JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa nini wazanzibari waaliruhusiwa kuuvunja muungano, lakini watanganyika tunawekewa mipaka?

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. Chintu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2011
      Posts : 1,604
      Rep Power : 810
      Likes Received
      609
      Likes Given
      892

      Default Kwa nini wazanzibari waaliruhusiwa kuuvunja muungano, lakini watanganyika tunawekewa mipaka?

      Mwaka jana. wazanzibari waliujadili muungano na kuamua kuuvunja kwa kuitambua Zanzbar kuwa ni nchi. Mipaka ya kuujadili ama kuhoji juu ya muungano wanawekewa watanganyika tu, maana wazanzibari walishaujadili siku nyingi na wakaamua kuuvunja. Yaani Zanzbar imekuwa dogo janja na Tanganyika Kubwajinga? Hili hatutakubali. Tunaitaka Tanganyika yetu au la mabadiliko ya katiba ya Zanzbar yanayoitambua Zanzbar kuwa nchi yafutwe na wote tubaki watanzania tu.


    2. Power G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Location : Msoga Kijijini
      Posts : 3,738
      Rep Power : 26608
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      535

      Default Re: Kwa nini wazanzibari waaliruhusiwa kuuvunja muungano, lakini watanganyika tunawekewa mipaka?

      Mkuu, hasara mnayo ninyi mliopoteza Tanganyika yenu. Sisi Zanzibar yetu tunayo na tunaendelea kuhakikisha inakuwa imara na huru zaidi. Kama mnategemea Mungu atawaletea Tanganyika yenu kutoka mbinguni bila kufanya jitihada, mnajidanganya.
      TANZANIA ITAJENGWA NA WENYE MOYO NA KULIWA NA WENYE MENO KAMA AKINA EL, JK, EC na RA

    3. Baba Zahra's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 431
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa nini wazanzibari waaliruhusiwa kuuvunja muungano, lakini watanganyika tunawekewa mipaka?

      Chintu: mbona unalala usingizi usio na hata jonzi ila bado hujachelewa jua halijatoka. Mim nashangaa sisi watanganyika hatuna katiba, bendera wala serikali ya kwe2, hii nch sijui ya namna gani? Tuwape tu zanzibar uhuru wao wa kujiongoza kama nchi huru itambulike kimataifa, si kuwakandamiza. Watanganyika 2amke kutafuta taifa le2. Tusiwafanye Mzee Nyerere na Mzee Karume ni malaika, sasa kuna wasomi weng wenye kupambanua mamb. Ki ukweli muungano umetosha kila mtu achukue chake afanye maendeleo yake co kila ck kujadili kero za muungano, tumechoka na vikao vyao visivyo na tija.

    4. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 18,835
      Rep Power : 82928131
      Likes Received
      6107
      Likes Given
      3535

      Default Re: Kwa nini wazanzibari waaliruhusiwa kuuvunja muungano, lakini watanganyika tunawekewa mipaka?

      Wavunje tu muungano tushachokaaaa!!

    5. Straddler's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2009
      Posts : 700
      Rep Power : 9200
      Likes Received
      160
      Likes Given
      213

      Default Re: Kwa nini wazanzibari waaliruhusiwa kuuvunja muungano, lakini watanganyika tunawekewa mipaka?

      Sijui wengine..
      .. Mie nimeshaanza kujiita Mtanganyika.
      In my country we go to prison first, then become President - Nelson Mandela.

    6. Noti mpya tz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2011
      Posts : 923
      Rep Power : 730
      Likes Received
      182
      Likes Given
      425

      Default Re: Kwa nini wazanzibari waaliruhusiwa kuuvunja muungano, lakini watanganyika tunawekewa mipaka?

      Nakulilia TANGANYIKA walikuzika na sasa nayaona matumaini ya kuwa utafufuka mama yangu.
      Nawapongeza wazenj kwa juhudi zao.
      Mi kama mtavunja au msivunje naitaka tu Tanganyika na wazenj wanaitaka tanganyika ili kujadiliana nayo mambo ya muungano vingnevyo watajadili vp na Tanzania?

    7. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...