JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 98
    1. never's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Location : ARUSHA
      Posts : 231
      Rep Power : 536
      Likes Received
      74
      Likes Given
      12

      Default Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Mbunge wa ARUSHA MJINI mh Godbless lema baada ya safari za Nzega na Igunga, ametua jijini Arusha na kuwasha moto wa pekee kwa wanafunzi wa chuo cha uhasibu kilichopo Njiro jijini humo.

      Ufunguzi wa tawi hilo ulifana kweli kweli pale wanafunzi wapatao 1243 kupokea kadi za CHADEMA na wanafunzi zaidi ya 90 kurudisha kadi za CCM na kuangusha kilio huku wakimwambia LEMA tumetubu kwakufanya dhambi kubwa sana kuwa CCM sasa leo tumeamua kuondoka rasmi kwenye dhambi hizo na tunatumaini Mungu atasikia ombi letu na kutusamehe.

      Naye lema akawaambia wanafunzi hawo yakuwa sasa ni wakati wa mabadiliko na kwamba kazi ya msingi ya wasomi si kusoma ilikupata ajira bali kuelewa maarifa ili kuisadia jamii.
      QUALITY likes this.


    2. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37077
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5758

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      nimependa ujumbe wake,...anakuja kwa kasi kweli
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    3. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,858
      Rep Power : 10436
      Likes Received
      1898
      Likes Given
      1943

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      ...Bravo Lema..
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    4. plawala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 627
      Rep Power : 623
      Likes Received
      58
      Likes Given
      1

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      big up lema,kazi nzuri,tanzania itakuenzi,kazi unayofanya itasaidia kizazi hiki na kijacho

    5. Mbalinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2010
      Posts : 822
      Rep Power : 701
      Likes Received
      171
      Likes Given
      4

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Naona Lema amechukua nafasi ya Zitto

    6. Gurudumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2008
      Posts : 2,355
      Rep Power : 1133
      Likes Received
      240
      Likes Given
      104

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Now my head is spinning. Help!

    7. Gurudumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2008
      Posts : 2,355
      Rep Power : 1133
      Likes Received
      240
      Likes Given
      104

      Default

      Quote By Mbalinga View Post
      Naona Lema amechukua nafasi ya Zitto
      Zitto hajawahi kufanya kazi ya kuimarisha chama bali kujiimarisha yeye ndani ya chama kwa kuwawezesha mademu na vibaraka wake ili wamsapoti katika kuua chama

    8. never's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Location : ARUSHA
      Posts : 231
      Rep Power : 536
      Likes Received
      74
      Likes Given
      12

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Quote By Gurudumu View Post
      Zitto hajawahi kufanya kazi ya kuimarisha chama bali kujiimarisha yeye ndani ya chama kwa kuwawezesha mademu na vibaraka wake ili wamsapoti katika kuua chama
      aisee we chali unaona mbali sana uliyoyasema hapa ni ukweli mtupu, viongozi wa chadema wanaoingia humo jf msipuuzie haya maneno yanayosemwa humu, wabunge waache pozi wamsaidie lema na slaa ilichama kiendelee kuwa tumaini la watanzania

      big up lema
      LEMA IS MY PRESIDENT IN 2020.

    9. Kishongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Posts : 933
      Rep Power : 720
      Likes Received
      62
      Likes Given
      47

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Quote By never View Post
      aisee we chali unaona mbali sana uliyoyasema hapa ni ukweli mtupu, viongozi wa chadema wanaoingia humo jf msipuuzie haya maneno yanayosemwa humu, wabunge waache pozi wamsaidie lema na slaa ilichama kiendelee kuwa tumaini la watanzania

      big up lema
      LEMA IS MY PRESIDENT IN 2020.
      That is a dream of a politically blind person.
      We can't allow a former criminal to be our president.
      Never in this lovely country of ours...PERIOD!
      Mzee wa Rula likes this.

    10. Gurudumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2008
      Posts : 2,355
      Rep Power : 1133
      Likes Received
      240
      Likes Given
      104

      Default

      Quote By Kishongo View Post
      That is a dream of a politically blind person.
      We can't allow a former criminal to be our president.
      Never in this lovely country of ours...PERIOD!
      I agree with you sir, better current than past criminals. Unless if the old criminal becomes a fisuwadi!
      Ame likes this.

    11. nsimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th October 2010
      Posts : 767
      Rep Power : 664
      Likes Received
      47
      Likes Given
      0

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      kazi nzuri

    12. Titans's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : sparta
      Posts : 397
      Rep Power : 578
      Likes Received
      151
      Likes Given
      114

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      big up Lema,

    13. Architect E.M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Location : arusha/dar
      Posts : 714
      Rep Power : 648
      Likes Received
      156
      Likes Given
      36

      Default

      Quote By Kishongo View Post
      That is a dream of a politically blind person.
      We can't allow a former criminal to be our president.
      Never in this lovely country of ours...PERIOD!
      pumbavu mkubwa wewe, lema alikua criminal gani?? Alifanya makosa gani?? Na hata kama alicommit hiyo crime, look at obama today, he waz formally a drug addict which is a crime, but now as clean as he is, he is in the world's richest country's white house,so hata kama lema alicommit hiizo crimes, ov which still nina mashaka hakuzicomitt unless ulete ushahidi, lema could still be a very successful prezident of tanzania.

    14. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,466
      Rep Power : 201037650
      Likes Received
      6681
      Likes Given
      4301

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Hongera sana Kamanda Godbless Lema na ongeza kasi kuikomboa nchi hii....na wabunge wengi wa CDM naomba muongeze juhudi kuhamasisha ili ifikapo 2015...kazi iwe rahisi kama kumsukuma mlevi, ukizingatia na chama ha Magamba kina weweseka.....

      Ngoja nisikilize ujumbe kwanza
      Bendera ya bati likes this.
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    15. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,572
      Rep Power : 119796978
      Likes Received
      5551
      Likes Given
      5585

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Quote By Gurudumu View Post
      Zitto hajawahi kufanya kazi ya kuimarisha chama bali kujiimarisha yeye ndani ya chama kwa kuwawezesha mademu na vibaraka wake ili wamsapoti katika kuua chama
      Propaganda, Zittophobiasis, wivu, majungu tu. We umewahi kufanya nini?

    16. Barubaru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2009
      Location : Doha, Qatar
      Posts : 6,887
      Rep Power : 2222
      Likes Received
      1900
      Likes Given
      2242

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Quote By never View Post

      naye lema akawaambia wanafunzi hawo yakuwa sasa ni wakati wa mabadiliko na kwamba kazi ya msingi ya wasomi si kusoma ilikupata ajira bali kuelewa maarifa ili kuisadia jamii.
      Nimeupenda sana usemi huu. Thanx
      Ame likes this.
      Ukiwa mchoyo, usiwe mroho.

      Man Sharaf naf'sahu, fahuwa rasul

    17. never's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Location : ARUSHA
      Posts : 231
      Rep Power : 536
      Likes Received
      74
      Likes Given
      12

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Quote By Kishongo View Post
      That is a dream of a politically blind person.
      We can't allow a former criminal to be our president.
      Never in this lovely country of ours...PERIOD!
      brother mimi nakujua yakuwa umemeza maji ya bendera na ukada uliyo nao hautakusaidia chochote kile, angalia ulipiga propaganda za kijinga mpaka vijana wenzako wakawa wanakuzomea, kama ni watusafi kuliongoΩa taifa hili basi jua ni lazima wapatikane watu kama akina lema ambao muda wote wamekuwa wakiweka maisha yao rehani kwaajili ya kumkomboa mtanzania mlala hoi, amka hapo ulipo wenzako wanakimbia wewe unatembea niaibu kubwa sana kwa kijana kama wewe kuishi kwa propaganda siku ukweli ukishinda utaumbuka sana maana huwa ukweli haushindwi bali unacheleweshwa, msalimie sana makamba swahiba wako mwambie mwanae naye atamfuata siku za karibuni.
      Crashwise likes this.

    18. Dr wa ukweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 880
      Rep Power : 667
      Likes Received
      176
      Likes Given
      66

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      lema sasa ni wakati wakuwasha moto kusini mwa tanzania mikoa ya lindi na mtwara then pwani na tanga, tukikamata mikoa hiyioo minne ccm ma cuf kwishney
      Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani: Sofia Simba

    19. Uswe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,147
      Rep Power : 941
      Likes Received
      590
      Likes Given
      496

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Quote By never View Post
      aisee we chali unaona mbali sana uliyoyasema hapa ni ukweli mtupu, viongozi wa chadema wanaoingia humo jf msipuuzie haya maneno yanayosemwa humu, wabunge waache pozi wamsaidie lema na slaa ilichama kiendelee kuwa tumaini la watanzania

      big up lema
      LEMA IS MY PRESIDENT IN 2020.
      hata zitto mwenyewe anashinda humu, ingawa of late nimeona kama amebadilika, zitto ni mtu makini na anajua kujenga hoja, huwa anafanya makusudi tu pale anapoamua kufumbia macho vitu muhimu
      Crashwise and Lighondi like this.
      mbona sioni umeme, maji wala barabara, 30% PAYE na Kodi nyingine katika bidhaa, zinaenda wapi?

    20. Mohamedi Mtoi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Location : Kinondoni
      Posts : 3,192
      Rep Power : 49989368
      Likes Received
      5634
      Likes Given
      699

      Default Re: Lema awasha moto tena chuo cha uhasibu

      Big up Lema we support your effort. Hakuna kulala mpaka kieleweke
      "All those that fight when oppressed incur no guilty, but Allah shall punish the oppressor. Come the day "
      Holy Quran Sura 42, Verse 41
      Facebook.com/mouddymtoi
      Twitter @mohamedimtoi


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Zitto awasha moto bungeni leo
      By MziziMkavu in forum Jamii Photos
      Replies: 18
      Last Post: 4th November 2011, 21:36
    2. Mugabe awasha moto UN!
      By Askari Kanzu in forum International Forum
      Replies: 46
      Last Post: 26th September 2011, 13:33
    3. Lema awasha moto Igunga
      By never in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 188
      Last Post: 21st April 2011, 02:00
    4. Lema na nassari kuzindua tawi chuo cha uhasibu arusha leo
      By ngurati in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 4
      Last Post: 20th April 2011, 13:07
    5. Kikwete awasha moto...
      By Josh Michael in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 46
      Last Post: 12th September 2009, 17:26

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...