawa na matumizi ya vyoo, havina tija kwa wananchi zaidi ya kuwapa Ulaji, Katiba Mpya iviondoe vyeo hivyo viwe ni ajira au kupigiwa kura na wawe ma-govenor chini ya serikali na siyo chama, -------.

    11. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...