JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 88
    1. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,817
      Rep Power : 840624
      Likes Received
      4725
      Likes Given
      585

      Default PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?




      Inavyoonekana Mh. Nassari atatoa kura yake kwa William Malecela kwa Ubunge wa East Africa

      Malecela kafika Nyumbani kaanza kujitangaza Vizuri


    2. Mtu wa Pwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2006
      Posts : 4,458
      Rep Power : 1594
      Likes Received
      248
      Likes Given
      389

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      sawa ndio inavyotakiwa, nyote mnajenga nyumba moja
      Our job is not to make up anybody's mind, but to open minds and to make the agony of the decision-making so intense you can escape only by thinking. ~Author Unknown

    3. Lukolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Iringa
      Posts : 4,917
      Rep Power : 343218
      Likes Received
      2878
      Likes Given
      2009

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Kama watakuwepo wagombea watakaosimamishwa na CHADEMA, wanachadema wote tutawapa kura watu wetu.
      Mtaji mkubwa kabisa wa CCM katika chaguzi zake ni umaskini na ujinga wa watanzania. CCM haitafanya kosa la kuyamaliza matatizo hayo kwa kuwa kwa kufanya hivyo watakuwa wamehatarisha nafasi yao ya kuendelea kutawala

    4. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,135
      Rep Power : 2014518
      Likes Received
      10446
      Likes Given
      7262

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Lukolo View Post
      Kama watakuwepo wagombea watakaosimamishwa na CHADEMA, wanachadema wote tutawapa kura watu wetu.
      Mkuu soma kanuni zinazoongoza uchaguzi huu..lol
      Wametuonyesha Jeuri ya ukaburu,tuwaonyeshe jeuri ya Umkhontho we sizwe kupitia Red Brigade.Tukiwaonyesha woga wetu, itakua silaha imara zaidi kwao kutumaliza-Ben Saanane

    5. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 15,477
      Rep Power : 92564731
      Likes Received
      8073
      Likes Given
      4233

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By nngu007 View Post



      Inavyoonekana Mh. Nassari atatoa kura yake kwa William Malecela kwa Ubunge wa East Africa

      Malecela kafika Nyumbani kaanza kujitangaza Vizuri
      Baharia Bongo
      God will not permit any troubles to come upon us, unless He has a specific plan by which great blessing can come out of the difficulty..

    6. Kansime

    7. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,150
      Rep Power : 5851337
      Likes Received
      13519
      Likes Given
      18439

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      but kura ni siri ya mtu

    8. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,533
      Rep Power : 6442
      Likes Received
      3775
      Likes Given
      1169

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Ben View Post
      Mkuu soma kanuni zinazoongoza uchaguzi huu..lol
      Watanzania wengi tuna maradhi ya Ukosefu wa Elimu ya Uraia!
      Ben Saanane likes this.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    9. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,517
      Rep Power : 3276698
      Likes Received
      8436
      Likes Given
      3531

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By nngu007 View Post



      Inavyoonekana Mh. Nassari atatoa kura yake kwa William Malecela kwa Ubunge wa East Africa

      Malecela kafika Nyumbani kaanza kujitangaza Vizuri
      Le Mutuz keshaanza kurithi suti za Mzee Cigwiyemisi........baharaia na kaunda suti wapi na wapi?
      Nyunyu likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    10. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,533
      Rep Power : 6442
      Likes Received
      3775
      Likes Given
      1169

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Mtu wa Pwani View Post
      sawa ndio inavyotakiwa, nyote mnajenga nyumba moja
      Nyinyi mnacheza na wanasiasa. Hamuijui siasa.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    11. mooduke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Posts : 436
      Rep Power : 584
      Likes Received
      50
      Likes Given
      976

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Wewe kwani Mbunge au umekurupuka unaongea usichokijua.

      Quote By Lukolo View Post
      Kama watakuwepo wagombea watakaosimamishwa na CHADEMA, wanachadema wote tutawapa kura watu wetu.

    12. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,961
      Rep Power : 127299
      Likes Received
      4088
      Likes Given
      1349

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Ben View Post
      Mkuu soma kanuni zinazoongoza uchaguzi huu..lol
      Mkuu tutoe tongo tongo kanuni zinasemaje kuhusu uchaguzi huu
      Ben Saanane likes this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    13. muislamsafi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 78
      Rep Power : 447
      Likes Received
      20
      Likes Given
      4

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      kweli kuna sababu ya kutolewa tongo tongo tujulishe kuhusu kanuni tafadhali

    14. Mr. Zero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2007
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1715
      Likes Received
      788
      Likes Given
      123

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Mzee wa Sauti ya Umeme anajua mtaji wa kura uko wapi...........!! CCM watagawana kura then CDM watadecide!!!
      Kimbunga likes this.
      "Tatizo la Tanzania ni kila mtu kujifanya Engineering" By Ritz

    15. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,135
      Rep Power : 2014518
      Likes Received
      10446
      Likes Given
      7262

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Fidel80 View Post
      Mkuu tutoe tongo tongo kanuni zinasemaje kuhusu uchaguzi huu
      wagombea kupitia CCM watapigiwa kura na bunge zima (yaani wapiga kura ni wabunge wa CCM + upinzani)

      Halikadhalika wagombea kutoka kambi ya Upinzani yaani CHADEMA,CUF,NCCR,TLP,UDP nk watapigiwa kura na bunge zima (wapiga kura ni wabunge wa CCM+ wabunge kutoka upinzani)

      Ina maana nafasi 8 za CCM bunge zima litapiga kura kuwachagua na pia nafasi 1 ya upinzani itapigiwa kura na bunge zima

      Ofcourse kilichonifanya nisigombee nafasi hii ni kwamba kanuni ni mbovu haziongozi uchaguzi ambao ni objective.Jumuiya ya Afrika mashariki iko katika mchakato wa kurekebisha kanuni hizi ,Unfortunately,mchakato haujakamalika kabla ya uchaguzi huu

      Kwa kanuni hizi utaona wabunge wa CCM hawatapiga kura kwa kuangalia uwezo wa mgombea kutoka upinzani bali wanapiga kura kukomoa chama fulani kwa mfano CHADEMA

      Willy Malecela,waambie wabunge kutoka CCM safari hii wawe objective.Historia ya uchaguzi wa EALA mwaka 2006 haiwaweki ccm katika upande bora katika vipaumbele vya taifa na maslahi yetu huko EALA.N

      Walimchagua Fortunatus Masha wa TLP ili kuiadhibu chadema ilikuw na mgombea bora (kama kawaida).Mgombea wetu alikuwa Prof.Baregu ambaye mwenyekiti wa CCM kwa kofia ya Urais leo amemuapisha kuwa mjumbe wa Tume ya katiba.Yaani leo prof.baregu anaonekana competent kiasi cha kuaminika kwamba anaweza kusimamia issue nzito yenye maslahi ya kitaifa.lakini mwaka 2006 alikuwa haaminiki,alikuwa below mgombea wa TLP.Angalia unafiki huu wa CCM.Siwachani/sipigi vijembe...huu ndiyo ukweli(calling a spade by it's name)
      Ogah, Jasusi, Kibunango and 18 others like this.
      Wametuonyesha Jeuri ya ukaburu,tuwaonyeshe jeuri ya Umkhontho we sizwe kupitia Red Brigade.Tukiwaonyesha woga wetu, itakua silaha imara zaidi kwao kutumaliza-Ben Saanane

    16. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,533
      Rep Power : 6442
      Likes Received
      3775
      Likes Given
      1169

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Ben View Post
      wagombea kupitia CCM watapigiwa kura na bunge zima (yaani wapiga kura ni wabunge wa CCM + upinzani)

      Halikadhalika wagombea kutoka kambi ya Upinzani yaani CHADEMA,CUF,NCCR,TLP,UDP nk watapigiwa kura na bunge zima (wapiga kura ni wabunge wa CCM+ wabunge kutoka upinzani)

      Ina maana nafasi 8 za CCM bunge zima litapiga kura kuwachagua na pia nafasi 1 ya upinzani itapigiwa kura na bunge zima

      Ofcourse kilichonifanya nisigombee nafasi hii ni kwamba kanuni ni mbovu haziongozi uchaguzi ambao ni objective.Jumuiya ya Afrika mashariki iko katika mchakato wa kurekebisha kanuni hizi ,Unfortunately,mchakato haujakamalika kabla ya uchaguzi huu

      Kwa kanuni hizi utaona wabunge wa CCM hawatapiga kura kwa kuangalia uwezo wa mgombea kutoka upinzani bali wanapiga kura kukomoa chama fulani kwa mfano CHADEMA

      Willy Malecela,waambie wabunge kutoka CCM safari hii wawe objective.Historia ya uchaguzi wa EALA mwaka 2006 haiwaweki ccm katika upande bora katika vipaumbele vya taifa na maslahi yetu huko EALA.N

      Walimchagua Fortunatus Masha wa TLP ili kuiadhibu chadema ilikuw na mgombea bora (kama kawaida).Mgombea wetu alikuwa Prof.Baregu ambaye mwenyekiti wa CCM kwa kofia ya Urais leo amemuapisha kuwa mjumbe wa Tume ya katiba.Yaani leo prof.baregu anaonekana competent kiasi cha kuaminika kwamba anaweza kusimamia issue nzito yenye maslahi ya kitaifa.lakini mwaka 2006 alikuwa haaminiki,alikuwa below mgombea wa TLP.Angalia unafiki huu wa CCM.Siwachani/sipigi vijembe...huu ndiyo ukweli(calling a spade by it's name)
      Mkuu ni kweli ila Mzee Masha siyo wa UDP kweli?

      Kanuni ni mbovu kweli kweli. Hapa kuna hatari kubwa kwa CDM kukosa mwakilishi kwenye Bunge la Afrika Mashariki. Pia haiingii akilini kuwa wapinzani wawe na mbunge mmoja tu.
      Ben Saanane and mizambwa like this.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    17. EasyFit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 913
      Rep Power : 643
      Likes Received
      653
      Likes Given
      199

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Mnahangaika bure mbona tayari Baharia ameshaenguliwa?

    18. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,533
      Rep Power : 6442
      Likes Received
      3775
      Likes Given
      1169

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Mr. Zero View Post
      Mzee wa Sauti ya Umeme anajua mtaji wa kura uko wapi...........!! CCM watagawana kura then CDM watadecide!!!
      Hakika mkuu naona umeona kitu na Le Baharia nadhani anaicheza hii karata.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    19. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,533
      Rep Power : 6442
      Likes Received
      3775
      Likes Given
      1169

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By EasyFit View Post
      Mnahangaika bure mbona tayari Baharia ameshaenguliwa?
      Hee hayumo kwenye kinyang'anyiro? Nani kamuengua?
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    20. RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 6,103
      Rep Power : 433155
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      716

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Ben View Post
      wagombea kupitia CCM watapigiwa kura na bunge zima (yaani wapiga kura ni wabunge wa CCM + upinzani)

      Halikadhalika wagombea kutoka kambi ya Upinzani yaani CHADEMA,CUF,NCCR,TLP,UDP nk watapigiwa kura na bunge zima (wapiga kura ni wabunge wa CCM+ wabunge kutoka upinzani)

      Ina maana nafasi 8 za CCM bunge zima litapiga kura kuwachagua na pia nafasi 1 ya upinzani itapigiwa kura na bunge zima

      Ofcourse kilichonifanya nisigombee nafasi hii ni kwamba kanuni ni mbovu haziongozi uchaguzi ambao ni objective.Jumuiya ya Afrika mashariki iko katika mchakato wa kurekebisha kanuni hizi ,Unfortunately,mchakato haujakamalika kabla ya uchaguzi huu

      Kwa kanuni hizi utaona wabunge wa CCM hawatapiga kura kwa kuangalia uwezo wa mgombea kutoka upinzani bali wanapiga kura kukomoa chama fulani kwa mfano CHADEMA

      Willy Malecela,waambie wabunge kutoka CCM safari hii wawe objective.Historia ya uchaguzi wa EALA mwaka 2006 haiwaweki ccm katika upande bora katika vipaumbele vya taifa na maslahi yetu huko EALA.N

      Walimchagua Fortunatus Masha wa TLP ili kuiadhibu chadema ilikuw na mgombea bora (kama kawaida).Mgombea wetu alikuwa Prof.Baregu ambaye mwenyekiti wa CCM kwa kofia ya Urais leo amemuapisha kuwa mjumbe wa Tume ya katiba.Yaani leo prof.baregu anaonekana competent kiasi cha kuaminika kwamba anaweza kusimamia issue nzito yenye maslahi ya kitaifa.lakini mwaka 2006 alikuwa haaminiki,alikuwa below mgombea wa TLP.Angalia unafiki huu wa CCM.Siwachani/sipigi vijembe...huu ndiyo ukweli(calling a spade by it's name)
      Marando nae alipitishwa na CCM kuwakilisha upinzani!
      Komaa tu....

    21. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 874
      Likes Received
      892
      Likes Given
      690

      Default Re: PICHA: Bungeni Nassari na William Malecela... Sasa Malecela atapata kura ya Nassari?

      Quote By Ben View Post
      wagombea kupitia CCM watapigiwa kura na bunge zima (yaani wapiga kura ni wabunge wa CCM + upinzani)

      Halikadhalika wagombea kutoka kambi ya Upinzani yaani CHADEMA,CUF,NCCR,TLP,UDP nk watapigiwa kura na bunge zima (wapiga kura ni wabunge wa CCM+ wabunge kutoka upinzani)

      Ina maana nafasi 8 za CCM bunge zima litapiga kura kuwachagua na pia nafasi 1 ya upinzani itapigiwa kura na bunge zima

      Ofcourse kilichonifanya nisigombee nafasi hii ni kwamba kanuni ni mbovu haziongozi uchaguzi ambao ni objective.Jumuiya ya Afrika mashariki iko katika mchakato wa kurekebisha kanuni hizi ,Unfortunately,mchakato haujakamalika kabla ya uchaguzi huu

      Kwa kanuni hizi utaona wabunge wa CCM hawatapiga kura kwa kuangalia uwezo wa mgombea kutoka upinzani bali wanapiga kura kukomoa chama fulani kwa mfano CHADEMA

      Willy Malecela,waambie wabunge kutoka CCM safari hii wawe objective.Historia ya uchaguzi wa EALA mwaka 2006 haiwaweki ccm katika upande bora katika vipaumbele vya taifa na maslahi yetu huko EALA.N

      Walimchagua Fortunatus Masha wa TLP ili kuiadhibu chadema ilikuw na mgombea bora (kama kawaida).Mgombea wetu alikuwa Prof.Baregu ambaye mwenyekiti wa CCM kwa kofia ya Urais leo amemuapisha kuwa mjumbe wa Tume ya katiba.Yaani leo prof.baregu anaonekana competent kiasi cha kuaminika kwamba anaweza kusimamia issue nzito yenye maslahi ya kitaifa.lakini mwaka 2006 alikuwa haaminiki,alikuwa below mgombea wa TLP.Angalia unafiki huu wa CCM.Siwachani/sipigi vijembe...huu ndiyo ukweli(calling a spade by it's name)
      hapa nanusa mchezo wa kuzungukana, cdm inaweza kukubaliana na kundi moja kuungana mkono.. cdm wakampa huyo mgombea wa ccsm kura lakini wabunge wa upande wa pili wakaazimia ndani vikao vyao vya chimwaga kukipa chama gani. Mwisho wa siku cdm kitabaki mdomo wazi, na ni ukweli mtupu mgombea wa csm hawezi kushinda bila kura za cdm
      Ben Saanane, Kimbunga and mizambwa like this.
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...