JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 117
    1. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 14,890
      Rep Power : 137668414
      Likes Received
      5634
      Likes Given
      5152

      Default JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Mkuu wa nchi yuko Sao Paolo Brazil, huenda akaja na kocha mwingine maana tulipanda kwa ngazi tunashuka kwa lift viwango vya FIFA
      Quote By Mupirocin View Post
      Jk jana amewasili nchini Brazil, cha kushangaza nchi nyingi zimewakilishwa na mawaziri wa mambo ya nje au mawaziri wa uwekezaji. Mfano ni Marekani na baadhi ya nchi za Africa, Jk huoni aibu.

      Hospital ya Tumbi haina x ray kwa mwaka mzima sasa, kifaa kilichoharibika kinagharimu 37m lakini yeye anatoa rambirambi 10m afu zinatafunwa na wajanja. Tanzania tunakosa priority.

      Afu mtu anakuja kumtetea eti JK ni Masiha ebu tuache kuchezea jina la Mungu na kumsafisha huyu mzembe. Hakuna hata siku mmoja hapa duniani atakayefanananishwa na Yesu.
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    2. Ulemavu

    3. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 20,229
      Rep Power : 168829103
      Likes Received
      6966
      Likes Given
      3535

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Maximo alikua nomaaaaa!!
      Amavubi likes this.

    4. Mupirocin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,587
      Rep Power : 889
      Likes Received
      548
      Likes Given
      418

      Default JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Jk jana amewasili nchini Brazil, cha kushangaza nchi nyingi zimewakilishwa na mawaziri wa mambo ya nje au mawaziri wa uwekezaji. Mfano ni Marekani na baadhi ya nchi za Africa, Jk huoni aibu.

      Hospital ya Tumbi haina x ray kwa mwaka mzima sasa, kifaa kilichoharibika kinagharimu 37m lakini yeye anatoa rambirambi 10m afu zinatafunwa na wajanja. Tanzania tunakosa priority.

      Afu mtu anakuja kumtetea eti JK ni Masiha ebu tuache kuchezea jina la Mungu na kumsafisha huyu mzembe. Hakuna hata siku mmoja hapa duniani atakayefanananishwa na Yesu.

    5. Mr. Bigman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2011
      Posts : 758
      Rep Power : 740
      Likes Received
      130
      Likes Given
      74

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Mwenye data aniwekee hapa. Hivi Marais wa awamu zote wa nchi hii kila mmoja alifanya ziara ngapi za kikazi na binafsi nje ya nchi akiwa madarakani? Nataka kucomment
      Godlisten Masawe likes this.

    6. Hobic11ac's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 443
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Mbona hakupokelewa na mwenyeji wake? Hata Brazil nao wamemuchoka! Eti atakutana na watu maarufu!

    7. Loy MX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,239
      Rep Power : 687
      Likes Received
      275
      Likes Given
      88

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      anaenda kusainiwa Autograph na Ronaldinho.
      cerezo likes this.

    8. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,909
      Rep Power : 1756
      Likes Received
      1113
      Likes Given
      465

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      fari ya ngapi hii? kweli rais wetu mzururaji
      saddam likes this.
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE

    9. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1962
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Hivi kwanini Rais wetu anazurura kila siku kwa kutumia kodi zetu lakini Watanzania hatuchukui hatua yoyote tunaishia kulalamika???
      Last edited by Angel Msoffe; 16th April 2012 at 10:00.
      saddam likes this.

    10. Lyimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 3,412
      Rep Power : 26456
      Likes Received
      1705
      Likes Given
      772

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Hivi kule Brazil summer imeshaanza tayari?
      "Wisdom is not a product of schooling, but of the lifelong attempt to acquire it"

    11. MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 3,060
      Rep Power : 1208
      Likes Received
      955
      Likes Given
      611

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Duh... Nimeamini ule msemo wa 'kichwa-nazi'
      ze encyclopedia likes this.

    12. Babkey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2010
      Posts : 2,386
      Rep Power : 1072
      Likes Received
      520
      Likes Given
      230

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      ...anatutafutia pesa tusife njaa jamani. Huyo ni baba mhangaikaji.

    13. dosama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2010
      Posts : 777
      Rep Power : 660
      Likes Received
      355
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By MD25 View Post
      Duh... Nimeamini ule msemo wa 'kichwa-nazi'
      Lile dafu mkuu

    14. paty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : never never land
      Posts : 1,155
      Rep Power : 1079
      Likes Received
      320
      Likes Given
      88

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      vasco da gama hashauriki wala hajifunzi ,madudu yale yale always , inabidi siku moja tumpokee apo uwanja wa ndege na mabango ya kupinga izo safari
      CHADEMA mwendo mdundo - T 2015 CDM

    15. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652909
      Likes Received
      14093
      Likes Given
      18986

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      jamani juzi mtoto wa mkulima kasema serikali imeishiwa sasa hebu nijibuni hizi za kusafiria kapata wapi? au amekopa? au ni ofa kapewa?manake kaenda na mkewe sasa najiuliza nauli ya ndege watu 2, kula, malazi pamoja na wapambe wao ni sh ngapi wametumia? halafu tunaambiwa serikali imefilisika. kweli hatuongopewi?

    16. Kurunzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 3,062
      Rep Power : 1190
      Likes Received
      622
      Likes Given
      295

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Mil 300 hizoo zinayeyuka zingetufà sana kutoa elimu ya uraia.

    17. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,656
      Rep Power : 177652909
      Likes Received
      14093
      Likes Given
      18986

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      lakini hebu mnsaidie mm mnake ni mshamba wa haya mambo. ni nani anayepanga ratiba ya raisi? je kwenye diary yake huwa anaratiba ya mwaka au huwa zinaibukaga tu pasi mpango? na je yeye anaweza kuziahirisha au hawezi? na wakati zinapangwa zinakuwa na fungu la pembeni au ni fungu hili hili la bajeti ya nchi kwa kawaida?

    18. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9730
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Quote By Loy MX View Post
      anaenda kusainiwa Autograph na Ronaldinho.
      si angesainiwa na dinyo wake wa magogoni? si hana kazi yule zaidi ya kukata utepe na kufungua vyummba vya madarasa
      ukipenda niite double biiiiiii!! tchao

    19. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,100
      Rep Power : 22234
      Likes Received
      1131
      Likes Given
      1075

      Default Re: JK ziarani Brazil kwa siku tano (Source TBC1 habari)

      Botswana raisi max anatakiwa asafiri na watu 8 WHILE waziri ni watu 4!
      Uliza utitiri wa watu anao enda nao JK
      No wonder kila safari yake huwa inatughalimu atleast 300millions
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    20. Ritz's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 31,786
      Rep Power : 0
      Likes Received
      14466
      Likes Given
      2030

      Default

      Quote By Mupirocin View Post
      Jk jana amewasili nchini Brazil, cha kushangaza nchi nyingi zimewakilishwa na mawaziri wa mambo ya nje au mawaziri wa uwekezaji. Mfano ni Marekani na baadhi ya nchi za Africa, Jk huoni aibu.

      Hospital ya Tumbi haina x ray kwa mwaka mzima sasa, kifaa kilichoharibika kinagharimu 37m lakini yeye anatoa rambirambi 10m afu zinatafunwa na wajanja. Tanzania tunakosa priority.

      Afu mtu anakuja kumtetea eti JK ni Masiha ebu tuache kuchezea jina la Mungu na kumsafisha huyu mzembe. Hakuna hata siku mmoja hapa duniani atakayefanananishwa na Yesu.
      Acha uwongo wewe Marekani wanawakilishwa na Barack Obama.

    21. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1962
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default

      Quote By ritz View Post
      Acha uwongo wewe Marekani wanawakilishwa na Barack Obama.
      utaweza kufananisha uchumi wa MAREKANI na TANZANIA?
      saddam likes this.

    22. Movie-Date

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...