JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ADC na bendera kama ya CHADEMA

    Report Post
    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 103
    1. dubu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2011
      Posts : 2,567
      Rep Power : 888
      Likes Received
      628
      Likes Given
      143

      Default hizi bendera zina tofauti gani??



      The truth will set you free. But first, it will piss you off



    2. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 31,756
      Rep Power : 36508987
      Likes Received
      18840
      Likes Given
      20369

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      nimewaona leo wamepita mitaa ya kwetu..

    3. Konya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 869
      Rep Power : 624
      Likes Received
      84
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By King Kong III View Post
      Msajili kasema kama cdm wakilalamika kuhusiana na hilo la bendera basi adc inabidi wabadiri.
      yaani huyu msajili naye bila ya kumung'unya maneno anasubiri chadema walalamike,hii nchi inahitaji watu makini

    4. pessa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th August 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 443
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Chadema forever!

    5. TUMY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2009
      Posts : 709
      Rep Power : 703
      Likes Received
      90
      Likes Given
      200

      Default Re: hizi bendera zina tofauti gani??

      Mbona tofauti iko wazi kabisa jamani ama mnataka kudhihirisha ule msemo usemao Men are colour blindness.

    6. pessa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 7th August 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 443
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Washone na kombati kama za chadema!
      saddam likes this.

    7. JF SMS Swahili

    8. Never give up's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 4,498
      Rep Power : 1440
      Likes Received
      1010
      Likes Given
      1300

      Default Re: hizi bendera zina tofauti gani??

      labda mwingiliano wa rangi ila hazifanani kabisa kuweza kusababisha chadema walalamikie hili.

    9. MUSSOLIN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Location : mwanza
      Posts : 1,923
      Rep Power : 797
      Likes Received
      383
      Likes Given
      431

      Default Re: hizi bendera zina tofauti gani??

      ngoja kwanza niende arumeru, nikirudi ntajibu swal lako

    10. mpingauonevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 551
      Rep Power : 523
      Likes Received
      267
      Likes Given
      205

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Kama mwanzo tu hawajui hata bendera za wapinzani wao sembuse nchi nani atawapa?
      "TANGANYIKA BILA ZANZIBAR INAWEZEKANA"

    11. CHEMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2011
      Location : A TOWN
      Posts : 369
      Rep Power : 1981
      Likes Received
      58
      Likes Given
      19

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Ona wapinzani wanaiga kila kitu.....

    12. Bobuk's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 3,018
      Rep Power : 47313
      Likes Received
      1333
      Likes Given
      17

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Sikumbuki, lakini kuna watu walitaka kuanzisha chama kwa jina TANU, Lakini msajiri wa vyama wakati huo akawakatalia kutumia jina hilo, kwasaabbu lina unasababu na CCM. TANU + ASP = CCM

    13. OTIS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Posts : 2,119
      Rep Power : 861
      Likes Received
      594
      Likes Given
      216

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Hii hapa ya CUF.


      ONLY THE ILLUMINATI SUCCEED

      (OTIS)


    14. hasan124's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 667
      Rep Power : 554
      Likes Received
      120
      Likes Given
      105

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Quote By Bangoo View Post
      Mpango kabambe wa ccm kutaka kuidhoofisha chadema, hiyo bendera haikubaliki kabisa. Wanachadema wote tuipinge, huu ni undumilakuwili si wangetumia ya ndugu yao ccm au ya mama yake cuf
      Hizi ndio akili za matope hizi, kuna mahali imeandikwa hapa tanzania kwamba ni marufuku kutumia rangi hizo kwa sababu ni za chadema? Inamaana chadema ndio waliotunga rangi duniani?! Non sense!!
      ADC - DIRA YA MABADILIKO : ADC - TUMAINI LA MTANZANIA.

    15. hasan124's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 667
      Rep Power : 554
      Likes Received
      120
      Likes Given
      105

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Quote By pessa View Post
      Washone na kombati kama za chadema!
      Hamna mgambo hapa wewe!!
      ADC - DIRA YA MABADILIKO : ADC - TUMAINI LA MTANZANIA.

    16. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,564
      Rep Power : 1524
      Likes Received
      1021
      Likes Given
      434

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Quote By Bangoo View Post
      ktk hali ya kushangaza chama kipya ca Adc kimetoka na bendera inayofanana kwa rangi zote na chadema. Je wamekurupuka?
      itakuwa CDM B
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE

    17. mkigoma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 825
      Rep Power : 447
      Likes Received
      175
      Likes Given
      0

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Bendera yao haifanani na bendera ya chadema, bali woga unawasumbua, wao ndio walioiba rangi za CUF mbona cuf walikaa kimya, ADC bendera yao ina nyota CHADEMA vidole viwili kuashiria wizi.
      hasan124 likes this.

    18. nyabhera's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 183
      Rep Power : 462
      Likes Received
      34
      Likes Given
      33

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      brother unamfanya zito kuwa kama mzimu kila kona unamweka. remember politics was for prince' and generals.

    19. ESAM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Posts : 754
      Rep Power : 744
      Likes Received
      219
      Likes Given
      162

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      suala si rangi ndugu ila pattern ya rangi zilivyotumika

    20. ESAM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Posts : 754
      Rep Power : 744
      Likes Received
      219
      Likes Given
      162

      Default Re: ADC na bendera kama ya CHADEMA

      Kazi kweli kweli

    21. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 11,171
      Rep Power : 476659
      Likes Received
      1841
      Likes Given
      11

      Default Re: hizi bendera zina tofauti gani??

      Moja ina nyota nyota (ishara ya watu wanaomwamini Allah) nyingine haina nyota nyota ishara ya Chama cha watanzania wote

    22. ntamaholo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : Mwilavya
      Posts : 4,564
      Rep Power : 1524
      Likes Received
      1021
      Likes Given
      434

      Default Re: hizi bendera zina tofauti gani??

      Quote By dubu View Post


      rangi zake ziko sawa isipokuwa mpangilio wake na alama kuu zilizopo.
      driller likes this.
      UTUMISHI WA HAKI, NI SULUHISHO LA MAOVU YOTE

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...