JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Undani wa Anne Makinda

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 120
    1. ebrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 397
      Rep Power : 590
      Likes Received
      50
      Likes Given
      65

      Default Undani wa Anne Makinda

      Habari Great thinkers,
      Naomba kama kuna mtu anajua Undani wa Huyu mama kwani mimi amekuwa akiniumiza sana na maamuzi yake amboyo yanapingana na Kiti alicho nacho, napenda kujua yafuatayo kwa anayefaham ili nipate kujuua kundi gani nimuweke:
      1. Ana watoto au mtoto wa kumzaa mwenyewe?
      2. familia yake ipo wapi kwa kiasi kikubwa? Tz au nje ya Tz?
      3. Ana elimuu yenye kiwango gani? na amesomea nini?
      4. Ana uchungu kweli jamani hata kama mwanamke kwa wanawake wenzake ambao wnafiwa na watoto wao wakiwa hawana hatia, tena wanauliwa na serikali, na hawana watu wa kuwatetea, anapotoke mtu wa kuwateteaa anamzuia kana na kuanza kutetea maslahi yya chama


    2. Mfamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2007
      Posts : 4,154
      Rep Power : 1638
      Likes Received
      640
      Likes Given
      259

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Negative

    3. koo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 241
      Rep Power : 538
      Likes Received
      58
      Likes Given
      43

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Ana watoto wawili kila mmoja na baba yake wakwanza anaitwa anet wapili jackson kasoma mzumbe ADCA hana mume amezaa na mume wa m2 huyo jackson

    4. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2957
      Likes Received
      1124
      Likes Given
      52

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Najua aliwah sema amesomea UHASIBU.....ILA AMEKULIA KWENYE OFID ZA BUNGE.....ALIYAROPOKA HAYO BAADA YA MSEKWA KUSEMA KUA SPIKA NI VIZUR AKAWA MWANASHERIA

    5. ADVOCATE NEWBOL's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 33
      Rep Power : 485
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      All that I know is that she is with a diploma in accountancy from the IDM Mzumbe. No wander she has failed miserably to man the Bunge ...

    6. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25791
      Likes Received
      3584
      Likes Given
      3061

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Ni CPA holder!

    7. Gwota's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 194
      Rep Power : 584
      Likes Received
      81
      Likes Given
      0

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      ADCA ni advance diploma equivalent to degree sio diploma japo anaidhalilisha mzumbe chuo kizuri ila kimezalisha boya

    8. Silas A.K's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2008
      Posts : 796
      Rep Power : 799
      Likes Received
      125
      Likes Given
      328

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Hiyo ya CPA sina uhakika maana sijaona jina lake kama list ya registered members NBAA pale lakini zamani alikuwa akifanya kazi kwa mkaguzi wa serikali enzi hizo kabla ya kuingia huko kwenye siasa!

    9. Makoye Matale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Uwandani, Kondeni
      Posts : 3,559
      Rep Power : 15846
      Likes Received
      734
      Likes Given
      298

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Tusidanganyane Advanced Diploma haiwezi kuwa equivalent to degree. Siku Mzumbe kimekuwa University, IDM Mzumbe alumni walishangilia sasa chuo kutoa degree na siyo Advanced Diplomas. Mom arudi MU akachukue angalau PG Diploma ili aboreshe elimu yake.
      Diehard likes this.

    10. Kiby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2009
      Posts : 3,899
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      709
      Likes Given
      41

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Safari hii ameombewa na mtume na nabii fulani jijini, na kumtunuku kazawadi ka vijicent Tsh 2mil tu. Kahakikishiwa kiti chake kuvuviwa upako, ndo maana unaona she is more comfident hata kwa masuala negative.

      Aliyetumwa kuvipeleka vijicent vya madam nae kumwahidi mtume kumrejelea mwakani wakati kama huu na majitaa matatu. KWA YESU KUNA RAHA, NJOONI NYOTE MUOMBEWE!! Bila kusahau kutokuja mikono mitupu.
      Chipoku likes this.

    11. ebrah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 397
      Rep Power : 590
      Likes Received
      50
      Likes Given
      65

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Duh Kumbe ndo mana ana maamuzi ya namna hii, na kuhusu watoto, hivi kweli wapo Tz, mbona anainagamiza nchi kama vile akifa yeye hana Generation ambayo anaiacha hapa?

    12. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,303
      Rep Power : 1564
      Likes Received
      894
      Likes Given
      1481

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      kabla ya hapo miaka ya nyuma ashawahi kuwa sekretary katika kampuni ya chai mufindi

    13. Kimbunga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,670
      Rep Power : 6481
      Likes Received
      3916
      Likes Given
      1186

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Quote By Rejao View Post
      Ni CPA holder!
      Mkuu thibitisha kwa maandishi, vinginevyo sheria itachukua mkondo wake.
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    14. LordJustice1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 2,266
      Rep Power : 2415
      Likes Received
      506
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Kimbunga View Post
      Mkuu thibitisha kwa maandishi, vinginevyo sheria itachukua mkondo wake.
      Haaaa haaaa! Sheria za JF?

    15. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,602
      Rep Power : 1607
      Likes Received
      887
      Likes Given
      222

      Default

      Quote By Gwota View Post
      ADCA ni advance diploma equivalent to degree sio diploma japo anaidhalilisha mzumbe chuo kizuri ila kimezalisha boya
      GPA please!!!
      vivimama likes this.

    16. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25791
      Likes Received
      3584
      Likes Given
      3061

      Default

      Quote By Kimbunga View Post
      Mkuu thibitisha kwa maandishi, vinginevyo sheria itachukua mkondo wake.
      Niligratuate naye na tukawa Associates pamoja! Miaka hiyo wengi wenu humu jamvini mlikuwa hamjazaliwa! Kwa info zaidi nenda NBAA Mhasibu house
      Last edited by Rejao; 20th June 2011 at 09:11.
      Ndumbayeye likes this.

    17. FiQ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 480
      Rep Power : 594
      Likes Received
      76
      Likes Given
      20

      Default

      Quote By Leonard Robert View Post
      GPA please!!!
      haaah haah Mkuu kweli GPA muhimu!

    18. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,668
      Rep Power : 922946
      Likes Received
      6940
      Likes Given
      8038

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Quote By Mnyamahodzo View Post
      Kwanini kuwafanya wenzako waishi maisha ya hofu za kuwa banned? Yeye ameyajibu maswali ya mtoa mada.
      samahani, nilikua natoa kaangalizo kaduchu... sory mkuu
      ....Time is the wisest counselor !!!

    19. Kimbunga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,670
      Rep Power : 6481
      Likes Received
      3916
      Likes Given
      1186

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      Quote By Rejao View Post
      Niligratuate naye na tukawa Associates pamoja! Miaka hiyo wengi wenu humu jamvini mlikuwa hamjazaliwa! Kwa info zaidi nenda NBAA Maktaba house
      Mkuu NBAA imehamia Maktaba House siku hizi?
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    20. yutong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 1,529
      Rep Power : 793
      Likes Received
      291
      Likes Given
      127

      Default re: Undani wa Anne Makinda

      CPA holder? watu wanatoka na first class zao mlimani na hawaipati kiurahisi hivyo? yeye aliipataje ama ndo kama hizo CPA za heshima? zipo?

      Quote By Rejao View Post
      Ni CPA holder!


    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Anne makinda amdhalilisha Sitta
      By jingalao in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 14
      Last Post: 29th October 2011, 22:58
    2. Tahadhari kwa Anne Makinda
      By MdogoWenu in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 8
      Last Post: 2nd August 2011, 14:48
    3. Anne Makinda Stop this!!
      By Inkoskaz in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 13
      Last Post: 2nd March 2011, 11:00
    4. Anne makinda ni mwanamke??
      By BASIASI in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 68
      Last Post: 11th November 2010, 20:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...