JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,791
      Rep Power : 67429098
      Likes Received
      5030
      Likes Given
      4392

      Default Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Nimeangalia Taarifa ya Habari jana usiku (15/4/2012)na marudio leo asubuhi kupitia TBC Taifa na kuona jinsi huyu RC alivyomtemea cheche mwalimu mkuu na mtendaji kata kwa uzembe wa kiutendaji kwani shule ilionekana na nyufa nyingi huku ikiwa hata haijaisha kujengwa (ikiashiria wamepiga pesa)...vipi kama MA RC wengine mtaiga mfano wa huyu mkuu?

      Ukibebwa bebeka......

      Big Up Mkuu!!
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya


    2. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,286
      Rep Power : 82928016
      Likes Received
      5857
      Likes Given
      3535

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Ajapewa mgao huyo!!

    3. Entuntumuki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th December 2011
      Posts : 88
      Rep Power : 456
      Likes Received
      16
      Likes Given
      86

      Default

      Quote By Amavubi View Post
      Nimeangalia Taarifa ya Habari jana usiku (15/4/2012)na marudio leo asubuhi kupitia TBC Taifa na kuona jinsi huyu RC alivyomtemea cheche mwalimu mkuu na mtendaji kata kwa uzembe wa kiutendaji kwani shule ilionekana na nyufa nyingi huku ikiwa hata haijaisha kujengwa (ikiashiria wamepiga pesa)...vipi kama MA RC wengine mtaiga mfano wa huyu mkuu?

      Ukibebwa bebeka......

      Big Up Mkuu!!
      Amewadhalilisha, Walimu wakuu, Ma-DEO, Ma Afisa Mipango n.k. Mbele ya wanafunzi! Kwanini awafokee watu (tena wenye umri mkubwa kama wa baba yake) mbele ya wanafunzi hata kama kuna tatizo?
      PatPending likes this.

    4. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,495
      Rep Power : 1814
      Likes Received
      1495
      Likes Given
      31

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By Amavubi View Post
      Nimeangalia Taarifa ya Habari jana usiku (15/4/2012)na marudio leo asubuhi kupitia TBC Taifa na kuona jinsi huyu RC alivyomtemea cheche mwalimu mkuu na mtendaji kata kwa uzembe wa kiutendaji kwani shule ilionekana na nyufa nyingi huku ikiwa hata haijaisha kujengwa (ikiashiria wamepiga pesa)...vipi kama MA RC wengine mtaiga mfano wa huyu mkuu?

      Ukibebwa bebeka......

      Big Up Mkuu!!
      hizo ni drama tu za utawala huu na watu wake ......kufanya kazi mbele ya kamera
      PatPending and Amavubi like this.

    5. Keil's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2007
      Posts : 2,359
      Rep Power : 1150
      Likes Received
      762
      Likes Given
      292

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By Phillemon Mikael View Post
      hizo ni drama tu za utawala huu na watu wake ......kufanya kazi mbele ya kamera
      Usanii kwa kwenda mbele

    6. Clean9

    7. OLESAIDIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : As per Assignment
      Posts : 12,639
      Rep Power : 266999332
      Likes Received
      5782
      Likes Given
      5088

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By Entuntumuki View Post
      Amewadhalilisha, Walimu wakuu, Ma-DEO, Ma Afisa Mipango n.k. Mbele ya wanafunzi! Kwanini awafokee watu (tena wenye umri mkubwa kama wa baba yake) mbele ya wanafunzi hata kama kuna tatizo?
      Watanzania wenzangu na tukubali kunapokuwa na tatizo.....jumba bovu namna ile hao unaowaita watu wazima hawakuliona??? Watoto hawafundishwi..... Hakuna vyoo..... Na hela washapatiwa !!!!!!!!!!!!!!!!!

      Kawafokea au kawaaambia ukweli with a tone of authority??? Kama tutawatetea hata watendaji wa aina ile kwetu maendeleo yatakuwa ndoto

      Mytake; Wakuu wengine na waige mfano huu wa mama Mwasa
      Where political parties exist it is important to asses the degrees in which the parties express the interests of the various classes (Karl Marx)

    8. Sometimes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 2,186
      Rep Power : 989
      Likes Received
      425
      Likes Given
      100

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Utawala Bora!

    9. Komeo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2011
      Location : Mlangoni
      Posts : 1,400
      Rep Power : 2061
      Likes Received
      534
      Likes Given
      155

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Hafai kuigwa huyo, mwenzenu anaongea na bosi wake bila nguo.
      LIWALO NA LIWE - PINDA.

    10. kiagata's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th January 2012
      Posts : 176
      Rep Power : 472
      Likes Received
      32
      Likes Given
      46

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By Amavubi View Post
      Nimeangalia Taarifa ya Habari jana usiku (15/4/2012)na marudio leo asubuhi kupitia TBC Taifa na kuona jinsi huyu RC alivyomtemea cheche mwalimu mkuu na mtendaji kata kwa uzembe wa kiutendaji kwani shule ilionekana na nyufa nyingi huku ikiwa hata haijaisha kujengwa (ikiashiria wamepiga pesa)...vipi kama MA RC wengine mtaiga mfano wa huyu mkuu?

      Ukibebwa bebeka......

      Big Up Mkuu!!

      Mkuu wa Mkoa huyo ndiye yule anayeishi Hotelini tangu ateuliwe kuwa mkuu wa Mkoa? kama yeye anatumia raslimali za walipa kodi kifisadi kwa kukaa hotelini wakati kuna nyumba ya Mkuu wa MKoa, kwanini watendaji wake wa chini asiige mfano wake kwa kutumia ofisi zao kujinufaisha?. Anaona uchungu gani?, aondoe boriti ndipo aone kibanzi cha mwenzake.
      Last edited by kiagata; 16th April 2012 at 10:51.

    11. kiagata's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th January 2012
      Posts : 176
      Rep Power : 472
      Likes Received
      32
      Likes Given
      46

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By Amavubi View Post
      Nimeangalia Taarifa ya Habari jana usiku (15/4/2012)na marudio leo asubuhi kupitia TBC Taifa na kuona jinsi huyu RC alivyomtemea cheche mwalimu mkuu na mtendaji kata kwa uzembe wa kiutendaji kwani shule ilionekana na nyufa nyingi huku ikiwa hata haijaisha kujengwa (ikiashiria wamepiga pesa)...vipi kama MA RC wengine mtaiga mfano wa huyu mkuu?

      Ukibebwa bebeka......

      Big Up Mkuu!!

      Mkuu wa Mkoa huyo ndiye yule anayeishi Hotelini tangu ateuliwe kuwa mkuu wa Mkoa? kama yeye anatumia raslimali za walipa kodi kifisadi kwa kukaa hotelini wakati kuna nyumba ya Mkuu wa MKoa, kwanini watendaji wake wa chini asiige mfano wake kwa kutumia ofisi zao kujinufaisha?. Anaona uchungu gani?, aondoe boriti ndipo aone kibanzi cha mwenzake.





      Nyuga zziliofichwa





      Tafuta na GoogleLeo Ni Siku Yangu



      Account Options









      {"u72LT535CoeI8gP7rNW2Cw":[[69,{}],[14,{}],[60,{}],[23,{}],[81,{"persisted":true}],[10,{"client":"hp","dh":true,"d s":"","exp":"frgbld","fl":true ,"host":"google.co.tz","jsonp" :true,"kbl":"sw","kbv":5,"lyrs ":29,"msgs":{"lcky":"Leo Ni Siku Yangu","lml":"Jifunze zaidi","psrc":"Utafutaji huu uliondolewa kwenye <a href=\"/history\">Historia Yako ya Wavuti</a>","psrl":"Ondoa","srch":"Taf uta na Google"},"ovr":{"ms":1,"pf":1, "sw":1},"pq":"","psy":"p","scd ":10,"sce":4}],[152,{}],[43,{"cmt":false,"qir":true,"rc tj":true,"ref":false,"ucr":fal se,"uff":false}],[83,{"bih":794,"biw":1280}],[65,{}],[213,{"pberr":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."}],[78,{}],[25,{"g":28,"k":true,"m":{"app" :true,"bks":true,"blg":true,"d sc":true,"evn":true,"fin":true ,"flm":true,"frm":true,"isch": true,"klg":true,"mbl":true,"nw s":true,"plcs":true,"ppl":true ,"prc":true,"pts":true,"rcp":t rue,"shop":true,"vid":true},"t ":null}],[216,{}],[105,{}],[22,{"db":false,"m_errors":{"32 ":"Samahani, hakuna matokeo zaidi ya kuonyesha.","default":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."},"m_tip":"Bofya kwa maelezo zaidi","nlpm":"-153px -84px","nlpp":"-153px -70px","utp":true}],[77,{}],[146,{}],[144,{}],[167,{"MESSAGES":{"msg_img_from ":"Picha kutoka %1$s","msg_ms":"Ukubwa zaidi","msg_si":"Sawa"}}],[84,{"cm_hov":true,"tt_kft":tru e,"uab":true}],[151,{"ab":{"on":true},"ajax":{ "gl":"tz","gwsHost":"","hl":"s w","maxPrefetchConnections":2, "prefetchTotal":5,"q":"","requ estPrefix":"/ajax/rd?"},"css":{"def":true},"elas tic":{"hideLeftnav":false,"js" :true,"rhs4Col":1088,"rhs5Col" :1176,"rhsOn":true,"tiny":fals e,"tinyLo":847,"tinyMd":924,"t inyHi":980},"exp":{"larhsp":fa lse,"rt":false},"kfe":{"adsCli entId":33,"clientId":29,"kfeHo st":"clients1.google.co.tz","k feUrlPrefix":"/webpagethumbnail?r=4&f=3&s=400 :585&query=&hl=sw&gl=tz","vsH" :585,"vsW":400,"fewTbts":true} ,"logging":{"csiFraction":0.05 },"msgs":{"details":"Maelezo ya matokeo","hPers":"Ficha matokeo ya kibinafsi","loading":"Bado inapakia...","mute":"Nyamazish a","noPreview":"Muhtasari wa haupatikani","sPers":"Onyesha matokeo ya kibinafsi","unmute":"Acha kunyamazisha"},"nokjs":{"on":t rue},"time":{"hOff":300,"hOn": 300,"hSwitch":200,"loading":10 0,"timeout":2500,"hTitle":1200 }}],[29,{"cspd":0,"icmt":false,"jck ":true,"mcr":5}],[92,{"ae":true,"avgTtfc":2000," biav":true,"bpe":false,"brba": true,"dlen":24,"dper":1,"fbdc" :500,"fbdu":-1,"fbh":true,"fd":1000000,"foc us":true,"hiue":true,"hpt":299 ,"iavgTtfc":2000,"kn":true,"kn rt":true,"mds":"clir,clue,dfn, evn,frim,klg,prc,rl,show,sp,st s,mbl_he,mbl_hs,mbl_re,mbl_rs, mbl_sv","msg":{"dym":"Je, ulimaanisha:","gs":"Tafuta na Google","kntt":"Tumia vitufe vya mshale wa juu na chini kuteua kila matokeo. Bonyezsa Ingiza ili kuenda kwa uteuzi.","sif":"Badala yake tafuta ya","srf":"Inaonyesha matokeo ya"},"odef":true,"ophe":true," pmt":250,"pq":true,"rpt":50,"s c":"psy-ab","sfcs":false,"tct":" \\u3000?","tdur":50,"ufl":true }],[24,{}],[38,{}]],"wr2LT7_cGM-y8QOPr_3ACQ":[[69,{}],[14,{}],[60,{}],[23,{}],[81,{"persisted":true}],[10,{"client":"serp","dh":true, "ds":"","exp":"frgbld","fl":tr ue,"host":"google.co.tz","json p":true,"kbl":"sw","kbv":5,"ly rs":29,"msgs":{"lcky":"Leo Ni Siku Yangu","lml":"Jifunze zaidi","psrc":"Utafutaji huu uliondolewa kwenye <a href=\"/history\">Historia Yako ya Wavuti</a>","psrl":"Ondoa","srch":"Taf uta na Google"},"ovr":{"ms":1,"pf":1, "sw":1},"pq":"rc tabora","psy":"p","scd":10,"sc e":4}],[152,{}],[43,{"cmt":false,"qir":true,"rc tj":true,"ref":false,"ucr":fal se,"uff":false}],[83,{"bih":794,"biw":1280}],[65,{}],[213,{"pberr":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."}],[78,{}],[25,{"g":28,"k":true,"m":{"app" :true,"bks":true,"blg":true,"d sc":true,"evn":true,"fin":true ,"flm":true,"frm":true,"isch": true,"klg":true,"mbl":true,"nw s":true,"plcs":true,"ppl":true ,"prc":true,"pts":true,"rcp":t rue,"shop":true,"vid":true},"t ":null}],[216,{}],[105,{}],[22,{"db":false,"m_errors":{"32 ":"Samahani, hakuna matokeo zaidi ya kuonyesha.","default":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."},"m_tip":"Bofya kwa maelezo zaidi","nlpm":"-153px -84px","nlpp":"-153px -70px","utp":true}],[77,{}],[146,{}],[144,{}],[167,{"MESSAGES":{"msg_img_from ":"Picha kutoka %1$s","msg_ms":"Ukubwa zaidi","msg_si":"Sawa"}}],[84,{"cm_hov":true,"tt_kft":tru e,"uab":true}],[151,{"ab":{"on":true},"ajax":{ "gl":"tz","gwsHost":"","hl":"s w","maxPrefetchConnections":2, "prefetchTotal":5,"q":"rc tabora","requestPrefix":"/ajax/rd?"},"css":{"def":true},"elas tic":{"hideLeftnav":false,"js" :true,"rhs4Col":1088,"rhs5Col" :1176,"rhsOn":true,"tiny":fals e,"tinyLo":847,"tinyMd":924,"t inyHi":980},"exp":{"larhsp":fa lse,"rt":false},"kfe":{"adsCli entId":33,"clientId":29,"kfeHo st":"clients1.google.co.tz","k feUrlPrefix":"/webpagethumbnail?r=4&f=3&s=400 :585&query=rc+tabora&hl=sw&gl= tz","vsH":585,"vsW":400,"fewTb ts":true},"logging":{"csiFract ion":0.05},"msgs":{"details":" Maelezo ya matokeo","hPers":"Ficha matokeo ya kibinafsi","loading":"Bado inapakia...","mute":"Nyamazish a","noPreview":"Muhtasari wa haupatikani","sPers":"Onyesha matokeo ya kibinafsi","unmute":"Acha kunyamazisha"},"nokjs":{"on":t rue},"time":{"hOff":300,"hOn": 300,"hSwitch":200,"loading":10 0,"timeout":2500,"hTitle":1200 },"vp":{"previewUrls":{}}}],[29,{}],[92,{"ae":true,"avgTtfc":2000," biav":true,"bpe":false,"brba": true,"dlen":24,"dper":1,"fbdc" :500,"fbdu":-1,"fbh":true,"fd":1000000,"foc us":true,"hiue":true,"hpt":299 ,"iavgTtfc":2000,"kn":true,"kn rt":true,"mds":"clir,clue,dfn, evn,frim,klg,prc,rl,show,sp,st s,mbl_he,mbl_hs,mbl_re,mbl_rs, mbl_sv","msg":{"dym":"Je, ulimaanisha:","gs":"Tafuta na Google","kntt":"Tumia vitufe vya mshale wa juu na chini kuteua kila matokeo. Bonyezsa Ingiza ili kuenda kwa uteuzi.","sif":"Badala yake tafuta ya","srf":"Inaonyesha matokeo ya"},"odef":true,"ophe":true," pmt":250,"pq":true,"rpt":50,"s c":"psy-ab","sfcs":false,"tct":" \\u3000?","tdur":50,"ufl":true }],[24,{}],[38,{}]],"yL2LT_OaIcnK8gOmgfnpCQ":[[69,{}],[14,{}],[60,{}],[23,{}],[81,{"persisted":true}],[10,{"client":"serp","dh":true, "ds":"","exp":"frgbld","fl":tr ue,"host":"google.co.tz","json p":true,"kbl":"sw","kbv":5,"ly rs":29,"msgs":{"lcky":"Leo Ni Siku Yangu","lml":"Jifunze zaidi","psrc":"Utafutaji huu uliondolewa kwenye <a href=\"/history\">Historia Yako ya Wavuti</a>","psrl":"Ondoa","srch":"Taf uta na Google"},"ovr":{"ms":1,"pf":1, "sw":1},"pq":"rc tabora anaishi hot","psy":"p","scd":10,"sce": 4}],[152,{}],[43,{"cmt":false,"qir":true,"rc tj":true,"ref":false,"ucr":fal se,"uff":false}],[83,{"bih":794,"biw":1280}],[65,{}],[213,{"pberr":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."}],[78,{}],[25,{"g":28,"k":true,"m":{"app" :true,"bks":true,"blg":true,"d sc":true,"evn":true,"fin":true ,"flm":true,"frm":true,"isch": true,"klg":true,"mbl":true,"nw s":true,"plcs":true,"ppl":true ,"prc":true,"pts":true,"rcp":t rue,"shop":true,"vid":true},"t ":null}],[216,{}],[105,{}],[22,{"db":false,"m_errors":{"32 ":"Samahani, hakuna matokeo zaidi ya kuonyesha.","default":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."},"m_tip":"Bofya kwa maelezo zaidi","nlpm":"-153px -84px","nlpp":"-153px -70px","utp":true}],[77,{}],[146,{}],[144,{}],[167,{"MESSAGES":{"msg_img_from ":"Picha kutoka %1$s","msg_ms":"Ukubwa zaidi","msg_si":"Sawa"}}],[84,{"cm_hov":true,"tt_kft":tru e,"uab":true}],[151,{"ab":{"on":true},"ajax":{ "gl":"tz","gwsHost":"","hl":"s w","maxPrefetchConnections":2, "prefetchTotal":5,"q":"rc tabora anaishi hot","requestPrefix":"/ajax/rd?"},"css":{"def":true},"elas tic":{"hideLeftnav":false,"js" :true,"rhs4Col":1088,"rhs5Col" :1176,"rhsOn":true,"tiny":fals e,"tinyLo":847,"tinyMd":924,"t inyHi":980},"exp":{"larhsp":fa lse,"rt":false},"kfe":{"adsCli entId":33,"clientId":29,"kfeHo st":"clients1.google.co.tz","k feUrlPrefix":"/webpagethumbnail?r=4&f=3&s=400 :585&query=rc+tabora+anaishi+h ot&hl=sw&gl=tz","vsH":585,"vsW ":400,"fewTbts":true},"logging ":{"csiFraction":0.05},"msgs": {"details":"Maelezo ya matokeo","hPers":"Ficha matokeo ya kibinafsi","loading":"Bado inapakia...","mute":"Nyamazish a","noPreview":"Muhtasari wa haupatikani","sPers":"Onyesha matokeo ya kibinafsi","unmute":"Acha kunyamazisha"},"nokjs":{"on":t rue},"time":{"hOff":300,"hOn": 300,"hSwitch":200,"loading":10 0,"timeout":2500,"hTitle":1200 },"vp":{"previewUrls":{}}}],[29,{}],[92,{"ae":true,"avgTtfc":2000," biav":true,"bpe":false,"brba": true,"dlen":24,"dper":1,"fbdc" :500,"fbdu":-1,"fbh":true,"fd":1000000,"foc us":true,"hiue":true,"hpt":299 ,"iavgTtfc":2000,"kn":true,"kn rt":true,"mds":"clir,clue,dfn, evn,frim,klg,prc,rl,show,sp,st s,mbl_he,mbl_hs,mbl_re,mbl_rs, mbl_sv","msg":{"dym":"Je, ulimaanisha:","gs":"Tafuta na Google","kntt":"Tumia vitufe vya mshale wa juu na chini kuteua kila matokeo. Bonyezsa Ingiza ili kuenda kwa uteuzi.","sif":"Badala yake tafuta ya","srf":"Inaonyesha matokeo ya"},"odef":true,"ophe":true," pmt":250,"pq":true,"rpt":50,"s c":"psy-ab","sfcs":false,"tct":" \\u3000?","tdur":50,"ufl":true }],[24,{}],[38,{}]],"0b2LT_ylG8nG8gPlkeTKCQ":[[69,{}],[14,{}],[60,{}],[23,{}],[81,{"persisted":true}],[10,{"client":"serp","dh":true, "ds":"","exp":"frgbld","fl":tr ue,"host":"google.co.tz","json p":true,"kbl":"sw","kbv":5,"ly rs":29,"msgs":{"lcky":"Leo Ni Siku Yangu","lml":"Jifunze zaidi","psrc":"Utafutaji huu uliondolewa kwenye <a href=\"/history\">Historia Yako ya Wavuti</a>","psrl":"Ondoa","srch":"Taf uta na Google"},"ovr":{"ms":1,"pf":1, "sw":1},"pq":"rc tabora anaishi hotelini","psy":"p","scd":10," sce":4}],[152,{}],[43,{"cmt":false,"qir":true,"rc tj":true,"ref":false,"ucr":fal se,"uff":false}],[83,{"bih":794,"biw":1280}],[65,{}],[213,{"pberr":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."}],[78,{}],[25,{"g":28,"k":true,"m":{"app" :true,"bks":true,"blg":true,"d sc":true,"evn":true,"fin":true ,"flm":true,"frm":true,"isch": true,"klg":true,"mbl":true,"nw s":true,"plcs":true,"ppl":true ,"prc":true,"pts":true,"rcp":t rue,"shop":true,"vid":true},"t ":null}],[216,{}],[105,{}],[22,{"db":false,"m_errors":{"32 ":"Samahani, hakuna matokeo zaidi ya kuonyesha.","default":"<font color=red>Hitilafu:</font> Seva haikuweza kukamilisha ombi lako. Jaribu tena baada ya sekunde 30."},"m_tip":"Bofya kwa maelezo zaidi","nlpm":"-153px -84px","nlpp":"-153px -70px","utp":true}],[77,{}],[146,{}],[144,{}],[167,{"MESSAGES":{"msg_img_from ":"Picha kutoka %1$s","msg_ms":"Ukubwa zaidi","msg_si":"Sawa"}}],[84,{"cm_hov":true,"tt_kft":tru e,"uab":true}],[151,{"ab":{"on":true},"ajax":{ "gl":"tz","gwsHost":"","hl":"s w","maxPrefetchConnections":2, "prefetchTotal":5,"q":"rc tabora anaishi hotelini","requestPrefix":"/ajax/rd?"},"css":{"def":true},"elas tic":{"hideLeftnav":false,"js" :true,"rhs4Col":1088,"rhs5Col" :1176,"rhsOn":true,"tiny":fals e,"tinyLo":847,"tinyMd":924,"t inyHi":980},"exp":{"larhsp":fa lse,"rt":false},"kfe":{"adsCli entId":33,"clientId":29,"kfeHo st":"clients1.google.co.tz","k feUrlPrefix":"/webpagethumbnail?r=4&f=3&s=400 :585&query=rc+tabora+anaishi+h otelini&hl=sw&gl=tz","vsH":585 ,"vsW":400,"fewTbts":true},"lo gging":{"csiFraction":0.05},"m sgs":{"details":"Maelezo ya matokeo","hPers":"Ficha matokeo ya kibinafsi","loading":"Bado inapakia...","mute":"Nyamazish a","noPreview":"Muhtasari wa haupatikani","sPers":"Onyesha matokeo ya kibinafsi","unmute":"Acha kunyamazisha"},"nokjs":{"on":t rue},"time":{"hOff":300,"hOn": 300,"hSwitch":200,"loading":10 0,"timeout":2500,"hTitle":1200 },"vp":{"previewUrls":{}}}],[29,{}],[92,{"ae":true,"avgTtfc":2000," biav":true,"bpe":false,"brba": true,"dlen":24,"dper":1,"fbdc" :500,"fbdu":-1,"fbh":true,"fd":1000000,"foc us":true,"hiue":true,"hpt":299 ,"iavgTtfc":2000,"kn":true,"kn rt":true,"mds":"clir,clue,dfn, evn,frim,klg,prc,rl,show,sp,st s,mbl_he,mbl_hs,mbl_re,mbl_rs, mbl_sv","msg":{"dym":"Je, ulimaanisha:","gs":"Tafuta na Google","kntt":"Tumia vitufe vya mshale wa juu na chini kuteua kila matokeo. Bonyezsa Ingiza ili kuenda kwa uteuzi.","sif":"Badala yake tafuta ya","srf":"Inaonyesha matokeo ya"},"odef":true,"ophe":true," pmt":250,"pq":true,"rpt":50,"s c":"psy-ab","sfcs":false,"tct":" \\u3000?","tdur":50,"ufl":true }],[24,{}],[38,{}]]}




      Tafuta
      Matokeo 34 hivi (sekunde 0,13)












      ZaidiChache

      • Mwanza



      Badilisha mahali
      Chaguo za Utafutaji


      Zana za chache za utafutajiZana zaidi za utafutaji





      Matokeo ya Utafutaji

      1. Kauli tata sana ya RC-Tabora dhidi ya Rais wa nchi

        www.jamiiforums.comGeneral ForumsJukwaa la SiasaZilizo kwenye kache
        Wewe +hii 1'd kwa umma Tendua
        siku 4 zilizopita – Mkuu wa mkoa huyu yupo Tabora na ni mwaka sasa anaishi hotelini 1000000/= per day iliyopo ... Mimi Rais naongea nae nikiwa bila Nguo: RC-Tabora ...


        Kauli tata sana ya RC-Tabora dhidi ya Rais wa nchi - Page 3‎ - 12 Apr 2012
        Kauli tata sana ya RC-Tabora dhidi ya Rais wa nchi - Page 2‎ - 11 Apr 2012
        Kasaka Arudi CCM! - Page 2‎ - 30 Jul 2006
        Matokeo zaidi kutoka jamiiforums.com »



      2. KAMANDA WA MATUKIO: NENO AU JINA BONGO FLAVA;CHANZO ...

        richard-mwaikenda.blogspot.com/.../neno-au-jina-bongo-flavachanz...Zilizo kwenye kache
        Wewe +hii 1'd kwa umma Tendua
        6 Machi 2012 – Mike Mhagama hivi sasa anaishi huko Los Angeles,California nchini Marekani. CHIMBUKO LA MUZIKI WA KIZAZI KIPYA TANZANIA NA ...


      3. KAMANDA WA MATUKIO: Saadi Gaddafi aitisha Libya

        richard-mwaikenda.blogspot.com/.../saadi-gaddafi-aitisha-libya.htmlZilizo kwenye kache
        Wewe +hii 1'd kwa umma Tendua
        11 Feb 2012 – Libya imelalamika kwa Niger, juu ya matamshi ya mtoto wa kiume wa Muammar Gaddafi ambaye sasa anaishi uhamishoni nchini Niger.


      4. Shughuli za Siasa | IKULU BLOG

        ikulublog.com/category/shughuli-za-ikulu/shughuli-za-rais/Zilizo kwenye kache
        Wewe +hii 1'd kwa umma Tendua
        27 Nov 2011 – ... Themitope Balogun Joshua ambaye anaishi katika MAKao makuu ya Kanisa ...... Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa Mh. Bernard Membe hotelini hapo. ... Pichani ni Mkuu mpya wa Mkoa wa Tabora. .... RC Mwanza ...


      5. [PDF]



    12. Ringo Edmund's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2010
      Location : MDAWI
      Posts : 4,770
      Rep Power : 1646
      Likes Received
      1028
      Likes Given
      648

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      mimi sijamwelewa huyu mama hivi ni kwa sheria gani inayomruhusu rc kumwambia mtendaji kata kuwa atamweka ndani?
      hivi kumweka mtu ndani ni kufanyaje?mimi ningemwelewa kama angemwambia nitakuchukulia hatua za kisheria.

      serikali ya ccm ndiyo imeruhusu haya,atc imeliwa mpaka imeisha,kiwira alichukua mkuu,mbugani mkuu anajenga hoteli,reli wameacha mifupa kama ya samaki,viwanda vimegeuzwa magofu tunasubiri watalii waje kuanza kuyatembelea labada tutapata chochote.
      kwa nini mtendaji na mkuu wa shule wasipige za madarasa na vifaa vya shule?

      mimi nasisitiza uongozi bora.
      ​kusema ni fedha na kusikilizwa ni zahabu.

    13. nashy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Location : MANG'ORA
      Posts : 676
      Rep Power : 624
      Likes Received
      138
      Likes Given
      124

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By Amavubi View Post
      Nimeangalia Taarifa ya Habari jana usiku (15/4/2012)na marudio leo asubuhi kupitia TBC Taifa na kuona jinsi huyu RC alivyomtemea cheche mwalimu mkuu na mtendaji kata kwa uzembe wa kiutendaji kwani shule ilionekana na nyufa nyingi huku ikiwa hata haijaisha kujengwa (ikiashiria wamepiga pesa)...vipi kama MA RC wengine mtaiga mfano wa huyu mkuu?

      Ukibebwa bebeka......

      Big Up Mkuu!!
      Huyu mama si ni yule aliyewaambia watendaji wa serikali hawasikilizwi na rais kwa sababu wanawasiliana kwa simu ila yeye anawasiliana na rais akiwa hana nguo ndo maana anasikilizwa kila alitakalo

      Amavubi likes this.
      Namwamini Mungu katika kila jambo

    14. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,791
      Rep Power : 67429098
      Likes Received
      5030
      Likes Given
      4392

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      mia.............
      Quote By OLESAIDIMU View Post
      Watanzania wenzangu na tukubali kunapokuwa na tatizo.....jumba bovu namna ile hao unaowaita watu wazima hawakuliona??? Watoto hawafundishwi..... Hakuna vyoo..... Na hela washapatiwa !!!!!!!!!!!!!!!!!

      Kawafokea au kawaaambia ukweli with a tone of authority??? Kama tutawatetea hata watendaji wa aina ile kwetu maendeleo yatakuwa ndoto

      Mytake; Wakuu wengine na waige mfano huu wa mama Mwasa
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    15. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,791
      Rep Power : 67429098
      Likes Received
      5030
      Likes Given
      4392

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By nashy View Post
      Huyu mama si ni yule aliyewaambia watendaji wa serikali hawasikilizwi na rais kwa sababu wanawasiliana kwa simu ila yeye anawasiliana na rais akiwa hana nguo ndo maana anasikilizwa kila alitakalo

      Duh! umeua bendii...kuuumbe eeeh!
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    16. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,791
      Rep Power : 67429098
      Likes Received
      5030
      Likes Given
      4392

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      nadhani alikua provoked
      Quote By Ringo Edmund View Post
      mimi sijamwelewa huyu mama hivi ni kwa sheria gani inayomruhusu rc kumwambia mtendaji kata kuwa atamweka ndani?
      hivi kumweka mtu ndani ni kufanyaje?mimi ningemwelewa kama angemwambia nitakuchukulia hatua za kisheria.

      serikali ya ccm ndiyo imeruhusu haya,atc imeliwa mpaka imeisha,kiwira alichukua mkuu,mbugani mkuu anajenga hoteli,reli wameacha mifupa kama ya samaki,viwanda vimegeuzwa magofu tunasubiri watalii waje kuanza kuyatembelea labada tutapata chochote.
      kwa nini mtendaji na mkuu wa shule wasipige za madarasa na vifaa vya shule?

      mimi nasisitiza uongozi bora.
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    17. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,791
      Rep Power : 67429098
      Likes Received
      5030
      Likes Given
      4392

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By kiagata View Post
      Mkuu wa Mkoa huyo ndiye yule anayeishi Hotelini tangu ateuliwe kuwa mkuu wa Mkoa? kama yeye anatumia raslimali za walipa kodi kifisadi kwa kukaa hotelini wakati kuna nyumba ya Mkuu wa MKoa, kwanini watendaji wake wa chini asiige mfano wake kwa kutumia ofisi zao kujinufaisha?. Anaona uchungu gani?, aondoe boriti ndipo aone kibanzi cha mwenzake.
      ....watu wana data bana!@@@
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    18. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 12,791
      Rep Power : 67429098
      Likes Received
      5030
      Likes Given
      4392

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Quote By Komeo View Post
      Hafai kuigwa huyo, mwenzenu anaongea na bosi wake bila nguo.
      ndi maana kuna wakati hata kuvaa alikua anavaa kama festi ledi???
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    19. Mwana Mpotevu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Posts : 3,043
      Rep Power : 755226
      Likes Received
      1741
      Likes Given
      1017

      Default Re: Fatma Mwasa RC Tabora atemea cheche wazembe

      Ungejua huyu Mama alivyokuwa Kilaza tangu akiwa mwandishi wa habari wa gazeti la Majira wala usingemsifia. Lakini pole ni kwa sababu humjui vema
      Don't break the LAW, just Bend It!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...