JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 43
    1. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,717
      Rep Power : 119797012
      Likes Received
      5652
      Likes Given
      5647

      Default Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Naamini CDM ni chama kitakachotawala kwa haki, na kuhakikisha kila nafasi ya utumishi wa umma inakuwa na mtu mwenye credibily. Kutokana na serikali ya CCM kuzitumia nafasi za kiutendaji serikalini kisiasa, ni wazi kabisa itakuwa ngumu kuendelea na watu wengi nchi itakapokombolewa. Kwa mantiki hiyo, CDM wakichukua nchi

      Ni majaji wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni Wakurugenzi wa wilaya wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makamanda wachache sana wa polisi wa mikoa na ma-OCD watakaoqualify kuendelea...
      Ni mahakimu wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makatibu wakuu wa wizara wachache sna watakaoendelea,
      Ni wakuu wa nyuo, wakurugenzi wa mashirika na maidara, wenyeviti wa bodi, makatibu tawala wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Wakuu wote wa wilaya na mikoa watakuwa discontinued...
      Majority ya usalama wa taifa na takukuru watakuwa discontinued...
      Nafasi ya Dk Hosea itakuwa wazi, ya msajili wa vyama itakuwa wazi, ya IGP itakuwa wazi, ya Manumba itakuwa wazi, za makamishna wote wa polisi zitakuwa wazi...

      Je CHADEMA kitapata watu wenye credibility wa kutosha kujaza nafasi hizo???

    2. Movie-Date

    3. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,679
      Rep Power : 33489
      Likes Received
      2137
      Likes Given
      1673

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Kutakuwa kuna haja pia ya kufuatilia kwa wataalam wa masuala ya nyota na bahati kujua ni kwanini ndugu wengi sana wa Hawa Ghasia wana bahati sana ya kupata kazi serikalini tena katika idara nyeti?
      FortJeasus likes this.
      Mke wa mtu si sumu vinginevyo binaadamu wangebaki wachache sana duniani

    4. iron2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Location : Dar es Salaam-Tanzania
      Posts : 322
      Rep Power : 509
      Likes Received
      60
      Likes Given
      58

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Quote By Tuko View Post
      Naamini CDM ni chama kitakachotawala kwa haki, na kuhakikisha kila nafasi ya utumishi wa umma inakuwa na mtu mwenye credibily. Kutokana na serikali ya CCM kuzitumia nafasi za kiutendaji serikalini kisiasa, ni wazi kabisa itakuwa ngumu kuendelea na watu wengi nchi itakapokombolewa. Kwa mantiki hiyo, CDM wakichukua nchi

      Ni majaji wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni Wakurugenzi wa wilaya wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makamanda wachache sana wa polisi wa mikoa na ma-OCD watakaoqualify kuendelea...
      Ni mahakimu wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makatibu wakuu wa wizara wachache sna watakaoendelea,
      Ni wakuu wa nyuo, wakurugenzi wa mashirika na maidara, wenyeviti wa bodi, makatibu tawala wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Wakuu wote wa wilaya na mikoa watakuwa discontinued...
      Majority ya usalama wa taifa na takukuru watakuwa discontinued...
      Nafasi ya Dk Hosea itakuwa wazi, ya msajili wa vyama itakuwa wazi, ya IGP itakuwa wazi, ya Manumba itakuwa wazi, za makamishna wote wa polisi zitakuwa wazi...

      Je CHADEMA kitapata watu wenye credibility wa kutosha kujaza nafasi hizo???
      ungekuwa rais sijui kama nchi hiyo ingekuwepo

    5. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 7,597
      Rep Power : 4284361
      Likes Received
      1810
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By ntamaholo View Post
      Wacha uongo wewe.

      hakimu, nakubaliana na wewe, lakini jaji, kamanda wa polisi, wakuu wa vyuo vya umma, wote wana harufu ya siasa pamoja na kwamba wana taaluma zao tena nzuri.

      1. Chukua mfano wa udsm, Mkandala aliteuliwa katika nafasi yake ya sasa akitokea REDET. Ni kupitia REDET alikuwa na kawaida ya kukisifia CCM, na ndiye anayetajwa kuunda ilani ya uchaguzi 2005. Baada ya J.K kupita, alipewa kama asante, na Mathew Luhanga akarudishwa COET kuwa mkuu wa kitivo. Siasa ndo ilifanya kazi.
      2. Majaji wote, pamoja na taaluma walizonazo, lakini mtu huwi jaji mpaka uteuliwe na uapishwe na RAIS.
      3. Makamanda wa polisi, wote file zao ziko ikulu, na kuchaguliwa kwao, lazima kuwa na uhusiano wa karibu sana na IJP, ambaye ni mteule wa Rais, hivyo kwa maneno mengine wanategemea hali ya siasa katika kazi zao. Ndio maana kwa baadhi ya maeneo, wamekuwa wakihamishwa mara moja ikiwa wameharibu michakato miovu ya CCM.
      4. Wakuu wa wilaya, hata mwenyewe unajua wanapatikanaje, wacha uvivu wa kufikiria.
      5. wakurugenzi, ni wateule wa TAMISEM-waziri husika. hivyo nao huharibu hata chaguzi nyingi kwa sababu hiyo. kwa maneno mengine ni wenye kadi za CCM
      6. Makatibu wa wizara wote wanateuliwa na kuapishwa na rais, ndo maana ni wachache walo safi. wana harufu ya CCM
      Good analysis.

    6. kajugu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Posts : 97
      Rep Power : 455
      Likes Received
      15
      Likes Given
      5

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      rejea swali la mtoa mada kuwa chadema itapata wapi watu wenye credibility za kutosha kujaza nafasi ,we uko nchi gani?au Fiji?nchi imeishiwa watu wenye sifa?

    7. hans79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2011
      Posts : 3,252
      Rep Power : 1196
      Likes Received
      320
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By kamau ngilisho View Post
      idara kma USALAMA WA TAIFA MAHAKAMA POLISI hazifanyi kazi wala kujihusisha na siasa bali kwa mujibu wa sheria.
      hao wote wangefanya kazi vyema pasingekuwepo na dhuluma za kiasheria tena wote hao chama kwanza wananchi baadae. Hivi ni kesi gani ya rushwa ambayo kigogo wa chama tawala kafikishwa kwenye sheria licha ya mikataba mikubwa mingi kuna rushwa?

    8. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,717
      Rep Power : 119797012
      Likes Received
      5652
      Likes Given
      5647

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Kama alivyosema FortJeasus kuwa wengi wanaopinga hili hawakuelewa point ilikuwa wapi. Ukweli upo na unabaki kuwa watendaji wengi serikalini ni wa viwango vya chini sana, ila wamepewa nafasi hizo kwa maslahi ya kisiasa na wanasiasa. Haiwezi kuwa kitu cha siku moja bali serikali yeyote makini (na hapa nimetumia CHADEMA kama mfano hai) itakayoingia madarakani haiwezi kuendelea kukumbatia watendaji wabovu kama kwani hawataisaidia katika kuleta maendeleo.

      Narudia tena kuwa asilimia kubwa ya watendaji katika nafasi za kuteuliwa, wamewekwa kwa masilahi ya siasa, na wengi wao wana uwezo mdogo kiutendaji.

      Kuna watu wanawatetea mahakimu na usalama wa taifa! Niwaambie tu kwamba zipo mahakama nchini ambazo hata uwe na viwango gani kitaaluma na kiutendaji, huwezi tia mguu unless you are politically compatible.

      Sasa mi niliongelea credibility, watu wanadhani nimeongelea kadi za vyama! Simaanishi kuwa CDM wakichukua nchi watawapa nafasi wanaCDM peke yao (at least siamini hivyo), but watatakiwa, kwa kuwa watakuwa wanahitaji watu makini kuendeleza nchi hii, nafasi zote za kiutendaji ambazo sasa zimekaliwa kisiasa, zichukuliwe na watu makini wasioangalia maslahi ya kisiasa.

      Swali langu ni kuwa, je zoezi hili litaendeshwaje kuwapata watu makini, bila kuvunja sheria au kusababisha manung'uniko?

    9. Massenberg's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 468
      Rep Power : 650
      Likes Received
      262
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Tuko View Post
      Naamini CDM ni chama kitakachotawala kwa haki, na kuhakikisha kila nafasi ya utumishi wa umma inakuwa na mtu mwenye credibily. Kutokana na serikali ya CCM kuzitumia nafasi za kiutendaji serikalini kisiasa, ni wazi kabisa itakuwa ngumu kuendelea na watu wengi nchi itakapokombolewa. Kwa mantiki hiyo, CDM wakichukua nchi

      Ni majaji wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni Wakurugenzi wa wilaya wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makamanda wachache sana wa polisi wa mikoa na ma-OCD watakaoqualify kuendelea...
      Ni mahakimu wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makatibu wakuu wa wizara wachache sna watakaoendelea,
      Ni wakuu wa nyuo, wakurugenzi wa mashirika na maidara, wenyeviti wa bodi, makatibu tawala wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Wakuu wote wa wilaya na mikoa watakuwa discontinued...
      Majority ya usalama wa taifa na takukuru watakuwa discontinued...
      Nafasi ya Dk Hosea itakuwa wazi, ya msajili wa vyama itakuwa wazi, ya IGP itakuwa wazi, ya Manumba itakuwa wazi, za makamishna wote wa polisi zitakuwa wazi...

      Je CHADEMA kitapata watu wenye credibility wa kutosha kujaza nafasi hizo???
      Unasahau kuwa mfumo mpya utakakuwepo utamaanisha vyeo vingi ulivyovitaja hapo vitafutiliwa mbali kutokana na kutokuhitajika.

    10. Ralph Nicholz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th January 2011
      Posts : 18
      Rep Power : 504
      Likes Received
      0
      Likes Given
      38

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Quote By njiwa View Post
      wakichukua nchi CDM "which is far away from reality " utaulizwa we dini gani..? unatokea mkoa gani... ndio mambo mengine yataendelea ..
      Aisee ukiitwa bundi itafaa zaidi kwani yeye ndie hana uwezo wa kuona mchana kweupe kama ulivyo wewe!

    11. Ralph Nicholz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th January 2011
      Posts : 18
      Rep Power : 504
      Likes Received
      0
      Likes Given
      38

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Quote By Tuko View Post
      Swali langu ni kuwa, je zoezi hili litaendeshwaje kuwapata watu makini, bila kuvunja sheria au kusababisha manung'uniko?
      Bora umeeleza na watu wenye akili finyu waliokuwa wakipinga hoja yako waone aibu...umeonyesha uwezo wa kujenga hoja na kukitetea unachofikiria bila kuyumbishwa....pamoja na hayo Watumishi hawawezi kukosa sababu wapo watu wengi wanao weza kushika nyadhfa hizo na walio na misimamo na wanaopenda kulinda hadhi za taaluma zao ambao hawakupewa nafasi hizo kwasababu ya mamlaka za uteuzi kuogopa kuhatarisha maslahi yao!

    12. mtotowamjini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : None of Your Business
      Posts : 4,542
      Rep Power : 1343
      Likes Received
      1115
      Likes Given
      29

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Quote By Tuko View Post
      Ni majaji wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni Wakurugenzi wa wilaya wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makamanda wachache sana wa polisi wa mikoa na ma-OCD watakaoqualify kuendelea...
      Ni mahakimu wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Ni makatibu wakuu wa wizara wachache sna watakaoendelea,
      Ni wakuu wa nyuo, wakurugenzi wa mashirika na maidara, wenyeviti wa bodi, makatibu tawala wachache sana watakaoqualify kuendelea...
      Wakuu wote wa wilaya na mikoa watakuwa discontinued...
      Majority ya usalama wa taifa na takukuru watakuwa discontinued...
      Nafasi ya Dk Hosea itakuwa wazi, ya msajili wa vyama itakuwa wazi, ya IGP itakuwa wazi, ya Manumba itakuwa wazi, za makamishna wote wa polisi zitakuwa wazi..
      .


      Je CHADEMA kitapata watu wenye credibility wa kutosha kujaza nafasi hizo???
      Hizo nilizo highlight hapo juu ni lazima kabisa...mahakakma na polisi/intelligence inabidi kuna changes za ajabu wamewaonea sana cdm...yani hapo hatapona mtu na wengine na mahakamani watafikishwa...
      Every saint has a past, every sinner has a future' ...Oscar Wilde

      One man's good fortune is another man's misfortune


    13. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 23,369
      Rep Power : 143654333
      Likes Received
      8239
      Likes Given
      8762

      Default

      Quote By Asnam View Post
      upotofu wa fikra.
      hiyo haitoshi,lazima ana matatizo ya kisaikolojia kabisa
      hivi sijui ameishia darasa langapi?

    14. bulylo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 11
      Rep Power : 436
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By njiwa View Post
      wakichukua nchi CDM "which is far away from reality " utaulizwa we dini gani..? unatokea mkoa gani... ndio mambo mengine yataendelea ..
      Shame on you!

    15. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,826
      Rep Power : 6824
      Likes Received
      2038
      Likes Given
      9512

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Kuna watu wengi wapo mstari wa mbele wanajiita makamanda.

      Kama ikitokea Chadema wamechukua nchi kutazuka vurugu kubwa sana za kugombania hizo nafasi nyeti, maana kila mtu atajiona yeye mchango wake mkubwa. "oooh mimi bodyguard wa Slaa" huyu nae "oooh mimi housegirl wa Josephine". Mwisho wake itakuwa vurugu mechi mtaani, usishangae kuona Lema mkuu wa TRA.

    16. Kimbunga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,738
      Rep Power : 6499
      Likes Received
      3964
      Likes Given
      1193

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Quote By Feedback View Post
      Mkuu haya mambo ya kufuata protocal wakati mwingine ndiyo yanachelewesha maendeleo... kuna watu wakufukuzwa mara moja na wengine wa kujadiliwa.. angalia huyu police chief wa Malawi alifukuzwa siku mbili tu baada ya Banda kuwa rais, ina maana makosa yake yalikuwa yanajulikana before. Hata sisi kuna watendaji wa serikali watakaotimuliwa au kujiuzulu siku chache tu kama CDM itafanikiwa kutwaa madaraka na wanajijua kabisa.

      New Malawi president fires police chief

      Malawi's new President Joyce Banda has fired the nation's police chief and hired a new one,
      her office said on Monday, two days after she took office following her predecessor's death.

      Banda has "appointed commissioner Lot Dzonzi as the new inspector general of police with effect
      from April 8", replacing former top cop Peter Mukhito, said a statement from the office of the
      president and cabinet.
      Mkuu Feedback hiyo wala siiikatai. Ninachosema ni kwamba kusiwe na expectation kuubwa kwamba ndani ya siku mia moja basi nafasi zote zitakuwa wazi. Nimetolea mfano Majaji huwezi kuaamka na kuwafuta tu kazi kwa kuwa wewe umechukua dola; kuna mchakato wa kikatiba hapa (katiba ya sasa). Hao wengine kama IGP, Wakurugenzi, nk wanaweza kutolewa hata wote siku moja kwa kuwa ni wateule wa Rais na hakuna mchakato wowote wa kikatiba unaotakiwa kuwatoa (katiba ya sasa). Ila kiongozi makini hawezi kuingia tu na kuwatoa waoooote kwa wakati mmoja lazima aende taratibu. Hata Tanganyika ilivyopata uhuru haikufukuza wakoloni wote siku moja.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    17. chakolo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 17
      Rep Power : 501
      Likes Received
      2
      Likes Given
      19

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Quote By ntamaholo View Post
      Wacha uongo wewe.

      hakimu, nakubaliana na wewe, lakini jaji, kamanda wa polisi, wakuu wa vyuo vya umma, wote wana harufu ya siasa pamoja na kwamba wana taaluma zao tena nzuri.

      1. Chukua mfano wa udsm, Mkandala aliteuliwa katika nafasi yake ya sasa akitokea REDET. Ni kupitia REDET alikuwa na kawaida ya kukisifia CCM, na ndiye anayetajwa kuunda ilani ya uchaguzi 2005. Baada ya J.K kupita, alipewa kama asante, na Mathew Luhanga akarudishwa COET kuwa mkuu wa kitivo. Siasa ndo ilifanya kazi.
      2. Majaji wote, pamoja na taaluma walizonazo, lakini mtu huwi jaji mpaka uteuliwe na uapishwe na RAIS.
      3. Makamanda wa polisi, wote file zao ziko ikulu, na kuchaguliwa kwao, lazima kuwa na uhusiano wa karibu sana na IJP, ambaye ni mteule wa Rais, hivyo kwa maneno mengine wanategemea hali ya siasa katika kazi zao. Ndio maana kwa baadhi ya maeneo, wamekuwa wakihamishwa mara moja ikiwa wameharibu michakato miovu ya CCM.
      4. Wakuu wa wilaya, hata mwenyewe unajua wanapatikanaje, wacha uvivu wa kufikiria.
      5. wakurugenzi, ni wateule wa TAMISEM-waziri husika. hivyo nao huharibu hata chaguzi nyingi kwa sababu hiyo. kwa maneno mengine ni wenye kadi za CCM
      6. Makatibu wa wizara wote wanateuliwa na kuapishwa na rais, ndo maana ni wachache walo safi. wana harufu ya CCM
      Nimeifurahia sana analysis yako. Imekaa ki- great thinker

    18. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,117
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4058
      Likes Given
      2444

      Default

      Quote By njiwa View Post
      wakichukua nchi CDM "which is far away from reality " utaulizwa we dini gani..? unatokea mkoa gani... ndio mambo mengine yataendelea ..
      Hey buddy! Stop believing everything your mum tells you!!

    19. Fitinamwiko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2012
      Location : Bagamoyo
      Posts : 4,058
      Rep Power : 2590
      Likes Received
      1060
      Likes Given
      1768

      Post MAONI: Je CDM wakichukua nchi, matatizo yetu yatapungua ndani ya miaka mitano?

      CHANGE lilikuwa neno alilotumia Obama 2008, wamarekani wengi walikuwa desperate na hali ya uchumi. Watu waliamini Obama angebadili uchumi kwa kipindi kifupi, baada ya miaka zaidi ya miwili kupita, lawama zote zinaelekezwa kwake. Ukweli utabaki palepale, shimo alilochimba Rafiki wa JK (George Bush) kwa miaka 8, Obama asingeweza kulifukia ndani ya miaka minne.
      Hili naliona kutokea Tanzania, punde CDM wakinyakua nchi. Watu wengi tunaamini M4C, je ni lipi tofauti na Obama, CDM watafanya kuziba shimo linalochimbwa na CCM kwa zaidi ya miaka 50?

    20. mathcom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Location : Sinza Dar es Salaam
      Posts : 1,391
      Rep Power : 688
      Likes Received
      478
      Likes Given
      895

      Default Re: MAONI: Je CDM wakichukua nchi, matatizo yetu yatapungua ndani ya miaka mitano?

      Quote By Fitinamwiko View Post
      CHANGE lilikuwa neno alilotumia Obama 2008, wamarekani wengi walikuwa desperate na hali ya uchumi. Watu waliamini Obama angebadili uchumi kwa kipindi kifupi, baada ya miaka zaidi ya miwili kupita, lawama zote zinaelekezwa kwake. Ukweli utabaki palepale, shimo alilochimba Rafiki wa JK (George Bush) kwa miaka 8, Obama asingeweza kulifukia ndani ya miaka minne.
      Hili naliona kutokea Tanzania, punde CDM wakinyakua nchi. Watu wengi tunaamini M4C, je ni lipi tofauti na Obama, CDM watafanya kuziba shimo linalochimbwa na CCM kwa zaidi ya miaka 50?
      hata kama hawata maliza matatizo yote au mengi, watanzania wanataka kuona kuna maendeleo ya kwenda mbele wala sio kurudi nyuma! kama watapata ridhaa ya kuongoza tutaona hayo, kama wakishindwa basi tutarudi kwa mzee wetu CCM

    21. The Don's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Posts : 2,342
      Rep Power : 937
      Likes Received
      578
      Likes Given
      153

      Default re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      Tupoooooo

    22. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,353
      Rep Power : 156372106
      Likes Received
      4498
      Likes Given
      5381

      Default Re: Siku CHADEMA wakichukua nchi, tutarajie haya...

      My kaka Tuko nakuona na siasa taratibu unakuja juu umehama chit chat siku hizi?

    23. Ulemavu

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...