JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: siri za maofisini

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. AZIMIO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th June 2011
      Posts : 188
      Rep Power : 512
      Likes Received
      45
      Likes Given
      105

      Default siri za maofisini

      Napenda kujua kitendo cha wafanyakazi hasa wa serikarini kutoa siri au baadhi ya nyaraka muhimu za siri hii inaashiria nini hasa?
      1.Huwa wanapata pesa nzuri wakitoa hizo siri.?
      2.Wanapenda zitoke nje ili ukweli ujulikane kwa kuwa na wao wamechoshwa na uzembe.?
      3.Au kuharibiana kwa sababu yeye labda ni mlango wa kulia?
      Nawakilisha mwenye majibu tafadhari.


    2. Felixonfellix's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Posts : 1,678
      Rep Power : 879
      Likes Received
      169
      Likes Given
      100

      Default Re: siri za maofisini

      2.Wanapenda zitoke nje ili ukweli ujulikane kwa kuwa na wao wamechoshwa na uzembe.?
      Tushirikiane Tutafika Tuendako

    3. Najijua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th November 2010
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 991
      Rep Power : 682
      Likes Received
      147
      Likes Given
      63

      Default Re: siri za maofisini

      hoja zote ni sahihi

    4. mchemsho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2011
      Location : MotherLand
      Posts : 2,762
      Rep Power : 1032
      Likes Received
      445
      Likes Given
      232

      Default Re: siri za maofisini

      Intelijensia wameshindwa kuwabaini wavujisha siri, wooote wame-opt kuzuia maandamano ya chadema.!

    5. takeurabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2011
      Posts : 256
      Rep Power : 526
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Re: siri za maofisini

      Quote By AZIMIO View Post
      Napenda kujua kitendo cha wafanyakazi hasa wa serikarini kutoa siri au baadhi ya nyaraka muhimu za siri hii inaashiria nini hasa?
      1.Huwa wanapata pesa nzuri wakitoa hizo siri.?
      2.Wanapenda zitoke nje ili ukweli ujulikane kwa kuwa na wao wamechoshwa na uzembe.?
      3.Au kuharibiana kwa sababu yeye labda ni mlango wa kulia?
      Nawakilisha mwenye majibu tafadhari.
      hauna jibu hapo; tatizo hawajui au wanakiuka kwa makusudi sheria, kanuni, taratibu, maadili na miiko ya utumishi wa umma unaowataka kutunza siri za office

    6. VUVUZELA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2010
      Location : Gombero Neema Tupu!!
      Posts : 3,055
      Rep Power : 1138
      Likes Received
      745
      Likes Given
      435

      Default Re: siri za maofisini

      Quote By takeurabu View Post
      hauna jibu hapo; tatizo hawajui au wanakiuka kwa makusudi sheria, kanuni, taratibu, maadili na miiko ya utumishi wa umma unaowataka kutunza siri za office
      Siri zenyewe kama ni za kifisadi, rushwa na wizi na zinaangamiza nchi hata mimi nitazivujisha tuu, unless iwe ni classified information that has to do with national security
      PAY IT FORWARD....................... ..

    7. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,198
      Rep Power : 164830
      Likes Received
      1597
      Likes Given
      3231

      Default Re: siri za maofisini

      Wamekosa uzalendo.


    Similar Topics

    1. Rushwa ya ngono maofisini
      By Felixonfellix in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 3
      Last Post: 14th October 2011, 19:43
    2. Uchawi maofisini!
      By kipindupindu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 9th May 2011, 19:07
    3. Uchafu maofisini
      By Saitaa in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 8th December 2010, 23:12
    4. Maofisini kuna mambo
      By Bujibuji in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 43
      Last Post: 26th July 2010, 10:05

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...