JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 41
    1. Moghati's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th July 2011
      Posts : 88
      Rep Power : 482
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Naomba nianze kwa kusema hivi...chama cha democrasia na maendeleo kina wenyewe ambao ni wachaga...Tindu lisu aendelee kupiga kelele ivo ivo cku akitaka uongozi wa juu ndani ya cdm ndo atawajua machalii wa kichaga, awaulize akina marehemu chacha wangwe, kafulila, zito kabwe na wengne wengi...walipojaribu kutaka kuleta mabadiliko ndani ya cdm waliitwa mamluki wa sisiem...TINDU mimi nakukubali mtu wangu ila chondechonde jaribu uone...cdm ina mafiga matatu ambayo ni mzee mtei, ndesambulo mapesa na DJ mbowe, ms


    2. Ngonini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2010
      Posts : 1,556
      Rep Power : 1397
      Likes Received
      348
      Likes Given
      42

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Hayo ni mawazo yako, ila kumbuka Jf tunatumia resources kuhifadhi hizi post. Hivyo nadhani ni vyema kujiuliza kabla hujapost maana utakuwa unajaza nafasi bure. Ni ushauri tu.
      Jasusi and FJM like this.

    3. Mwita Maranya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,372
      Rep Power : 2478244
      Likes Received
      7521
      Likes Given
      6894

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Quote By Moghati View Post
      Naomba nianze kwa kusema hivi...chama cha democrasia na maendeleo kina wenyewe ambao ni wachaga...Tindu lisu aendelee kupiga kelele ivo ivo cku akitaka uongozi wa juu ndani ya cdm ndo atawajua machalii wa kichaga, awaulize akina marehemu chacha wangwe, kafulila, zito kabwe na wengne wengi...walipojaribu kutaka kuleta mabadiliko ndani ya cdm waliitwa mamluki wa sisiem...TINDU mimi nakukubali mtu wangu ila chondechonde jaribu uone...cdm ina mafiga matatu ambayo ni mzee mtei, ndesambulo mapesa na DJ mbowe, ms
      Poti TINDU ndo nani???

      Hadi hapo inaonekana unatumika vibaya, siku nyingine uchanganye na zako!!
      Honesty is a very expensive GIFT. Do not expect it from cheap people.

    4. FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 7,998
      Rep Power : 1354193
      Likes Received
      5943
      Likes Given
      4718

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      @Moghati,
      With all due respect, nadhani ingekuwa vizuri ukajikita kwenye issues kuliko watu! Udini, ukabila, ukanda ni tactics za kizamani sana kwenye ulingo wa kisiasa, na ni watu waliofilisika hoja ndio wanaongelea cheap politics kama hizi. Hata hivyo sitaki kuamini kuwa wewe umefilisika kihivyo na uwepo wako hapa jamvini ni kielelezo kuwa unataka kubadilishana mawazo/idea kwenye hoja zenye mashiko. Hivyo nategemea your next post itaonesha u-great thinker wako. karibu.
      Ninaweza and mwl like this.

    5. Entrepreneur's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,049
      Rep Power : 679
      Likes Received
      555
      Likes Given
      157

      Default Re: Tundu Lissu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Si sahihi kupoteza resources za jamvi hili kwa post za namna hii. Na si sahihi kabisa kupoteza resources zako na muda wako kwa thread kama hii.
      Mkuu hayo mambo ya Uchaga, Udini, na Ukanda walioyaanzisha wameshayakimbia na hivyo hayana nafasi katika jamvi hili na taifa hili, Kwa faida yako angali matokeo ya uchaguzi wa wabunge kwa mwaka 2010. Angalia kura nyingi za urais Dr.Slaa alipata mikoa gani, Angalia uongozi uliopo CDM ni wa watu wa aina gani?

      Kwa kifupi tu ni kwamba, TUNDU ni mwanaharakati, msomi, mwanasheria na mwanamageuzi aliyebobea, hivyo ana uwezo wa kupambanua mambo bila kuhitaji michango kama yako.
      Tympa and FJM like this.
      "Facts are treasonous and dangerous in an empire of lies, fraud and propaganda"

    6. Clean9

    7. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,566
      Rep Power : 118915614
      Likes Received
      2450
      Likes Given
      1681

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Hv ubongo wako upo tumboni? Ucnfikirie vbaya lazma unijibu ndio ntoe useful comment, plz do so.

    8. mmbangifingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 2,741
      Rep Power : 959
      Likes Received
      495
      Likes Given
      3136

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Moghati,,fikiri kabla hujatenda. hata kutumwa wakati mwingine ni vema kutumia akili hata kama ni ndogo za kwako kujenga/kuanzisha thread. Its so disgrace!

    9. jogi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2010
      Posts : 5,606
      Rep Power : 1603
      Likes Received
      1461
      Likes Given
      252

      Default

      Quote By Moghati View Post
      Naomba nianze kwa kusema hivi...chama cha democrasia na maendeleo kina wenyewe ambao ni wachaga...Tindu lisu aendelee kupiga kelele ivo ivo cku akitaka uongozi wa juu ndani ya cdm ndo atawajua machalii wa kichaga, awaulize akina marehemu chacha wangwe, kafulila, zito kabwe na wengne wengi...walipojaribu kutaka kuleta mabadiliko ndani ya cdm waliitwa mamluki wa sisiem...TINDU mimi nakukubali mtu wangu ila chondechonde jaribu uone...cdm ina mafiga matatu ambayo ni mzee mtei, ndesambulo mapesa na DJ mbowe, ms
      mkukuta, mkurabita, sera, ujasiriamali, agoa, commowelth, jumuiya ya afrika mashariki, soko la pamoja, kanuni za bunge, katiba, mtaala mpya, vitambulisho vya uraia, tume ya uchaguzi, sherehe za uhuru, mwenge wa uhuru, maadili ya viongozi, spika wa kwanza mwanamke, epa, al-adawi, synovet, kiravu, uzinduzi, takukuru-puka, symbion, ndiyoooooooooo! samahani natumia tochi kuwasha ka-desktop yangu, nasubiri uzinduzi wa single ya MEGAWATI ayaaaaa! umeme umek

    10. Malunde-Malundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 1,290
      Rep Power : 0
      Likes Received
      124
      Likes Given
      41

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      pumba sana

    11. LordJustice1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 2,266
      Rep Power : 2407
      Likes Received
      506
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Moghati View Post
      Naomba nianze kwa kusema hivi...chama cha democrasia na maendeleo kina wenyewe ambao ni wachaga...Tindu lisu aendelee kupiga kelele ivo ivo cku akitaka uongozi wa juu ndani ya cdm ndo atawajua machalii wa kichaga, awaulize akina marehemu chacha wangwe, kafulila, zito kabwe na wengne wengi...walipojaribu kutaka kuleta mabadiliko ndani ya cdm waliitwa mamluki wa sisiem...TINDU mimi nakukubali mtu wangu ila chondechonde jaribu uone...cdm ina mafiga matatu ambayo ni mzee mtei, ndesambulo mapesa na DJ mbowe, ms
      Pumba!

    12. Kishongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Posts : 933
      Rep Power : 713
      Likes Received
      62
      Likes Given
      47

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Umetoa ushauri mzuri kwa huyu Mhe Lissu ambaye hajijui kuwa anatumiwa kama kitendea kazi. Bora azingatie huu ushauri kwani hata yeye muda hauko mbali kabla hajatupiliwa mbali kama waliomtangulia. Mafiga matatu kwa sasa yanamtumia kummaliza Mhe Shibuda na yeye Lissu anafurahia, anachekelea, anatamba, anajisifu as if anaijua hii NGO. Kwa kifupi, inasikitisha.

    13. Nyambala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Tahiti
      Posts : 4,427
      Rep Power : 1589
      Likes Received
      1065
      Likes Given
      946

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Quote By Moghati View Post
      Naomba nianze kwa kusema hivi...chama cha democrasia na maendeleo kina wenyewe ambao ni wachaga...Tindu lisu aendelee kupiga kelele ivo ivo cku akitaka uongozi wa juu ndani ya cdm ndo atawajua machalii wa kichaga, awaulize akina marehemu chacha wangwe, kafulila, zito kabwe na wengne wengi...walipojaribu kutaka kuleta mabadiliko ndani ya cdm waliitwa mamluki wa sisiem...TINDU mimi nakukubali mtu wangu ila chondechonde jaribu uone...cdm ina mafiga matatu ambayo ni mzee mtei, ndesambulo mapesa na DJ mbowe, ms
      How on earth is that possible????

    14. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 6,378
      Rep Power : 37086065
      Likes Received
      1964
      Likes Given
      3333

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      mna matatizo mengi mnahitaji kuyasolve,..bajeti zinazopitishwa kwa rushwa(hapa ni wizara zote),kuvuana magamba,kuanzisha CCJ,kumtafuta pasipoti mpya vasco da gama maana mliyompa miezi miwili iliyopita imejaa,n.k.,maliza hayo kabla hujapata mda wa kuhara..
      No bullet can stop us now, we neither beg nor we won't bow;
      Neither can be bought nor sold
      .

    15. Jilanga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th February 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 249
      Rep Power : 534
      Likes Received
      35
      Likes Given
      2

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Mghati kubali hapa umekatika! Haitwi Tindu, anaitwa Tundu! Mbona ubongo wako unaonyesha umeganda upo wap!

    16. Malunde-Malundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Posts : 1,290
      Rep Power : 0
      Likes Received
      124
      Likes Given
      41

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Quote By jogi View Post
      mkukuta, mkurabita, sera, ujasiriamali, agoa, commowelth, jumuiya ya afrika mashariki, soko la pamoja, kanuni za bunge, katiba, mtaala mpya, vitambulisho vya uraia, tume ya uchaguzi, sherehe za uhuru, mwenge wa uhuru, maadili ya viongozi, spika wa kwanza mwanamke, epa, al-adawi, synovet, kiravu, uzinduzi, takukuru-puka, symbion, ndiyoooooooooo! samahani natumia tochi kuwasha ka-desktop yangu, nasubiri uzinduzi wa single ya MEGAWATI ayaaaaa! umeme umek
      Hii nimeipenda sana; kulala usingizi bungeni-uchochezi; kuungana na cuf zanzibar, serikali ya umoja wa kitaifa; kujenga barabare serengeti; kuleta maji mjini tabora kutoka ziwa victoria; kutengeneza train iendayo kasi (sawa na ahadi za Dr wa ukweli aliyejua zitatoka wapi), kujivua gamba; kujiuzulu rostam; barua ya mashirika ya umma kuhonga wabunge; wabunge wa ccm kuhongwa huko tanga na kafulila kuwalipua live; kuunda tume nyingi za bunge; polisi kuua watu huko tarime, mbeya, mwanza, arusha; mabomu ya gongolamboto-bahati mbaya; kuleta wawekezaji gizani kutoka afrika kusini;safari za mara kwa mara kuwekewa maji ya uzima mwilini; kubeba katika malori watu ili kwendakujivua gamba-gamba limegoma kutoka; baraza la mawaziri linaongozwa na malobyist; waziri mkuu kasema uongo-afanywe nini? spika kiti hicho kitakuwa cha moto; angalia sana spika-mdee; maandamano ni sera ya chama fulani; nchi kukaa gizani kwa kipindi kisicho julikana (Power eclipse tetetete); kila mwananchi kupewa chandarua; kila mjamzito na bajaji yake; kigoma kujenga uwanja wa kimataifa; mtwara kujenga bandari ya kisasa; tetetetetetet mambo ni mengi ya magamba bwana utayajua tu
      Jasusi likes this.

    17. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 6,378
      Rep Power : 37086065
      Likes Received
      1964
      Likes Given
      3333

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      thread ya rev.masanilo imewapiga siku nzima ,..naona nape kawatuma vijana wake waje kucounterattack na hoja dhaifu,wanachonifurahisha hawakawii kukimbia,..nape hizo hela unaowapa hawa ungezifanyia kazi nyingine ya kifisadi maana zinatokana na ufisadi
      No bullet can stop us now, we neither beg nor we won't bow;
      Neither can be bought nor sold
      .

    18. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 878
      Likes Received
      892
      Likes Given
      690

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      kakojoe ulale mtoto mzuri umesika eeee.. usije ukakojoa kitandani kama jana halafu kumbuka kulala na kopo la kukojolea maana juzi nimeona umekojoa chini ya uvungu mpaka sasa hivi chumba bado kinanuka pamoja na dada yako kupiga deki
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    19. Moghati's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th July 2011
      Posts : 88
      Rep Power : 482
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Degedege View Post
      Hv ubongo wako upo tumboni? Ucnfikirie vbaya lazma unijibu ndio ntoe useful comment, plz do so.
      inawezekana ukawa tumboni, bt dat z da truth...ila wanachatema mkiambiwa kitu mnatukana hv hayo mapinduz mtayapata kwa matusi...i dont thnk so...

    20. mwl's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th May 2011
      Posts : 201
      Rep Power : 511
      Likes Received
      32
      Likes Given
      6

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Quote By Moghati View Post
      inawezekana ukawa tumboni, bt dat z da truth...ila wanachatema mkiambiwa kitu mnatukana hv hayo mapinduz mtayapata kwa matusi...i dont thnk so...
      Maadamu inawezekana uko tumboni basi unayoyasema yantoea kupitia tundu ya haja kubwa, nina hakika utasema hili ni tusi wakati umesema uwezekano upo. Which truth u r talking? pumba tupu, awaliyaeleza wakubwa zako ona sasa kimya wanaumbuana mnyewe kwa mnyewe(kiarabu hicho sio tusi).

    21. Mwita Maranya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,372
      Rep Power : 2478244
      Likes Received
      7521
      Likes Given
      6894

      Default Re: Tindu lisu katikati ya dimbwi asilolijua....

      Quote By Moghati View Post
      inawezekana ukawa tumboni, bt dat z da truth...ila wanachatema mkiambiwa kitu mnatukana hv hayo mapinduz mtayapata kwa matusi...i dont thnk so...
      Neno jepesi naloweza kukwambia ni kwamba wewe ni bogus kweli, yani akili yako iko tumboni!!??

      Watumwa wa nape mna matatizo sana, sijui mtajikomboa lini.
      Honesty is a very expensive GIFT. Do not expect it from cheap people.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Mhe. Tindu Lissu ''LIVE'' Wapo Radio now
      By kula kwa tindo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 44
      Last Post: 1st December 2011, 20:37
    2. Replies: 51
      Last Post: 9th October 2011, 12:04
    3. Zitto,mbowe,mnyika,tindu lissu,mtikila,slaa,january,pinda na magufuli
      By KAKA A TAIFA in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 3
      Last Post: 25th June 2011, 00:17
    4. Mpambanaji Tindu Lissu mbona kimya sana?
      By Kyachakiche in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 4
      Last Post: 11th August 2010, 17:14
    5. Dr Slaa, Tindu Lisu, Kubenea na Mengi tuwape tuzo gani?
      By Watanzania in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 9
      Last Post: 21st November 2009, 12:45

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...