JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 31 of 31
    1. KAUMZA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2010
      Location : kila kona napatikana
      Posts : 530
      Rep Power : 624
      Likes Received
      99
      Likes Given
      19

      Default Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Wanajami, leo mchana kumetokea mapigano makali kati ya askari wa jeshi la polisi na Jwtz kwa upande mmoja na majambazi kutoka congo. Katika mapigano hayo Oc-cid wa Kigoma bwana Mohamed Kilonzo amepigwa risasi kifuani pamoja na askari polisi mwingine amepigwa risasi ya shingo. Kwa upande wa Jwtz, askari mmoja kavunjwa miguu, mwingine risasi imeingia kiunoni na mwingine kapigwa mkononi. Hadi ninapoleta taarifa hii, majeruhi wapo theatre takribani masaa manne sasa na madaktari wanaendelea kufanya jitihada za kuwasaidia. Na kwa upande wa adui, habari zilizopo ni kuwa wote wameuawa. Chanzo cha tukio hili ni kuwa majambazi hao kutoka Congo kumteka raia wa Tanzania na askari wetu kutaka kumuokoa. Tuombe Mungu awaponye


      Updates:

      FIKRAPEVU: Majambazi wa DRC waua polisi wa Tanzania ziwani, JWTZ wajeruhiwa

      ASKARI mmoja wa Tanzania amepoteza maisha baada ya kutokea mapigano katikati ya Ziwa Tanganyika kati ya majambazi yenye silaha toka nchi jirani na askari wa Tanzania wakiwamo polisi na wanajeshi wa Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ).

      Taarifa zilizoripotiwa katika mtandao wa JamiiForums.com na kuthibitishwa na polisi zimeeleza kwamba askari wa Tanzania akiwamo Mkuu wa Upelelezi wa Wilaya ya Kigoma Mohamed Kilonzo, walikwenda kumuokoa Mtanzania aliyetekwa na majambazi hayo na kutokea mapigano hayo.

      Katika tukio hilo majambazi wote sita waliuwawa na askari mmoja wa Tanzania alifariki kutokana na majeraha makubwa wakati wengine sita wakiwamo askari wa JWTZ walijeruhiwa baadhi yao vibaya sana.

      Kamanda wa Polisi Mkoani Kigoma Frassa Kashai, amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kuahidi kulitolea taarifa tukio hilo baadaye, kwa kuwa wakati huo walikuwa wakishughulikia suala hilo ikiwa ni pamoja na kuwahudumia majeruhi na kufuatilia usalama wa eneo hilo.

      Taarifa katika mtandao wa JamiiForums.com zilizotumwa na mwanachama wa mtandaoa huo mwenye jina la KAUMZA zilieleza;
      “Leo mchana kumetokea mapigano makali kati ya askari wa jeshi la polisi na JWTZ kwa upande mmoja na majambazi kutoka Congo (DRC). Katika mapigano hayo Oc-cid wa Kigoma bwana Mohamed Kilonzo amepigwa risasi kifuani pamoja na askari polisi mwingine amepigwa risasi ya shingo. Kwa upande wa JWTZ, askari mmoja kavunjwa miguu, mwingine risasi imeingia kiunoni na mwingine kapigwa mkononi.

      “Hadi ninapoleta taarifa hii, majeruhi wapo theatre takribani masaa manne sasa na madaktari wanaendelea kufanya jitihada za kuwasaidia. Na kwa upande wa adui, habari zilizopo ni kuwa wote wameuawa. Chanzo cha tukio hili ni kuwa majambazi hao kutoka Congo kumteka raia wa Tanzania na askari wetu kutaka kumuokoa. Tuombe Mungu awaponye”


      Taarifa zaidi tutaendelea kuwaletea huku ukifuatilia: Mapigano katika Ziwa Tanganyika
      http://www.fikrapevu.com/habari/maja...wtz-wajeruhiwa
      Halisi, Tuko, MTAZAMO and 1 others like this.


    2. Kimbunga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,691
      Rep Power : 6487
      Likes Received
      3923
      Likes Given
      1190

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Wasije wakawa ni wale askari wanaomtii Brg. Gen. Mozes Ntaganda ambaye anatafutwa na Ocampo.

    3. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,527
      Rep Power : 201037664
      Likes Received
      6729
      Likes Given
      4319

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      utaona macho yatakavyo watoka kisa askali kauwawa lakini huku uraiani watu wanachinjwa kama kuku..
      Paul Kijoka likes this.

    4. odinyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2012
      Posts : 310
      Rep Power : 505
      Likes Received
      59
      Likes Given
      21

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      M/Mungu wabariki mashujaa wetu wapone haraka ila nashauri wanajeshi wetu waimarihe ulinzi mipakani

    5. MTAZAMO's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 8,296
      Rep Power : 105849906
      Likes Received
      5264
      Likes Given
      10499

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Pole kwa makamanda wetu.tunalo la kujifunza hapa.mapigano haya tumetumia askari wetu tunaowaamini yaani Police Force na JWTZ na hawa ndio wataalamu kabisa wa mapigano ya silaha na tunaowategemea tukivamiwa.majeshi yetu hayaandaliwi vizuri na ni aibu kwa kundi kubwa la askari kujeruhiwa namna hii.upo umuhimu wa kuwaandaa askari wetu kulingana na ulimwengu wa sasa.Tunahitaji askari wanaoweza kufikiri vizuri kwenye mazingira ya hatari na ya ghafla na si pupa.Pole kwa wafiwa huyo askari amekufa akimpigania raia aliyeapa kumlinda hata kwa damu yake.

    6. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,181
      Rep Power : 11240
      Likes Received
      3514
      Likes Given
      2565

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Quote By Crashwise View Post
      utaona macho yatakavyo watoka kisa askali kauwawa lakini huku uraiani watu wanachinjwa kama kuku..
      Wewe nawe si Mtanzania nini? hata lugha yako ya Taifa inakushinda kuandika vizuri, ni "askari" sio "askali".

    7. de'levis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,108
      Rep Power : 676
      Likes Received
      690
      Likes Given
      58

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      kuna chombo chochote cha habari zaid ya jf na fikra pevu vimeripoti jambo hili?
      MTAZAMO likes this.
      ''Two falafel to go, please hold the sesame''

    8. Mbavu za Mbwa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd January 2011
      Posts : 123
      Rep Power : 524
      Likes Received
      19
      Likes Given
      14

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Wote wanaendelea vizuri. Wanategemea kusafirishwa kwenda muhimbili leo hii. Wanasubiri ndege ya jeshi. Nimeongea nao wote. Askari wetu mmoja tu ndo aliuawa baada ya kupigwa risasi ya shingo.

    9. MTAZAMO's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Location : KAISHO-KYERWA
      Posts : 8,296
      Rep Power : 105849906
      Likes Received
      5264
      Likes Given
      10499

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Wata ripoti wakishasoma humu na wataiita breaking news! hakuna atakaeitaja JF kama source

    10. kilimasera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Posts : 3,068
      Rep Power : 1179
      Likes Received
      208
      Likes Given
      260

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      askari wetu hawajapigana vita muda mrefu ndio maana wanauawa
      God doesn't require us to succeed; he only requires that you try

    11. Highlander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 3,118
      Rep Power : 1065
      Likes Received
      1050
      Likes Given
      1278

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Quote By MD25 View Post
      Nimeshasema sana humu, sisi hatuna jeshi, jeshi letu has been corrupted. Ma-askali wetu wanachojua ni kuiba tu kama kina Lt. Gen. Shimbo, lakini kwenyd battle field hakuna kitu, sasa wacha wafundishwe adabu hawa jeshi-ccm...

      You are NOT thinking straight! Au hujaielewa taarifa. Level ya utayari kwa vita ilikuwa juu sana pale mpakani, na hii ndiyo maana wote JW na polisi walijua kuna Mtanzania katekwa--ingawa tunahitaji kujua ni mtanzania wa aina gani huyu alikuwa katekwa: je alikuwa askari? je alikuwa raia mvuvi? alikuwa mvusha magendo? alikuwa Mtanzania wa aina gani. Ishu ya utayari imekaa vizuri sana. Naomba usileta kuidhalilisha nchi yetu pasipo sababu ya msingi.

    12. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,384
      Rep Power : 786
      Likes Received
      239
      Likes Given
      190

      Default Re: Majambazi ya DRC yaua askari wa Tanzania ziwa Tanganyika, OC-CID apigwa risasi kifuani

      Ni imani yangu toka moyoni kuwa jamaa hawa ( askari) wanahusika kwenye mauaji yasiyofuata sheria mara kwa mara hasa pale wanapoua na kutangaza 'majambazi 5 wauawa.....'

      Pia hapa utasikia uchunguzi unafanywa haraka sana wkt huko Arumeru wako kimya. Sina imani na askari wetu.


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...