JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wabunge wa ccm wajijutia.

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 23 of 23
    1. Mnyaturu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Posts : 82
      Rep Power : 464
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Wabunge wa ccm wajijutia.

      Baada ya kulaani na kushindwa kusaini hoja ya zito kabwe ya kutokua na imani na waziri mkuu wakimuogopa mkuu wa nchi kumbe naye rais alikua anafurahia wabunge walivyokuwa wanajadili.wadai wangesaini wangejiongezea umaarufu wa kisiasa kwenye majimbo yao kwa kuonekana wapiganaji.source greatethinker


    2. Pota's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Posts : 1,447
      Rep Power : 784
      Likes Received
      237
      Likes Given
      147

      Default Re: Wabunge wa ccm wajijutia.

      Quote By nice 2 View Post
      Sijui January Makamba anajiskiaje saizi
      anafikiria kunyoa kipara
      tu...nimeamini akili ni nywele.....ukinyoa kipara kichwa kinakuwa kama kota hivo hata kufikiri
      unakuwa kama unatumia makota

    3. mwarain's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 56
      Rep Power : 452
      Likes Received
      17
      Likes Given
      70

      Default Re: Wabunge wa ccm wajijutia.

      Quote By Amavubi View Post
      Mimi naamini ni propaganda tu za JK lakini lazima mkwara ulitembea
      Naam! JK alicheki wananchi walivyommaind ndo akaamua kuua soo! Kama angekuwa serious basi wale jamaa wasingekuwa mawaziri hadi muda huu ninapoandika!!! He is not serious at all!!!

    4. Kinyamagala's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2011
      Posts : 155
      Rep Power : 490
      Likes Received
      28
      Likes Given
      9

      Default Re: Wabunge wa ccm wajijutia.

      kigwangala anavizia uwaziri wa afya ndo maana hakusaini hoja ya zito
      Nitasema kweli daima, fitina kwangu mwiko

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...