JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bungeni leo: Updates

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. PRISCUS JR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : Mwanza Rock City
      Posts : 317
      Rep Power : 497
      Likes Received
      160
      Likes Given
      927

      Default Bungeni leo: Updates

      Heshima mbele wakuu, Wenye taarifa na kinachojiri bungeni watujuze tafadhali huku umeme wameuchukua. natanguliza shukrani wanajanvi


    2. kuku dume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Location : School of Medicine
      Posts : 361
      Rep Power : 477
      Likes Received
      57
      Likes Given
      14

      Default News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto

      Sisi wa mikoani tunawategemea mtupe updates.

    3. Ziroseventytwo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 882
      Rep Power : 637
      Likes Received
      168
      Likes Given
      0

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Ndo 09:03, bunge ndo linaanza.

    4. The Listener's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 816
      Rep Power : 579
      Likes Received
      176
      Likes Given
      20

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Quote By Ziroseventytwo View Post
      Ndo 09:03, bunge ndo linaanza.


      Twategemea sana kwani wengine kwa mida hii hatuna access na vyombo vya kututaarifu live issue za mjengoni

    5. DALLAI LAMA's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 5,596
      Rep Power : 0
      Likes Received
      972
      Likes Given
      0

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Wengine 2po mashambani huku simanjiro 2meshatoka a town mida hii

    6. JF SMS Swahili

    7. de'levis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,095
      Rep Power : 647
      Likes Received
      663
      Likes Given
      58

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      sikiliza live hapa TuneIn Web Tuner
      Advocate Jasha and samito like this.
      ''Two falafel to go, please hold the sesame''

    8. Kifulambute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 2,345
      Rep Power : 924
      Likes Received
      606
      Likes Given
      192

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Quote By de'levis View Post
      sikiliza live hapa TuneIn Web Tuner
      uko juu sana nilikuwa nahangaika kutafuta Link nisikilize maana sijaja na karedio kangu kazini
      "waishio kwa raha na amani ni wamtegemeao mungu!

    9. kuku dume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Location : School of Medicine
      Posts : 361
      Rep Power : 477
      Likes Received
      57
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By de'levis View Post
      sikiliza live hapa TuneIn Web Tuner
      ehe!
      Ukishaingia hapo unafanyaje?

    10. The Listener's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 816
      Rep Power : 579
      Likes Received
      176
      Likes Given
      20

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Quote By de'levis View Post
      sikiliza live hapa TuneIn Web Tuner
      Shukrani za kipekee mkuu. Napata matangazo live toka mjengoni

    11. Arusha Mambo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th January 2011
      Posts : 146
      Rep Power : 182595
      Likes Received
      142
      Likes Given
      2

      Default Sikiliza bunge =live= toka dodoma - siku ya maamuzi magumu.

      SIKILIZA LIVE KUTOKA BUNGENI:

      Leo ni siku iliyokuwa inasubiriwa kwa hamu, je itaweka historia katika utawala wa Tanzania?

      Karibu usikilize vipindi vya Bunge LIVE kutoka Dodoma, kupitia www.arushamambo.com click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." Radio ikifunguka kwenye page ya tunein please click... to Like the radio.

      Source: Arusha Mambo.
      Advocate Jasha and samito like this.

    12. DALLAI LAMA's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 5,596
      Rep Power : 0
      Likes Received
      972
      Likes Given
      0

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Endeleeni ku2pa wengine 2na sumu za kichina

    13. Advocate Jasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2007
      Posts : 721
      Rep Power : 1053
      Likes Received
      165
      Likes Given
      352

      Default Re: Sikiliza bunge =live= toka dodoma - siku ya maamuzi magumu.

      Quote By arusha mambo View Post
      sikiliza live kutoka bungeni:

      leo ni siku iliyokuwa inasubiriwa kwa hamu, je itaweka historia katika utawala wa tanzania?

      Karibu usikilize vipindi vya bunge live kutoka dodoma, kupitia www.arushamambo.com click "sikiliza arusha mambo fm..." radio ikifunguka kwenye page ya tunein please click... To like the radio.

      source: arusha mambo.
      hongera arusha mambo kwa kazi nzuri.

    14. Ciphertext's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 437
      Likes Received
      33
      Likes Given
      14

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Imekaa kisasa.

    15. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 5,569
      Rep Power : 1696
      Likes Received
      551
      Likes Given
      173

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Quote By de'levis View Post
      sikiliza live hapa TuneIn Web Tuner
      shukrani mkuu

    16. de'levis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,095
      Rep Power : 647
      Likes Received
      663
      Likes Given
      58

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Quote By Kifulambute View Post
      uko juu sana nilikuwa nahangaika kutafuta Link nisikilize maana sijaja na karedio kangu kazini
      hhaha poa mwana...
      ''Two falafel to go, please hold the sesame''

    17. samito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th May 2011
      Posts : 602
      Rep Power : 574
      Likes Received
      132
      Likes Given
      130

      Default Re: Bungeni leo kunani?

      Arusha Mambo fm mko juu ile mbayaaa.. big up
      Utakuwa wap milele? Kuna mbingu na jehanam, KAZI NI KWAKO.. mwamini Kristo akuokoe

    18. kagosha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd August 2010
      Posts : 77
      Rep Power : 510
      Likes Received
      22
      Likes Given
      6

      Default Re: News Updates: Jamani wana JF wa Dodoma mtujuze kuhusu hoja ya Zitto.

      Quote By de'levis View Post
      sikiliza live hapa TuneIn Web Tuner
      Asante sana De'levis, niko nje ya nchi napata matangazo live bila chenga mpaka raha.

    19. de'levis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,095
      Rep Power : 647
      Likes Received
      663
      Likes Given
      58

      Default Re: Bungeni leo kunani?

      naomba niwambe kwamba hoja ya zitto itawasilishwa bungeni Mchana baada ya Hoja ya Kamati za Kilimo na Maliasili
      ''Two falafel to go, please hold the sesame''

    20. ikindo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th November 2011
      Posts : 66
      Rep Power : 439
      Likes Received
      13
      Likes Given
      4

      Default Re: Bungeni leo kunani?

      Tupo pamoja wadau, serikali legelege na yakimtandao lazima iwajibishwe, ili tuweze kupata maendeleo ya kweli yumechoshwa na porojo za Abunuas.

    21. de'levis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,095
      Rep Power : 647
      Likes Received
      663
      Likes Given
      58

      Default Re: Bungeni leo kunani?

      UPDATE

      taarifa ya Maandishi ya kutaka kuleta hoja ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu (ibara 53A ya Katiba) imewasilishwa rasmi kwa Spika.na Mchana Leo HOJA ya kutaka Azimio la kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu itakabidhiwa kwa Spika (kanuni 133(2)(3)). 'Taarifa vs Hoja'
      ''Two falafel to go, please hold the sesame''

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...