JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CCM Uchikimbia Nchale Uchichimama Nchale! Baada ya kushinda kesi Segerea watapata uungwaji mkono?

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Kasimba G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,796
      Rep Power : 95346
      Likes Received
      549
      Likes Given
      916

      Default CCM Uchikimbia Nchale Uchichimama Nchale! Baada ya kushinda kesi Segerea watapata uungwaji mkono?

      Wahenga walishasema lakuvunda halina ubani, CCM wameshinda kesi ya ubunge segerea! je watapata uungwaji mkono kwa kutumia hukumu hiyo? Nadhani mambo yatakuwa magumu zaidi kwao, kwa kweli kama mkaazi wa segerea, naona kama imeamsha chuki mbaya kabisa dhidi ya CCM.

      Hata baadhi ya wanachama wa CCM wameshangaa na kutahayari, sasa CCM watapoteza zaidi tofauti na matarajio yao, wamekosa charisma, wangefocus kidogo isingekuwa kama mambo yalivyo leo, anyway siasa za kiafrika huwa hawajali, wanaona kwa kuwa muda huu jamaa kashinda basi, lakini ina madhala makubwa kwa chaguzi zitakazo fuatia, inaweza ikawa mala ya mwisho kwa CCM kushinda kiti cha ubunge siyo segerea tuu bali hata sehemu nyingine nyingi ambazo walijua mambo yalivy jiri segerea.

      Kwa wakati huu yes ni mbaya saana kwa CCM na No nayo ni mbaya zaidi kwa CCM, ndio maana nimechukua msemo wa walinzi wa zamani wa kimachinga, uchikimbia nchale uchichimama nchale!

      Nawasilisha


    2. Babkey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2010
      Posts : 2,363
      Rep Power : 1064
      Likes Received
      512
      Likes Given
      224

      Default Re: CCM Uchikimbia Nchale Uchichimama Nchale! Baada ya kushinda kesi Segerea watapata uungwaji mkono

      .. Kasimba G, wanalijua hilo na ndio maana wanatumia kila hila inayowezekana kubaki.
      Mtu yeyote aliekata tamaa hufanya lolote pasi na kuzingatia madhara yatayojitokeza.
      CCM wamekataa tamaa, wapo tayari kwa lolote.

    3. KASHOROBANA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,115
      Rep Power : 893
      Likes Received
      382
      Likes Given
      86

      Default Re: CCM Uchikimbia Nchale Uchichimama Nchale! Baada ya kushinda kesi Segerea watapata uungwaji mkono

      dah nimehudhunika sana kwa hii hukumu, mbona mambo yalikuwa wazi sana?? naona ccm sasa ni rahisi kuwashinda katika uchaguzi hasa tukilinda kura zetu kuliko kuwapeleka mahakamani.
      yawezekna vipi watu waanze sherehe yahukumu hii tangu jana? hawa mafisadi walijuaje?? yawezekana hata hukumu wamekuwa nayo kitambo.
      napendekeza katika katiba ijayo hawa majaji ajira zao zipatikane kwa kuapply kama tunavyoomba kazi nyingine wawe interviewed na maconsultants waliokubuu wa sheria na sio mfumo wa sasa raisi anateua maswahiba pia makada wa chama CCM kuwa majaji hawa ni wahujumu tu wademokrasia, hii ni hujuma, tulinde kura zetu jamani.
      leo sina raha kabisa jamani

    4. Kasimba G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,796
      Rep Power : 95346
      Likes Received
      549
      Likes Given
      916

      Default Re: CCM Uchikimbia Nchale Uchichimama Nchale! Baada ya kushinda kesi Segerea watapata uungwaji mkono

      Mimi nadhani wanapoteza umaarufu zaidi, mshauri wao wa mambo ya siasa hana charisma, haoni mbeleeee, alitakiwa awe anaweza kuona mbele madhala ili kulinda image ya chama chao

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...