JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lowassa kalonga saa mbili leo hii TBC1 Habari

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 75
    1. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,680
      Rep Power : 1596
      Likes Received
      291
      Likes Given
      84

      Default Lowassa kalonga saa mbili leo hii TBC1 Habari

      Katika hali ya kushangaza EL amesema amezua mjadala juu ya serikali kushindwa kuchukua maamuzi magumu kwa hyo wananchi wataamua juu ya kauli yake.
      Dickson Mpemba likes this.


    2. Teamo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : KIJIWE SAMRI-BOM BOM
      Posts : 12,247
      Rep Power : 11989
      Likes Received
      883
      Likes Given
      672

      Default Re: Lowasa kalonga saa mbili hii Tbc1 Habari

      in lowassa i trust

    3. The Emils's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Unga LTD
      Posts : 566
      Rep Power : 601
      Likes Received
      123
      Likes Given
      73

      Default Re: Lowasa kalonga saa mbili hii Tbc1 Habari

      Tena kasema kila mtu atakuwa na wakati mzuri(yeye lowassa na serikali ya jk) na hapo ndipo wananchi watatambua nani yupo sahihi kuhusu huo mjadala

    4. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : EAST LONDON
      Posts : 5,607
      Rep Power : 31858
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      340

      Default Re: Lowasa kalonga saa mbili hii Tbc1 Habari

      Gamba limegina!
      kwi kwi kwi!

    5. eedoh05's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Posts : 578
      Rep Power : 981
      Likes Received
      185
      Likes Given
      182

      Default Re: Lowasa kalonga saa mbili hii Tbc1 Habari

      Yamkini,sijui, labda wale wanaomwita yeye gamba ndio waliomagamba-kwa nini hawaamui maamuzi mazito?

    6. fazili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 257
      Rep Power : 530
      Likes Received
      48
      Likes Given
      14

      Default Re: Lowasa kalonga saa mbili hii Tbc1 Habari

      anataka kujisafisha kwa kutumia mkojo wake
      Manumbu, Makene and Mamndenyi like this.

    7. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,680
      Rep Power : 1596
      Likes Received
      291
      Likes Given
      84

      Default

      Quote By eedoh05 View Post
      Yamkini,sijui, labda wale wanaomwita yeye gamba ndio waliomagamba-kwa nini hawaamui maamuzi mazito?
      Labda kumtia yeye adabu mana anaona wanamtizama wakati yeye kavulunda serikalini
      Manumbu likes this.

    8. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 9,561
      Rep Power : 85903242
      Likes Received
      2702
      Likes Given
      436

      Default Re: Lowasa kalonga saa mbili hii Tbc1 Habari

      nchi hii bila udikteta kama wa lowasa,magufuli slaa nchi haiwezi endelea

    9. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,983
      Rep Power : 79548555
      Likes Received
      7775
      Likes Given
      448

      Default Re: Lowasa kalonga saa mbili hii Tbc1 Habari

      Lowasa anakaribia kunyakua kombe dhidi ya mpinzani wake jmk!

    10. matawi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2010
      Posts : 1,963
      Rep Power : 931
      Likes Received
      215
      Likes Given
      88

      Default

      Quote By kiwalanikwagude View Post
      Kama kawaida yao hawa wapuuzi, wakaja na kiroja kuwa Lowassa amejiuzulu kwa kashfa wenye upeo mkubwa hatukupata tabu kupangua hoja yao hii ya kipuuzi, nasi tukawahoji mbona hata Mwinyi alijiuzulu na baadaye akaja kuwa rais? hawakuwa na la kusema wakauma uma maneno kuwa Lowassa si chochote sasa just week iliyopita mwandishi maarufu Mayage kupitia gazeti la Mapinduzi Raia Mwema amesema waziwazi kuwa Lowassa yuko Km 200 mbele ya hao wenzake wanaoutaka urais kwa tiketi ya CCM! Naona sasa mjadala umefungwa rasmi baada ya Lowassa kuitikisa nchi na kuwahakikishia wanasiasa uchwara kuwa yeye ni jabali lililojihakikishia tiketi ya kuingia ikulu mwaka 2015. Naam! Huyu ndiye Lowassa rais wa 5 wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania!..Anayebisha na abishe tu ila let the truth be said Lowassa ni jabali linalotinga Ikulu ya Magogoni mwaka 2015 kwa ushindi wa kimbunga.
      Mchukue mkanywe naye chai uraisi n,go
      Dickson Mpemba likes this.

    11. Uda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Posts : 508
      Rep Power : 1906
      Likes Received
      265
      Likes Given
      15

      Default Re: Lowassa kalonga saa mbili hii TBC1 Habari

      Sitta&mwakyembe wamesikia?

    12. Kicheruka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2009
      Posts : 791
      Rep Power : 757
      Likes Received
      84
      Likes Given
      9

      Default Re: Edward Ngoyai Lowassa Jabali Lililojihakiukishia Tiketi Ya Kuingia Ikulu 2015

      To hell with Lowasa
      Mamndenyi likes this.

    13. MAGAMBA MATATU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2011
      Posts : 454
      Rep Power : 572
      Likes Received
      216
      Likes Given
      1

      Default Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Edward Ngoyayi Lowassa (amezaliwa 26 Agosti, 1953) ni mwanasiasa nchini Tanzania kupitia chama cha CCM. Alichaguliwa kuwa Waziri Mkuu wa kumi wa nchi hii tarehe 30 Desemba 2005 na akalazimishwa kujiuzulu tarehe 7 Februari, 2008 kwa kutajwa katika kamati ya bunge ya uchunguzi wa ufisadi katika utoaji wa tenda kwa kampuni ya umeme ya Richmond kama mhusika mkuu.

      Lowassa ni mwenyeji na mbunge wa Monduli katika Mkoa wa Arusha. Alisoma shahada ya kwanza katika mada ya tamthilia kwenye Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, halafu shahada ya pili katika sayansi kwenye Chuo Kikuu cha Bath (Uingereza).

      Lowassa alishika vyeo mbalimbali katika serikali ya Tanzania kama vile:


      • Waziri Mkuu (2005 - 2008)
      • Waziri wa Maji na Mifugo (2000 - 2005)
      • Waziri wa ardhi na makazi (1993 - 1995)
      • Waziri mdogo wa haki na mambo ya bunge katika ofisi ya Makamu wa Rais (1990-1993)
      • Mkurugenzi wa Kituo cha Kimataifa cha Mikutano (1989 - 1990)
      • Waziri mdogo wa mazingira na mapambano dhii ya umasini katika ofisi ya Makamu wa Rais (1988-2000)
      • Mbunge wa Monduli tangu 1990








      Andrew John Chenge is a Tanzanian politician and a Member of Parliament in the National Assembly of Tanzania through CCM. After serving as Attorney-General, he was appointed as Minister of East African Affairs in the Cabinet named on January 4, 2006.[1] He was then appointed as Minister of Infrastructure on October 15, 2006,[2] retaining that post in the Cabinet named on February 12, 2008.[3] He resigned on 20 April 2008 after it was earlier revealed by UK's Serious Fraud Office that he holds US$ 1million (over 1 billion Tanzania shillings) in an overseas offshore account as kickbacks from a controversial military radar deal between UK's BAE Systems and Tanzania government which he partly oversaw while serving as Attorney-General. UK's Serious Fraud Office has however confirmed that Andrew Chenge is innocent by verifying that the cash was not illegally obtained and have closed the file for investigation









      Rostam Aziz ni mwanasiasa mashuhuli nchini Tanzania kupitia chama cha CCM, ni mbunge wa Igunga mkoani Tabora,
      ni mwanasiasa anaesadikika kuwa na pesa za kutosha sana nje na ndani ya chama CCM.
      Ni nguzo kubwa sana katika maendeleo ya chama cha CCM kwa kuuchukua utawala wa nchi kwa kutumia kiasi cha pesa alichonacho.
      Alikuwa mjumbe wa halmashauli kuu ya CCM ambayo inamaamzi makubwa sana ndani ya CCM na kwa kumshauri rais aliyetokea chama cha CCM kwa maendeleo ya nchi.
      Anamiliki kampuni kubwa sana hapa nchini ikiwemo kampuni ya simu ya VODACOM,KASPIANI inayohusika na huduma za migodini kama uchimbaji ambapo ukienda mgodi wa nzega utaikuta kampuni yake, ukienda mgodi wa Buzwagi utaikuta,ukienda mgodi wa Bulyanhulu utaikuta. Ana kampuni ya RHINO iliyoko migodini pia ana makampuni mengi ndani na nje ya nchi ikiwemo Richmond na Dowans japo watz hawajui undani wake.
      Ni mbunge mwenye nguvu sana ndani ya chama cha CCM na bungeni pia, ni mbunge mwenye wafuasi wengi ndani ya chama cha CCM.
      Ni tegemeo kubwa sana kwa chama cha CCM wakati wote wa uchaguzi wowote ule ili washinde.







      HAKUNA MTU MWENYE UWEZO WA KUWANG'OA NDANI YA CCM

    14. Anko Sam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2010
      Location : Gold Valley
      Posts : 2,783
      Rep Power : 1082
      Likes Received
      606
      Likes Given
      40

      Default Re: Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Umemsahau mkuu wa kaya kama kiunganishi chao!
      Mamndenyi likes this.
      MWENYE PESA KUFUNGWA TANZANIA NI UZEMBE WAKE.

    15. FaizaFoxy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th April 2011
      Posts : 24,538
      Rep Power : 178686005
      Likes Received
      12089
      Likes Given
      10430

      Default Re: Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Kwanini wang'olewe CCM?

    16. Mshume Kiyate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2011
      Posts : 6,594
      Rep Power : 1744
      Likes Received
      743
      Likes Given
      3

      Default Re: Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Nape kaishasema hajawahi kusema kuwa katoa siku 90 kwa mapacha watatu, sasa unategema nani anaweza kusema waondoke CCM? Hamna

    17. Yericko Nyerere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,983
      Rep Power : 79548555
      Likes Received
      7775
      Likes Given
      448

      Default Re: Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Sipingi chocho juu ya hawa vigogo!

    18. MAGAMBA MATATU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2011
      Posts : 454
      Rep Power : 572
      Likes Received
      216
      Likes Given
      1

      Default Re: Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Guuuud guys ... who can chase them out of CCM as magamba???? no one, may be they decide to take the
      action of resign themselves but nor Kikwete neither NNAPE.......

    19. MAGAMBA MATATU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2011
      Posts : 454
      Rep Power : 572
      Likes Received
      216
      Likes Given
      1

      Default Re: Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Quote By anko sam View Post
      umemsahau mkuu wa kaya kama kiunganishi chao!
      no jk neither pinda, hawa ndo vigogo ndoo maana leo ni siku ya 91

    20. MAGAMBA MATATU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd July 2011
      Posts : 454
      Rep Power : 572
      Likes Received
      216
      Likes Given
      1

      Default Re: Hawa ndo vigogo wa CCM hakuna wa kuwang'oa hata siku 1

      Quote By FaizaFoxy View Post
      Kwanini wang'olewe CCM?
      Kumbuka kikao cha tarehe 10 april 2011 kina majibu kwanini wang'olewe,,,


    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Habari enzi hizo na tbc1
      By Mpui Lyazumbi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 3rd June 2011, 12:19
    2. Usiku wa Habari TBC1 Kwishney
      By KakaJambazi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 14
      Last Post: 3rd August 2010, 16:12
    3. Usiku wa Habari TBC1 ni zaidi ya habari
      By ZionTZ in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 23
      Last Post: 31st December 2009, 17:30
    4. Malecela na Lowassa - Njia mbili tofauti?
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 23
      Last Post: 2nd March 2008, 04:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...