JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 61
    1. ysylvester's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 448
      Likes Received
      30
      Likes Given
      0

      Default Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      Wanachama tisa wa CCM aka Magamba wenye hadhi ya Udiwani kutoka maeneo ya Longido na Ngorongoro watahamia kwenye jeshi la ukombozi CDM kesho lakini kuwekwa hadharani keshokutwa kupisha..Gamba linazidi kufa huku.
      Source:Kamanda Lema


    2. democratic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2011
      Posts : 1,640
      Rep Power : 874
      Likes Received
      287
      Likes Given
      62

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      naona magamba yanazidi kupata moto

    3. OKW BOBAN SUNZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 5,101
      Rep Power : 17884342
      Likes Received
      1222
      Likes Given
      724

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      HII NATOA KAMA DEDICATION KWA KAMANGA WA DAMU-MOLEMO.
      Habari njema kwetu na chungu kwa Rejao,na ritz..........mtubu kabla safina haijafungwa
      Mbele Mungu nyuma Mungu katikati CHADEMA by Gwankaja Gwakilingo waJF

    4. Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 18,987
      Rep Power : 2225284
      Likes Received
      8901
      Likes Given
      10454

      Default

      Quote By Ribosome View Post
      Ulifikiri dhana ya kujivua gamba ina maana ipi? magamba yaliyokauka yanapukutika yenyewe na tunabaki na ngozi safi na nyororo.
      Sasa mnapukutika si magamba tu,mnapukutika hadi moyo!! mtakataana sana mwaka huu

    5. Safety last's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Posts : 3,255
      Rep Power : 1112
      Likes Received
      735
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Makupa View Post
      Huu ni upepo tu mwambieni lema aende mtwara kama atapata kitu
      huko ndio vilaza na magoigoi wa mageuzi wapo hata afrika sio nchi zote zilipata uhuru wakati mmoja ila kimbunga kikipita hata wao lazima walainike

    6. OMUSILANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 366
      Rep Power : 490
      Likes Received
      224
      Likes Given
      0

      Default

      Habar ndo hiyo. M4C forever.

    7. JF SMS Swahili

    8. YanguHaki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2010
      Posts : 129
      Rep Power : 509
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By PapoKwaPapo View Post
      nini maana ya neno vigogo?
      Vipande vya gogo dogo! Kama hujaelewa tafuta kamusi kwa msaada zaidi.

    9. Matola's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 17,287
      Rep Power : 0
      Likes Received
      8037
      Likes Given
      5854

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      CCM

    10. KISUNGURA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 32
      Rep Power : 475
      Likes Received
      5
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Makupa View Post
      Huu ni upepo tu mwambieni lema aende mtwara kama atapata kitu
      Mtwara ni weupe, na hivi walivyotapeliwa pesa yao ya korosho na serikali ya magamba, CDM wakiwasha moto utaona jinsi utakavyosambaa. It's a matter of time! Soon tunakuja kaka

    11. KISUNGURA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 32
      Rep Power : 475
      Likes Received
      5
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Matola View Post
      CCM
      Imependeza hiyo! Na bado makaburi yataongezeka tu!

    12. MNYISANZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 6,590
      Rep Power : 2184
      Likes Received
      705
      Likes Given
      82

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      Nawakaribisha kwa mikono miwili hao makamanda watarajiwa.

    13. hans79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2011
      Posts : 2,569
      Rep Power : 1028
      Likes Received
      238
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mtotowamjini View Post
      ccm wasipokua makini arusha nzima itakua cdm isipokua tu monduli ile ni ngumu cdm kuchukua
      hapana ugumu mbona tayar wapo mguu wa kutoka ufisadini.

    14. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,588
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      707
      Likes Given
      525

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      kqaribu sana
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    15. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,588
      Rep Power : 2091
      Likes Received
      707
      Likes Given
      525

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      karibu sana
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    16. Crucifix's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2011
      Posts : 1,575
      Rep Power : 851
      Likes Received
      442
      Likes Given
      321

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      Quote By PapoKwaPapo View Post
      nini maana ya neno vigogo?
      vipande vikubwa vya miti
      Jesus, Adoramus te. Dominus meus et Deus meus

    17. manucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2012
      Posts : 591
      Rep Power : 523
      Likes Received
      86
      Likes Given
      0

      Default

      nani kakwambia Monduli ngumu, ile ni shamba laini kuliko zote. Sisi ndiyo cdm na cdm ndiyo sisi mahali hapana njia sisi tunaweka njia Igunga walikuwa hawajui nini kinaendelea duniani tukaenda na tukawaamsha ndiyo ije kuwa hapo Monduli

    18. Songoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Posts : 3,216
      Rep Power : 0
      Likes Received
      923
      Likes Given
      59

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      Wachagga wanatapatapa, Miaka kumi ya Jk bila ya kuwa na Waziri wa fedha,katibu mkuu hazina na Mhasibu mkuu sio kazi ndogo na haijawahi tokea tangu uhuru,Jifunzeni biashara halali,mnakumbuka sana enzi zile katibu mgonja,waziri mramba,ikulu Anna,TRA kitilya!

    19. Facilitator's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2010
      Location : Osoit l'embijata
      Posts : 1,853
      Rep Power : 852
      Likes Received
      761
      Likes Given
      1234

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      Quote By PapoKwaPapo View Post
      nini maana ya neno vigogo?
      plural ya 'kigogo'. Au hutaki???
      I'm only responsible for what I say; NOT for what you understand.

    20. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 9,391
      Rep Power : 2823146
      Likes Received
      2143
      Likes Given
      1528

      Default

      Quote By Ribosome View Post
      Ulifikiri dhana ya kujivua gamba ina maana ipi? magamba yaliyokauka yanapukutika yenyewe na tunabaki na ngozi safi na nyororo.


      Fisadi at work!

      Kwisha hbr yenu kabisa!

    21. MTZmakini's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 30
      Rep Power : 487
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      lo! kwa mwendo huu CHADEMA sasa haikamatiki tena. Nahisi moyo wangu unaanza kupata faraja na kuiona Tz mpya yenye kila sababu ya kuwa nchi yenye maendeleo makubwa barani Afrika.

    22. yaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 694
      Rep Power : 585
      Likes Received
      220
      Likes Given
      67

      Default Re: Vigogo tisa wa CCM kuhamia CHADEMA baada ya Mei Mosi

      Quote By Makupa View Post
      Huu ni upepo tu mwambieni lema aende mtwara kama atapata kitu
      Mkuu, kwa hiyo kwako wewe Tanzania ni Mtwara tu?
      Kwamba CDM wakienea sehemu zote za nchi isipokuwa Mtwara basi watakuwa hawajafanya kitu?
      Unashangaza sana.

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...