JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

    Report Post
    Page 3 of 20 FirstFirst 12345 13 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 386
    1. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,479
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5857
      Likes Given
      8828

      Default Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Taarifa zilizotufikia wakati huu ni kuwa yule jamaa 'aliyewalipua' Rostam, Manji na wenzao jana; kakamatwa na Polisi toka ofisi ya DCI (Manumba) na anaendelea kuhojiwa.

      Taarifa zinadai kuwa Msemakweli alielekea kwa DPP kama alivyoahidi hiyo jana kuwa angeenda kwake na kuambiwa kuwa appointment yake imesogezwa mpaka Jumatatu lakini akiwa njiani kurudi akakamatwa na maofisa wa polisi ambao mpaka sasa wanaendelea kumhoji.

      Hatujapata taarifa za nini amehojiwa na nani kamhoji. Tutaendelea kufahamishana kadiri muda utakavyoruhusu.

      Huu ni mwanzo tu, kuna mengine yatajiri muda si mrefu!

      KUMBUKA KAULI YAKE:
      Rostam na Manji nawamudu, siogopi usalama wangu. Siwaogopi na liwalo na liwe! Sitishiki juu ya usalama wangu.

      Msemakweli
      UPDATES:

      Maelezo mapya:

      Msemakweli alikamatiwa ofisini kwa DPP. DCI Manumba alienda kwa DPP asubuhi akiwa na timu yake kisha Msemakweli alipofika na kuambiwa arudi Jumatatu akawakuta nje ya ofisi wakiwa wanamsubiria, akachukuliwa na kwenda naye Ofisi za Wizara ya Mambo ya Ndani kwa DCI kabla ya kumchukua kwenda naye Mikocheni zilipokuwa ofisi za tume ya EPA.

      Update 1:
      Quote By Prof View Post
      Ningependa kuwataarifu wana jamii kuwa Msemakweli yuko huru mpaka sasa ninavyoandika. Nimempigia simu muda si mrefu na kunieleza kuwa yuko huru.

      Kuhusu kukamatwa kwake na nini amehojiwa nawaahidi kuwapa taarifa hapo baadae.

      Aluta continua!!
      Update 2:

      Msemakweli yupo huru kuongea na simu lakini si kama kaachiwa, mida hii (02:00PM) anaelekea kuandika maelezo.

      Update 3:

      Quote By Prof View Post
      Wadau habari nilizozipata sasa ni kuwa mwanaharakati Kainerugaba Msemakweli bado yuko polisi kituo cha Oysterbay na anasubiri kuandika maelezo (2:12 pm); hata hivyo the guy looks so healthy and confident.

      Nitafanya naye mahojiano saa 10 na nitawajulisha kipi amehojiwa na kipi ameandika kwenye maelezo huko polisi.
      Update 4:
      Msemakweli kaweka ngumu kuandika maelezo, kaachiwa... Atarudi Jumatatu kuweza kutoa ushirikiano kwa task force ya polisi inayofuatilia issue ya EPA.

      Quote By Prof View Post
      Ndugu wadau, kama mwananchi mzalendo nimeonelea vyema niwape taarifa fupi niliyo ipata kutoka kwenye original source(msemakweli) mwenyewe mala baada ya kuachiliwa na polisi. ni kwamba DPP alimpigia simu tangu jana kwamba anataka waonane ofisioni kwake(kwa DPP) na ilikuwepo appointment na DPP mwenyewe alijua kuwa msemakweli atawasili ofisini kwake leo asubuhi. wakati yuko kwa DPP akaambiwa kuwa tuhuma hizo za wizi zinatakiwa zipitie polisi kama procedure and then further action will commence from thereon. wakati anatoka nje akakutana na polisi wanamsubiri kwa nje akiwemo DCI( director of criminal investigation).

      Arrest ilifanyika kama request hivi, according to msemakweli kwani aliombwa akaandikishe maelezo polisi na ndipo wakitumia gari maalum la usalama wa taifa, walipoelekea makao makuu ya usalama wa taifa na pia makao makuu ya polisi kwa nyakati tofauti.

      Wakati yuko huko polisi aligoma kuandikisha maelezo, na aliwambia usalama wa taifa na polisi kwa kusema, hapa namnukuu" tangia asubuhi sijapumzika na nimechoka. nina njaa na siwezi kuandika chochote. subirini mpaka ijumatatu." alisema bwana msemakweli. hata hivyo walimshukuru kwa ushirikiano.

      Hivyo basi, ameshauriwa asiwe anatembea zaidi ya saa moja kwa usalama wake.

      MWISHO WA REPORT.
      More updates coming
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]



    2. Kishongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Posts : 933
      Rep Power : 709
      Likes Received
      62
      Likes Given
      47

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      MSEMAKWELI ana hulka za kupenda misifa....hizo ndo gharama zake. Hata mashabiki zake hapa JF wamejitenga naye....wanamwonea huruma kisanii kupitia keyboard.
      Jiulize: Umeitendea nini Tanzania katika Miaka 50 ya Uhuru wake!

    3. #42
      Bijou's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 820
      Rep Power : 717
      Likes Received
      164
      Likes Given
      1955

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By kishongo View Post
      ameyataka mwenyewe, kukurupuka ni kubaya!
      kakurupuka??? Mandela lazima wawepo au kina bouezine??? Yule wa tunisia

    4. #43
      Iza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : palipo na Internet
      Posts : 1,737
      Rep Power : 937
      Likes Received
      279
      Likes Given
      478

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Nasubiri kusikia walichomhoji hao Polisi..Ila naamini naye alishajiandaa kwa 'haya' kwani hizo tuhuma zinawahusu 'mapapa' ya ufisadi ambayo mpaka viongozi waandamizi wa nchi hii wanawagwaya.
      Mwisho wa siku ukweli utajitenga na uongo..
      Fikiria kwa u-makini...!

    5. TOWNSEND's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Location : kwa ngulelo
      Posts : 1,853
      Rep Power : 839
      Likes Received
      295
      Likes Given
      34

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By Jeykey View Post
      Ni vizuri kukamatwa na kufungwa yeye maana ushahidi hana anakurupuka na kuchezea dola
      kwani rais wako pia anawajuwa wote alishatamka hadharani atakayerudisha pesa atamsamhe, hata wauza unga anawajua lakini mashtaka au kuchukuwa hatua hamna kazi kweli ipo...

    6. #45
      Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,087
      Rep Power : 164796
      Likes Received
      1564
      Likes Given
      3230

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Mdai anakamatwa wakati mdaiwa anapeta. Mungu ibariki Tanzania.

    7. Kansime

    8. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,384
      Rep Power : 3152
      Likes Received
      873
      Likes Given
      1939

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Ngoja tuone.

    9. njaaka's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 28th August 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 454
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By Jeykey View Post
      Ni vizuri kukamatwa na kufungwa yeye maana ushahidi hana anakurupuka na kuchezea dola
      Jamani huu ni uwanja wa great thnkers. Msikashifu mapema bila utafiti. Msemakweli kafanya utafiti wa miaka miwili nyie mnadai kakurupuka. Nyie ndo mnakurupuka. Mtuhumiwa hakamatwi badala yake mtuhumu hilo ndo lakujadili na siyo ----- wenu huo.

    10. Kishongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Posts : 933
      Rep Power : 709
      Likes Received
      62
      Likes Given
      47

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Wamemchukua siku nzuri sana ya Ijumaa.....atapata muda wa kutosha kuandaa utetezi wake wa Jumatatu.
      Jiulize: Umeitendea nini Tanzania katika Miaka 50 ya Uhuru wake!

    11. Somoche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 2,331
      Rep Power : 969
      Likes Received
      507
      Likes Given
      486

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Mbona hawakamati hao watuhumiwa?!

    12. maulaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2009
      Posts : 454
      Rep Power : 674
      Likes Received
      93
      Likes Given
      125

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By GHOST RYDER View Post
      Amekubali kutumika Bila mipango kwa wanasiasa wenye kurushiana makombora katika Kambi mbili za GAMBA...Si mwanaharakati I HATE HIM
      You shouldn't hate him if you believe in democracy and transparency, let time give solution to what is pertaining.

    13. #51
      Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,077
      Rep Power : 25777
      Likes Received
      3578
      Likes Given
      3059

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By lukatony View Post
      haki ya mungu ulaaniwe!!!!!wanaoivuruga nchi na wewe upo kwa michango yenu hiyo!!mimi nasema lowassa hawezi kuwa rais wa nchi hii hata siku moja!!
      Ya Lowasa yameingiaje hapa?
      Umekosa chakuandika?
      Hapa tunamsikitikia huyu Mropokaji!
      Hii ni defamation!
      hatoki mtu hapa...
      If you can't convince them, confuse them.


    14. Ikwanja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th July 2011
      Posts : 1,082
      Rep Power : 676
      Likes Received
      167
      Likes Given
      76

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Mi naona kwa mtindo huu wa serikali hii, watu wataanza kuchukua sheria mkononi, maana ukipeleka taarifa kuwa kuna watu wanapanga kuiba basi unachuliwa kwenda kuhojiwa. hii ni ajabu sana. I hope the guy has copies of all documents.

    15. #53
      Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 13,726
      Rep Power : 152542367
      Likes Received
      4995
      Likes Given
      4093

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Nawashangaa kweli nyie mnaosema eti I hate him; hebu waone na kiingereza chao cha ugoko; sasa ulitaka apendwe na kila mtu amekuwa malaika? mmh nyie nanyi bhana
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    16. Feedback's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2011
      Posts : 5,884
      Rep Power : 7136
      Likes Received
      2858
      Likes Given
      1472

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By AK-47 View Post
      Anakamatwa mlalamikaji watuhumiwa wanapeta nchi hii inatia kinyaaa
      Haya ndiyo alikuwa akiyafanya Gaddafi na serikali yake kuwanyima watu uhuru wa kuongea.
      Ngambo Ngali likes this.
      Only in Tanzania

    17. Mthuya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 1,107
      Rep Power : 685
      Likes Received
      127
      Likes Given
      5

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Hihi ndo Tanzania bwana, Mimi nasemaga ccm niyamajambazi mualifu anakula kuku shaidi ndo yupo polisi kazi kweli kweli

    18. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,961
      Rep Power : 127299
      Likes Received
      4087
      Likes Given
      1349

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By Invisible View Post
      Taarifa zilizotufikia wakati huu ni kuwa yule jamaa 'aliyewalipua' Rostam, Manji na wenzao jana; kakamatwa na Polisi toka ofisi ya DCI (Manumba) na anaendelea kuhojiwa.

      Taarifa zinadai kuwa Msemakweli alielekea kwa DPP kama alivyoahidi hiyo jana kuwa angeenda kwake na kuambiwa kuwa appointment yake imesogezwa mpaka Jumatatu lakini akiwa njiani kurudi akakamatwa na maofisa wa polisi ambao mpaka sasa wanaendelea kumhoji.

      Hatujapata taarifa za nini amehojiwa na nani kamhoji. Tutaendelea kufahamishana kadiri muda utakavyoruhusu.

      Huu ni mwanzo tu, kuna mengine yatajiri muda si mrefu!

      KUMBUKA KAULI YAKE:
      Hao hao walio mkamata si walitamka wazi mwananchi mwenye ushahidi awapelekee ili waufanyie kazi inakuwaje sasa.
      Au ndo kutekeleza Ilani ya chama cha Magamba "...tutakufa tukiyatetea magamba"
      Charles Mtekateka likes this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    19. #57
      Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 13,726
      Rep Power : 152542367
      Likes Received
      4995
      Likes Given
      4093

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      nasubiri kibali toka kwa Mods nitukane kidogo maana mchana huu hata chakula hakitapita jamani
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    20. Ngambo Ngali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2009
      Posts : 2,939
      Rep Power : 18191921
      Likes Received
      718
      Likes Given
      539

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      Quote By Feedback View Post
      Haya ndiyo alikuwa akiyafanya Gaddafi na serikali yake kuwanyima watu uhuru wa kuongea.
      Sasa hii ya kukamatwa msemakweli ni kali, nadhani tusipoangalia watataka kutunyima uhuru wa kufikiri
      Injustice anywhere is a threat to justice everywhere.

    21. #59
      Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 13,726
      Rep Power : 152542367
      Likes Received
      4995
      Likes Given
      4093

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      kwani maigizo na komedi zinaisha nyumba hii Mpwa? mmh yaani hawana tofauti na kile kipande cha karatsi laini kilee, sijui kinaitwaje kile au kale kapulizo kale kenye majina mengi mengi; sijui na kenyewe kanaitwaje vile...yaani ukiviona hivyo vitu halafu ukiangalia kazi za hao jamaa huwa mimi nashindwa kutofautisha zaidi huwa naishia kukapa credit kale kakaratasi na kale kafutuza maana vinalipwa na vinathaminiwa japo kwa muda fulani tu....
      Quote By Fidel80 View Post
      Hao hao walio mkamata si walitamka wazi mwananchi mwenye ushahidi awapelekee ili waufanyie kazi inakuwaje sasa.
      Au ndo kutekeleza Ilani ya chama cha Magamba "...tutakufa tukiyatetea magamba"
      Fidel80 likes this.
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    22. lukindo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2010
      Posts : 1,848
      Rep Power : 897
      Likes Received
      517
      Likes Given
      753

      Default re: Msemakweli akamatwa, ahojiwa Polisi; aachiwa

      nimemsikia Ghadafi kupitia TV ya Syria akielekeza wafuasi wake kuikomboa Libya kama kwamba sio aliyewaita NTC-National Transition Council 'panya' majuma mawili yaliyopita, pia nakumbuka kiapo cha Hayati Saddam Hussein mahakamani kuwa "yeye ni rais wa Iraq".
      Sijui ungewasikia na wewe ungetefakari vipi kauli zao!??
      Quote By Kishongo View Post
      Ameyataka mwenyewe, KUKURUPUKA NI KUBAYA!

    23. Clean9

    Page 3 of 20 FirstFirst 1234513 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mbowe ajisalimisha polisi; ahojiwa na kuachiwa
      By AK-47 in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 314
      Last Post: 10th November 2011, 14:08
    2. Mahanga akamatwa na polisi, akamatwa na kura feki
      By Hardwood in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 47
      Last Post: 2nd November 2010, 16:26
    3. Justin Nyari ashikiliwa na polisi, ahojiwa
      By Msee Lekasio in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 26
      Last Post: 15th July 2010, 19:17

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...