JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Uvccm-------->2012

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 37 of 37
    1. Mh SAMBALA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2011
      Location : Mondo
      Posts : 43
      Rep Power : 479
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Uvccm-------->2012

      Kufa na Kupona kwa CCM..


    2. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,606
      Rep Power : 118915623
      Likes Received
      2469
      Likes Given
      1687

      Default

      Quote By ZALEOLEO View Post
      Hana lolote huyo ni mmoja kati ya wale vijana wanaotoana roho kuwania uongozi UVCCM,anajiita mh kisa ni diwani wa kata gani sijui dodoma huko! anamiliki ka group kake kule facebook kanaitwa TANURU LA FIKRA,kutwa ni kuwachafua vijana wenzake wenye nia na UVCCM kwenye hilo group na ni mmoja wa wafuasi wa kigwangala,anamkashifu bashe kila siku! anajiita comrade sambala,kifupi anapenda misifa ya kijinga! Im out aje ajitetea nimwage maovu yake hapa,,,
      mkuu umeongea ukweli mtupu, namjua huyu anayejiita mh sambala kule fb anapenda misifa ya kijinga na nkpata muda ntatupia picha ya hapa mmuone vizuri.

    3. ZALEOLEO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 114
      Rep Power : 473
      Likes Received
      17
      Likes Given
      83

      Default

      Quote By Kimbunga View Post
      Mkuu Mondo hii ya kwetu Shinyanga au?
      sio mondo ya shinyanga ya huyo john,hii ni mondo ya kondoa dodoma mkuu

    4. ZALEOLEO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 114
      Rep Power : 473
      Likes Received
      17
      Likes Given
      83

      Default

      Quote By Degedege View Post
      mkuu umeongea ukweli mtupu, namjua huyu anayejiita mh sambala kule fb anapenda misifa ya kijinga na nkpata muda ntatupia picha ya hapa mmuone vizuri.
      bado naandaa visa vyake,na utumbo wake kama uvccm watamchagua wajue wanachagua nn,kule facebook yeye kutwa kazi yake ni ku inbox mademu sentensi yake kubwa ni "unajua mm ni diwani" mh nchimbi ni mmoja ya watu wanao mpa kichwa kujiona anatosha kuwa kiongozi uvccm!

    5. Mh SAMBALA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2011
      Location : Mondo
      Posts : 43
      Rep Power : 479
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Uvccm-------->2012

      ...Kijana za LEO LEO WE KWELI KILAZA.....

      Umejigamba unakuja kumwaga ukweli hapa mbona hujaja na huo ukweli na pc ulizodai za Ufisadi wangu..

      Nina mashaka na uelewa wako... Na inawezekana una matatizo ya akiji...

    6. Mh SAMBALA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2011
      Location : Mondo
      Posts : 43
      Rep Power : 479
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Uvccm-------->2012

      .... Mademu gani waliwahi kuwa na Inbox zangu...? Nyie kweli vilaza na wala hamjui mtendalo...

      Poleni Vilaza wa Udaku nyie....

    7. Clean9

    8. Bhavick's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 314
      Rep Power : 516
      Likes Received
      56
      Likes Given
      8

      Default Re: Uvccm-------->2012

      Humu ndani tuna wakina Mh Kigwangwala,Mh Zitto,Mh Mnyika,na Dr Slaa,wala hawajiiti Mheshimiwa,wewe kadiwani tu,tena ka kijijini eti Mh,ukiupata huo uenyekiti utajiita nani,ACHA UPUUZI KIJANA!

    9. Mh SAMBALA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2011
      Location : Mondo
      Posts : 43
      Rep Power : 479
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Uvccm-------->2012

      Tete teeee heeeee teeeheeeee

    10. ZALEOLEO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 114
      Rep Power : 473
      Likes Received
      17
      Likes Given
      83

      Default

      Quote By Bhavick View Post
      Humu ndani tuna wakina Mh Kigwangwala,Mh Zitto,Mh Mnyika,na Dr Slaa,wala hawajiiti Mheshimiwa,wewe kadiwani tu,tena ka kijijini eti Mh,ukiupata huo uenyekiti utajiita nani,ACHA UPUUZI KIJANA!
      hahahahahahahaha ahsante mkuuu yani huyu jamaa ni hasara taslimu

    11. jogi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2010
      Posts : 5,612
      Rep Power : 1605
      Likes Received
      1463
      Likes Given
      252

      Default

      Quote By Mh SAMBALA View Post
      .... Mademu gani waliwahi kuwa na Inbox zangu...? Nyie kweli vilaza na wala hamjui mtendalo...

      Poleni Vilaza wa Udaku nyie....
      Mtu akisoma majibizano yenu, wewe sambala ndo unaonekana kilaza, kwanza topic yako inajieleza ukitaka kuujua ukilaza wako. ungekuwa kwa baba moi ungeitwa nyang'au.

    12. ZALEOLEO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 114
      Rep Power : 473
      Likes Received
      17
      Likes Given
      83

      Default

      Quote By jogi View Post
      Mtu akisoma majibizano yenu, wewe sambala ndo unaonekana kilaza, kwanza topic yako inajieleza ukitaka kuujua ukilaza wako. ungekuwa kwa baba moi ungeitwa nyang'au.
      huyu ndo zake akielezwa ukweli huwa hajibu hata siku moja zaidi ya kukuuliza maswali ya kipumbavu,kama hilo la kula hela za wanakijiji anataka mm nilete documents anataka niziweke vp wakati inafahamika? Suala la umri ni kwamba wewe sambala unajua kabisa hujazaliwa 84,walozaliwa 84 drs la saba walimaliza 99 au 2000 kipindi ambacho wewe ulikuwa mtu mzima tayari!

    13. Mh SAMBALA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2011
      Location : Mondo
      Posts : 43
      Rep Power : 479
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Uvccm-------->2012

      ..... Haya umesinda wewe na udaku wako....

      Siwezi jibishana na mtu ambaye hana data
      Kimbunga likes this.

    14. Kimbunga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,596
      Rep Power : 6459
      Likes Received
      3808
      Likes Given
      1172

      Default Re: Uvccm-------->2012

      Quote By Mh SAMBALA View Post
      ..... Haya umesinda wewe na udaku wako....

      Siwezi jibishana na mtu ambaye hana data
      Nimesema hii ni vita ya msituni sijui kama tuna waeza ku declare mshindi kwa sasa. Unaweza shangaa jamaa anafanya shambulio kubwa la kushtukiza!

      Mkuu Sambala tuachane na hayo turudi kwenye thread yako; ulikuwa unataka kuliambia nini jukwaa? Manake kichwa cha habari hakisomeki vizuri japokuwa kinafanya mtu akifungue lakini ndani unakuta hakuna kitu. Inaonyesha kama UVCCM kuelekea 2012, ni uchaguzi bila shaka. Haya tuambie sasa muktadha wa thread yako.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    15. KASHISHI WATER's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th March 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 482
      Likes Received
      0
      Likes Given
      4

      Default Re: Uvccm-------->2012

      ZA LEOLEO ni mnafiki mtu kuwa mfuasi wa kigwangalla ni kosa au kwa kuwa wewe unatumiwa na msomali bashe, usitudanganye humjui comrade sambala huyo ni mpigania haki za wanyonge

    16. ZALEOLEO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 114
      Rep Power : 473
      Likes Received
      17
      Likes Given
      83

      Default

      Quote By KASHISHI WATER View Post
      ZA LEOLEO ni mnafiki mtu kuwa mfuasi wa kigwangalla ni kosa au kwa kuwa wewe unatumiwa na msomali bashe, usitudanganye humjui comrade sambala huyo ni mpigania haki za wanyonge
      naona secretary wake roho imekuuma kuona boss wako anapewa makavu live! Mie nitumiwe na bashe? Ili nn?

    17. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,213
      Rep Power : 2014537
      Likes Received
      10543
      Likes Given
      7262

      Default Re: Uvccm-------->2012

      Quote By ZALEOLEO View Post
      Hana lolote huyo ni mmoja kati ya wale vijana wanaotoana roho kuwania uongozi UVCCM,anajiita mh kisa ni diwani wa kata gani sijui dodoma huko! anamiliki ka group kake kule facebook kanaitwa TANURU LA FIKRA,kutwa ni kuwachafua vijana wenzake wenye nia na UVCCM kwenye hilo group na ni mmoja wa wafuasi wa kigwangala,anamkashifu bashe kila siku! anajiita comrade sambala,kifupi anapenda misifa ya kijinga! Im out aje ajitetea nimwage maovu yake hapa,,,
      Do you think UVCCM can do better than this?
      Wametuonyesha Jeuri ya ukaburu,tuwaonyeshe jeuri ya Umkhontho we sizwe kupitia Red Brigade.Tukiwaonyesha woga wetu, itakua silaha imara zaidi kwao kutumaliza-Ben Saanane

    18. ZALEOLEO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 114
      Rep Power : 473
      Likes Received
      17
      Likes Given
      83

      Default

      Quote By Ben View Post
      Do you think UVCCM can do better than this?
      no mr,thats their identity! Ili uwe m ccm na m uvccm mzuri lazima uwe mrusha matope mzuri kama huyu mleta mada!

    19. KengeWaKijani's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 103
      Rep Power : 434
      Likes Received
      16
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mh SAMBALA View Post
      .... Ha haaaaaaa
      Haaaaaa
      Huyu mimi namjua huyu


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...