JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CCM na wazee, CHADEMA na vijana

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 55
    1. #1
      Rweye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 4,919
      Rep Power : 1480
      Likes Received
      882
      Likes Given
      0

      Default CCM na wazee, CHADEMA na vijana

      Siamini ninachoendelea kukishuhudia kupitia taharifa ya saa2 ITV kuhusiana na mchakamchaka wa Igunga,ndugu zangu tokea juzi CCM inaonekana kukumbwa na uhaba mkubwa wa watu na kwa sasa mikutano yao inaudhuriwa na akina mama wazee pamoja na watoto wa nursery tofauti na wenzao CDM wanaoonekana kujawa na umati mkubwa wa watu kuanzia akina mama,mababa na hasahasa rika vijana wenye kuwa na hamasa kila dakika huku bashasha zao zikionesha dhairi kuikubali CDM

      Nimejiuliza sana pasipokupata jawabu kwenye hili..nawasilisha wakuu,hebu tusaidiane


    2. #2
      FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,078
      Rep Power : 1354225
      Likes Received
      6036
      Likes Given
      4752

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Nimeshtuka kumuona Mzee Philip Mangula leo TBC1 akipiga debe huko Igunga! Huyu mzee anajiingizaje kwenye hizi siasa uchwara? Si alikuwa na mashamba ya kulima kwa nini asijishughulishe na mambo ya maana badala ya hii aibu anayotaka kujizolea? Nani kamamwambia kuwa ana ushawishi kwa watanzania walioguzwa wauza viberiti barabarani na utawala mbovu wa ccm. Ni vizuri walio huko Igunga wamuulize anajua nini kuhusu EPA!

    3. #3
      plawala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 627
      Rep Power : 631
      Likes Received
      58
      Likes Given
      1

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Hakuna marefu yasiyo na mwisho,watu walishaichoka CCM,hata wenyewe wanalitambua hilo,ndio maana wanatumia rafu kubana wapinzani Igunga badala ya kujenga hoja

    4. #4
      Makupa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 2,631
      Rep Power : 983
      Likes Received
      419
      Likes Given
      0

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Mkuu unaweza kutueleza walao kwa kifupi hizo rafu za kufikirika

    5. Felixonfellix's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Posts : 1,679
      Rep Power : 888
      Likes Received
      169
      Likes Given
      100

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      na bado wakuuu
      moto u njiani
      pata picha products za 4 years to come from shule za kata, vyuo nk
      Mtumishi Wetu likes this.
      Tushirikiane Tutafika Tuendako

    6. Felixonfellix's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Posts : 1,679
      Rep Power : 888
      Likes Received
      169
      Likes Given
      100

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Ngoja wakusanyane ili wavune aibu yao
      Tushirikiane Tutafika Tuendako

    7. Crux Yar-die's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 494
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      CCM watavuna walichopanda muda si mrefu

    8. #8
      Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,974
      Rep Power : 128498
      Likes Received
      2962
      Likes Given
      1508

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      chama kimezeeka na wanachama wake lazima wawe wazee

    9. #9
      NGEDENGE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th September 2011
      Posts : 109
      Rep Power : 491
      Likes Received
      11
      Likes Given
      1

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      lichama limezeeka mpaka kelo

    10. #10
      ebrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 397
      Rep Power : 598
      Likes Received
      50
      Likes Given
      65

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      ni chama cha waliokata tamaa na wasiojua wanatakiwa wafanye nini, nfdo mana unakuta wazee wao wameshajikatia tamaa ya kuishi wanangoja siku ya kufa, na pia watoto kwani hawajui kesho yao ipoje!
      Magezi likes this.

    11. #11
      only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,900
      Rep Power : 10453
      Likes Received
      1925
      Likes Given
      1953

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Quote By Rweye View Post
      Siamini ninachoendelea kukishuhudia kupitia taharifa ya saa2 ITV kuhusiana na mchakamchaka wa Igunga,ndugu zangu tokea juzi CCM inaonekana kukumbwa na uhaba mkubwa wa watu na kwa sasa mikutano yao inaudhuriwa na akina mama wazee pamoja na watoto wa nursery tofauti na wenzao CDM wanaoonekana kujawa na umati mkubwa wa watu kuanzia akina mama,mababa na hasahasa rika vijana wenye kuwa na hamasa kila dakika huku bashasha zao zikionesha dhairi kuikubali CDM

      Nimejiuliza sana pasipokupata jawabu kwenye hili..nawasilisha wakuu,hebu tusaidiane
      Nimeamua kuacha siasa uchwara zinazoendeshwa na watu wasionitakia mema,ambao wamegeuza dhana ya kujivua gamba kama ambavyo mwenyekiti wetu JK alivyotaka iwe>>>>>Rostam
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    12. #12
      Kijuche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2010
      Posts : 416
      Rep Power : 609
      Likes Received
      30
      Likes Given
      29

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Quote By FJM View Post
      Nimeshtuka kumuona Mzee Philip Mangula leo TBC1 akipiga debe huko Igunga! Huyu mzee anajiingizaje kwenye hizi siasa uchwara? Si alikuwa na mashamba ya kulima kwa nini asijishughulishe na mambo ya maana badala ya hii aibu anayotaka kujizolea? Nani kamamwambia kuwa ana ushawishi kwa watanzania walioguzwa wauza viberiti barabarani na utawala mbovu wa ccm. Ni vizuri walio huko Igunga wamuulize anajua nini kuhusu EPA!
      Wafa maji hao. Hizo ni dalili tosha.

    13. magnificent's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Posts : 110
      Rep Power : 504
      Likes Received
      16
      Likes Given
      7

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Kila kizazi na chama chake. Chadema ni chama cha kizazi cha sasa.

    14. magnificent's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Posts : 110
      Rep Power : 504
      Likes Received
      16
      Likes Given
      7

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Quote By ebrah View Post
      ni chama cha waliokata tamaa na wasiojua wanatakiwa wafanye nini, nfdo mana unakuta wazee wao wameshajikatia tamaa ya kuishi wanangoja siku ya kufa, na pia watoto kwani hawajui kesho yao ipoje!
      Lakini ht wazee siku hizi hawaitaki ccm, baba yangu ni mzee hataki kusikia habari za ccm kabisa.

    15. #15
      mkigoma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2011
      Posts : 848
      Rep Power : 485
      Likes Received
      180
      Likes Given
      0

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      kelele mwisho tarehe 2.10.2011, ndipo tutajua mbichi ipi? na mbivu ipi? kelele na kubwabwaja hapa jamii forum hawakusikii watu wa Igunga.

    16. Mtumishi Wetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Location : Arusha
      Posts : 3,743
      Rep Power : 85904747
      Likes Received
      766
      Likes Given
      5932

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Quote By Rweye View Post
      Siamini ninachoendelea kukishuhudia kupitia taharifa ya saa2 ITV kuhusiana na mchakamchaka wa Igunga,ndugu zangu tokea juzi CCM inaonekana kukumbwa na uhaba mkubwa wa watu na kwa sasa mikutano yao inaudhuriwa na akina mama wazee pamoja na watoto wa nursery tofauti na wenzao CDM wanaoonekana kujawa na umati mkubwa wa watu kuanzia akina mama,mababa na hasahasa rika vijana wenye kuwa na hamasa kila dakika huku bashasha zao zikionesha dhairi kuikubali CDM

      Nimejiuliza sana pasipokupata jawabu kwenye hili..nawasilisha wakuu,hebu tusaidiane
      CCM ni mfa maji haishi kutapa tapa, Igunga ni yard stick ya muonekano wa siasa za TZ zikoelekea. Majibu ya Zambia si wameyapata, kila kitu kina mwisho wake!!!!!!!

    17. Mtumishi Wetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Location : Arusha
      Posts : 3,743
      Rep Power : 85904747
      Likes Received
      766
      Likes Given
      5932

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Quote By mkigoma View Post
      kelele mwisho tarehe 2.10.2011, ndipo tutajua mbichi ipi? na mbivu ipi? kelele na kubwabwaja hapa jamii forum hawakusikii watu wa Igunga.
      Utakoma mwaka huu shuhudia unavyo zama na chama chako!!!!!!!!

    18. pstar01884's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th September 2010
      Posts : 118
      Rep Power : 544
      Likes Received
      46
      Likes Given
      10

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Ngoma inogile. MAGAMBA kushney. Zama zao zinayoyoma.

    19. #19
      Makene's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 1,375
      Rep Power : 791
      Likes Received
      247
      Likes Given
      155

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Wazee hawaiwezi kasi ya vijana ambao wengi wanatamani kuona mabadiliko na unafuu wa maisha. Hawaridishwi na sera za kizamani; eti Ofisa tu ndiye anayepaswa kuvaa suruari wengine wavae kaptula. Ati mwalimu ndiye mwenye radio kijijini na watu wote kijijini wapaswa kwenda kwa mwalimu au mwenyekiti wa kijiji kusikiliza taarifa za habari. Ati ukitaka kunywa chai mpaka uende mjini hotelini.
      ...nowadays ships are made of iron, and men made of wood!

    20. Mcheza Karate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : Brintire, Malawi
      Posts : 637
      Rep Power : 609
      Likes Received
      223
      Likes Given
      46

      Default Re: CCM na wazee, CDM na vijana

      Ah! Naungoja mwisho wa CCM kwa hamu.

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Kwa Wadada na Wakaka, Vijana na Wazee
      By mshikachuma in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 26
      Last Post: 11th March 2011, 17:57
    2. Wazee wakitukana, vijana wajifunze nini?
      By Mnyamahodzo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 12th December 2009, 14:58
    3. WAZEE Vs VIJANA
      By Rogue in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 9
      Last Post: 18th February 2009, 15:18

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...