JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu

    Report Post
    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 106
    1. shykwanza's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th November 2011
      Posts : 157
      Rep Power : 457
      Likes Received
      30
      Likes Given
      4

      Default Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu

      Madakatri Bingwa katika hospitali ya taifa Muhimbili wamefanya kikao cha dharura kujadilli hutuba ya Bwana Mponda na kukubaliana kuanza mgomo kupinga taarifa iliyotolewa na serikali Bungeni.

      Mgomo huo umetangwazwa kutokuwa na kikomo hadi pale Rais Kikwete atakapoa tamko rasimi la Serikali yake ikiwa ni pamoja na Bwana Mponda kuwaomba rodhi Madaktari na Watanzania wote juu ya upotoshaji alioutoa bungeni kuwa Mgomo umememalizika na hakuna athari kubwa zilizojitokeza katika mahospitali n sasa huduma zinaendelea kama kawaida.

      Aidha katika taarifa yao ambayo itatolewa baadae na Dr Ulimboka inaomba kada nyingine za Afya na zisizo za Afya kama Walimu kuunga Mkono Mgomo huo mkubwa na wakimapinduzi

      Source MHN



      Time is not your best friend JK and ur Team plz take care, Watanzania tumechoka

      August, Pdidy, zumbemkuu and 1 others like this.


    2. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By Mwita25 View Post
      Kuna mod mmoja hivi mjingamjinga.
      Halafu ukipewa ban unalalamika

    3. Idimulwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Posts : 1,649
      Rep Power : 785
      Likes Received
      445
      Likes Given
      316

      Default

      Quote By Mwita25 View Post
      Kuna mod mmoja hivi mjingamjinga.
      Taratibu kiongozi,watakupoteza tena na kwa kipindi hiki tunahitaji mno michango ya wa wadau kama wewe hapa ukizingatia kwa sasa jf inapita katika kipindi kigumu likiwemo tishio la kufungiwa,kama ulivyoona ama kusikia leo bungeni Mchgj Dr Lwakatare akiongea kuhusu Jf

    4. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 4,991
      Rep Power : 427184
      Likes Received
      1118
      Likes Given
      1542

      Default Re: Madaktari bingwa muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi jumatatu kupinga kauli ya bwana mponda

      Quote By nitonye View Post
      Hivi we huwajui watu wa kule?
      Du kweli maMod kiboko unaweza kuukosa uhondo wa JF ukiwachokoza, mm nawaheshimu bora ukimbilie kwenye mahusiano au mambo ya kikubwa
      kwa ujumla mm napinga wabunge kulipwa 330,000 hivi ni lazima kuwa na wabunge katika inji hii kuliko madaktari
      maana mwisho wa yote tutafumuka na sisi wa majumbani kuunga mgomo huo
      tafadhali mwenye ubavu aanzishe topic ya kuwapumzisha wabunge hadi 2015 tuwaokoe Madaktari waliosoma
      mm nikisogea huko Bannnnnnnnnnnn

    5. Mabewa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th October 2011
      Posts : 123
      Rep Power : 454
      Likes Received
      16
      Likes Given
      21

      Default Re: Madaktari bingwa muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi jumatatu kupinga kauli ya bwana mponda

      I support the doctors wana hoja hata kama hazitekelezeki wasikilizwe mezani kauli za ubabe hazijengi.

    6. SILENT ACtOR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Location : KANDA MAALUM!
      Posts : 551
      Rep Power : 569
      Likes Received
      113
      Likes Given
      142

      Default Re: Madaktari bingwa muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi jumatatu kupinga kauli ya bwana mponda

      Mponda/Mpondwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaarghhhhhhhhhhhh, tumechoka!
      Kwani kuwakamata akina Mponda,
      Na kuwapondaponda,
      Watanganyika wapendwa,
      Tunasubiri nini kupewa?
      SUCCESS MEANS; DOING THE BEST YOU CAN WITH WHAT YOU HAVE.

    7. JF SMS Swahili

    8. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,530
      Rep Power : 1927
      Likes Received
      1470
      Likes Given
      51

      Default Re: Madaktari bingwa muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi jumatatu kupinga kauli ya bwana mponda

      I just new it, serikali inajidai kuzima moto kwa kutumia petrol, MATOKEO YK YATAKUA MABAYA KULIKO WALIVYODHANI

    9. Capt Tamar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 2,942
      Rep Power : 13541
      Likes Received
      826
      Likes Given
      352

      Default

      Quote By Mwita25 View Post
      I support the government
      I support victims

    10. Mwita25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 3,852
      Rep Power : 1365
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By olyset net View Post
      I support victims
      I support Al-Shabaab

    11. Idimulwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2011
      Posts : 1,649
      Rep Power : 785
      Likes Received
      445
      Likes Given
      316

      Default

      Hivi mgomo umeisha kwa maana kwamba serikali imefikia muafaka na hawa drs or?!!!wamerudi kazini?naona tamko la serikali wala hakuna hitimisho linalotamkwa?wamefukuzwa kwa mjibu wa kauli aliyoitoa PM au??jamani mbona maluweluwe tu???????

    12. mtanzania1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2010
      Posts : 386
      Rep Power : 582
      Likes Received
      82
      Likes Given
      356

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      Quote By shykwanza View Post
      Madakatri Bingwa katika hospitali ya taifa Muhimbili wamefanya kikao cha dharura kujadilli hutuba ya Bwana Mponda na kukubaliana kuanza mgomo kupinga taarifa iliyotolewa na serikali Bungeni; Aidha katika taarifa yao ambayo itatolewa baadae naDr Ulimboka inaomba kada nyingine za Afya na zisizo za Afya kama Walimu kuunga Mkono Mgomo huo mkubwa na wakimapinduzi
      Mbona hii taarifa siielewi,
      Kwani Dr Ulimboka ni kiongozi wa Ma Daktari bingwa au kamati maalum ya MAT ?

    13. Kizimkazimkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2007
      Posts : 310
      Rep Power : 699
      Likes Received
      139
      Likes Given
      195

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      TAARIFA YA KAMATI YA MUDA YA KUSHUGHULIKIA MADAI YA MADAKTARI KUFUATIA TAMKO LA BUNGE (ILIYOTOLEWA LEO KWENYE VYOMBO VYA HABARI);

      B
      aada ya taarifa ya bunge kuwasilishwa leo ijumaa, kamati ya madaktari inaazimia haya yafuatayo;
      • Kamati inalishukuru bunge la jamhuri ya muungano kupitia mwongozo wa spika kwa kuiagiza kamati ya kudumu ya huduma za jamii kuanza kazi mara moja ya kukutana na jumui...ya madaktari.
      • Kamati pamoja na jumuiya ya madaktari ipo tayari kukutana na kamati ya huduma za jamii.
      • Kwa kuwa suala hili ni la umuhimu na dharura kubwa, Mkutano wa jumuiya ya madaktari unatarajiwa kufanyika jumamosi tarehe 04/02/2012 kuanzia saa 4 asubuhi.
      • Kamati inasikitika kuwa kauli ya waziri wa afya iliyotolewa bungeni ilijaa upotoshaji mkubwa kwa jamii na wabunge na kwa kuwa busara za naibu spika zilitoa ufafanuzi kuwa kauli hiyo ni ya upande mmoja na wangependa kusikia kutoka kwa madaktari lakini kanuni haziruhusu,kamati imeona kuwa ni muhimu kufafanua baadhi ya masuala yaliyopotoshwa na ambayo hayajatolewa ufafanuzi wowote;
      1. Si kweli kuwa huduma zinaendelea kama kawaida katika hospitali tajwa,kwa mfano KCMC taarifa za jana zinaonyesha kuwa hali ilikuwa mbaya sana kiasi cha kusitisha huduma zote kasoro huduma ya magonjwa ya ngozi ,hali hiyo ililazimu Askofu mkuu wa KKKT kufika hospitalini hapo kuwasihi madaktari,jambo ambalo lilishindwa kutatua tatizo. Propaganda za waziri ni msiba mkubwa kwa taifa.
      2. Si kweli kuwa madaktari bingwa walikataa kwenda mikoani,taarifa ya kweli ni kuwa taratibu hazikufuatwa kabisa,badala yake kejeli na ubabe ulitumika huku madaktari bingwa wengi kati yao wakihamishwa kupitia magazetini. Mfano upo wa madaktari ambao walienda kuripoti mikoani wakasumbuliwa na kuzungushwa kupewa masurufu ya safari,hospitali ya mkoa ikimuelekeza kuwa jukumu hilo ni la wizara na wakati huo huo wakienda wizarani wanaambiwa jukumu hilo ni la mikoa.
      3. Mojawapo ya madai ya madaktari ni suala la uboreshaji wa huduma kwa wagonjwa na mazingira ya kazi, waziri amelikwepa na kupoteza muda wa wananchi kuzungumzia propaganda zisizo na tija.
      4. Suala la bima ya afya kwa watumishi wa afya hajatolea tamko lolote.
      5. Suala la uwajibishwaji wa watendaji wa wizara ya afya akiwemo yeye, amelikwepa kabisa.
      6. Serikali inazungumzia na kutoa ahadi siku zote bungeni kuwa inapeleka watumishi wa afya wilayani na vijijini lakini Mh Waziri akifahamu kuwa dai mojawapo la madaktari ni kuomba serikali iingize posho ya mazingira magumu kwa watumishi wa afya wanaopelekwa maeneo ya mazingira magumu mojawapo ikiwa mikoa ya pembezoni mfano ni Rukwa anapotokea waziri mkuu, hili hajalitolea tamko wala kulizungumzia kabisa.
      7. Bw Waziri ametumia muda mrefu kupiga propaganda za mshahara badala ya kusema wao wanatoa ofa gani ili tuelekee kwenye meza ya mazungumzo.

      • Mwisho kabisa , jumuiya ya madaktari inaona kuwa serikali haina nia ya dhati kupata ufumbuzi wa mgogoro huu.

    14. meningitis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Location : sewahaji
      Posts : 4,135
      Rep Power : 747239
      Likes Received
      1527
      Likes Given
      189

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      bado serikali inatumia mbinu ile ile iliyoshindwa kutatua mgogoro huu.kudanganya,vitisho na dhihaka.

    15. mtanzania1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2010
      Posts : 386
      Rep Power : 582
      Likes Received
      82
      Likes Given
      356

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      Mbona hiyo taarifa sio ya ma Dr bingwa ,
      Nahisi either mtoa mada amejichanganya kwa kusema Ma DR bingwa ,
      Au kuna taarifa zaidi inabidi tuitafute kuhusu ma Dr bingwa

    16. Nyakageni's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 8,387
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      53

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      Enyi Magamba we are counting down! Siku ipo tu

    17. meningitis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Location : sewahaji
      Posts : 4,135
      Rep Power : 747239
      Likes Received
      1527
      Likes Given
      189

      Default

      Quote By mtanzania1989 View Post
      Mbona hiyo taarifa sio ya ma Dr bingwa ,
      Nahisi either mtoa mada amejichanganya kwa kusema Ma DR bingwa ,
      Au kuna taarifa zaidi inabidi tuitafute kuhusu ma Dr bingwa
      madaktari bingwa ni sehemu ya jumuia ya madaktari tanzania.hii ni taarifa ya kamati kwa niaba ya jumuiya hiyo.sasa wakati umefika kwa madaktari bingwa kuingia kwenye mgomo.hata vita vya uganda vilianza na mgambo na baadae wanajeshi.

    18. Mtoto Wa Mbale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2011
      Posts : 450
      Rep Power : 548
      Likes Received
      299
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Mwita25 View Post
      Steven Ulimboka has gathered sufficient media attention over the past two weeks enough for him to contest any political position. The guy has shwredly exploited the doctors' strike to magnify his popularity and he can not ask for more.
      You are wrong on this one. The government through the PM has made him a more popular and respected national figure.

    19. Noboka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Posts : 812
      Rep Power : 2360
      Likes Received
      324
      Likes Given
      38

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      Hii nchi hata mwendawazimu anaweza akaongoza, mwacheni Mpona aendelee mapinduzi hayataletwa na kizazi hiki labda kizazi cha under 10, wote tunapiga kelele tu humu ndani, Mponda anaongea hivyo anatoka bungeni na leo anaweza kwenda popote na si tunamchungulia tu na kuchekacheka, wakati ilitakiwa hata kumtemeA MATE. Hapa naanza kuona uwezo wa akili wa Ma dr. kweli PCB zao wanaanza kuzitumia

    20. mtanzania1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2010
      Posts : 386
      Rep Power : 582
      Likes Received
      82
      Likes Given
      356

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      Quote By meningitis View Post
      madaktari bingwa ni sehemu ya jumuia ya madaktari tanzania.hii ni taarifa ya kamati kwa niaba ya jumuiya hiyo.sasa wakati umefika kwa madaktari bingwa kuingia kwenye mgomo.hata vita vya uganda vilianza na mgambo na baadae wanajeshi.
      Lakini katika hayo maadhimio yao mapya hakuna sehemu inayozungumzia mgomo wa ma Dr bingwa ?
      Mwenye taarifa zaidi atujuze plz ...

    21. sweke 34's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2012
      Posts : 694
      Rep Power : 555
      Likes Received
      218
      Likes Given
      257

      Default

      Quote By Mwita25 View Post
      Kuna mod mmoja hivi mjingamjinga.
      ni kweli na siyo mod mmoja tu...inabidi ianzishwe rumande na mahakama ya jf ili mtu apate nafasi yakujitetea
      kabla ya kula ban...tunawazodoa bure viongozi wetu kwa kutumia mabavu wakati sisi wenyewe tuko hivyohivyo tukipewa mamlaka hata kidogo tu...!
      mtanzania1989 likes this.

    22. Mantaleka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th December 2008
      Posts : 104
      Rep Power : 600
      Likes Received
      7
      Likes Given
      38

      Default Re: Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu kupinga kauli ya bwana Mponda

      Tanganyika , Tanganyika yangu nakupenda sana , ila kwa hali hii inavyo endelea , harufu kali ya damu inanukia, mzaha mzaha huzaa usaha ! wengi wetu tulikuwa mabingwa wa kuimiliki kalashnikov , na kwenye Range tulifika mpaka kwenye Tano bora ya kikosi, sasa naona wakati unasogea watu kukumbushwa ....... sitaki kuwazia . !

    23. JF SMS Swahili

    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...