JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. Praff's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 139
      Rep Power : 469
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      Kutokana na message alizoziacha hayati diwani wa kata ya mlangali ludewa, na message hiyo kusomwa na mwendesha mazishi, mh. Huyo aliamua kujinyonga baada ya kutapeliwa sh. Mil 81 na mganga mmoja wa kienyeji mzaliwa wa mlangali (maarufu kama MSABE) anayeishi dar, mganga huyo aligoma kulipa katakata. Sh mil 41 kati ya hizo ni mali ya saccos mlangali na zilizobaki ni mali ya familia. Mazishi ya diwani huyo yalihudhuriwa na maelfu ya watu kutoka sehemu mbalimbali. Hii ni ishara kwamba Kacheche alipendwa na wengi. Hata hivyo imekuwa ni gumzo kwa baadhi ya watu ambao waliweka fedha kwenye saccos hiyo. Diwani huyo alikuwa ni meneja wa saccos hiyo.
      Last edited by Praff; 21st March 2012 at 20:52.

    2. WB-1

    3. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : EAST LONDON
      Posts : 5,623
      Rep Power : 31865
      Likes Received
      1651
      Likes Given
      340

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      mwisho wa ufisadi ni aibu!

    4. Marytina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 5,314
      Rep Power : 1596
      Likes Received
      1068
      Likes Given
      299

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      angeongea na JK kisha waingie mkataba wa kurudisha kidogo kidogo kama ilivyokuwa EPA

    5. MtamaMchungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 2,409
      Rep Power : 1059
      Likes Received
      1066
      Likes Given
      139

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      Huko kwa mganga alifuata nini? Au alikuwa anataka ubunge 2015!

    6. LAT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 4,525
      Rep Power : 1577
      Likes Received
      1210
      Likes Given
      1659

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      pesa chama hakina tena, kilichobaki ni kucheza upatu tuu

      sangoma kiboko bana

    7. Azam

    8. palalisote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2010
      Location : WA HAPAHAPA
      Posts : 3,270
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1345
      Likes Given
      4521

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      alitaka zizaliane mara 10000000. masikini weeeeeeeeeeeee

    9. Codon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 622
      Rep Power : 578
      Likes Received
      89
      Likes Given
      56

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      Kweli dunia tunapita!Sangoma kama katajwa jina nadhani kaishakwea pipa!

    10. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,414
      Rep Power : 5672
      Likes Received
      466
      Likes Given
      121

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      Tusiwe tunadharau mauaji kirahisi hivyo; je wamechunguza na kuona kweli huyo jamaa kajinyonga mwenyewe? Yaani hakuna kuhusika kwa mtu mwingine?

      hata kama Wahehe wana tabia ya kujinyonga, ni vizuri kufanya uchunguzi mpaka kujiridhisha kweli kwamba hakuna foul play.
      Sikonge and KIDUNDULIMA like this.

    11. Praff's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 139
      Rep Power : 469
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      Kwa nini asimtaje jina wakati ndie aliyesababisha hayo yote?

    12. WAHEED SUDAY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Location : Usa River, Arusha
      Posts : 4,740
      Rep Power : 88109406
      Likes Received
      1117
      Likes Given
      1487

      Default

      Quote By MtamaMchungu View Post
      Huko kwa mganga alifuata nini? Au alikuwa anataka ubunge 2015!
      bila shaka

    13. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,690
      Rep Power : 5525243
      Likes Received
      1322
      Likes Given
      1788

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      Kajinyonga kajiua, inatisha na kusikitisha huwezi amini kiongozi wa juu kuchukua hela za wenzako na kuzichezea kamari lazima ujimalize kwa njia yoyote maana hata akimaliza udiwani hatalipwa hivyo

    14. THINKINGBEING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Posts : 1,360
      Rep Power : 884
      Likes Received
      382
      Likes Given
      182

      Default Re: Siri ya kujinyonga diwani kata mlangali yafichuka

      Natamani na wale waliotajwa Mwembeyanga kwenye oroda ya aibu wangeiga mfano huu.
      create tension to anyone who wish not to think

    15. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...