JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 36 of 36
    1. Yahya Mohamed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Posts : 270
      Rep Power : 540
      Likes Received
      316
      Likes Given
      134

      Default Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Habari za Ijumaa wanaJF

      Naibu Katibu Mkuu wa CUF Bara Julius Mtatiro atazungumza kuhusu majaaliwa ya chama hicho kwa sasa kutokana na upepo mbaya wa kisiasa unaovuma katika Chama hicho, Lakini kuna ukweli wowote kuwa kuondolewa kwa Mbunge wa Wawi H.R na kundi lake ndio chanzo cha mpasuko Huu?

      Upande wa pili wa studio atakuwepo Doyo Hassan Doyo kutoka Kambi iliyoenguliwa ya H.R kwa pamoja wakizungumzia majaaliwa ya CUF

      Karibuni katika mjadala tukiangazia nini majaaliwa ya upinzani Nchini kama CUF itameguka mapande mawili?

      Je Uhai wa Chama hiki bado upo kama awali?

      Ofisi ya Musoma ambayo kwa Kanda ya ziwa ni moja ya kati ya ngome yao kubwa imefungwa, inatoa ishara gani kwa chama hiki?

      Pia katika mjadala atashiriki Ansbert Ngurumo.

      Karibuni
      Kimbunga, mooduke, Mpevu and 1 others like this.
      GLORY TO GOD


    2. Mtanzania haswa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 587
      Rep Power : 602
      Likes Received
      68
      Likes Given
      20

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      julias mtatiro amebadili dini? namuona ana sigda

    3. Opaque's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2008
      Posts : 1,056
      Rep Power : 798
      Likes Received
      255
      Likes Given
      93

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Naona Sunday amemaliza maongezi



    4. Codon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 614
      Rep Power : 545
      Likes Received
      87
      Likes Given
      54

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Yahaya,Nafuatilia kipindi ingawa nimekikuta mwisho kabisa!Nashauri kwa Mwanza Mabuga asiwepo,kwakweli huwa anaonekana kama anahoja zanyuma yamlango anapohoji wanasiasa waupinzani.Tafuteni mwendesha kipindi mwingine kwaupande wa Mwanza!

    5. OPTIMUS TZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2012
      Posts : 391
      Rep Power : 494
      Likes Received
      60
      Likes Given
      1

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Wazazi tatizo la CUF ni mpunga kuna wanao kula na wasio kula na ndoa yao kukubali kuwa Mrs CCM, kushidwa kukubali gharama za kuleta mabadiliko zanzibar na kuamua kupitia shortcut kirahisisi rahisi hicho chama kimekufa na muda si mrefu matatiro atatimuliwa.

    6. Yahya Mohamed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Posts : 270
      Rep Power : 540
      Likes Received
      316
      Likes Given
      134

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Ahsante sana wadau kwa michango yenu,

      kutokana na kuchelewa kwa zaidi ya nusu saa katika kipidni kwa wageni wetu mza kutokana na Jam iliyozuka huko maeneo ya misheni hatukuweza kuzishughulikia vema hoja hizi. Ila kimsingi tumeafikiana kuirejea mada hii Jumapili na michango yote imetunzwa na itasomwa siku hiyo.

      Tukutane Jumapili katika matangazo ya Tuongee asubuhi kwa muendelezo wa Mada Hii.

      Ahsanteni sana wanaJF

      Jumaa karim
      GLORY TO GOD

    7. JF SMS Swahili

    8. Amavubi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 10,647
      Rep Power : 100463
      Likes Received
      4549
      Likes Given
      3730

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Mfa maji haishi kutapatapa

    9. MAGEUZI KWELI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2011
      Location : Nagagaa na Upwa
      Posts : 1,475
      Rep Power : 803
      Likes Received
      183
      Likes Given
      252

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Please, Naombe tujadili sifa za walio hai kuliko kujadili waliokufa?? kilichokufa hakifufuki tena hata kwa dawa ya babu Loliondo
      ----Mabadiliko ya Kisiasa ni milima na mabonde.Tukaze Mwendo mwisho umekaribia kivulini tutapumzika----


    10. Rock City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 1,244
      Rep Power : 743
      Likes Received
      449
      Likes Given
      207

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Yahya,
      Please siku ya jumapili awepo Dotto badala ya Mabuga. I please u maana ninawajueni nyie hapo, tunahitaji kushibishwa na sio kuburuzwa kwa hoja.

    11. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 12,595
      Rep Power : 8500
      Likes Received
      1667
      Likes Given
      220

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Swali; Mtatiro kutosimamisha mgombea Arumeru hamuoni ndo mnapotea kisiasa?
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    12. Mpevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : Anonymous
      Posts : 1,805
      Rep Power : 808
      Likes Received
      142
      Likes Given
      132

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Let Dotto host the program siku ya jumapili kwa Mwanza, wewe uwepo Dar & Dotto awe Mwanza hapo itakuwa vema zaidi. Mabuga mmmh!
      I'LL BE WEARING A SMILE ON MY FACE.... but firm on issues,, JK's 1st address to the national assembly in Dodoma-2006.

    13. IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 5,984
      Rep Power : 3485
      Likes Received
      1638
      Likes Given
      1544

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Swali:Mtatilo anajua nini juu ya mgogoro wa CUF.
      "We should learn to help others,not only in our prayer but also in daily life,if we cannot help them_then,the least thing we can do is to desist from harming them"

    14. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 11,122
      Rep Power : 476649
      Likes Received
      1826
      Likes Given
      11

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Mabuga ni gamba nadhani

    15. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,405
      Rep Power : 2921
      Likes Received
      1268
      Likes Given
      497

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Nadhani mwenyewe anajua jinakufa ila kwavile wanasiasa nh waongo atajitetea kwakutumia uongo

    16. Goodrich's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2012
      Posts : 861
      Rep Power : 719
      Likes Received
      311
      Likes Given
      38

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Mtatiro,
      Kwa kuwa wengi hawakupata fursa ya kuangalia kipindi, lakini maswali yapo kwenye JF, unaonaje ukitoa majibu ya maswali yaliyoulizwa kwa post maalumu. Kumbuka 99.99% ya Watanzania makini, wapo JF na wanafuatilia mustakabali wa nchi yao.
      ... our Conflict has never been about the establishment of a Palestinian state, it's always been about the existence of the Jewish state. - Benjamin Netanyahu.

    17. jino kwa jino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 776
      Rep Power : 636
      Likes Received
      124
      Likes Given
      144

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Quote By Mzito Kabwela View Post
      Mabuga ni gamba nadhani
      anatumikia mafisadi
      Natamani sana Lowassa awe Rais hata kwa miezi 6 tu

    18. mgeni wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Posts : 1,433
      Rep Power : 993
      Likes Received
      619
      Likes Given
      0

      Default Re: Mtatiro anasemaje kuhusu hatma na Upepo huu unaovuma CUF Live on STAR TV

      Nani mgombea wa CUF Arumeru?

    19. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...