JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 6,708
      Rep Power : 68608
      Likes Received
      1550
      Likes Given
      4

      Default M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      Mimi kama kijana mwenye vision za mageuzi pia member wa jeshi kubwa CHADEMA napata wasiwasi na uchungu mkubwa juu ya hii M4C kwani naona kama vile inapikia chakula waloshiba na kuwaacha wenye njaa kuendelea kufa.

      Nasema haya kwa sababu mimi natokea Tabora ambapo CCM imejiwekeza kule na kila uchaguzi hupata kula zaidi ya 70% huku hali ya maisha kuendelea kuwa duni kwa watu wa huku kwa ajili ya kukosa Mkombozi kutoka chama makini CHADEMA.

      Iwaje M4C i-base mule mule kwa walioshiba na elimu wa mageuzi ( mwanza,shy, Arusha etc) huku M4C ikiacha sehemu kama Tabora ambapo watu wake wanazidi kufa kwa njaa na kiu ya elimu ya mabadiliko?!

      Pia kwanini kigoma CDM nguvu ipo chini sana wakati zitto yupo! Kwann zitto asipewe M4C kuikomboa kigoma au kuna nn nyuma ya pazia? Au kura za kanda magharibi hazihitajiki kwa CDM? Viongozi wetu wa CDM na wanamageuzi tunataka ufafanuzi juu ya hili.

      SOLIDARITY FOREVER.
      MBUTAIYO and jovitha mussa like this.


    2. Medical Dictionary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Location : Moshi
      Posts : 873
      Rep Power : 808
      Likes Received
      238
      Likes Given
      211

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      mi ninaamini chadema wanatambua kua m4c inatakiwa ifike pande hzo..nadhan wanataka ku clear kabisa kanda ya ziwa na kazkzini kwa mwaka huu..alaf watahamishia kambi kabisa huko..usihofu kamanda chadema kina watu makini na wanalitambua hilo..
      kahaluaJr likes this.

    3. MtamaMchungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 2,213
      Rep Power : 1002
      Likes Received
      961
      Likes Given
      110

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      Taratibu kaka tutafika tu, kumbuka hata rasilimali za CDM sio nyingi kama magamba. Umakini unahitajika kwenye matumizi.

      Pia kumbuka una jukumu kubwa la kutoa elimu ya uraia popote ulipo, M4C ni ukombozi ambao bila watu kujitambua haiwezi kufanikiwa.

    4. buyegiboseba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 535
      Rep Power : 571
      Likes Received
      142
      Likes Given
      39

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      Kama M4C inakuwa demanded kiasi hicho basi ni tumaini jema,tujipange kwa mikoa yenye wazee wanaoshabikia ccm huku wakila mlo mmoja kwa siku!

    5. Janjaweed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 4,950
      Rep Power : 800466
      Likes Received
      2092
      Likes Given
      2498

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      nadhani ni suala la muda tu


    6. jovitha mussa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 427
      Likes Received
      21
      Likes Given
      7

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      kigoma ni mahali hatari, kuna vichwa sana, nadhani wanaangalia usalama wa nafasi zao kisiasa (wale viongozi wa juu) ZITTO bila hata kampeni ni M4C toshaaaaaaa, wala wakitaka wasiende huko

    7. Nyalotsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 3,836
      Rep Power : 5291890
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      762

      Default

      Quote By buyegiboseba View Post
      Kama M4C inakuwa demanded kiasi hicho basi ni tumaini jema,tujipange kwa mikoa yenye wazee wanaoshabikia ccm huku wakila mlo mmoja kwa siku!
      siku zote tusitegemee mtu kutoka nje ndo aje aturekebishie mahitaji ya familia zetu. Tunatakiwa tuanze sie wenyewe yeye atakuja kusaidia tu. Nyie mmechukua hatua gani kuendeleza kazi hiyo?

      Hii move inatakiwa iwe endelevu.,sasa kusubili mtu m1 au wa2 waje ndo muanzishe siyo sahihi. Ina maana wakiondoka hamtaendelea kufanya kazi hiyo?

      Mbona mby,iringa,njombe tunawasikia wakifanya kazi bila kina slaa? Kama mtu upo kikazi inatakiwa uanzishe bila kutegemea msaada kama ndo sole solution. TUSIWE NA AKILI KAMA ZA JK, anayeamini afrika bila misaada ya wakoloni hatuwezi kusonga mbele!

    8. Msayo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 427
      Likes Received
      2
      Likes Given
      14

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      Katika mapambano yoyote lazima uwe na mahali pa kuanzia, na kabla hujasonga mbele jiridhishe kuwa umeacha msingi imara hapa unapotoka wasije adui wakavamia kiulaini. Nadhani ni suala la muda tu, lakini wewe na mimi pia tuna jukumu la kusafisha njia huko tunakotoka kwa kadiri ya uwezo wetu. We should always be positive.

    9. TAREQ AZIZ's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 9
      Rep Power : 418
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      Dr slaa na Kamanda lema wamekusikia,watakufikia.

    10. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,878
      Rep Power : 2426
      Likes Received
      1614
      Likes Given
      893

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      kaka muanze kuonesha wenyewe kuikataa ccm, M4C ikija inamalizia tu! Km wewe ni kamanda anza kuhamasisha watu, onesha unakerwa na mfumo uliopo!

    11. kibogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2012
      Location : MBEYA
      Posts : 5,347
      Rep Power : 63272
      Likes Received
      1835
      Likes Given
      803

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      Omeongea jambo la msingi, lakini kabla ya yote ni wewe kama kijana kuhamasisha vijana wenzio kukubali mabadiriko na pia kuondoa unafiki kwa wakazi wa huko Tabora kwani siasa za mageuzi zinahitaji moyo thabiti usio legalega.

      mfano ulio hai kwa wilaya ya Igunga ambayo ni miongoni ya wilaya za mkoa huo wamejitahidi kuonyesha mwelekeo wa mageuzi katika uchaguzi mdogo uliopita Ingawa matokeo yalichakachuliwa.

      Hivyo ndugu yangu Mageuzi yeyote Duniani uanzia kwa vijana kaza buti na waheshimiwa wamekusikia watatoa support.

    12. PapoKwaPapo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2008
      Location : uswazi
      Posts : 382
      Rep Power : 717
      Likes Received
      44
      Likes Given
      7

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      we want M4C kanda ya pwani dr SLAA

      History is the nightmare which I am trying to awake. D H Laurence.

    13. Ginner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 848
      Rep Power : 708
      Likes Received
      186
      Likes Given
      17

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      M4c maana ake nini wadau....naogopa hata kuchangia mada nisije kuwa off point juu ya ilo neno....definition please

    14. STK ONE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2011
      Location : Mpanda, Katavi Region
      Posts : 627
      Rep Power : 559
      Likes Received
      178
      Likes Given
      44

      Default Re: M4c kuitenga kanda ya magharibi, chadema kunani?!

      Quote By Ginner View Post
      M4c maana ake nini wadau....naogopa hata kuchangia mada nisije kuwa off point juu ya ilo neno....definition please
      M4C Maana yake...MOVEMENT FOR CHANGE....kama ilivyokuwa OPERATION SANGARA YA ZITO.....M4C iliasisiwa ARUSHA, Nafikirii wakati wa kampeni za ARUMERU...NI hali ya kutaka mabadiliko ya kisiasa na ndiyo maana umesikia kila kona ya nchi watu wakivua magamba na kuvaa MAGWANDA....VIVA CDM.
      HERI UKIMWI KULIKO CCM....BUT THE END IS ON THE WAY.....

    15. Kansime

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...