JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

    Report Post
    Results 1 to 10 of 10
    1. politiki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Posts : 1,907
      Rep Power : 1494
      Likes Received
      978
      Likes Given
      170

      Default Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Tukio lililotokea mwanza inabidi liitwe kwa staiki yake ni tukio la kigaidi na cdm inabidi ilichukulie very serious
      bila hivyo mara ya pili ataondoka mtu kabisa. ili kumfanya mkuu wa polisi afanye kazi kama inavyotakiwa inabidi
      mbowe aombe kikao na Rais kikwete na kwenye kikao hicho saidi mwema lazima awepo ili atoe maelezo ya kushiba kuhusu vijana wake kuhusika ktk shambulio hili na inawezekana uongozi wa mkoa wa mwanza nao huenda unausika kwahiyo ili
      kuakikisha hatua madhubuti zinachukuliwa basi lazima chadema wam involve jk kwa sababu yeye ndiye aliyewapa kazi na ndio mwenye uwezo wa kuwatimua. swala la usalama wa wabunge wake chadema inabdi ilichukulie very serious na hii ni njia mojawapo ya kuakikisha wahusika
      wanaadhibiwa kikamilifu.
      Sungurampole likes this.


    2. dada jane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 560
      Rep Power : 535
      Likes Received
      112
      Likes Given
      0

      Default re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Mkuu ninaunga mkono hoja hilo suala halivumiliki hata kidogo. Bora la Lusinde liachwe kuliko hilo.

    3. MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 2,836
      Rep Power : 1131
      Likes Received
      865
      Likes Given
      601

      Default re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Au kama vipi cdm watoe tamko la kututaka tuanze kuwashambulia wabunge na viongozi wa ccm, naona hii ndo itakuwa dawa yao!

    4. Raia Fulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2009
      Posts : 9,828
      Rep Power : 2784
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      949

      Default re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      kila kitu kuonana na rais? No. Cdm iende mwanza ikawashitaki hao wahalifu kwa wananchi. Wakati kesi ikiendelea mahakamani cdm ifanye mikutano ya hadhara mwanza kulaani vikali mashambulio hayo.

      Halafu kumbe kiwia ni mwanaume? Hasikiki sana kama wenzake kina machemli na wenje
      EasyFit likes this.

    5. collezione's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2010
      Posts : 351
      Rep Power : 552
      Likes Received
      132
      Likes Given
      3

      Default Re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Huyu raisi kuonana nae kila siku mnampa kichwa. Si unaona madktari kilichowatokea.

      Walienda kumuona, kumbe jamaa alikuwa anawachora tu madaktari wetu.

      Mwishowe akawachamba mbele ya wazee wa CCM...haha

    6. JF SMS Swahili

    7. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,530
      Rep Power : 1926
      Likes Received
      1470
      Likes Given
      51

      Default Re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      kwani rais haoni mpaka afatwe?

    8. nashy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Location : MANG'ORA
      Posts : 676
      Rep Power : 605
      Likes Received
      138
      Likes Given
      124

      Default Re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Kwani Tanzania kuna rais? Mimi hata simjui, mnijuze tafadhali
      Namwamini Mungu katika kila jambo

    9. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 2,584
      Rep Power : 933
      Likes Received
      814
      Likes Given
      642

      Default Re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Mimi nadahani hili suala liko wazi kabisa,kipindi CCM inaadhimisha miaka 35 ya kuzaliwa kwake tulionyeshwa kwenye TV sungusungu wa CCM wenye silaha za jadi pale uwanja wa CCM Kirumba so naona hao vijana walikua sasa wanazijaribu kuona kama zina makali yanayotakiwa though am telling you hii ni hatari sana ikiachwa bila kupatiwa ufafanuzi wa kina. Hata nchi zingine mambo yalianza kidogo kidogo maana kesho inaweza ikawa ni zamu yao tena kwa kiwango cha hali ya juu.

      First they came for the Jews and I did not speak
      out because I was not a Jew.

      Then they came for the Communists and I did
      not speak out because I was not a Communist.

      Then they came for the trade
      unionists and I did not speak out because I was not a trade
      unionist.

      Then they came for me and there was no one left to speak out
      for me.
      By Pastor Niemoller
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    10. Pelekaroho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : Bugula
      Posts : 495
      Rep Power : 587
      Likes Received
      67
      Likes Given
      22

      Default Re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Nashauri kwa sababu jeshi la policcm limekuwa likifanya kazi zake kwa misingi ya kibaguzi na uonevu, mara nyingi wameshindwa kudhibiti uhalifu, hawa waliopewa pikipiki siku hizi wamekuwa ni adui namba moja wa waendesha bodaboda lengo la wao kupewa pikipiki limekuwa siyo kwa ajili ya kulinda usalama tena bali ni kwa ajili ya ujasiliamali. Trafic ndo usiseme badala ya kukaa barabarani kuhakikisha madereva hawafanyi makosa wao wanajificha na kuvizia madereva wafanye makosa na kuwatishia notifications za shilingi 20,000/- ili madereva wajilengeshe wao wenyewe kutoa kiasi chini ya hicho ambacho hatimaye huishia mifukoni mwao. Hawa wanaoitwa wapelelezi ndo usiseme wao wanachukua pesa kwa mtuhumiwa ili wampendelee katika uchunguzi na kwa anayeshitaki naye usizani hatakwanguliwa, yapo mengi ambayo jeshi la policcm wamekuwa wakiyafanya kiasi mapendekezo yangu kama 2015 tutapata ukombozi wa kweli hili jeshi ni la KULIVUNJA na kuundwa upya.

    11. Mnyonge Namba1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Posts : 402
      Rep Power : 496
      Likes Received
      78
      Likes Given
      0

      Default Re: Shambulio la wabunge: Mbowe unda task force ya kumuona rais

      Kumuona Kikwete juu ya shambulio la wabunge wa CHADEMA Mwanza ni kujiua kisiasa.Kwenda mahakamani pia ni kujiua kisiasa.Njia ni moja tu,CHADEMA TAIFA IENDE KUSHITAKI KWA UMMA WA MWANZA KISHA WANAMWANZA WASEME WENYEWE AINA YA HATUA ZA KUCHUKUA DHIDI YA ccm na Polisi

    12. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...