JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

    Report Post
    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
    Results 81 to 94 of 94
    1. #1
      EasyFit's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Posts : 894
      Rep Power : 624
      Likes Received
      649
      Likes Given
      199

      Default VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Shuhudia mwenyewe video hii



      MORE UPDATES

      Mwita Waitara azungumzia mpango ulikuwaje



      Slaa azungumzia tukio la tindikali



      Mwigulu akiri kuna kambi

      KATIKA hali inayoonyesha Chama cha Mapinduzi (CCM) kinafanya kampeni za kijasusi katika uchaguzi mdogo wa Igunga, kimekiri kuwa kimewaweka kambini vijana 386 kwa ajili ya kupata “mafunzo maalumu.”

      “Wanadai tumeandaa kambi zaidi ya moja, si kweli, tunayo kambi moja kule Ulemo. Mbona wao CHADEMA wameamua kuwaleta mawakala wa kuhesabu kura kutoka vyuo vikuu? Sisi tukasema hapana, tutawatumia vijana wa Igunga, tukapita kwenye vijiji vyote 96 tukawachukua vijana wanne kila kijiji".

      Alisema vijana hao wamekusanywa kutoka vijiji 96 vya jimbo hilo. Kambi hiyo ya vijana imewekwa katika eneo la Ulemo, wilayani Iramba. CHADEMA inadai lengo la CCM ni kuwapa mafunzo ya kigaidi kwa ajili ya kuiba kura na kuanzisha vurugu siku ya uchaguzi.
      Gazeti hili limepata habari kwamba kambi hiyo ya wiki moja, ilifungwa na Katibu Mkuu wa Jumuiya ya Umoja wa Vijana CCM (UVCCM), Martin Shigella, wiki iliyopita, Septemba 9, mwaka huu, na itafanyika tena wiki moja kabla ya uchaguzi.

      (Tanzania Daima)
      Last edited by EasyFit; 17th September 2011 at 11:14.


    2. Fredrick Sanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2011
      Location : Kijitonyama
      Posts : 3,116
      Rep Power : 2663
      Likes Received
      668
      Likes Given
      802

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Sasa hapa tuseme nini? Taifa kwanza au chama kwanza. Taifa lililofisika kimawazo huwaka chama kwanza. Hii ni Hatari sana.

    3. #82
      Salimia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2011
      Posts : 629
      Rep Power : 591
      Likes Received
      95
      Likes Given
      0

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Quote By Feedback View Post
      Yote hiyo ni kuwachanganya watu kama wewe msijue imerekodiwa wapi na lini kalagabaho..
      sasa hapo umemchanganya nani? Au umejichora tu maana wajanja wameshaelewa kwamba ni video ya kupikwa. Ni pandikizintu na halina mashiko.

    4. #83
      alpha5's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Posts : 132
      Rep Power : 477
      Likes Received
      22
      Likes Given
      227

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      dah ccm noma

    5. Feedback's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2011
      Posts : 5,644
      Rep Power : 7073
      Likes Received
      2760
      Likes Given
      1447

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Quote By Salimia View Post
      sasa hapo umemchanganya nani? Au umejichora tu maana wajanja wameshaelewa kwamba ni video ya kupikwa. Ni pandikizintu na halina mashiko.
      Yakupikwa wakati mbakaji mwenzenu amekiri.
      Only in Tanzania

    6. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2011
      Posts : 3,541
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      490
      Likes Given
      1081

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      igunga kuweni makini sana na ccm kama mnaufahamu mtaona njisi gani ccm inavyojifanya ndumila kuwili lakini ukweli nyoka mwenye sumu mbaya sana (koboko)

    7. JF SMS Swahili

    8. LATTICE BOND's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th May 2011
      Posts : 219
      Rep Power : 494
      Likes Received
      48
      Likes Given
      17

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      NOW AFTER WATCHING THE CLIP I DECLARE THAT!
      THE LIBERATION WAR HAS OFFICIALLY STARTED!
      Please join me to fight this holy WAR!!

    9. #87
      niweze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2009
      Posts : 1,011
      Rep Power : 745
      Likes Received
      113
      Likes Given
      82

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Namshukuru sana Mungu kila leo vyote ninavyovijua juu ya nchi yangu kweli vinafanyika. kikwete kweli ni kama Gadaffi hakuna tofauti yeyote ile na kila ushahidi tunao. Wananchi lets move forward kumwondoa kikwete kwani wengi hatutaki hata sura yake tena.

      Hakuna haja ya kuwa na Taifa linaitwa Tanzania tena ila ni nchi ya Utumwa wa ajabu huu ... udikteta .... ubaguzi .... I am fed up.

      Usalama wa Taifa sio. kikwete anatumia hii ofisi ya ikulu ili kuwaangamiza watanzania sio. Then kuna watu huko US wanakubali kufanya unyama wa kumwita aongee kwenye dicota na mataifa yanadhbutu hata kumwani kikwete na kumpa funds za nchi. What a shame to usalama wa Taifa na Tunawapa jina la Unyama wa Taifa ...

    10. Fredrick Sanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2011
      Location : Kijitonyama
      Posts : 3,116
      Rep Power : 2663
      Likes Received
      668
      Likes Given
      802

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Mimi siamini kama CCM wanaweza kufanya hivi. Vinginevyo Kolimba aliona mbali sana.

    11. usininukuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 382
      Rep Power : 517
      Likes Received
      45
      Likes Given
      128

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Tunakoelekea ni kubaya hali hii isipodhibitiwa Tanzania haitatawalika.

    12. Fredrick Sanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2011
      Location : Kijitonyama
      Posts : 3,116
      Rep Power : 2663
      Likes Received
      668
      Likes Given
      802

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Quote By usininukuu View Post
      Tunakoelekea ni kubaya hali hii isipodhibitiwa Tanzania haitatawalika.
      Hakika kabisa. Hii inabidi kuangaliwa kwa mslahi ya Taifa

    13. Feedback's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2011
      Posts : 5,644
      Rep Power : 7073
      Likes Received
      2760
      Likes Given
      1447

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Jana nilimsikia Lissu akisema wanapeleka malalamiko kwa mabalozi nchini ya viongozi wa upinzani kufunguliwa kesi wasisahau kuunganisha na hizi picha za makambi ya kigaidi.
      Only in Tanzania

    14. mashikolomageni's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : Jamhuri ya Ukenge
      Posts : 1,545
      Rep Power : 833
      Likes Received
      156
      Likes Given
      143

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Its high time now these information should be sent to Ocampo before its too late, whoever with the knowledge how to reach Ocampo can do it now!

    15. #93
      SOTI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 72
      Rep Power : 450
      Likes Received
      17
      Likes Given
      15

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      tumuombe mungu hali mbaya

    16. Fredrick Sanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2011
      Location : Kijitonyama
      Posts : 3,116
      Rep Power : 2663
      Likes Received
      668
      Likes Given
      802

      Default Re: VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

      Quote By SOTI View Post
      tumuombe mungu hali mbaya
      Kwanza tuiombee TISS kuanza kujitambua.

    17. JF SMS Swahili

    Page 5 of 5 FirstFirst ... 345

    Similar Topics

    1. RC Singida waombe radhi wananchi wa Singida
      By MADORO in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 21
      Last Post: 20th December 2011, 11:37
    2. Singida goigoi kiuchumi, ila hoi zaidi kielimu zaidi!
      By Isango in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 13
      Last Post: 16th November 2011, 04:12
    3. Replies: 6
      Last Post: 3rd November 2011, 15:15
    4. Replies: 24
      Last Post: 25th August 2011, 08:48
    5. Replies: 22
      Last Post: 3rd February 2011, 08:49

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...