JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Rais jintao atembelea udsm

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Mpambanaji K's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th December 2008
      Posts : 69
      Rep Power : 621
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Rais jintao atembelea udsm

      Rias wa china alipanga kuongea na wasomi wachuo UDSM. serikali kwa sababu inayojua yenyewe ikaamua kuhamishia mdahalo huo ukumbi wa diamond jubilee na sio nkrumah kama livyokuwa imepangwa. Serilaki ya china ilishagharamia ukarabati wa ukumbi wa nkrumah

      Kituko kikubwa ni pale serikali kupitia Uongozi wa chuo ulipoamua kuchagua wanafunzi na walimu wenye mawazo ''mazuri'' kama wawakilishi wa chuo.

      Hakuna mtu yeyote kati ya wale wenye uwezo wa kuhoji mambo bali ni wapambe wa serikali tu ndio waliochaguliwa kwenda kuonana na jintao.

    2. Ulemavu

    3. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,227
      Rep Power : 1532
      Likes Received
      199
      Likes Given
      498

      Default Re: Rais jintao atembelea udsm

      Waliogopa washenzi wasiende kumrushia kiatu!

      Haha ha ha!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    4. #3
      Opaque's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2008
      Posts : 1,061
      Rep Power : 830
      Likes Received
      266
      Likes Given
      94

      Default Re: Rais jintao atembelea udsm

      Re: Rais jintao atembelea udsm
      Nadhani title ingerekebishwa kidogo, ili ijulikane kuwa hakutembelea UDSM ingawa kulikuwa na mipango atembelee hapo. Anyway, tushukuru walau Nkurumah imekarabatiwa kidogo !!



    5. Next Level's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2008
      Location : Pwani
      Posts : 3,146
      Rep Power : 1248
      Likes Received
      89
      Likes Given
      42

      Default Re: Rais jintao atembelea udsm

      Lakini mkuu mbona heading yako inatofautiana na ulichoandika ndani......iedit iendane na yaliyo ndani mkuu!
      “When the missionaries came to Africa they had the Bible and we had the land. They said ''Let us pray'' we closed our eyes. When we opened them we had the Bible and they had the land.
      - Rev.Bishop Desmond Tutu.

    6. green29's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Location : Oldonyo Lengai
      Posts : 315
      Rep Power : 749
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Rais jintao atembelea udsm

      Quote By mpambanaji k View Post
      Rias wa china alipanga kuongea na wasomi wachuo UDSM. serikali kwa sababu inayojua yenyewe ikaamua kuhamishia mdahalo huo ukumbi wa diamond jubilee na sio nkrumah kama livyokuwa imepangwa. Serilaki ya china ilishagharamia ukarabati wa ukumbi wa nkrumah

      Kituko kikubwa ni pale serikali kupitia Uongozi wa chuo ulipoamua kuchagua wanafunzi na walimu wenye mawazo ''mazuri'' kama wawakilishi wa chuo.

      Hakuna mtu yeyote kati ya wale wenye uwezo wa kuhoji mambo bali ni wapambe wa serikali tu ndio waliochaguliwa kwenda kuonana na jintao.
      Inaonekana the meeting ni too ceremonial ngoja hao madogo waliowawakilisha wakale msosi then warudi kuja kusoma. MSiwe na wasiwasi Nyie wengine mtamuona Jintao kwenye TV. Kama kuna issue za kuhoji serikali endeleeni kuzipitisha hapa kwenye forums zitawafikia walengwa bila shida.

    Similar Topics

    1. Rais wa Sudan Kusini Atembelea Israel
      By Kinyungu in forum International Forum
      Replies: 38
      Last Post: 3rd January 2012, 15:09
    2. Replies: 8
      Last Post: 6th August 2011, 12:09
    3. Replies: 0
      Last Post: 5th August 2011, 22:52
    4. UDSM hawamtaki rais mpya aliechaguliwa
      By Wizzo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 23
      Last Post: 21st June 2011, 20:11
    5. CUF wamtaka Jintao Z'Bar
      By Mpita Njia in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 43
      Last Post: 18th February 2009, 15:58

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...