JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

    Report Post
    Page 8 of 12 FirstFirst ... 678910 ... LastLast
    Results 141 to 160 of 228
    1. Bolivar's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd October 2010
      Posts : 153
      Rep Power : 513
      Likes Received
      53
      Likes Given
      24

      Default CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Nimepata habari za ndani kuwa CCM inamshawishi Mwalimu Christopher Mwakasege achukue fomu kogombea ubunge Arusha mjini kupitia CCM.

      Kama habari hizi ni kweli heshima aliyojijengea mtumishi huyu kwa miaka kadhaa itayeyuka kama barafu kwenye jua.
      frema120 and Fazer Figure like this.


    2. AcinonyxJubatus's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 112
      Rep Power : 504
      Likes Received
      15
      Likes Given
      27

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Comandoo, Umevuka mipaka sana, kufuru ya kumfananisha Yesu na mwanadamu tena mwanasiasa umekufuru. Ukiwa na hekima rekebisha usemi wako na uombe radhi kwenyee jukwaa hapa. Laana zanazotolewa humu zitakupata hakika, Jina la Bwana wetu Yesu Kristo sio Jina la mchezo

    3. soine's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 130
      Rep Power : 505
      Likes Received
      17
      Likes Given
      65

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Karama na huduma yake iko ktk injili, kufundisha neno la Mungu na kuiongoza watu ktk kumjua Mungu. Huu ndo wito wake, mbali na hapo atakuwa nje ya huduma ile aliyopewa na Mungu, hivyo karama na nguvu ya Mungu iliyoko ndani yake haitajidhihirisha au kuonekana endapo atakuwa ktk majukwaa ya kisiasa!!!!

    4. Uswe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,114
      Rep Power : 908
      Likes Received
      581
      Likes Given
      491

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Quote By Jackbauer View Post
      hata mumlete reignhard bonke lazima chadema ishinde!
      Quote By marejesho View Post
      Ha ha!Pokea 'like' mkuu!!
      ngoja na mie nikugonge 'LIKE'
      mbona sioni umeme, maji wala barabara, 30% PAYE na Kodi nyingine katika bidhaa, zinaenda wapi?

    5. Ruhazwe JR's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st January 2011
      Location : Dar es salaam Tanzania
      Posts : 3,321
      Rep Power : 12644
      Likes Received
      844
      Likes Given
      846

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      fanyeni mfanyavyo,lakini arusha mi nachagua chama si mtu na chama chenyewe ni chadema hata kama watasimamisha mbuzi.na kama haitoshi nipo tayari kufa kwaajili ya kirinda kura yangu

    6. Prince edu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 78
      Rep Power : 438
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Cdhan kama siasa ipo kwenye damu ya Mwakasege,wamwachie heshma yake na c kumwaharibia kupitia magamba!

    7. JF SMS Swahili

    8. Seif al Islam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,299
      Rep Power : 630
      Likes Received
      299
      Likes Given
      469

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      unahitaji si tuu kuwa na kisukari cha kupanda lakini pia ukilaza wa kuzaliwa kujaribu tuu kufikiri kuwa mtu crdible kama mwakasege anaweza kujiingiza mwenyewe kwenye jahazi linalozama

    9. Saitoti's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 40
      Rep Power : 416
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      1.Kwanza hawezi kubali . 2 na the most important , Arusha NI CHADEMA na Sio mtu sisi Tunaangalia CHADEMA na hatuangalie mtu , ni proplrs power .

    10. Govinda's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Huyo mtu anayetajwa na CCM yupo makini sana!mara zote ameweka msimamo wake hadharani kuwa hana chama katika maisha yake ila ukweli anausema.Ratiba yake siku zote imejaa!tusiwachafue watu pasipo kuwa na sababu za msingi!

      hizo zote ni kutokujiamini tu kwa wana CCM!tusubiri muda ufike lakini kwa anayejua siasa za Arusha ni wazi kabisa pasipo na sheka kama CCM wamedhamiria kuchukua jimbo hilo labda wamtafute mtu anayeaminiwa sana hapa Duniani kama Mandela ndiye akawe Meneja wa Kampeni!

      Amani ya nchi ya Tanzania kamwe haiwezi kupatikana kwa kuwanyima ushindi watu zaidi ya 56,000 kwa kura chache za elfu 30,000. Tusubiri hukumu ya Jimbo la Segerea tuone kama ushahidi wa maneno na ushahidi wa kukamatwa na masanduku ya kura upi una ukweli!hapo ndio utapata jibu la kumjibu B. W. Mkapa kuhusu ukombozi wa Taifa hili ambaye kwake ukombozi ulishapatikana!

      Huo ni mtazamo tu. Heri ya pasaka
      mshikachuma likes this.

    11. Gibbs's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 53
      Rep Power : 418
      Likes Received
      21
      Likes Given
      10

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Akitaka akaende kumuuliza Bill Graham waliotaka agombee urais lakini akakataa kutokan na wito wake kwa Mungu

    12. mchemsho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2011
      Location : MotherLand
      Posts : 2,644
      Rep Power : 983
      Likes Received
      408
      Likes Given
      190

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      For christ sake no.! Hell no.! Plz mwakasege do not get in that cheap trap, i knw u have lot of wisdom

    13. Cha Moto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Location : Kijijini
      Posts : 937
      Rep Power : 634
      Likes Received
      132
      Likes Given
      247

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Hawezi kukubali katu!
      “Mtu anaweza kuzini kwa siri lakini hawezi kuugua ukimwi kwa siri”

    14. MUYAGA's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      let the holy spit lead Mwakasege to make decion and not to rely on rumours, since he is the most chosen one

    15. ngangali's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 98
      Rep Power : 497
      Likes Received
      19
      Likes Given
      14

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Quote By Baba V View Post
      uko sahihi komandoo,ila for belief'sake sikubaliani nawe puting Jesus into this
      Hapo mkuu nami naungana na wewe, ilo ni Jina Kubwa uwezi kulilinganisha na Mambo ya kidunia.

    16. grndossy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Posts : 310
      Rep Power : 708
      Likes Received
      75
      Likes Given
      140

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Heshima ya mwakasege ni zaidi ya ubunge. Ubunge kwake ni promotion au demotion?

    17. Drifter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2010
      Posts : 762
      Rep Power : 677
      Likes Received
      182
      Likes Given
      95

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      Mizaha mingine haihitajiki. Hivi kuna haja ya kuleta uzi wa aina hii?
      The sources of our fears reside within our depths

    18. samirnasri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 1,349
      Rep Power : 750
      Likes Received
      187
      Likes Given
      73

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      mwakasege sio Getruda Rwakatare au mzee wa upako.

    19. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,441
      Rep Power : 2928
      Likes Received
      1270
      Likes Given
      497

      Default

      Quote By Amelie View Post
      Injili na siasa kama mafuta na maji
      mbona Lwakatare kaweza?

    20. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,441
      Rep Power : 2928
      Likes Received
      1270
      Likes Given
      497

      Default

      Quote By MLERAI View Post
      Mwaakasege ni mwalimu wa walimu wa mafunzo ya bibili na ana heshima kubwa kwa ajili hiyo sidhani kama atakuwa tayari kujishushia hadhi yake na kujiingiza kwenye siasa za zuluma na utapeli wa nchi hii
      Isitoshe kupitia ccm waliojaa maovu yote anayoyahubiri

    21. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,441
      Rep Power : 2928
      Likes Received
      1270
      Likes Given
      497

      Default

      Quote By Losambo View Post
      Mtego uliomnasa mama Rwakatare hauwezi kumnasa Mwl. Mwakasege. Ni uzushi tu, mbona saizi mamvi anajiandaa kuwachagulia mgombea au hujui?
      Mwamvi ndo nani? Ama ndo EL

    22. frema120's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Location : TANDALE KWATUMBO
      Posts : 3,558
      Rep Power : 148166
      Likes Received
      751
      Likes Given
      175

      Default Re: CCM inamshawishi Mwl Christopher Mwakasege achukue fomu Arusha mjini!

      mzee huyu, anachama nimeshawai kumsikia katika mahubili yake... sizani kama atakubari tusubiri kwanza CHADEMA waseme jambo kama wanakata rufaa au uchaguz.

    23. JF SMS Swahili

    Page 8 of 12 FirstFirst ... 678910 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...