JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 53
    1. GHANI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 624
      Rep Power : 621
      Likes Received
      39
      Likes Given
      12

      Default Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      Wadau bunge ndio hilo limeahirishwa tuambizane hapa jamvini ni wabunge gani waliokua makini katika kutetea maslahi ya nchi na kuwawakilisha wapiga kura wao, honestly siwezi kumsahau mh John Mnyika Mh Freeman na Mh Anne kilango Mbowe kwa kuweka kipaumbele utaifa, pia tuambizane ni wapi walisimama madhubuti kupinga maslahi ya nchi na kutetea maslahi yao pekee pamoja na posho.nawasilisha.

    2. Azam

    3. rweyy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th August 2011
      Posts : 113
      Rep Power : 495
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default

      1.Annie kilango 2.ole sendeka 3.john mnyika 4.zito kabwe 5.halima mdee 6.wenje 7.kigwangala 8.mbowe 9 tindu lisu 10.moses 11.kafulila hawa wanasitahili pongezi

    4. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,269
      Rep Power : 164850
      Likes Received
      1609
      Likes Given
      3231

      Default

      Quote By malimamalima View Post
      ni kweli mkuu ndesamburo ni noma jimboni kwake...huyu ni mbunge for life...<br />
      top ten list yangu<br />
      1. anne kilango<br />
      2. freeman mbowe<br />
      3. tundu lissu<br />
      4. zitto kabwe<br />
      5. mnyika<br />
      6. halima mdee<br />
      7. godbless lema<br />
      8. filkunjombe<br />
      9. nimejitahidi ila nimeishia hapa
      <br />
      <br />
      kwann awe Mbunge for life?. We have to change our mind. Wapo wazur zaid yake. Tunataka wabunge wakumikia jimbo na nch kwa ujumla. Apumzke il kulinda heshma yake. Namkubal sana huyu mzee.

    5. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1963
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default

      Quote By SIRLIMU IBWE View Post
      &lt;br /&gt;<br /> &lt;br /&gt;<br /> kwann awe Mbunge for life?. We have to change our mind. Wapo wazur zaid yake. Tunataka wabunge wakumikia jimbo na nch kwa ujumla. Apumzke il kulinda heshma yake. Namkubal sana huyu mzee.
      <br /> <br / 2015 ndo mwisho hatogombea tena tunatarajia diwani wa pasua na meya wa mo.town JAFFARY ndo kamanda anatakayepokea mikoba ya ndessa, huyu ni jembe la uhakika na naamini atawakilisha vyema tnaomba MUNGU AMPE UZIMA mbunge mtarajiwa

    6. mpiganiahaki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 123
      Rep Power : 512
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      1. Tundu Lissu
      2. Zitto kabwe
      3. Freeman mbowe
      4. Godbless lema
      5. John mnyika
      6. Ezekia wenje
      7. Halima mdee
      8. Peter msigwa
      9. David Kafulila

    7. Ritz's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 31,820
      Rep Power : 78548427
      Likes Received
      14500
      Likes Given
      2030

      Default

      Quote By mpiganiahaki View Post
      1. Tundu Lissu
      2. Zitto kabwe
      3. Freeman mbowe
      4. Godbless lema
      5. John mnyika
      6. Ezekia wenje
      7. Halima mdee
      8. Peter msigwa
      9. David Kafulila
      Hata majambazi na waporaji wa Magari nao wamefanya vizuri

    8. Movie-Date

    9. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,879
      Rep Power : 10445
      Likes Received
      1910
      Likes Given
      1950

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      Quote By SIRLIMU IBWE View Post
      Hawa wamechangia.:
      1. Ezekeiel Wenje.
      2. Godbles Lema.
      3. Zitto Kabwe.
      4. Beatrice Shelukindo.
      5. Hyghness.
      6. Halma Mdee
      7.mch. Peter Msigwa.
      Jazien wengne.
      8.Hamis Kigwangala....japo wkt mwingine alikuwa anachomekea uchama...
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    10. enoah's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th April 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 41
      Rep Power : 498
      Likes Received
      22
      Likes Given
      3

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      1.Zitto Kabwe
      2.Beatrice Shelukindo
      3.Freeman Mbowe
      4.David Kafulila
      5.Tundu Lissu
      6.Anne Kilango
      7.John Mnyika
      8.Halima Mdee
      9.Ezekiel Wenje
      10.Kigwangala.
      Kulikoni wabunge wa Cuf walipoa sana safari hii

    11. Vipaji's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th June 2009
      Posts : 115
      Rep Power : 608
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      . Heko Tundu Lisu, Freeman Mbowe, G. Lema, John Mnyika, Zitto, Kafulila, Halima Mdee. Waliofanya madudu Bungeni Ni Mh. Steven Wasira alikuwa analala usingizi Bungeni, Rwakatare Pinda, kwa ujumla Wabunge wote wa CCM wamefanya hovyo Kazi Yao ilikuwa kuzomea na kuchekacheka hoja ikiwa inawagusa sana.

    12. nyangwe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd October 2010
      Posts : 141
      Rep Power : 545
      Likes Received
      15
      Likes Given
      4

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      mkuu hao 2nd group mps ile kauli ya msasamburi ya kufikiria kutumia "ma...ko" ina wagusa.just nashadidia hoja

    13. mwana wa africa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2011
      Posts : 446
      Rep Power : 578
      Likes Received
      61
      Likes Given
      4

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      nawakubali wafuatao
      1. zitto kabwe
      2. january makamba
      3. john mnyika
      4. kafulila
      5. james lembeni
      6. freeman mbowe
      7. handsome boy
      8. anne killango
      9. aggrey mwanry
      10. ezekia wenje

    14. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,205
      Rep Power : 86489544
      Likes Received
      2294
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Rejao View Post
      Hii ina tija gani? &lt;br /&gt;<br />
      Au mnaongeza tu idadi ya posts!
      na wewe haya makalio yako uliyoandika yana tija gani

    15. sem2708's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 1,664
      Rep Power : 94138
      Likes Received
      437
      Likes Given
      503

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      JANUARY Makamba pia amechangia positively,yule mbunge wa mtera binafsi kanikera kama sikosei anaitwa silinde,kwa ile hoja yake ya kupimwa akili wabunge na pia mara nyingi amekuwa akijifanya kuitetea serikali badala ya kuishauri na kuikosoa.

    16. sem2708's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 1,664
      Rep Power : 94138
      Likes Received
      437
      Likes Given
      503

      Default

      JANUARY Makamba pia amechangia positively,yule mbunge wa mtera binafsi kanikera kama sikosei anaitwa silinde,kwa ile hoja yake ya kupimwa akili wabunge na pia mara nyingi amekuwa akijifanya kuitetea serikali badala ya kuishauri na kuikosoa.Pia Ole sendeka kanifurahisha.

    17. nice 2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 746
      Rep Power : 1028
      Likes Received
      514
      Likes Given
      298

      Default

      QUOTE=mwana wa africa;2415283]nawakubali wafuatao<br />
      1. zitto kabwe<br />
      2. january makamba <br />
      3. john mnyika<br />
      4. kafulila <br />
      5. james lembeni <br />
      6. freeman mbowe<br />
      7. handsome boy <br />
      8. anne killango <br />
      9. aggrey mwanry<br />
      10. ezekia wenje[/QUOTE]<br />
      <br />
      list yako naikubali lakini huyo no. 7 ndio nani?

    18. Milano's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th July 2011
      Posts : 37
      Rep Power : 484
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By rweyy View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;
      <br />
      <br />
      inamaana karatu akuna tena mbunge nini waku na ilikuwa nikichwa du

    19. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 4,080
      Rep Power : 1337
      Likes Received
      1094
      Likes Given
      426

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      kama kuna jambo ambalo lilinistua sana ni la mbunge mmoja toka znz ambaye amesimama bungeni bila aibu wala soni akasema bint zetu wadogo wakisha vunja ungo tu waruhusiwe kuolewa kisheria!!!

    20. damcon's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 164
      Rep Power : 529
      Likes Received
      49
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By mwana wa africa View Post
      nawakubali wafuatao<br />
      1. zitto kabwe<br />
      2. january makamba <br />
      3. john mnyika<br />
      4. kafulila <br />
      5. james lembeni <br />
      6. freeman mbowe<br />
      7. handsome boy <br />
      8. anne killango <br />
      9. aggrey mwanry<br />
      10. ezekia wenje
      <br />
      <br />naona no 7 atakuwa Lema

    21. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,765
      Rep Power : 1526
      Likes Received
      996
      Likes Given
      308

      Default

      Quote By enoah View Post
      1.Zitto Kabwe<br />
      2.Beatrice Shelukindo<br />
      3.Freeman Mbowe<br />
      4.David Kafulila<br />
      5.Tundu Lissu<br />
      6.Anne Kilango<br />
      7.John Mnyika<br />
      8.Halima Mdbunge wa Cuf walipoa sana safari hii
      <br />
      <br />
      Wabunge wakafu walikua wanaibuka pindi Znz ikiguswa, ila wengi nahisi wanaanza kuzeeka, IQ ZAO ZINAPUNGUA NGUVU

    22. kiloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Posts : 580
      Rep Power : 633
      Likes Received
      70
      Likes Given
      113

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      Quote By Kampemba View Post
      Chatanda,Aeshi,Kamata,mch Rwakatale
      plain JOKES!!!

    23. Mr EWA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th March 2007
      Posts : 176
      Rep Power : 737
      Likes Received
      9
      Likes Given
      10

      Default Re: Wabunge waliofanya vizuri kuwawakilisha wananchi

      Kusema kweli wapo walifanya vizuri sana bungeni na wamekuwa radhi hata kudhalilishwa ila wakabaki wakisimamia haki.

      Nafikiri tubuni namna ya kuwatabua hadharani na hata kuwa award hata cheti ama zawadi ya aina yeyote ili kuwapa changamoto wale wanaolala bungeni au kupiga makofi bila kujua wanashabikia nini.ikiwezekana pia na waziri aliyefanya vizuri na pengine pia kuweka wazi list ya wale ambao wamefanya vibaya ili wapiga kura wao wajue ni cha kufanya na pengine kipindi kingine walete watu wanaoweza kuwatetea wao na si matakwa yao wenyewe.

    24. WB-1

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Eti WABUNGE si WANANCHI!!!!
      By Mwita Matteo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 14th November 2011, 11:01
    2. Replies: 44
      Last Post: 31st August 2011, 01:03
    3. Replies: 0
      Last Post: 13th July 2011, 11:40
    4. Replies: 0
      Last Post: 27th January 2010, 06:05

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...